ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แพงไปป่าวครับ
  • แรงครับ
  • เคยทำหมาขายยยยบ้างยังงงงงถูกกกโครตรรรรร
  • โครตแพงเลยพี่ใบเพ็ดมีหรือเปล่า..เห็นลูกหมาก็
    OK แต่พอเห็นพ่อ.แม่แล้วซื้อไม่ลงเลยกลัวซื้อมาแล้วจะเหมือนพ่อแม่..
    ไม่ได้มีความสวยซะเลยแถมแพงโครต.แต่ก็หวังว่าจะขายได้นะ..แต่ต้องเป็นราคา3500นะ
  • แพงเกินงามครับ สภาพนี้ 5000 ก็หรูแล้วครับ(ขอโทดด้วยนะครับ)
  • ราคาแรงมาก

ไม่ลดกว่านี้ขายยากครับ

ก่อนขายดูราคาตลาดบ้างก็ดีน่ะคับ

ขอโทดทีพูดตรงๆ

ปล.เรียงรูปผิดครับ รูป3-4พ่อ-แม่พันธุ์ เหมือนรูปลูกหมามากกว่า
  • ลดหน่อยก็ดีนะครับ
    มันไม่ค่อยบูลลี่เท่าไหร่ด้วยอะงับ
  • ขายไปทั่ว เวปมาร์เก็ตพิทบูลก็ลงขายตั้งหลายกระทู้ คงขายได้หรอกราคาเนี้ย ผมซื้อหมาแดงยังถูกกว่านี้เลย แนะนำนะ 3000 ขายไปเถอะ เดี๋ยวต้องเลี้ยงเองค่าอาหารแหงนะ
  • ศึกษาสายพันธุ์ก่อนก็ดีนะครับ

ว่า Bully ไม่ bully มันต่างกันยังไง

ราคานี้เก็บเงินอีกนิดได้สวยๆกว่าีนี้เยอะ

ก่อนจะมาทั้งกระทู้ขายควรศึกษาราคาตลาดบ้าง

จะได้ไม่มาปล่อยไก่แถวนี้ เอิ๊กๆ

ปล.ฟันธง ขายไปเถอะ 3500-4000
  • มาแรงแซงทางโค้งไปเลย 555+ โชคดีครับ แรงๆๆ
  • ราคาไม่แพงน่ะครับถ้าเทียบกับคุณภาพมีใบเพดด้วยแสดงว่าคงตั้งใจทําแน่เลยขอให้ขายหมดไวๆน่ะครับช่วยลงรูปลูกหมาทุกตัวเลยได้ไหมครับbetongครับ
  • ขายราคา 10,500 - 15,500 บาท

ลองเอาความเห็นข้างบนทั้งหมดไปพิจารณาครับ
  • คุณภาพกับราคามันเหมาะสมตรงไหนฟะ แพงโคครรตตตๆๆ หยั่งเงี๊ยะ 3,500 ก็เต็มกลืนแล้วน้อง มีใบแล้งไง ความหมายของใบคืออะไร มีหลายคนเข้าใจผิดใบ rigister กับใบเพ็ด มันต่างกัย เฟ้ย มีใครที่บอกว่าราคาเนี๊ยะถูกมั่งฟะ มีแต่คนบอกแพงทั้งนั้น ไม่เหมาะสม ผีรับไม่ได้ เฟ้ยยย คนซื้อไปไม่คุ้มแน่ราคานี้ ไม่เชื่อลองดู จร้า จะหาว่าผีไม่เตือน อีกอย่างมันไม่ใช่บูลลี่ว่ะ น้องชาย
  • ใบเพดไม่ใช่ใบรับประกันว่าลูกหมาจะสวยนี่ครับ

แค่พ่อมีใบ-แม่มีใบ ผสมกันแล้วไปแจ้งสมาคม แค่นี้ลูกหมาก็มีใบแล้ว

สวยไม่สวยสมาคมไม่สนใจหลอกครับ มีตังจ่ายค่าใบเค้าเป็นพอ

แล้วเดี๋ยวนี้ลูกหมามีใบบางคอก5000ก็มี หรือคอกนี้UKCด้วยเลยคิดค่าใบเพิ่ม

ปล.รู้น่ะ500ต่อท้ายเผื่อต่อใช่มั้ยจ๊ะ
  • ไอ้สาส ขายหมา ไม่ได้ดูสภาพหมาเลย

ไอ้บ้า 5000ยังขายยากเลย