ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :030:เออใช่ครับจำผิดจำถูก อีกแล้วผม มีอีกเมื่อไหร่จัดมาเลยนะครับคุณเอก มันโดนใจจริงๆ:013::063:
    ไฟล์แนบ
    20081113160145_8YJALZ584207-02.jpg 44K
  • แก๊ง มือ ตะขอ

พี่ เอก คนโผก หัว มอง น่า พี่ อะ 55+

อยากได้ อาวุธ หนัก คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    nino-12.jpg 79K
  • ผู้ชายครับโรมัน
    เรื่องเสื้อ กำลังวางแผนอยู่ครับ คงอีกไม่นาน
    ของผมมันสไตล์เกาหลีครับเจ๊

จัดไป เพรช อาวุธหนัก
    สายแบบนี้ หนักพอมั้ย
    ไฟล์แนบ
    G2Ped.1.jpg 84K
  • kracker jack ชื่อนี้ รับประกัน ความ มัน อิอิ :o037:
  • สวัสดีครับ พีเคน พี่เอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พี่เอกวันอาทิตย์ที่นัดกันไว้ ผม ว่า ปั้นจักยานไปกันดี ประยัดนำมันดี อิอิอิอิอิ :o010:
    ไฟล์แนบ
    p9362_1.jpg 61K
  • อิจฉาคนมีครอบครัวจังโว้ย เดี๋ยวต้องรีบหาแล้วตรู555555
  • แกก็รีบมีสะทีดิตากล้า
    น้าเอกแกหายยุ่งกับตัวประหลาดแกยังแวะมาพาหมา
    เดินเล่นที่บ้านนะวันนี้หยุด
  • ศุกร์13 งานเข้าทุกที
    เสาร์อาทิตย์นี้ว่าจะได้ไปเที่ยวสักหน่อยเซ็งเป็ด
  • อย่างแกกล้าออกบ้านด้วยเหรอตาเคน555555 แนะนำมาโคราชเดี๋ยวชั้นพาเที่ยวกินของถูกๆๆๆ
  • ไปทำบุญมาวันหยุด
    เอาบุญมาฝากพี่ๆน้องๆ
    เอาเอกจี้จี้ฮีทมาแล้วว่าไง
    ทำไหม หมาใหญ่เอกคงไม่หรอกมั่ง
    ไฟล์แนบ
    20090901130758.jpg 95K
  • จ้อน ปั่นมา ระวังหัวนะ สะพานๆ

ใหญ่ๆอย่ามาคุยกะผม
    ช่วงนี้ ไม่ว่างพี่ เพิ่งเครียงานแบบเสื้อไป
    ทั้งงานราษฏ์งานหลวง เหนื่อย
    พรุ่งนี้เดินทางอีก ออกทัวร์ เหนื่อยโคตร
    แต่ก็ ok สุขดี เหนื่อยแบบมีความสุข55555
    ไฟล์แนบ
    20090122090242_CIMG2178_.jpg 51K
  • มีงานนะดีแล้วน้า ไม่เหมือนผม ไม่ค่อยมีงาน ขับรถเข้าแต่ กทม เหนื่อยเหมือนกัน55555 แต่อย่าลืมแบบเสื้อผมนะ
  • เอ็งไม่คิดจะทำใหญ่ๆกันบ้างเหรอ
    ผมตามใจมาหลายคอกแล้วนะขอใหญ่ๆสักคอกได้เปล่า
    ไฟล์แนบ
    20090615234205_pw3.jpg 98K
  • สวัสดีครับ พี่เคน พีเอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พี่เคนที่บ้านพื้นที่มันน้อยตัวใหญ่ไม่มีที่ลี้ยงครับพี่ ผมว่าเล็กๆพกพาสะดวก:o028:

พี่เอกเรื่องเสื้อว่าไงดีพี่ ผมรออยู่นะ:o001:
    ไฟล์แนบ
    Americanbullycorleonekennels4.jpg 48K
  • ใกล้จะกลับแล้วครับ
  • เครื่องผมเองพี่ใครสนใจขึ้นมั่งคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0424.jpg 66K
  • ใครจะไปเหมือนพี่เคนวะ มีเวฟเฮ้าเลี้ยงหมา เลี้ยงใหญ่ได้
    พวกผมมันบ้านเล็ก ไม่มีเนื้อที่ ก็ต้องเล่นแบบ มินิ ๆ เนี่ยแหละ

น้ากล้า น้าไม่มีโจทย์ มาให้ผมบ้างเลยนะ
    เดี๋ยวผมทำเป็นตัวหนังสือเพรชให้หน้าเลยดีมั้ย
    จะได้หรูสมใจ แล้วตัวหนังสือไทยเป็นฟ้อนธรรมดา อ่านง่ายๆนะ okป่าว

ใจเย็นนะจ้อน ช่วงนี้งานเยอะเหนื่อย กลับมาก็นอนแล้ว
    วันนี้ก็เดินทางไกล เพิ่งกลับมาเนี่ย ฝนตกตลอดทางเลยว่ะ
    แต่ก็กำลังทำแบบอยู่ ส่วนเรื่องตัวเสื้อ เดี๋ยวจัดผ้าดีดีไปเลย
    ลงทุนแพงหน่อย ใส่กันเอง

น้องอาร์ม พี่ไม่ไปกะเองหรอกว่ะ กลัวตก นี่ก็เพิ่งตกกันไป ตายกลำนี่หว่า5555
    ไฟล์แนบ
    dahmer-bundee-litter-mates.jpg 73K
  • ผมชอบตัวขวานะ
    ตัวซ้ายเล็กไปไม่ชอบ
    ไฟล์แนบ
    headquarters1.jpg 18K
  • ระดับน้าเอก จะใช้คำว่าธรรมดาได้อย่างไร ใครรู้เข้ามีหวังจักกะจี้ตายเลย เอาแบบเท่ห์ๆๆ หรูๆๆ หน่อยดิ ขายวันนึงได้ 1-2 แสน จะเอาแบบธรรมดาขาบหน้าเค้าตายเลย555555555 (โม้นะขายได้วันละ 1-2 แสนเนี่ยเดี๋ยวสรรพากรเค้าถามหา55) วันละ 1-2 พันเท่านั้นเอง
  • ดีแล้วพี่เคน จะได้ไม่ต้องมาแย่งกะผม 5555

ตากล้า บางทีแบบมันไม่โดนน้า แต่เทคนิคสกรีนมันโดนนะน้า
    ตอนนี้โรงสกรีนที่ผมทำงานด้วยนี่ เทพครับน้า
    แค่เครื่อง 2 ตัวนี้แม่งก็ปาไปจะ 10 ล้านแล้วน้า
    เค้าลงสกรีนลายนึงทีละเป็นพันตัว
    ผมทำได้100ตัว/ลาย แต่เสื้อค่าบล็อก ค่าฟิลม์ งานเนียบน้า รับรอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_2699.jpg 73K
    IMG_2698.jpg 108K
  • เครื่องปั้มยาหรอครับพี่เอก
  • พี่เอกครับ 20 ตัวเค้ารับมั้ยครับอยากทำเสื้อรักบี้อะพี่
  • ยี่สิบตัวไปสกรีนสนามศุกเลยน้อง
    กลับมายังอาม
    ไฟล์แนบ
    DSC03597.JPG 70K
  • ตามนั้นน้องอาร์ม
  • สวัสดีครับพี่เคน พี่เอก และ พี่ๆชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

รูปนี้เพื่อพี่เคนเลยนะ:o037:
    ไฟล์แนบ
    ripped_up_pit_bull.jpg 45K
  • หหหหหหหวววววววววาดดดดดดดดดดดดดดดดดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2259.JPG 92K
  • หวัดดีพี่น้องทุกท่านกลับมาแล้วครับ
    ยังไม่ตายยังคงสบายดีอยู่555555
  • แบบเก่ามันไม่โดนคอนเซ็ปเลยอ่ะน้า เรียบ หรู เด่น ใครเห็นแล้วต้องหันมามองอ่ะ ทำได้ไหมแบบนี้55555
  • สวัสดีครับพี่เคน พี่เอก และ พี่ๆชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

สงสัยต้องฉลองตอนรับ พี่บอล กันหน่อยดีกว่าไหม:o028:
    ไฟล์แนบ
    images.2.jpg 3K
  • ดี พี่จุน เงียบหายเลยนะ
    ยังอยู่หรอวะบอล
    จัดเลยมั้ยจ้อน ไปกินสเวนเซ้นกัน 5555
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ ยุ่งมากพี่น้อง
    ไม่ค่อยได้อยู่บ้านเท่าไหร่
    แต่เมื่อไหร่นัดมานะ 555555

เอา อีกาพยายมมาฝาก ฮี่ๆๆๆๆๆ

น้ากล้า จะเอาภาษาอะไร
    ไทย จีน อักฤษ
    ไฟล์แนบ
    e-crow.jpg 90K
  • ไทยครับน้า
  • okน้า เดี๋ยวส่งไปให้ดู
  • พี่เคนครับอีกาเด็ดมาดเลยพี่

สงสัยงานยุ่ง เงียบกันหมดเลย :o034:
    ไฟล์แนบ
    humpty[1].jpg 53K
  • ไปไหนกันหมดดดดดดดดด
  • ยังอยู่พอดีคอมผมเสียหน้าจอพัง
    แอบเล่นคอมที่ทำงาน
    รอซ่อมเสร็จแล้วมาลุยกันต่อ
  • สวัสดีครับผม ทุกท่านสบายดีนะครับ
  • สวัสดีพี่น้อง 3 วันที่ผ่านมา เดินทางตลอด
    ไม่ได้อยู่กับที่เลย ช่วงนี้ ยุ่งมากๆเลยพี่น้อง
    เอาลูก หลุย ตัวเมียมาฝาก
    พอดีไปธุระที่คอนหวันมา
    เลยแว๊บไปเก็บภาพมาให้ดูกัน
    จะ3เดือนและ แม่งตัวกะเปียกเดียวเอง
    ไฟล์แนบ
    f13.jpg 108K
  • หลุย วิคตองหรอครับพี่ อิอิ ล้อเล่นนะครับ
  • คอมพัง หรือว่าเมียไม่ให้เข้าบ้านว่ะตาเคน5555555 ช่วงนี้หวัด 2009 ระบาดอีกแล้ว ระวังกันด้วยนะครับพี่น้องทั้งหลาย
  • พี่เอก นั่งรถ ไปแท้ๆ

บอก เดินทาง 55+

สบายดี นะ พี่ ( เดียวนี้ มัน ต้อง เล็กดี รสโต )
    ไฟล์แนบ
    Lousie2.jpg 80K

ผมมี ลูกหลุย มาฝาก ตัวนี้จะไปอยู่กับผมครับ:o028:
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 41K
  • ดีเพรช เอาเล็กดี รสโตมาอวดบ้างดิ

เฮ้ยจ้อน ไอ้ตัวนี้ ไม่ธรรมดาแล้วนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    43_louisi animal.jpg 56K
  • สามสีสุดติ่งเลยว่ะจ้อน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0313.JPG 57K
  • รีบๆๆเอาไปตัดหูเลยน้าเอก เมื่อวานไปตัดมาโดนไป 2000 บาทหมาน้ำหนัก 24 โล แต่ไปเสียค่ารอตัดหูที่ชลบุรีไป 7000 ขอบิลไปเบิกกะตาปูก็ไม่ให้55555 ขวัญใจน้ามันจะไปแล้วนะ
  • ของน้า อายุเท่าไหร่วะ 24โล
    ของผม3เดือน ยังไม่12โลเลย
    ตัวแม่งอย่างกะลูกหมา
    น้าจะเอาขวัญใจผมไปไหน
  • สวัสดีครับพี่เคน พี่เอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พี่เอกงั้นเอาสามสีไปนะเดียวตุ๊กกี้ผมเอาไปเลี้ยงเอง อิอิอิ..:o028:
    ไฟล์แนบ
    101819029.jpg 56K
  • เอางั้นเลยหรอ
    แบร่ ๆ จ้างก็ไม่ให้
    แต่ไอ้สามสีตัวนี้ ตามดูให้ดีและกัน เด็ด
    ไฟล์แนบ
    IMG_0310.JPG 57K
  • ไอ้ 3 สีนะอกมันทะลักออกมาเลยนะนั่นนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC07049_resize_resize_resize.jpg 67K
  • เลียกันไป ถุย!