ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่น้อง scubapit เฮียใหญ่ และ rama iii ค้างไว้นานละ
  • http://vimeo.com/14382128

ขอโทษด้วยพี่น้อง -scubapit `และ rama3 ที่ติดค้างคลิปไว้นานเป็นเดือน พอดี ยังไม่ถึงวันมงคล
    เห็นว่าวันนี้เป็นวันไหว้สารทจีนพอดีเลย เอามาลงให้ดูกันหน่อย (เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย)

ทนๆดูกันหน่อยนะ ช่วงที่ขี่แมงไซค์ ไอ่ตี๋ เป็นคนถ่ายทีสั่นๆอะ มีไรไปด่ามันเองเลยนะ บอกตรงๆตอนตัดคลิปอ้วกจะแตก
    คลิปอาจสั้นไปหน่อย ถ้าจำกันได้ วันที่สองที่เดินทางกลับ ไม่ได้ถ่ายเลย มัวแต่ยุ่งอยู่กะ ไอ่ ดาวสามแฉก ที่ประสาทเสื่อมระบบไฟรวนไปหมด มันคงไม่อยากกลับบ้านมั้ง555 ดูกันไปพี่น้อง.......
  • ดูกระตุ้นไปทริปหน้าที่ไหน หมดฝนเจอกันพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    chang-17.jpg 102K
  • ปะทะกันหน่อย มนุษย์หนังสือพิมพ์ จากทั้งสองค่าย scubapit vs rama3 ตัวนี่โคตรเลอะเทอะเลย 555
    ไฟล์แนบ
    chang-72.jpg 92K
  • ดูรูปเพิ่มเติม ได้ที่นี่นะพี่น้อง
    http://yutscubapit.multiply.com/photos/album/43/KOH_CHANG_TRIP_WITH_MY_HARLEY
    ไฟล์แนบ
    chang-40.jpg 109K
  • :065::063::063:Cool cool cool Man แจ่มมากเรยครับพี่ โอกาสหน้า เต็มแม็กครับพี่

5555 มันส์จริง ๆ ทริปหน้าเจอกันครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    R0014881_resize.JPG 119K
  • สุดยอดเลย
  • 55 ++ 55 :m068: ดูแล้วชอบจริงๆ ชอบมากกก

ไอคนที่ใส่แว่นดำ ยืนกลางทะเลนะ โอโห
    ....
    ..
    . สุโค่ย!!! จริงๆ :m113:
    หวังว่าจะได้เจอคนนี้อีกนะครั้งตอไป อิอิอิ :m019:
  • อยากไปด้วยคน:063:พี่ยุทธ:063:
    ไฟล์แนบ
    1264486444.jpg 70K
  • ภาพ สวยมากครับ ฝีมือมากครับพี่ เหมือน รายการทีวี เลยครับ
  • จะเอาโนวารุ่นแรกไปด้วย ก็กลัวตามเขาไม่ทัน
  • เจ๋งคับ ....

มันไปเลย ถ้ามีโอกาศ อยากจะขอไปด้วยด้ายปะคับ ....

bobby คับ เลี้ยง pit ขับ bigbike 555....
    ไฟล์แนบ
    .032454.jpg[1].jpg 72K
    04072010_048.jpg 114K
    DSC00934.jpg 86K
    DSC00941.jpg 86K
  • ทริปหน้าเมื่อไรแจ้งล่วงหน้าด้วยนะครับบบบ...555+
  • คนที่เคยใส่ชุดหนังแท้(แก้ผ้า)ถ่ายภาพนั่นใครครับ จำไม่ได้แล้ว
  • ทริปหน้าหมดฝนแล้วไปเลย สท. เอาใกล้ๆว่าจะไป ราชบุรีนะ แถบๆสวนผึ้งอะ ว่าจะไปไล่จับแกะกันหน่อย 555
    BES และBOBBY หรือ ใครอยากไปด้วยกัน ก็เซ็ตรถ ไว้ได้เลย เด๋วจะมาลงบอร์ดชวน :065:

ส่วนป๋าอะ ไม่ต้องขี่ แมงไซ หรอก เอา VR ทางหลวง นำขบวนไปได้เลย ป๋าระดับผู้บริหาร(ร่างกาย) แล้ว ไม่ต้องมาลำบากด้วยกันหรอก
    และก็ทริปหน้า ผู้กำกับต้องขอนัดแนะใหม่เสียหน่อย เด๋วขอ ดารา หน้ากล้องเยอะๆนิดนึง รามาสามเสียงดังแต่ไม่สู้กล้อง
    ไฟล์แนบ
    RatChaBuri-214.jpg 84K
  • แมร่งโคตรบ้าเลย ดูมัน จะชมตัวเอง มันยืนอยู่บนหาดแท้ๆ เสือกบอกมาได้ว่ายืนอยู่กลางทะเล 555

รูปนี้ดูหน้าแต่ละหน่อ คงพอเดาออกว่า เมื่อคืนเกิดเรื่องสะเทือนใจมากขนาดไหน กร๊ากกกกก....555
    ไฟล์แนบ
    chang-115.jpg 78K
  • สวัสดี ทุกคน เห็นวีดีทัศน์ แล้วทำให้คิดถึง ความมันส์สะใจ สนุกไม่หายเลย

เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว หายหน้าไป ซะ 1 อาทิตย์เต็มๆ ติดภาระกิจ ออนทัวร์

กระบี่ สมุย พังงา ภูเก็ต ฮ่าๆ ขับรถมันส์เด็ด เจ็บหลังกันไปเลย

กินไปเที่ยวไปกันเอง ฝนตก หยุด ตกหยุก ตลอดการเดินทางเลย

ช่วงนี้น้องๆ เขาอยู่ในช่วงเทศกาล หลังลายประจำปี เทศกาลคนสักสี

เห็นว่าความชื้นสัมพัส สูง ความเจ็บนั้นเบาบางเลยให้โอกาศ น้องๆไปแบบยาวๆ

รอให้เทศกาล สักสีจบลงเปิดทริปทันที

ใครสนใจทริปเชิญเลยพี่น้อง ไม่มีแบ่งรุ่น แบ่งค่าย

ตามกันทันเป็นใช้ได้ เย้
  • ตามกันทันเป็นใช้ได้ เย้!!!! ผมกลัวครับเฮีย อย่าเกิน 180 นะ เสียว
  • พี่ยุทธครับ ทริปหน้ามาราชบุรี ผมขอแจมด้วย 1 คันนะครับ
  • ได้บรรยากาศมากเลยครับเฮีย Yut :063::020:

งานเสร็จต้องไปนอนเล่นซดเบียร์แถวหาดทรายขาวให้ได้...
  • นี่งัยคับ ป๋าmafia ชุดหนังแท้ ...

เป็นพี่ในกลุ่มที่ขี่รถด้วยกันคับ อู๋ซ่า 55 คับ ...

ดูเอาฮา มองให้มัน เป็นศิลปะ ...
    ไฟล์แนบ
    DSC00949[1].jpg 55K
  • โอ้ว....ท่าน BOBBY เปิดมาดูวันนี้ถึงกับผงะเงิบเลย ตรูดใครหนอ 555

อยากจะฝากเตือนเพื่อนท่านหน่อย ว่าใช้อุปกรณ์ผิดวิธีหรือเปล่า อย่างชุดนี้ไว้ใช้ใต้ผ้าห่มไม่ใช่รึ
  • จัดไปเลยครับเฮียใหญ่ วันนี้เอารถไปเช็คมาแล้ว รอออกทริปได้เลย พี่น้องคนไหนจะไปกับ กลุ่ม เรา ต้องเช็ครถให้แน่นอนนะครับ

บอกได้คำเดียวว่า โหดมากๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    R0014873_resize.JPG 110K
  • ใกล้แล้วอีก5รอบ555 ได้ยินเสียงเครื่องเริ่มขนลุกแล้ว สงสัยจะติดเชื้อ จากเฮียย้งมาแน่นอน
    ใครแน่จริงลองมาเจอช่างพงษ์ดู เจอตรงง้ามตูดไป ไข้แทบจับ
    ไฟล์แนบ
    R0015259_resize.jpg 80K
  • เห้ย!!!! ไอยุดเมื่อคืนนั้นนะ พี่ไม่ได้ทำไรเลยน๊า..... อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    chang-1152.jpg 78K
  • โห งามมาก

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ฝากขาไว้ข้างด้้วย ฮ๋าๆๆ
  • เมื่อไร เฮียเอาอะ
    เด๋วผมช่วยเลือกลายให้ ของเฮียต้องแบบเทพยูไร สยบมาร มันมีความหมายดี ไว้สยบเด็กๆในค่าย555
  • เอาเลย เอาเลย ใครสนใจและชอบในแนวนี้ ช่างฝีมือดีดี อยู่ในหมู่พวกเราเอง

รับงานไม่หวาดไม่ไหวกันเลย

เต็มหลัง เอาไปคนละอย่าง ไม่ต่ำกว่า 60 ชม.

ใครใจรัก ทางนี้ ต้องอึด ต้องทนทาน หนังเหนียว เยี่-วเล็ดกันเลย

ฮ่าๆๆๆ

แผลใครแผลมัน จัดกันไป

ใครชอบหนังสือพิมพ์ ซินเซียเย่อเป้า ข่าวสด

หรือ เดอะเนชั่นก็ชิญเลือกลายกันได้เลย น้องเ่พ่
  • ชมรมว่างงานฯจิงๆ
  • ป๋าจัดลายยุงก้นป่อง ตามที่ตั้งใจไว้เลยป๋า อึ๊ดเดียว
  • ไม่ไว้ใจช่างว่ะ กลัวฝีมือไม่ถึงสักไม่เหมือน เดี๋ยวรมเสีย
  • มีแต่งาน Japan old school มีช่างสักงานอื่นเป็นบ้างมั้ยคั้บ

ชอบงาน American old school คั้บผม

งานยี่ปุ่นเห็นบ่อยแล้ว....
  • สงสัยคราวหน้าถึงตาไอ้โบ้แล้วมั้งเนี่ยเจ็ก :o022:

รูปนี้ CEN ซะยังกะของผิดกฎหมายเลยเจ็ก 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    1082.jpg 45K
  • ตอบผี
    ไอ่ช่างคนนี้อะ มันบอกว่ามันสักได้ทุกอย่างอะ แค่เอาตังค์มาฟาดหัวมันนะ มันจัดให้ได้หมดอะ สุดฝีมือ
    แต่ไอ่พวกผม หน้าตา เจ๊กๆตี๋ๆ แบบนี้ จะให้สักแนว AMERICAN OLD SCHHOL แบบที่ผีว่า มันจะดูยังไงอยู่นะ

ถ้าผี อยากเห็นจิงๆ เซิส หากูเกิ้ล เลยเพ่ พิมพ์ แบบที่ผีว่า ลงไปตรงช่อง แล้วคลิกรูปภาพนะ มาเพียบ ชอบลายไหน เอาตังค์มาฟาดหัว ไอ่ช่างคนนี้อะ เด๋วมันจัดให้ ราคาไทยๆ....
  • ยีนส์ รู้ป่าว
    ที่เฮียเค้าเซนเซอร์อะ เค้ากลัวตำรวจจับ ซองมาม่า ทั้งนั้น
    ปล่อยให้ตำรวจมาเห็น เด๋ว เค้ารู้หมดว่า เฮียใหญ่ เลี้ยงลูกน้อง ยังไง 5555
  • ขอให้มีใจรักจริง โทรมาเดี๋ยว ช่าง จัดให้

ใครชอบหนังสือพิมพ์ ซินเซียเย่อเป้า ข่าวสด อาซาฮี ชิมบุน

หรือ เดอะเนชั่น หรือ นิวยอร์ค ไทมื จะก็เชิญเลือกลายกันได้เลย น้องเ่พ่

ช่างเค้าฝีมือ เจงๆนะ
  • เอาลายเพนเฮ้าส์หรือเพลย์บอยดีกว่า ใครก็อยากมอง
  • @ H.YAI RAMA3 "ขอให้มีใจรักจริง โทรมาเดี๋ยว ช่าง จัดให้

ใครชอบหนังสือพิมพ์ ซินเซียเย่อเป้า ข่าวสด อาซาฮี ชิมบุน

หรือ เดอะเนชั่น หรือ นิวยอร์ค ไทมื จะก็เชิญเลือกลายกันได้เลย

น้องเ่พ่ช่างเค้าฝีมือ เจงๆนะ"

จัดมาให้ก็จัดไป เฮียขอเบอร์หน่อยดิ