ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • :029::029:ยินดีตอนรับคับคุณ..benz_707

ยินดีที่ได้รู้จักคับ แต่รับเฉพาะคนหน้าตาดีนะ(ล่อเล่นคับ):032::032:

แวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆๆนะคับ:013::013:
  • To...tb

ใส่ร้ายสุด ๆ เลยนะคะว่าเมียทิ้ง

เห็นชอบเที่ยวโคโยตี้ คาราโอเกะ ก็เลยเปิดโอกาสให้ไปเต็มที่ไงคะ..

มีความสุขอะไรนักหนากับที่เที่ยวแบบนี้ แค่ความสุขฉาบฉวย

ตื่นขึ้นมาก็ทุกข์เหมือนเดิม..โต ๆ กันแล้ว

เลิกกล่าวหาเค้าได้แล้วค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า

From...คนถูกกล่าวหา
  • :012:น้องแต๊ก งานเข้า:012:
  • แต็ก ผีตัวนี้คุ้นๆ ว่ะ
    555+++
  • นั่นแน่ 5555555555
    งี้แหละพี่ก็เคย เดี๋ยวสักพักก็ชิน
  • เสียวสันหลัง วาบเลย 555
    แต๊ก พี่ดูดวงชะตาแล้ว ไม่เกิน 7วัน เดี้ยง 5555
  • :062::062::062:

จุกเลย สู้ ๆ 555:015::015:
  • 555+ งานงอกวะงานนี้
  • :017:แต็ก บอดร์เรามีผีแล้วคับ555
    เชื่อได้เลยคับว่าผีตัวนี้ต้องติด
    ตามผลงานของแต็กแน่นๆเลย
    จะเข้าที่บ้านมาบอกก่อบนะคับ:001:
  • แหม ในที่สุดบอร์ด เราก็มีผีแล้ว 5555

ฮา เนอะผีตัวนี้ แถมคุ้น ๆ ด้วย

เอาเป็นว่า เราเลิกพูดเรื่องนี้กันดีกว่า เนอะ 5555
  • :016:พี่แต๊ก โทรศัพท์ผมเสียโทรออกไม่ได้..รับได้อย่างเดียวครับ

ถ้ามาแถวบางแสน...หรือวันเสาร์นี้ ก็โทรหากันบางนะครับ

....ก็ตามร้านนี้เลยนะครับ..เอาเป็นร้าน..Mouth to Mouth มัยครับ

อยู่ติดริมทะเล ร้านสุดท้ายของหาด..วอนนภา.. บรรยากาศชิวๆๆ ดี
  • กอล์ฟฮะ โทรไปไม่รับเลยนะฮะ

:043:
  • แวะมาเยี่ยม ชาวชลบุรี คนหน้าตาดี :013:
  • เออ...เมื่อวานพี่ก็ลืมโทรหาพวกแต๊กหวะ พี่เอาฮาเล่ย์ไปขี่วนเล่นกะเฮียเหลียงทั้งคืนเลย แถวบางแสน ไม่งั้นได้มีเพื่อนนั่งคุยเล่นละ ลืมๆๆๆๆ
  • :019:แวะมาชักทาย ครับ
    เกิดเป็นพิทบลู ก็ลำบากแบบนี้แหละครับ
    ต้องกำจัดพลังงานส่วนเกิน ครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0338_resize.jpg 47K
    IMG_4237_resize.JPG 74K
    IMG_4235_resize.JPG 83K
  • อะแฮ่มๆ สวัสดีรอบวงค่ะ....
    อย่างน้ำอ่ะมีแต่เฮไหนเฮนั่นด้วยกันกะพี่แย๋วตลอด...ไม่มีงอแง ง้องแง้ง (จะมีแต่คนแก่ผมยาวนั่งหึงอยู่ข้างๆซะมากกว่าสิไม่ว่า 5555)

บังเอิญว่า วันนั้นต่างคนต่างงอนกันนอกสถานที่นิดหน่อย ....ตาแย๋วก็ดันเกิดบ้าทิ้งนู๋ไว้ที่ปั๊มซะงั้น(นู๋ไม่ผิดนะ แต่ดีที่ไม่โดนใครลากไปทำปุ๋ย 55 :030: )

กลับบ้านเองได้ เปลี่ยนจากชุด นศ.เป็นชุดสวยคว้ารถอีกคันออกตามหาด้วยความเป็นห่วงสุดที่รักมากกก...กลัวว่าจะไปนอนตาราง ข้อหาเมากรึ่มๆแล้วขับ:032::032::032:

ขับไปขับมาเที่ยงคืนกว่าๆ ผ่านยูฟ่า..เห็นรถป้ายแดงดังภาพข้างบนจอดอยู่ โอ้วแม่เจ้า....จากความเป็นห่วงเปลี่ยนเป็นความสงสัย+อำมหิตทันทีทันใด:o043:
    ตรวจบัตรได้ เดินเข้าไปอย่างสวยงาม ..ฮั่นแน่ โค2ตัวนั่งขอเหล้าทานอยู่ด้วย เข้าไปทักทายดีฝ่า..ยืนส่งยิ้มหวานๆให้คนแก่ผมยาว1ทีและหันไปส่งให้โคอีก2ตัว อีกมือก็ยืนจับไหล่ตาแก่คิดสั้นไปด้วย....จากนั้นก็วงแตก และ.....ต่อจากนั้นก็....คิดเอาเองคร๊าบพี่น้อง ฮ่าๆๆๆๆๆๆ...............:o028:

ครั้งแรกค่ะเรื่องหนีเที่ยวของตาแย๋ว แถมยูฟ่าก็ไม่เคยคิดจะไปกันมาก่อน..เพราะจะไปไหนก็จะไปเมาด้วยกันตลอด(เห็นมั้ยคะที่รัก ว่าน้ำห่วงภาพพจน์ของเรา2คนแค่ไหน คริคริ:o046:)

ว่าแต่ มีมาเมาแถว roof กันมั่งป่ะ .....ชวนด้วย แต่อย่าบอกพี่แย๋วนะ55555..:o037: นานๆเม้นที..พี่แต๊กโสดแระเหรอเนี่ย 555:o023:
  • @ พีคล ...ถ้าพี่แย๋วใส่รองเท้าคู่นี้ขับรถ สงสัยได้ตายทั้งคันกันแน่เลยค่ะ 555:o003:

และนี้คือเบื้องหลัง หล่อๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0216-2.JPG 118K
  • สวัสดีทุกๆคนจร้า....... ไม่ได้หายตัวไปไหนอย่างที่นังแต๊กมันกล่าวหา
    แต่ช่วงนี้ร่างกายไม่สเถียรเท่าไหร่ไปไหนมาไหนไม่สะดวก วิ๊งๆวินๆตลอด
    กินแล้วก้อต้องนอนอย่างเดียวเรยยยยยย วันนี้เพิ่งได้เข้ามาอ่านในบอร์ด
    มีแต่คนงานเข้าเว๊ยยยยยยยยยยยยยยยย อิอิอิ ว่าแล้วแต๊กเข้ามาหา
    ที่บริษัท หน้าเศร้าๆ อิอิอิ

แหม พี่แย๋วก้อเป็นกะเค้าด้วยนะเนี่ยยยยยย ร้ายจิง.....:o003:
  • พี่แหย๋วมาอธิบายให้ฟังล่ะ ไปคนเดี๋ยวเลยไปชวนน้องเคือง555+
  • สวัสดี ทุกๆคนด้วยครับ

555
    น้องน้ำ ร่ายยาวซะเห็นภาพเลย นึกหน้าพี่แหย๋วชั่วโมงนั้นไม่ออกเลย

โธ่ พี่ยุทธ มาซิ่งแถวบางแสน ก็ไม่บอก คราวหน้าๆ ครับ
  • นี่คราวหน้าจะไปอีกไหม ถ้าไปอีกคราวหน้าจะไม่ใช่ผ้าที่จะเอามาเช็ดให้นะ คุณแหย๋ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_05312.jpg 88K
  • พี่แย๋ว มีข้อแก้ตัวมั้ยครับ:020:
  • พี่แหย๋วไม่โทรหาผม ถ้าโทรหาผมนะน้องน้ำหาพี่ไม่เจอหรอก 5555
  • เค้าเป็นอะไรกันไปหมดน้าา
    คงจามีซักวัน คงเป็นวันที่ยิ่งใหญ่.....
  • ใครติดต่อนายกอล์ฟ ได้บ้างไหมครับ

จะเข้าไปดูลูก 911 ไม่รู้จะโทรหาเบอร์ไหน

พี่ตาล วันอาทิตย์ขอโทษด้วยนะครับพี่ Hang Over ไปหน่อย

คล มันพาดื่มซะเมาเลย วันเสาร์ แถมเบี้ยวเราอีกนะ

พี่แหย๋ว ขอปรึกษา เกี่ยวกับ big bike หน่อยนะพี่ อยากได้บ้างอ่ะครับ
  • แต็ก เบอร์กอล์ฟ 0827901708

แปดโมงเช้า - หกโมงเย็น
  • เงียบจังเลย
    ไฟล์แนบ
    image001.jpg 69K
  • คนน่าตาดีเบื่อแล้ว ขอท้าชาวเมืองชลทำหมาแบบนี้มาร่วมประกวด

มาเย้ยถึงหน้าบ้าน ไม่รู้มีใครกล้ารับคำท้าไหม ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • โห ป๋า เจ้าไจแอ้นกล้ามเนื้อมันแน่นอนจริง ๆ

ของผม ก็มีนะ ซุ่มซ้อมอยู่ตัวนึง เหมือนกัน

แต่ต้องใช้เวลา อีกสักพัก แฮะ ๆๆ
  • พี่คิดแล้วต้องไปด้วยกันไม่รับสายทั้งคู่
  • เอ๊ะ ทำไมช่วงนี้มีแต่คนแก่อารมณ์ดี มาเม้นกันเนี่ยะ

น้อง ๆ บ้านเราหายไปไหนหมดน้า

น้องที น้องเก่ง น้องบิ๊ก น้องมุก อัพรูปเจ้าตัวเล็กมาอัพเดทกันหน่อยเร็ว อยากเห็นๆ
  • พาไอ้โบ้ไปทำได้ครึ่งของพี่มาร์คพอละมั้ง -*-
  • ไนท์ อัพเดทเจ้าบีบี้หน่อยดิครับ
    อยากเห็นๆ

คล จะไหวเหรอเจ้าของอ่ะ
    กลัวไอ้โบ้ จะติดเหล้าซะก่อนนะสิ 5555

โอ๊ต อัพเดทรูป ลูซิเฟอร์ให้ชมหน่อยครับ

พี่ตาล เราจะไปกันเมื่อไหร่ดีคราบบบบบบ
  • พี่แจ๊ก..นู๋กลัวว่าจะมีคนแก่ขี่รถร้องไห้ขี้มูกโป่งตามหานู๋มากกว่าอ่ะดิ.....:o023: ฮ่า! ฮ่า! ฮ่า!......

จิงป่าวจ๊ะด่าร์ลิงค์ อิคึ อิคึ...:o003:
  • :022:เดียว ว่างๆๆอัพรูป ลูกชาย ให้ดู นะพี่แต็ก ช้วง นี้ งานเยอะ (แอบไปมีกิ๊กงานเลยเข้า):002::002:
  • คึกคักขึ้นมาบ้างแล้ว เงียบไปหลายวัน

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จริงหรอพี่แหย๋ว เหมือนเจ้าคล เลยพี่ :o071:ภรรเมีย 55555

แต็กเมื่อคืนไป differ มาเห็นสาวๆแล้วนึกถึงแต็กกับคลเลยว่ะ พี่มันคนรักลูกรักเมียทำไม่ได้ 5555
  • แต็กมันว่าใครวะพี่แหย๋ว
    น้องน๊งน้องน้ำก็อย่าได้แยแสพี่
    แบ่งกันไปผมให้พี่เลือกก่อน:005::062::062:
    ไฟล์แนบ
    164860IMG_7488.jpg 29K
    angie07 (2).jpg 34K
    angie12 (2).jpg 21K
  • พี่แจ๊คไปไม่ชวนเลย อยากไปเปิดหูเปิดตามั้งจัง -*-
  • โห คึกคักกันจริงๆ วันนี้
    โทษทีนะน้องปิ๊ก วันนั้น พี่ก็ไม่ได้โทรหาเราเลย

แหม พี่ตาล เดี๋ยวกระทู้เรามีผีโผล่อีกนะ เอิ๊ก ๆๆๆ
  • พี่แจ๊ค วันนั้นที่ ร้าน Hermes ผมอัดเสียงพี่ไว้แล้วนาาาา

เห็นพี่ ว่าถ้าพี่หนุ่มเท่าผม นี่ผมไม่ติดฝุ่นหรอก 5555

ว่าแต่ว่า Differ ไม่มีชวนน้องๆ อ่ะ

เสาร์ อาทิตย์ นี้ใครมีโปรแกรมอะไรกันบ้างครับ เอามาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ

ผมเสนอ ให้เราไปถล่มบ้านกอล์ฟ กันดีไหม ( 555 เจ้าของบ้านยัง ไม่ทันรู้เรื่องเลย )

รู้สึกเราจะไำม่ค่อยพูดถึงเรื่องหมากันเลย เนอะ
  • คน หรือ นางฟ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_4231_resize3.JPG 76K
  • สวัสดีครับ คุณ tonpong

ว่าง ๆ วานพี่ลากพี่หนึ่งเข้ามาเที่ยวห้องนี้บ้างนะ

เห็นแกหายไปนานเลย ช่วงนี้
  • ไม่เป็นไรครับพี่แต๊ก รอโอกาสดีๆคงเจอกัน

ฝากหมา ซุก้าด้วยครับ 7 เดือนแล้วดูผอมๆ
    ไฟล์แนบ
    1172.jpg 92K
    2143.jpg 94K
    747.jpg 88K
  • พี่แย๋วจ๋า....ไม่ออกมาทักทายทุกคนหน่อยล่าาาาาา....พี่ๆเค้ารอซ้ำเติม เอ๊ย..รอคำตอบเพิ่มเติมอยู่ อิคึอิคึ:o003:

สวัสดีพี่ๆทุกคนเลยคร่าาาาาา....มีโอกาสจะพาชาล็อตต์ไปแวะหาบ้าง ดีมั้ยพี่แต๊ก 555:o037:
  • สวัสดีครับคุณ tb และพี่น้องชาวชลบุรีทุกคน
    ผมชื่อต้นครับ อยู่หน้ามบูรพา
    เลี้ยงกับเขา2ตัวครับ ส่วนที่พี่tbถามยังไม่ได้ตกลงครับยังไม่ถึงฮีทแต่ดูไว้2ตัวและเลือกกับแฟนอยู่
    (ถ้าใครมาเที่ยวบางแสนชวนบ้างนะครับหรือพบผมที่สถานบันเทิงชั้นนำทั่วไป*-*)
    ไฟล์แนบ
    898.JPG 46K
    03.JPG 31K
    003.JPG 35K
  • คุณ nongbuu คอหมาแดงเหมือนกัน ถ้าหาพ่อพันธ์หมาแดงผมพอแนะนำให้ได้นะ ไม่ไกลจากบ้านเราเท่าไร

ตัวแรกพ่อเจ้า Iron หมาผมเอง ชื่อ Same Same หมาแนวสูงใหญ่ๆ

ตัวที่สอง ตัวนี้ขอบอกคอหมาแดงเจอตัวจริงร้องแน่ ชื่อ Chill Chill ตัวนี้หมาในฝันผมเลย

ตัวที่สาม ตัวนี้ตัวกำลังพอดี ไม่ใหญ่มาก ชื่อไอ้แสบ ใบหน้าไม่ต้องพูดถึงไม่รับแขก 55555
    ไฟล์แนบ
    s12.jpg 117K
    Chill2.jpg 96K
    zeeb3pg2.jpg 100K
  • นี่ก็ผลงานคอกที่ผ่านมา ก็พอดูได้นะ ในสไตล์หมาแดง
    ไฟล์แนบ
    iron.jpg 108K
    iron2.jpg 110K
    Skin.jpg 83K
    Boot.jpg 93K
  • ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ
    chill chill ตัวนี้สวยมากแฟนผมชอบแต่ผมไม่ค่อยเท่าไรอ่าครับ
    แต่ไม่ได้ว่าของเขาไม่ดีนะตัวผมเองก็ไม่มีเงินขนาดไปขอเขาผสมอ่าครับ
    ก็แค่หมาบ้านๆครับอีกอย่างผมผสมมาก็ไม่ได้จะตั้งใจขายเท่าไรอ่าครับ
    มีคนจองแล้ว6ตัว+อ่าครับทีแรกตั้งใจว่าถ้าไม่มีคนมาขอขนาดนี้จะทำหมันแล้วครับ
    ซื้อเลี้ยงสบายใจกว่าเยอะ ว่าแต่เจ้าตัวสุดท้ายนี่ค่าผสมเท่าไรหรอตัวของ RED_IRON
    ด้วยครับ (หมาผมไม่มีใบใดๆทั้งสิ้นนะครับแบบว่าละเลย-*-)