ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Gottiline Puppies for sale By B.B. Crew [New Update Pics]
  • Tel: 089-052-4430 [จิ๊บ : Jib]
    ลูกสุนัขอายุ 2 เดือนครึ่ง
    Puppy are 2 and a half months old in the pics.
    ลูกสุนัขเป็นเพศ ผู้ทั้งหมด
    All puppies are male.
    ไฟล์แนบ
    lucky+weezy-2copy2.jpg 80K
    male-d2.jpg 88K
    male-a2.jpg 66K
  • hi~~~no.1 puppy is sale? how much...
  • :006::063::063::006:
  • ลงหลายๆรูปหน่อยน้องชาย
  • ว้าววว งามครับ :063:
  • :063:เอาตัวที่ไปตัดหูมาโชว์หน่อยน้อง:006::063:
  • :063::063::063: .............. NICE PUPPY
  • สวยครับ เชีย.....ตัว 1 ครับ:006::006::006::006:
  • น่าร๊าก
  • ผมว่าเวบนี้บางทีมันก็ไม่ต่างอะไรกับเวบเลียเวบโน้นหรอกครับ เพราะผมเห็นทุกคนชูนิ้วสุดสวยโอววสุดยอดกันทุกคน ส่วนผมมองจากลูกกะตาผมจริงๆผมว่าปากลูกหมามันแหลมมากครับกระบอกปากไม่ได้ได้เลย
  • :063::063::063:สวยครับ
  • เดี๋ยววันนี้จะรีบกลับบ้านไปถ่ายรูปให้เพิ่มเติมนะครับพี่ๆ พอดีวันนี้ปืนมาหลายกระบอก วุ้นวายนิดหน่อยครับ ไม่รู้จะกลับบ้านไปถ่ายทันมั๊ย ถ่ายตัวเดียวก็เล่นไป 2 ชั่วโมงแหละ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ...อิอิ
  • อ้าว...ปลัด โดนลดขั้นมาเป็นเด็กเช็ดปืนแล้วหรอ ท่าน :026:
  • โถ้ๆๆๆพี่ยูทธ ผมไม่ได้เป็นเด็กเช็ดปืน ผมเป็นเด็กเดินโพยต่างหาก...55555555555555555+
  • ลูกหมาสวยขึ้นเยอะเลยครับ
  • ปากแหลมตรงไหนว้าเนี่ย ดูหมาเป็นป่าวน้าผี อคติจริงๆ

หมาแบบนี้ปากแหลมก็ไม่ต้องเลี้ยงกันแล้ว ผมว่ากระบอกปากแบบนี้ กระโหลกบานแบบนี้
    กรามมันจะเด่น ดูปูดออกมา หากเล่นหมาแนวแสตฟ หน้าแบบนี้ละที่เขาหากัน มันเป็นเอกลักษณ์ของสแตฟเลย
    มีขายไปดูไบหนึ่งตัว ข่าวว่าราคาเจ็ดแปดหมื่นเลยนะเนี่ย

ขอสอนหน่อยนะครับ และก็ยืนยันบอร์ดนี้ไม่มีเลีย
    ใครเลียมั่วเดี๋ยวด่าให้ ลงชื่อด่าด้วย โอเคไหม ฮ่าๆๆๆ
  • ไอ้ตัวขาวตัวบน ลองสังเกตดูนะ ว่าหน้ามันถอดแบบพ่อมันมาหรือเปล่า

ปกติเรื่องค้าขายไม่ค่อยอยากยุ่ง ขออย่างเดียวอย่าโกงกันเท่านั้น
    แต่เห็นน้าผีบางตัววิจารณ์หมาแล้ว มันเหมือนไม่ค่อยจะมีความรู้เลย แขวะเอามันมากกว่า
  • ขอบคุณครับป๋า...
  • มันเกิดมาเพื่อฆ่า Pravo Virus
  • :o065:
    ไฟล์แนบ
    male-a32.jpg 37K
    male-d32.jpg 58K
  • กระดูกใหญ่แต่เล็กเลยนะคับ สายเลือดดีมากๆคับ (ไม่ได้เลียนะคับ) พูดบรรยายตามที่เห็น
  • :065: สวยอ่ะจิ๊บ...:065:
  • ไอ้ ผื.....เหื้ยตัวนั้น นะคะ บ้านมันทำหมาขาย มันขื้อิจฉา หมามันไม่เห็นจะเข้าท่าเลย ชักตัว ขอบอก
  • CommentAuthorMafia CommentTime3 วันก่อน | September 1, 2010, 9:17 am
    ปากแหลมตรงไหนว้าเนี่ย ดูหมาเป็นป่าวน้าผี อคติจริงๆ

นี้ถ้าไม่ใช่หมาบีบี เจ้าของบอร์ดไม่ลงเชียร์ขนาดนี้หรอกมั้งครับ

ว่าแต่ว่า ดูหมาเป็นเปล่าเนี้ย ถามตัวเองหรือยังครับป๋า
  • เช็ดเข้ กรูว่ากรูกล้ามากที่สุดแล้วในกระบวนการเว็บหมาในเมืองไทย
    ไปหามาซิเจ้าของบอร์ดไหน ที่กล้าเปลืองตัวขนาดนี้

น้องมันก็ทำตามกติกา ลงรูป ลงข้อมูล ขาดแต่ลงราคา ก็ด่ามันไปแล้ว เพียงแต่คุณไม่รู้เท่านั้นเอง
    แต่น้าผีก็ไปแขวะหมาเขาปากแหลมอีก คือหาเรื่องติเขาจนได้ วิจารณ์อะไรก็ไม่เคยว่า
    หากมันเป็นเหตุเป็นผล คนอ่านแล้วได้ประโยชน์ไปด้วย
    ส่วนสวยไม่สวยผมก็รู้ แต่มั่นใจว่าปากมันไม่แหลม ก็แค่นั้น

และมันก็ไม่เกี่ยวหรอกว่าหมาใคร แมร่งลองโกงเขาซิ ไม่ปล่อยไว้แน่ ยิ่งสนิทยิ่งโดนหนัก

และที่ทนไม่ได้คือมาว่าเว็บนี้เป็นเว็บเลียอีก บังอาจมากนะไอ้เวน จะด่าคนก็ด่าไป แต่อย่าด่าเว็บ
    บอกตามตรง โคตรเกลียดเลย ไอ้พวกเลียซ้ายเลียขวา เวลามีปัญหาก็ลอยตัวไม่กล้าฟันธง
    คิดจะทำตัวเป็นสื่อมันต้องเป็นกลางและกล้าชน ไม่ใช่ชิ่งไปชิ่งมา มีบอร์ดไหนบ้างเปิดให้มากขนาดนี้
  • อย่างตัวขาวนี่ไม่แหลม แล้วเรียกว่ากีบอกปากใหญ่ว่างั้นเถอะ 555
    เซียนโคตรๆ มิน่าเขาถึงยกหางให้เป็นกรรมการ แบบนี้เขาใช้มาตราฐานไรมาตัดสินอะครับ ADBA หรือเปล่า 5555