ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • หวัดดีครับชาวพิทชล

พี่แจ๊ค เจ้า Iron ยิ่งโตยิ่งสวยว่ะพี่

คุณต้น ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยครับ ไว้เจอกันครับ

มีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับ
    เมื่อเช้าก่อนไปทำงาน อยู่หน้าบ้านกำลังสตาร์ทรถ
    มีป้าคนนึง ขี่รถจ๊อก มาหน้าบ้าน ถามว่า หนู ๆ มีหมาหนูหลุดมามั่งไหม
    ป้าเห็นหมา มันติดอยู่แถวพงหญ้าหน้าหมู่บ้าน
    ด้วยความรักหมา เอาว่ะไปดูซะหน่อย
    เป็น พุดเดิ้ลสี(เคย) ขาว ร้องอยู่ ข้างทาง ขาเป๋ด้วย
    เลยลงไปช่วยกันกับเพื่อน เอามันขึ้นมา
    ป้าแกก็เลยบอก หนูเอามันไปหาหมอด้วยหน่อยได้ไหม
    ไอ้เราก็กำลังรีบไปทำงาน ก็เอาซะหน่อยว่ะ ทำบุญเว้ย
    ก็นัดป้า คนนั้น เออเดี๋ยวป้าตามผมมานะ
    เดี๋ยวไปเจอกันที่ร้านหมอนะ ปรากฏป้าแกหายไปเลย
    เอาล่ะสิ งานเข้า หาหมอเสร็จพาไปอาบน้ำตัดขน
    ฝากไว้ ตอนเย็นไปเอา โอววว์ แม่เจ้า ทำไงดีว่ะเนี่ยะเรา

สรุปตอนนี้ อยู่หน้าบ้านผมเอง
    เฮ้อออออ ใครมันใจร้ายทิ้งได้ลงเนี่ยะ
    ยิ่งตอนนี้มันป่วยด้วยมั้ง ไม่ยอมกินอะไรเลย

ไว้จะเอารูปมาลงให้ชมกันนะครับ
    อย่าลืมนะครับ เลี้ยงมันแล้ว ต้องเลี้ยงมันให้ได้ตลอด
    พอเห็นเวลาถูกทิ้งอย่างนี้ แล้วมันน่าเศร้าใจมาก ๆ

555 ขอระบายหน่อยครับ เพื่อนๆ
  • คุณต้น ขอตัวนี้ ขึ้นครูหน่อยสิครับ 55555
    กำลังวัยรุ่น สุด ๆ :021:
    ไฟล์แนบ
    Picture 158.jpg 83K
  • งานเข้าเลยสิครับพี่แต๊ก แล้วมันจะอยู่ที่ไหนหรือนั้น

หมาแดงนี้ดูน่ากลัวนะครับ..พี่แจ็ค ไม่ค่อยเป็นมิตรเลยดูสุดท้ายซิ วิ่งเถอะ
  • แต็กแล้วจะทำไงต่อไปอ่า
    จะทิ้งหรือจะเลี้ยง

แต่นี่ว่าเอาลงเว็ปแล้วประกาศ ว่าแจกฟรีไปเลยดีกว่า
    เพื่อมีคนใจบุญ
    :006::006::006::006::006:
  • คุณ nongbuu เจ้า Iron ผมพึ่ง 4เดือนกว่าเองครับ หมาแดงเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีใบหรอกครับ

มีมิตติ้งชลบุรีมาคุยกันสิครับ ส่วนหมาพวกนั้นไม่ใช่หมาผมหรอกครับ หมาของน้องชื่อคิง คอกที่สมุทรปราการครับ

คนนี้คอหมาแดงของแท้ เลี้ยงหมา 11 ตัว เรดโน๊ดหมด หมาผมตัวนี้ครับลูกเจ้า Same Same ครับ
    ไฟล์แนบ
    iron1.jpg 110K
    iron22.jpg 108K
  • ของชลบุรีเราก็มีหมาสวยหลายตัวนะครับ

เจ้ามาเฟีย ของแต็ก ก็หล่อโครงสร้างสวย

และก็เจ้า โบ้ ของคล แต่เจ้านี้เจ้าของขี้เมา เหล้า2กลมก็พอ 55555
  • ปิ๊ก ไอ้แสบ ถ้าเห็นมันพี่ก็วิ่ง แต่ตัวจริงโครตตรงกันข้ามเลย เจอคนมันนอนหงายท้องเลย 5555

หมาไม่ผอมหรอกปิ๊ก เมื่อถึงเวลามันจะมาเองอย่าเครียด 5555

แต็กเสาร์นี้ไปไหนกันดี พี่ว่าจะเข้าไปดูหมาบ้านเพื่อนสักหน่อย ขากลับอาจแวะไปเมาด้วย :o065:

แต่ขากลับกลัว คล มันพาไปส่งตำรวจอีกอะดิ
  • เดี๋ยวเอาสแตมป์ 4 เดือนครึ่งมาลงบ้าง
  • ไปขังหมู่555+ เจอกันพี่ที่เดิมเสาว์นี้ไปหลีสาว
  • นี่เบอร์ผมครับ 0859650006 ต้นครับ
    งานมิตติ้งที่ชลบุรี่ที่ไหนหรอไม่ค่อยรู้เรื่องกะเขาอ่าครับ
    และที่ว่าเหล้า2กลมพอนี่ผมเลี้ยงเหล้าพี่เลี้ยงมิกเซอร์ที่play girlได้ไหมเอ่ย
    :032:
  • บ้านคุณ RED_IRON อยู่แถวไหนหรอครับคุ้นๆ
  • มิกเซอร์ไม่มีปํญหา แต่เหล้า2ขวดต้อง บลูเลเบิ้ลนะ น้องๆผมคอมันสูง ใช่ไหมคล แต็ก 5555

ผมอยู่แหลมฉบังครับ เดี๋ยวมีมิตติ้งชลบุรีเมื่อไร เดี๋ยวแต็กโทรนัดหรือไม่ก็เข้ามาอ่านบ่อยๆครับ

คล จัดไป แต่พี่หลีสาวไม่เป็นว่ะ ทำยังไงว่ะแต็ก 5555
  • พี่แจ๊คครับ มาถามผมเรื่องหญิงๆ ได้ไง เดี๋ยวผีมาดุอีกนะครับ 5555
    ดูรูปสุดท้าย เจ้า Iron สิ ฮาดี ดูมันทำปาก เข้า

อืม เรื่องหมาที่โดนทิ้ง ผมเองก็หนักใจครับ ก็คงต้องเลี้ยงมันไปล่ะครับ
    ตอนนี้ก็กำลังหาคนใจบุญ เอามันไปเลี้ยงอยู่
    โอ๊ตสนไหมล่ะ เอาไปเป็นขนมขบเคี้ยว เจ้าลูซิเฟอร์ไหม ฮาๆๆๆ

คุณ Jax เอารูปมาลงสิครับ แล้วขนมันเป็นไงบ้างครับ ดีขึ้นบ้างไหม

สำหรับคุณต้น ผมเม็มเบอร์ไว้แล้วนะ เผื่อวันหน้า วันหลัง อยู่ร้านเหล้าแถวบางแสน
    แล้วไม่มีเงินจ่ายค่าเหล้า เดี๋ยวผมจะโทรหา ฮ่า ๆๆ ล้อเล่นนะครับ

สำหรับงาน มิตติ้งชลบุรี คงพักไว้สักแปปนะครับ
    ขอเป็นหลังงานที่นครปฐม ดีกว่า
    สำหรับงานที่นครปฐม เราจะยกพลกันไปนะครับ ไปกันเยอะ ๆ สนุกดี

เอ๊ะ ว่าแต่ว่า พักนี้น้องน้ำ เค้าเม้นบ่อยเนอะ เหมือนกับว่าจะกระตุ้นคนบางคนให้ตอบเลย ( พี่แหย๋ว ผมว่าพี่ออกมาแก้ข่าวหน่อยสิพี่ ผมรู้นะว่าพี่เค้ามาอ่านอยู่อ่ะ อิอิ )
  • สวัสดีครับ เพื่อนๆๆทุกคน ช่วงนี้งานเข้าเยอะ ไม่ค่อยได้มาเยี่ยมเยียนเลย
    แต่ก็ไม่ลืมบอร์ดของชลบุรีหรอกครับ
    วันนี้ว่าง เลยเอาเจ้าโรเบิร์ทมา ให้เห็นหน้ากันมั่ง เดี๋ยวจะลืม
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 74K
    1112.jpg 24K
    111.JPG 121K
  • ต่อด้วย จูเลียสาวน้อยตัวจี๊ด
    ไฟล์แนบ
    8888.jpg 31K
    888.jpg 76K
  • พี่แจ๊ค สำหรับผม ไม่ต้องบลูหรอกครับ
    อย่างเรา แค่ blend (ชื่อนี้มันคุ้นๆ เนอะ) 285 ก็พอแล้ว
  • แต็ก ว่าไงเสานี้ไปดื่มไหนดี
  • 285ใส่ขวดบลูได้ไหมอะ
  • คุณต้น ครับ ไม่ต้องใส่ ขวดบลูก็ได้มั้งครับ

จัดเลยครับ โอ๊ต ผมพร้อม ที่ไหน กี่โมง แต่เผื่อแต๊กเรทหน่อยนะ เอิ๊ก ๆ
  • หวัด ดีพี่ๆๆน้องๆๆๆ ชาวชลบุรี วันนี้ เอารูป เจ้าจูเนียร์ มาให้ติชมกันครับ ตอนนี้ 3 เดือนแล้ววว
    ไฟล์แนบ
    43.jpg 93K
    36.jpg 96K
    24.jpg 100K
    14.jpg 123K
  • แจ๋วเลยครับ น้องบิ๊ก

ตัดได้ พอดี ๆ เลย กำลังหล่อ

ว่าแต่ว่า มันยืนได้เปล่าครับ 555 แซวเล่นนะ ครับ
  • หวัดดีทุกคนคร้าบ พี่แต๊ก เรียบร้อยแล้วนะ

ตอนนี้ผม พักรักษาตัวอยู่แต่หายดีแล้วหล่ะ

เข้ามาแล้วเศร้่าเห็นเข้าไปโน้นไปนี้กันมา ผมไปไหนไม่ได้ลเลย T T

ไว้เดวผมได้รถแล้วจะแว๊บไปนั่งสทนาด้วยนะครับ :005:
  • OK ครับไนท์ ขอบคุณมากครับ

หายหน้าไปนานเลยนะ ยังไงก็หายเร็วๆนะ

งานมิตติ้งไม่มีใครช่วยถ่ายรูปเลย เลยไม่มีรูปสวย ๆ เลยล่าสุด
  • 2ขวดเบอด๊อกป่าว555+ เดี๋ยวมากินค่อยคุยผสมให้ได้นะแต่ไม่รู้ถูกใจพ่อพันป่าว
  • จริงชอบเที่ยวแบบคุยเยอะๆเต้นน้อยๆเมานิดๆบอกแลวเรื่องเหล้าไม่ใช่ปัญหามิกเซอร์นี่สิ
    ผมไปเที่ยวplat gril มาค่าเหล้า1200 มิกกะเด็กๆปาไปหมื่นต้นๆ
    รูปลูกสาวสมัยเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    007.JPG 55K
    001.JPG 73K
  • แซวหนุกๆน่ะคุณ nongbuu เรื่องเหล้ากับมิกเซอร์สำหรับพวกผมไม่มีปัญหาหรอกครับ เรื่องเพื่อนนั่งกินนี่สิสำคัญกว่าครับ

ไอ้สถานที่ที่มีเด็กนั่งผมไปจนเบื่อแล้วครับ ผมว่ามันง่ายไปไม่หนุก นั่งกินสบายๆฟังเพลง มีสาวๆมาคอยชงเหล้าพอแล้วครับ

ว่าไง คล เสาร์นี้ที่ไหนดี แล้วอย่าพาพี่ไปส่งตำรวจอีกล่ะ ตูขี้เกียจบำเพ็ญประโยชน์ 5555

ตอนเช้าต้องพาลูกกับเมียไปเที่ยวสวนสนุกด้วย ตายแน่ตู:o065:
  • จัดไปพี่ไปนั่งคุยกัน รวมพลๆ พี่แหย๋วไปป่าวววว
  • :025::025::025:พี่แหย๋ว เงียบผิดปกติ แก้ตัวหน่อยคับพี่เดี๋วยสื่อเข้าใจผิดกันหมด

อัฟรูปชาล็อต ให้หน่อยคับ..........

พี่แต็กนาโน มันเริ่มมีกล้ามเนื้อแล้ว:030::030:

.......แอบไปกันไม่ฮัลโหลมาบ้างเลยนะ (จำไว้เลย)

อยากไปด้วยจัง....แต่ไม่มีคนชวนทำไงดีน๊าๆๆๆ:018::018::018:
  • smoot clubไหมครับพี่ๆ อยู่ข้างสนามBBถนนข้าวหลาม
    เพลงเบาๆ เมาเยอะๆ
    หรือจะเป็นร้านที่แหลมแท่นร้านนี้เอาเพลงมาเด๋วผมเปิดให้
    เอาหมามาได้ด้วย(อยากเห็นหมาพวกพี่ๆจัง)
  • smoot club อยู่ใกล้บ้านผมเลยครับพี่แต๊ก
  • เอาแล้วไงเสาร์นี้ รวมพลกันอีกแล้วววววว
    ผมยังไงก็ได้ ครับ ไปได้อยู่แล้ว

มาด้วยกันเลยครับ เก่ง ของอย่างนี้ไม่ต้องให้ชวน เบอร์พี่ก็มีนี่หว่า

จัดไป จัดไป

พี่แจ๊ค ไหวป่าว พาลูกไปสวนสนุก ด้วย หนักเลยนะ

ผมโหวต ร้านตรงแหลมแท่นครับ ลมเย็นสบายๆ ดี
    เผื่อจะได้เอา ไอ้ตัวเล็กไปเที่ยวด้วย
  • บอร์ดนี้ครึกครื้น กันดีจัง

แต่ว่าไปไหนไปด้วยคนนะ
  • ที่ร้านแหลมแท่นมีอาหารให้เลือก3แบบ ครับ
    1. อาหารทะเลอาหารตามสั่งทั่วๆไป
    2. อาหารญี่ปุ่น (อร่อยมาก)
    3. เนื้อย่างโคขุนอันนี้ไม่แนะนำเพราะผมไม่กินเนื้อ
  • ไปไหนก็ไป....ไม่เกลี่ยงอยู่แล้ว555+
  • ตกลงว่าไปไหนอ่าครับหรือว่าโทรนัดกันครับ
    อยากมีเพื่อนคุยครับวันเสาร์นี้เหงา-*-
  • หรือว่าไม่ว่างครับไม่มีใครตอบ
    ถ้ายังไงรบกวนโทรหาทีนะครับ
    0859650006 ต้นครับ
    อยากมีเพื่อนคุยกันในเรื่องที่ชอบ
    ถ้าเป็นแหลมแท่นน้องเด็กเสริฟที่เลี้ยงพิทอยากเห็นหมาพี่ๆเหมือนกันครับ
    แต่ถ้าพี่ๆไม่สะดวกที่อื่นก็ได้ครับไม่จำเป็นที่บางแสน
    ผมอยากเจอพวกพี่ๆจริงๆครับ
  • เอ้าไปไหนกันเดี๋ยวโทรบอกนะแต่ไปแน่ เอ้าไปไหนกันดีพี่แจ๊คพวกเรา คิดๆ
  • :013::013:เอาน้องหมาไปได้ด้วยหรอคับพี่

แล้วจะเอาไปล่ามไว้ตรงไหนอ่ะคับ

พี่ๆใครเอาน้องหมาไปด้วยคับเนี่ย:066::066:
  • กระทู้เต็มไปหมดเลย.....555555

แต็กโอเคแล้วยัง..???? เรื่องมอไซค์คุยกันได้สบายมากพอให้คำปรึกษาได้...แต่ไม่ใช่กูรูนะครับ

แจ็คกับคลเนี่ยเค้าเพล์บอยจริงๆน่าอิจฉา ไปเที่ยวที่ใหนกันวันเสาร์นี้..:m022::m022::m022::m022:
    ไฟล์แนบ
    DSC_2674-1.JPG 77K
  • เดอะ แต๊ก และพี่น้องทุกท่าน
    อยากให้นัดกันวันศุกร์บ้างดิ ไปนั่งเที่ยว ดื่ม พูดคุยอะ
    วันเสาร์พี่เข้าบ้านที่ กทม.ดิ ไม่เคยได้ไปร่วมวงด้วยเลย เด๋วงอล ขอลาออกนะ โว่ยยยย....
  • ถ้าไปร้านที่แหลมแท่นร้านเขาเป็นซุ้มเหล้าเล็กๆก็จะมีราวสพานครับ
    เอาหมามาผูกได้ที่นั่นมีเจ้าถิ่น1ตัว เจ้าหูตั้งแต่มันแก่แล้ว
    ถ้าไม่ได้มาแถวบางแสนรบกวนพี่ๆโทรบอกล่วงหน้าทีนะครับ
  • พี่ยุธเดี๋ยวจัด ศุกร์มั้งละกันเนอะ5555+
  • สรุปละคับไปแหลมแท่น.....ใครสะดวกเชิญเลยคับ
  • ดีครับพี่ๆ เพื่อนชาวชลบุรี น้องใหม่ครับ
    ไม่เคยเข้ามาดูซะที
    ดีที่รู้จักครับ
  • CommentAuthorblackapple8 CommentTimeJan
  • :013:blackapple8 หมาหล่อนะครับ หมาชื่อไรอะครับ
  • คุณแต๊ก อัฟเดท น้องหมาตัวสุดท้ายให้ดูหน่อยครับ(รูปปัจจุบัน)
  • ไม่ได้เข้ามาแปปเดียว กระทู้เต็มเลย

555 พี่แหย๋ว ผมก็เรื่อยๆ ครับ

เมื่อคืน Hang มาก ๆ เลย ครับ
    ไม่รู้สมาชิกฟื้นกันรึยัง
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ ในบ้านหลังนี้ด้วยครับ

ได้เลยครับ พี่ยุทธ รอบหน้าวันศุกร์ แน่นอนพี่
  • ตอนนี้ ผมขอรายชื่อ สมาชิกที่จะไปร่วมงาน นครปฐม หน่อยนะครับ

วันอาทิตย์ที่ 17 ตุลา ใครจะไปคอนเฟริม มาเลยนะครับ จะเช็คจำนวนครับผม

และก็ใครที่จะส่ง น้องหมาลงประกวด แจ้งด้วยนะครับ

สำหรับ พี่ๆ น้อง ๆ ท่านใด ไม่สะดวกเรื่องการเดินทาง

ทางผม จัดรถตู้ ไว้ 1 คันครับ แจ้งสถานที่ ที่จะให้รับท่าน ด้วยนะครับ
  • สางเมาแล้วเรอครับพี่แต๊ก:032: