ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บ้าป่าวเนี่ย โรคจิตชัดๆ
  • ผีข้างบน ก่อนจะด่า หัดดูให้ครบ ทำความเข้าใจเจตนาคนอื่นก่อนนะคะ
    อยากจะขำแต่มาอารมเสียเพราะผีเซ้นซิทิฟอย่างคุณเนี่ยแหละค่ะ
  • อะไรหว่า ช่วยขยายความทีครับ

ดูเเล้วไม่รู้เรื่องเลยครับ
  • ผีข้างบน ก่อนจะด่า หัดดูให้ครบ ทำความเข้าใจเจตนาคนอื่นก่อนนะคะ
    อยากจะขำแต่มาอารมเสียเพราะผีเซ้นซิทิฟอย่างคุณเนี่ยแหละค่ะ
    .....................................................................

กูเข้ามาก็ไม่เห็นอะไร ตกลงมึงจะสื่ออะไร อีดอก

เข้ามาไม่เห็นมีไร ยังมาด่าผีอีก

โทษทีนะครับ ใช้คำตรงไปหน่อย

ปล.จะตั้งกระทุ้ไร้สาระเห็นใจคนอื่นบ้าง คนที่เค้าขาย ลูกสุนัข ok ป่ะ ดอก
  • รบกวนพี่ริวจิตสัมผัสด้วยครับ...
  • เค้าคงหมายถึง กระทู้ก่อนหน้าเค้าละมั้งครับ

ที่หาคนอุปการะหมา อะ = =

ใช่หรือป่าวหว่า !? :001:
  • คือว่าคลิปมันไม่ฮาแถมไม่เข้าใจอะคับ:o008:
  • . ( คือไรง่ะงง )
  • พอดีเอาคลิปเล่นกะหมามาลงค่ะ
    ที่ด่าผี ก้แค่จะบอกว่าไม่ต้องเซ้นซิทิฟค่ะ ไม่ได้เอาหมาโยนลงแม่น้ำ

โทษทีค่ะสำหรับคนที่เข้ามาแล้วงงไม่รุ้เรื่อง พอดีว่าเราลบออกไปละ
  • น้องซินสู้ๆ ใครด่าน้องซินว่ะ ฮ่าๆๆ
  • แล้วไหน clip
  • ตอนแรกมันมีคลิปครับ คลิปเค้าแกล้งมาของเค้าว่าทำเป็นโดนทิ้งให้มันวิ่งตาม

ผมดูไปอยู่ แต่มันดันลบไปแล้ว คนโพสเค้าไม่ได้จะกอกวนหลอกครับ
  • อืม......เห็นด้วย แต่อย่าซี.. เลยเหนื่อย
  • คนจะโพสอะไรคุณจะหนักหัวไปทำไม ในเมื่อเว๊บก็ไม่ได้เอาเงินคุณมาลงทุน เจ้าของเขายังชิวๆเลย
    ขายหมาก็ประกาศกันฟรีๆ ในนี้คือโลกของคนรักพิท แต่ชิวิตไม่ได้มีแต่พิทน่ะครับ
  • อีปลวกsyn