ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • รูปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9339.jpg 92K
    IMG_9315.jpg 102K
    IMG_9314.jpg 124K
    IMG_9310.jpg 114K
    IMG_9309.jpg 79K
  • แถม อีกรูปนะ :030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9321.jpg 83K
    IMG_9323.jpg 88K
  • ส่วนตัวนี้ นางมัฟฟิ่น แฟลตกำลังฟิตให้เป็นหมาแนวกิจกรรมอยู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_9374.jpg 104K
  • เรื่องแนวกิจกรรมแนะนำต้อง REDNOSE แต๊ก มันห้าวสุดๆ มึนเกินบรรยาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_55902.jpg 103K
    IMG_53792.jpg 105K
    IMG_53742.jpg 101K
    IMG_5632.jpg 103K
  • :013::013:หวัดดีคับ..ลุงคล...ลุงโอ๊ต...ลุงแต๊ก..เมากันยัง..ลุงกอล์ฟแทงสนุ๊กอยู่แน่ๆเลย55
    ลุงๆคนอืนนอนกันหมดยังอ่ะ....*-*(น้องใหม่ค๊าบบบบบบบบ)
    ไฟล์แนบ
    5552.jpg 121K
  • ไอ้แก๊ปเป็นไงแหมมม หมามึงนี่น่ารักจัง5555+
  • พี่แจ๊ค ฮาดีอ่ะครับ รูปตอนมันโดด ตัวลอยอ่ะ

ใครมีหมา มันส์ๆ เอามาลงให้ชมบ้างนะครับ

ผมว่า เดี๋ยวเรานัดกัน พาหมาทำกิจกรรม กันบ้างไหมครับ โดดน้ำ สปริงโพล ลากน้ำหนัก

ใครพอมีความรู้ เรื่องนี้บ้าง ครับ ช่วยมาสอน วิธีการหัดฝึก ให้หน่อยนะครับ
    ************************************************************************************************
    ว่าแต่ว่า น้องใหม่นี่ใครว่ะ คล เปิดตัวได้กวนมากๆ เลย 555

มาเรียกเรา ลุง ได้ไงเนี่ยะ ขนาดพี่ยังลุง

แล้วถ้า เป็นพวก พี่แจ๊ค พี่ตาล พี่แหย๋ว นี่ ไม่เรียกทวดกันเลยทีเดียวหรอเนี่ยะ 5555555

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะ หลานแก๊ป เอารูปมาลงซะดีดี สำหรับใครที่ยังไม่เคยแนะนำตัวนะครับ ( จะได้มีหลักฐานมัดตัว )

แล้วก็ วันนี้ วันสุข แห่งชาติ ใครมีแพลน ไปไหนกันบ้างครับ
  • โอ้ว ดู ครึกครื่น กันจริงๆๆเลยนะครับ

พอได้รู้ว่ามีขาวๆๆนี้

ใน มหาลัยบูรพา มีที่จอดรถเยอะครับ สะดวก

หาจอดแถวๆๆสวนนันท์นะครับ เพราะมันใกล้

ไม่ลำบากมาก

คืนไหนว่างๆๆ

พวกพี่ๆๆมานั้งกินอะไร เล่นๆๆกันมั้ยครับ(แอลกอลฮอล์นะครับ)

ผมกินไม่ค่อยเก่งนะครับ ^^
  • :024:คืนนี้ไปเที่ยวไหนกันหรอ
    พี่แจ๊คครับคอกที่พี่ลุ้นอยู่นี่ขอทราบราคาหน่อยสิ
    ถ้าไม่สูงมากยังจองได้อยู่ไหมอะ:024:
  • สำหรับใน ม บูร น้องคิง
    พี่ให้น้องคิง นัดมาเลย ว่าจะพาหมามารวมพล กันวันไหน ต้น และ ปิ๊ก ด้วยนะ

ขอเป็นอาทิตย์ หน้า ช่วง เย็น ๆ ( ศุกร์ ก็ดีนะ หรือ วันธรรมดาก็ได้ )

แล้วเดี๋ยวเรา ไปเจอกันใน มอ จากนั้น ย้ายไปต่อร้านที่น้องต้นบอก

แถวๆ แหลมแท่น จะได้ไม่ต้องพาน้องหมา กับบ้าน ดีไหมครับ ( ย้ำอีกที ถ้าได้วันศุกร์ เยี่ยมเลย )

จัดมาครับ ต้น and คิง and ปิ๊ก ณ บางแสน กับ meeting เล็ก ๆ ณ ม.บูรพา และ แหลมแท่น
  • มารายงานตัวครับ

สวัสดีฮะทุกท่าน

พี่แจ๊ก หมาพี่ สุดยอดอ่า มันลอยได้ด้วย
  • ว่าไงครับ คุณต้น น้องคิง ศุกร์ หน้าดีไม่ครับ สะดวกหรือป่าว

เรื่องอื่นไม่ค่อยแต่ meeting เล็ก ๆ ณ แหลมแท่น ชอบๆๆ
  • ผมสบายๆอยู่แล้วครับ
    ถ้ามาจริงๆผมขอเจ้าภาพปลาดิบ2ชุดครับในชุดจะมีปลาทองกะปลาหางนกยูงดิบ
    แต่ตัวผมว่างก็หลังร้านปิดนะครับส่วน
    เรื่องพาหมาไปเดินเล่นในม.บูรพา
    ก็ถ้าวันศุกร์หน้าว่างกันก็ซัก 17.30น
    เราเอาหมามาป่วนมหาลัยกัน*-*
  • - - ไปไหนก้ได้ขอให้มีเหล้ากะสาวๆ:006:
  • คล คุณนี่แน่นอน จริงๆ เลยครับ แหม ตัวจริงเสียงจริง (ยิ่งเวลา ดื่มนะ )
    แต่ขอร้องอย่าเอา ปืนไปจ่อหัวใครอีกนะครับ มันอันตรายครับ ของอย่างนี้
    ว่าแต่ว่า แก๊บ ไหนหว่า มาเรียกเราลุงกันอ่ะ

งง กะน้องต้นว่ะ ปลาอะไรครับ พี่ไม่เข้าใจอ่ะ มุขไหนหว่า

ส่วน ท่านโอ๊ต อัพรูป เจ้าลูซิ ล่าสุดให้ชมมั่งสิครับ

ปิ๊ก ดำเนินการด้วยนะครับ วันไหน อย่างไร จัดไปเลยครับ
  • แหมพี่แต๊กว่าแต่พี่คลตัวจริงพี่ก็มิใช่น้อยนะครับ
    ส่วนเรื่องปลาอะผมล้อเล่นว่าผมขอเป็นเจ้าภาพเลี้ยงปลาดิบ
    และในชุดปลาดิบมีปลาทองกะปลาหางนกยูง
    ว่าแต่พี่แต๊กทำงานหรือป่าวหว่า
  • จัดครับพี่ เอาตามนั้นเลย

วันศุกร์นะครับ

เอาหมามาก่อนซัก 5.30- 6.00 พอได้มั้ยครับ

รึจะมากินกันอย่างเดียวก็ได้ครับ

เอาสะดวกพวกพี่ๆๆเลย

แล้วไปนั้งกินต่อก็ดีเลย

จัดดดดดดดดดดดดคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • พี่ tidmuk

ผมรู้แล้วว่าทำมัยพี่ชอบเอาหมามาวิ่งในมอ

55555

ร้ายนัก
  • เฮ้ยยยย วันศุกร์ก็วันนี้ดิครับ เอาเลยไหมล่ะ
    55555 ล้อเล่น ๆ ศุกร์หน้าโอเคเลยครับ
  • :062:เอาเป็นว่าวันศุกร์หน้า วันที่ 17ครับ พี่แต๊ก พรรคพวกพิทบูลชลบุรีด้วยนะครับ เวลา 5.30- 6.00
    เสร็จแล้วต่อเหล้าๆๆๆเลย

(น้องคิง. คุณต้น.ตอนรับพวกพี่ๆเค้าก่อนนะครับ กว่าพี่จะถึงบ้านเลิกงานก็ 5 โมงครึ่ง)
    น้องคิง. อย่าลืมบอกเพื่อนๆคนอื่นที ม.ด้วย
  • ขอฝากไว้ในอ้อมใจพี่น้องชาวชลบุรีด้วยนะครับ:019::062:
    ไฟล์แนบ
    PIC_1756[1].jpg 112K
    PIC_1755[1].jpg 106K
    รูปผสม.jpg 107K
  • แต็กเมื่อวานทุกอย่าง OKใช่ม่ะ
    ขอโทษด้วยเมื่อวานพี่งานไม่เสร็จ
    พี่ไม่เข้าใจที่ว่าชาวพิท 5.30-6.00
    เสร็จแล้วต่อเหล้าเลย งี้เอาหมาบังหน้านี่หว่า ฮ่ะ ฮ่ะ
  • :032:มะมะมะมาแว้ว คับ พี่ๆน้องๆเข้ามาบ้านเล็กๆแต่อบอุ่นเหมือนเคย
    สบายกันดีนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04529.JPG 108K
  • ลูกๆออกมาคงแจ่มแน่เลยครับ ท่าน enzo11

กระโหลกใหญ่มากๆ
  • แต็ก ไอ้แก็ป เพื่อนเราเอง

แต่มันไม่ค่อยออกตัว เดววันหน้าะพาไปกินเหล้าด้วย

แล้วตกลงจะไปกันวันศุกร์ไหนเนี่ย
    ทำงานอยู่บางแสนทุกวัน
  • ได้เลยครับ

เจอะกันวันศุกร์ครับ
  • น้องปิ๊ก ท่าน enzo11 เค้าชื่อพี่ตาลครับ
    เดี๋ยวก็คง ได้เจอกันแหล่ะครับ
    พี่เค้าเป็น ผู้ใหญ่ใจดี มาก ๆ ( เห็นชุดนี้ เค้าว่าจะแจกฟรียกคลอก ให้พวกเราสมาชิกเลยล่ะครับ 5555 )
    และเลี้ยงหมาได้สมบูรณ์ สุด ๆ ครับ พี่น้อง

ลูกหมาชุดนี้ น่าสนใจนะ พี่ตาล ช่วยลุ้น ๆ

ท่านกอล์ฟ เอาเจ้า ไซ ลงไหมครับท่านงานนครปฐมอ่ะ

โอเคเลยครับ โอ๊ต ชวนมาเลยครับ มีเพื่อนดื่มเพิ่มอีกแว้ววววว

คล มันแซว หาว่าเราเป็น คนเฝ้าบ้านไปแล้ววว อยู่ตลอดเลย
  • เห็นด้วยว่ะ เอา ไซคอป ลงประกวดเลยจะได้มีส่วนร่วม

เดวให้แต็กจูง ส่วนกรูนั่งเชียร์แบบเมาๆ

หรือเอาไอ้โบ้ลงไปล่าเนื้อดี 555++
  • -*- วันนี้ไปไหนดีล่ะ พี่แจ๊คโทรมาแย๊บล่ะ อิอิ(ถ้าพี่เค้ามาจาโทรไปลากทีละคนเลย5555+)
  • :020::020:พี่ปิ๊กรบกวนรวมพิทใน มอบูร ไว้ให้ได้เยอะๆ นะคับ

แล้วเด๋วกลุ่มพวกเราโดยเฉพาะลุงแต็ก:030::030:

จะพาน้องหมาไปป่วนในมอกันแน่นคับ

ตกลงกันวันศุกร์ใช่มั๊ยครับพี่:020::020:
  • ใด้ครับ เก่ง จะได้เห็นเจ้ามาเฟียสักที
  • หวัดดีคับ....
    ชาวพิตบูลชลบุรี..
    มีใครส่งน้องหมาลงประกวดกันมั้ง...ที่งานนครปฐมอ่ะ
    ถ้าส่งน้องหมาลงประกวดมันต้องเสียค่าใช่จ่ายอะไรบ้างอ่ะ...แต๊ก...ไอ้คล...ไอ้โอ๊ตรู้ป่าว
    ใครรู้ช่วยบอกทีคับ.....ขอบคุณคับ
  • หวัดดีครับชาวพิทบูลชลบุรี หน้าตาดีทุกๆคน โดยเฉพาะแต็กสุดหล่อครับ(มีคนบอกมานะ 55)
    ประกวดหมา ตัวละ 300 บาทครับ
  • ขอเปิดตัวเจ้าน้องใหม่..สาวน้อย...มาคู......ที่บ้านชลบุรีก่อนเลยนะคับ...
    พอได้มั้ยคับ ... คล... โอ๊ต....แต๊ก...กอล์ฟ..และเพื่อนๆพิตบูลชลบุรี...
    ถ้าประกบคู่กับเจ้าไซครอปท่าทางจะฮ่า...น่าดู...
    ไฟล์แนบ
    DSC02340 copy.jpg 121K
  • :016:กร่างสุดๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    SL374373 copy.jpg 116K
  • :006:รูปที่ถ่าย6เดือนกว่าๆๆปัจจุบัน7เดือนกว่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02354 copy.jpg 100K
  • พ่อแม่และมาคูตอนเล็กๆคับ(ขออนุญาติพี่บิวเจ้าของภาพด้วยนะคับ)
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 90K
    443.jpg 64K
    1411.jpg 73K
  • วันนี้ต้องกลับไวกว่าพี่ๆๆอีกแล้ว ขอโทดนะครับ

รู้สึกชอบ หมาแดงยังไงไม่รู้ อิอิ

ยังไงจะดำเนินการให้นะครับ เรื่องนัดคน

วันนี้กลับเร็ว

เดี๋ยววันศุกร์จะชดเชยให้นะครับ

แต่แอบอิจฉาพวกพี่ๆๆ ไม่มีแฟนกัน

ไปทาครีมกันสบายใจเลย

คืนนี้ขับรถกลับบ้านกันดีๆๆนะครับพี่ๆๆ

จบงาน นครปฐม แล้ว

จัดต่อระยองนะครับ

มันๆๆๆๆ
  • ไอ้แก๊ป ตัวนี้ลูก MARIO ป่าว โครตกว้างเลยว่ัะ
    สุดตรีนจริงๆ:032:
  • :017::017:โครตหนาเลยนี้แค่ 7 เดือนนะเนี่ย

สวยมากลงประได้แน่คงไม่แพ้ใครหรอก

ทั้งหนา ทั้งใหญ่ได้รางวัลแน่คับพี่

หนามากๆๆๆๆๆๆๆๆ:063::063:
  • ใช่โอ๊ต...ลูกมาริโอคับ...
    ของหลวงพี่เดฟกับน้องมาย...ตัวจริง7เดือนกว่าหนามาก
  • โทษทีน้อง พอดีงานเข้า พึ่งกลับมาจากโรงพยาบาล ยังไม่ได้นอนเลย ขอนอนก่อนนะพี่น้อง

เดี๋ยวงานหน้ามาพัทยาแก้ตัวให้แต็ก วันนี้โดดงานโลด
  • อ้าวพี่แจ็กไปทำไร โรงบาลเหนเมื่อคืน ไอ้คลบอกพี่จะมากินเหล้า ที่บางแสนไง
  • :020::020:วันนี้ท่าน tb หายไปไหนเอ่ย

ใครเจอตัวกรุณานำมาส่งที่บ้านพวกเราด้วยคับ

เงียบผิดปกติ:025::025::025:
  • ไงพี่แก๊ป ขอบคุณมากที่ช่วยแนะนำตัวให้ ฝากเพื่อนๆพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ พี่แก๊ป พี่ก๊อฟ หมามันซนมากเลย ลงประกวดเด๋ววงแตกกันพอดีพี่ 55 5+ (ฝากพี่แก๊ปด้วนนะ ช่วงนี้ต้องดูแลแม่ก่อนแม่ป่วยอยู่โรงพยาบาล)
  • พี่แจ็ค เป็นไรหรือพี่เห็นไปโรงพยาบาล:026:
  • ไม่ได้เข้ามาวันเดียวกระทู้ เพียบเลย

แก๊ป ครับมาสวยดีครับ กร่างดี สนใจลงประกวดไหม

พี่แจ๊ค ไม่ยอมรับโทรศัพท์เลย สงสัยเปิดสั่น

และก็สวัสดีท่าน auto2010 ด้วยครับ ขอบคุณนะครับสำหรับคำปรึกษา
  • สงสัยสมาชิกจะออกไปมาววววกัน คืนนี้

หายกันไปหมดเลย

ใครสนใจจะพาหมาไปเดินเล่น วันศุกร์นี้ที่ ม บูร เชิญเลยนะครับ
  • อยากได้ตัวเมียแบบนี้สักตัวจังเลย
    ไฟล์แนบ
    nutmec.jpg 81K
  • หรือเอา ทำกิจกรรม แบบนี้ดี

เก่ง ฟิต นาโน ให้ได้แบบนี้เลยครับ แหล่ม
    ไฟล์แนบ
    bruno.JPG 53K