ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ลงขายลูกลูกสุนัข 30วัน หน่อยน๊ะคร๊าบ
  • เกิด 9 สค - ผู้2 เมีย 1 ขายตัวละ 5500
    ส่งให้ได้ตามระยะทาง(ตกลง)
    **ไม่ใช่ หมาบลูลี่ หรือ เตี้ย ล่ำ

ติดต่อที่0817329194
    อยู่ พิษณุโลก ครับ
    ไฟล์แนบ
    M1.JPG 40K
    IMG_8867.jpg 36K
    F.JPG 35K
  • แม่หมา กับ พ่อหมา
    ไฟล์แนบ
    A1.jpg 56K
  • สวยๆทุกตัวเลยพี่
    แม่หมาก็สวย
  • M1 สวยอะครับ ชอบๆๆ
  • โอ้....m1 โดนใจผมจริงๆ ถ้าไม่ติดว่ามีอยู่เเล้วนะผมไปอุ้มกลับบ้านเลยละครับเจ้า m1 นี่ ที่ผมมีอยู่ก็เป็นลูกของพ่อหมาตัวนี้ละครับ
  • สวยครับสวย

M1 M2 โดนเลยครับ
  • หมาดี ราคาโดน อัพไป หนับหนุน หนับหนุน
  • รูปร่างสวย ฟอร์มสวย หัว อก ขา ได้หมด ราคาก็ไม่แรง สินค้าดีมีคุณภาพ มาแล้วครับท่าน ถ้ามีสีดำผู้ รับมาเป็นเพื่อนไอ้ หมึก ที่บ้านแล้ว
  • สวยมากครับพี่บอดี้สุดจริงๆๆๆๆๆ
  • :021:สนใจ M 1 รบกวนขอรายเอืยดหน่อยครับ Apiyut_Ota@hottmall.com :029:
  • สวยทั้งลูกและแม่เลยนะคับ
  • สวยทุกตัวเลยครับ
  • สวยทั้งครอบครัวเลยนะคับ คุณภาพคับแก้ว สุกยอดดดดดด :063::063::063:
  • สวย ๆ ทั้งพ่อ ทั้งแม่เลย เด็กก็น่ารักครับ
  • สวยมาก ราคาไม่แรงด้วย