ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่ขอคำแนะนำ
  • สวัสดีค่ะ อยากเลี้ยงบลูลี่ พี่ๆๆท่านใด มีใครแนะนำได้มั่งคะ
  • ตัวเก่า กัดแมวตาย พี่ชายเลยให้ศึกษาบลูลี่ค่ะ
  • :012:... บูลลี่หรือพันธุ์ไหนๆ มันก็กัดแมวตายได้หมดค่ะถ้ามันไม่ได้เลี้ยงด้วยกันมาแต่เล็ก
  • บูลลี่หรือพันธุ์ไหนๆ มันก็กัดแมวตายได้หมดค่ะถ้ามันไม่ได้เลี้ยงด้วยกันมาแต่เล็ก

---------------------

ให้เลี้ยงตั้งแต่เล็กมันก็กัดกันได้ค่ะ อิอิ
  • :m000::m000:บูลลี่ที่บ้านกินแมวเป็นอาหารว่าง:m000::m000::m000:
  • เหมือนกันเลย เห็นเป็นไม่ได้มันร้องอยากจะเข้าไปขอเล่นด้วยทุกที :024:
  • prajake@hotmail.com แอดไปถามได้ไอนี่รู้ยันมดเปนเมนคุยกะมันอยู่ก็โอเคระดับนึงถึงมันไม่เทพไม่ยโสเหมือนหลายๆคน
  • ก๊ากกก....ขำน้าผี..ประโยคที่ว่า รู้ยันมดเป็นเมนส์....555...:m117: