ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อพันธุ์บูลลี่รับผสมครับ
  • พ่อพันธุ์อเมริกันบูลลี่เปิดรับผสมครับสายเลือดเจ้า Bong มีใบ UKC ราคาไม่แพงสนใจโทรคุยกันครับ 083-8344767 K. โบ
    ไฟล์แนบ
    m26.jpg 69K
    Arthur01.jpg 32K
  • :006::063::063::006:
  • อยู่แถวไหนคะสนใจคะ:021::021:
  • ไม่สวยอะ หัวเล็ก + สูง มาก ก็สมควรแล้วที่รับผสมไม่แพง เพราะถ้าแพงก็ไม่มีใครเอาหรอก

ไปผสม เจ้า หำตี๋ คุณหนึ่ง Newline ดิก่า
  • โทษนะครับที่ว่าไม่สวย สูงไปก็ไม่ใช่พิทบูลซิ จะเอาเตี้ยๆจะเอาไปทำไมวิ่งก็ซอยขาซะ หัวใหญ่ปากสั้นทำไมไม่เลี้ยงปั๊กหล่ะ ปากแหลมก็ว่าพิทบูลเมื่อก่อนก็เลี้ยงแบบสูงใหญ่ไม่ใช่หรอ จะเอาเตี้ยๆปากสั้นหมาพิการชัดๆดูอย่างคนซิเขายังไม่ชอบคนแคระเลยขอโทษนะครับที่เอาเขามาอ้างโทษครับ
    หมาตัวนี้สวยโครตเลยครับ
  • ผมว่าหมาหุ่นแบบไหนไม่สำคัญขอให้มีกล้ามเนื้อชัดๆตัวนี้ถ้ามีกล้ามน่ะเจ๋งมากเพราะหน้าก็โหดอยู่ อ้วนไปหน่อยอิอิ ฟิตๆสวยแน่ครับ
  • ไม่แน่อาจจะเป็นบลูลี่หลุดมาสูงก็ได้คับของผม พ่อ-แม่ก็ บลูลี่ แต่ลูกมันหลุดมาสูง แต่ผมก็ชอมมันมากนะคับผมว่ามันหล่อดี
    ไฟล์แนบ
    l22.jpg 120K
    l3.jpg 96K
  • ผมชอบทรงนี้ ตัวเมียของผมยังเล็กไว้โตค่อยเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    dank.JPG 121K