ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!! ไม่ไหวจะเคลียร์...กำหนดการ MEETING NAKORNPATHOM 2010 !!!
  • ต้อม เพื่อกระตุ้นให้คนสนใจส่งหมามาร่วมสนุกเยอะขึ้น นอกจากได้รับถ้วยแล้ว พี่สนับสนุนของเล็กๆน้อยๆให้เป็นรางวัลเพิ่มเติ่มดังนี้ครับ

1. อาหารเสริม เพิ่มกล้ามเนื้อ บูลลี่ แมกซ์ 3 รางวัล รางวัลละ 1,350 รวม 4,050 บาท
    2. วิตามินรวม บำรุงขนและสุขภาพ เบสอินโชว์ 3 รางวัล รางวัลละ 1,450 บาม รวม 4,350 บาท
    3. อาหารเสริม เพิ่มน้ำหนักตัว เวทเกนเนอร์ 3 รางวัล รางวัลละ 1,950 บาม รวม 5,850 บาท
    4. อาหารเอฟวันรุ่น เปอร์ฟอร์มานซ์ 5 รางวัล รางวัลละ 830 บาท รวม 4,150 บาท

รวมทั้งหมด 14 รางวัล มูลค่าของรางวัลรวมทั้งสิ้น 18,400 บาท ลองจัดดูคร่าวๆนะครับว่าสมควรจะมอบให้แก้ผู้ประกวดรุ่นไหนบ้าง
    ขาดเหลืออย่างไรแจ้งให้ทราบด้วยครับ
  • :063:Mark Mafia สุดยอด ยอมรับเลยท่าน แน่นจริงกล้าได้กล้าให้ หายาก :063:
    :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-93.jpg 104K
  • ขอบคุณที่มาร์คม๊ากมากคร๊าบบบบบ

นี่เป็นแผนผังล่าสุดครับ 7/9/53

กรุณาโอนเงินด้วยคร๊าบบบ ขอก่อนวันที่ 15 ก.ย. 53 นี้นะคร๊าบบบ

สำหรับท่านที่จองบูธ โอนเงินค่าบูธและค่าประกวดได้ที่ ผจก.ส่วนตัวพี่หมู
    เลขที่บัญชี 4612287002 / เชาวรี ฉ่ำชูศรี / ธ.กสิกรไทย / ออมทรัพย์
    ไฟล์แนบ
    แผนผังบูท(cr)2.jpg 62K
  • ถึง ป๋า มาร์ค อันเป็นที่เคารพรักยิ่งนัก

ที่บอกว่าขาดเหลืออะไร แจ้งให้ทราบด้วย ที่บ้านผมขาดหมดทุกอย่าง ถ้าฟรี ขนมาทิ้งที่บ้านผมได้เลย อิอิ
  • จัดเองโดนหนักกว่านี้ครับทั่น แถมทั้งเหนื่อย ทั้งเครียดอีกด้วย

งานนี้น้องๆลงทุนลงแรงตั้งใจจัดเพื่อชาวพิตบูลจริงๆ จะไม่ช่วยได้อย่างไรครับ
    นานๆมีงานใหญ่ๆแบบนี้ ให้พวกเรามาฮาเฮกันทีต้องเต็มที่หน่อย
    เสี่ยต้อมโคตรดูถูกเลย ตอนแรกขอสปอนเซอร์อาหารมาแค่ 5 ถุงเอง ฮ่าๆๆๆ

ส่วนค่าบู๊ทเพียง 3,000 บาท โคตรถูก ใครชักช้าลีลาเยอะ ก็สมควรแล้วที่ไม่มีบู๊ทให้
    สังคมเรามันต้องแบบนี้ครับ งานของส่วนรวมไม่ต้องรีรอยึกยักชักช้าน่ารำคาญ
    คนประเภทรีรอ ลีลาเยอะ ต่อรองนั่นนี่ รอจนนาทีสุดท้าย ฟังแล้วรำคาญแทน ไล่แมร่งไปเถอะ เกะกะงานเขา
  • ในทีสุดปทุมก็มีบู๊ทแล้วขอบคุณเฮียมาร์คครับ.....:o038:
  • เฮ้ย...Genetic ทำไมห่างกับ BB จังวะนั่น..!!
    แล้วมันจะมันส์ไปได้ยังงายยยยยยยยยย.??
  • Gnetic แลก บู๊ท กะผมก็ได้นะครับถ้า อยากมันกะ BB ฮาฮา.... เพราะผมมีเณรไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    casso1.jpg 74K
  • ข้าน้อยผิดไปแล้ว ที่ดูถูกท่านพี่...อิอิ

ค่าบูธผมไม่เอานะ ผมขอแต่ผลิตภัณฑ์อย่างเดียว จะแจกคนที่ได้ที่ 1
    เดี๋ยวผมจัดโต๊ะจีนสำหรับ "มาเฟีย" ผู้ยิ่งใหญ่ ให้โต๊ะนึง กินคนเดียวนะ กินให้หมดด้วยนะเพ่!!! 555

จริงๆ แล้วที่บ้านผมก็ขาดเหมือนกันนะคุณยุทธ แต่เอาล่ะ แค่นี้ก็รบกวนเพ่แกแยะละ หุหุ

GENETIC อยู่ฝั่งตรงข้ามครับ แต่ไม่ไกลหรอก ตะโกนด่ากันได้ยินชัดแน่นอน ไม่ต้องยั้งครับพี่บิว 555

ปล...โอนเงินด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ ก่อน 15 กย. นี้เท่านั้นคร๊าบบบบ

• พี่ต้อม ครับ
    พิทชล โอนไปเรียบร้อยแล้วนะครับ

งานนี้ขอไปร่วมสนุกด้วยนะ ครับ

มีอะไร ชี้แจง แนะนำ ตักเตือน พวกผม ได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ
    แต๊ก
  • โคตรน่าเกลียดเลยว่ะ นั่งกินคนเดียวอายเขาตายเลย เหมือนไม่มีใครคบยังงัยไม่รู้
    มันไม่ใช่เท่ห์นะท่าน ฮ่าๆๆ

ปีนี้ตำแหน่งศูนย์หน้าต้องหลีกทางให้นักเตะรุ่นหลังเขาเกิดบ้าง
    ขออยู่ฝ่ายดูแลพริตตี้ดีกว่า
  • ตะพานหิน..จัดการให้เรียบร้อยแล้วนะครับท่านต้อม...

สำหรับพริตตี้นั้นให้ป๋าเค้าดูแลของเค้าไปครับ...

ส่วนผมคอยให้กำลังใจอยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆดีกว่าครับ...
  • เฮียผู้เล่นขาดบอกได้....จะไปนอนกอดลูกบอล:o056::o055::o057:

• ***ขอขอบคุณ***
    **********พี่บิวBB สำหรับ *** BULLY WHEY จำนวน 13 รางวัล
    **********เฮียใหญ่+คุณโจ้ สำหรับ *** อาหารสุนัข R3 จำนวน 10 รางวัล

แจกฟรี!!! ระวังให้ดี!!! ท่านมาเที่ยวงาน อาจได้รางวัลติดมือกลับบ้าน แบบ ฟรี ฟรี!!!

:o055::o030:
  • เฮ้ยระดับเสี่ยโจ้ อย่างน้อยต้อง 20 ถุงครับ แจกให้ครบทุกรุ่นไปเลย
  • 555 เสี่ยโจ้ ว่างายยยย

แบบเสื้อมาแล้วครับ...แต่ยังไม่มีเงินทำเรยยยยย :o008:
    ไฟล์แนบ
    CATALOG-NakhonPathom.1.jpg 26K
  • BULLY WAYNE ไม่ใช่ของผมละ ของผมมัน BULLY WHEY..!!!
  • โทษทีครับพี่ แก้ไขแว้ววววว :o008::o008::o008:

• ขอขอบคุณ...พี่เมธี

สำหรับอาหารสุนัข GM สนับสนุนอาหาร 10 กระสอบ

งานนี้ มาเที่ยว ถ้าโชคดี...แถมได้อาหารสุนัขกลับบ้านด้วย ฟรี ฟรี ฟรี !!!
  • มีฟุตซอล ที่เตะกันเองป่าว
    อยากเตะด้วย กลุ่มยุดยาได้ส่ง อิอิอิ คันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รายการโต๊ะจีน (ช่วงค่ำ)
    1. บัฟฟาโล่โบน = 2 โต๊ะ
    2. ชลบุรีคูลแคมป์ = 1 โต๊ะ
    3. Epk, Zanich, House, โคราช = 1 โต๊ะ
    4. ลพบุรี = 1 โต๊ะ
    5. ตาคลี = 1 โต๊ะ
    5. ไพรซันเบรคพิท = 1 โต๊ะ
    6. พิษณุโลก = 1 โต๊ะ
    7. ตะพานหิน = 1 โต๊ะ
    8. แพทริออตบูลลี่ = 2 โต๊ะ
    9. อาณาจักรหมาแดง = 1 โต๊ะ
    10. พระราม 3 + สุพรรณฯ = 3 โต๊ะ
    11. RRK = 1 โต๊ะ
    12. JACKKENNEL = 1 โต๊ะ
    13. นิวไลน์ = 1 โต๊ะ
    14. Genetic Era = 1 โต๊ะ
    15. 41 South Pit = 1 โต๊ะ
    16. อีสไซด์ = 1 โต๊ะ
    17. กลุ่มพิทบูลชลบุรี = 1 โต๊ะ
    18. PITBULL ADDICT CLUB = 1 โต๊ะ
    19. จากัวร์พิท = 1 โต๊ะ
    20. PIT OF GOD = 1 โต๊ะ
    21. อาหารสุนัข GM = 1 โต๊ะ
    22. พิทบูลปทุมฯ = 1 โต๊ะ

รวม = 27 โต๊ะ

ใครจะเพิ่มโต๊ะ โทรแจ้งได้ครับ :o001:
  • อัพเดทบูธล่าสุดครับ

สีเขียว = โอนเงินแล้ว
    สีเหลือง = รอโอนเงิน

กำหนดโอนไม่เกินวันพุธที่ 8 นี้นะคร๊าบบบบบบบบบบ !!!

:o069:
    ไฟล์แนบ
    แผนผังบูท(cr)3.jpg 68K
  • แล้วโต๊ะผม..ปทุมไปไหน....:o007:
  • Test
    ไฟล์แนบ
    booth4.jpg 49K
  • พวกที่อยู่ติดกับบูธ Buffalo Bone (BB) โปรดทราบ ถ้าพลังลมปราณไม่แข็งแกร่งพอ วรยุทธยังไม่เข้าขั้น ท่านจะโดนเรากลืนทั้งเป็น..!!!

แต่เราจะแสดงแสนยานุภาพอะไรนั้น ปิดไว้ก่อนและเราจะไป ระเบิด ในงาน.....
  • ของพิษณุโลกจะโอนเงินไปให้วันที่16ตอนเช้าน่ะค่ะ
  • แล้วเค้าจะอยู บูธไหนได้บ้างคร้า....มีพี่คนไหนใจดี ตอนรับเด็กใหม่อย่างหนูบ้างคะ:m028:
  • **** ลมปรานข้าน้อยยังไม่แข็งผม แต่ลงตดนี้หายห่วง เหม็นไปทุกคุ้งน้ำ 5555555

เจเจจ้าๆๆๆ อย่าเยอะๆๆๆๆๆ................5555555***
  • เฮ้ยผมก็ไม่ได้ขอโต๊ะ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะไม่อยู่สังสรรค์กับพวกท่านนะเว๊ยยยยยย ไปงานก็เพื่อการนี้อยู่แล้น
    แต่ไปคนเดียว จะขอทั้งโต๊ะก็น่าเกลียดไปหน่อย อย่าลืมเผื่อที่ไว้ให้ด้วย หากเริ่มงานไม่มีโต๊ะนั่ง ตูขับรถกลับบ้านเลยจิงๆด้วย
  • โอนให้เมื่อวานแล้วนะครับ
  • อ้าว เย้สส ตรูไม่รู้เรื่องเลย ว่า โอนเงินกันด้วย เด๋วโอนไปจะโทรบอก โทษทีนะจ๊าส์ ทีมงานคอนถม
  • วันนี้ วันที่ 16 แว้ววว ใครยังไม่โอน โอนด้วยนะคร๊าบบบ ทางกลุ่มต้องการปิดบัญชีคร๊าบบบบ

โต๊ะน่ะมีเพียบครับ สำหรับ Mafia นั่งได้ทุกโต๊ะคร๊าบบบ

:o044:
  • อีสไซด์ โอนไปเมื่อวาน เรียบร้อยแล้วนะครับ
    แจ้งพี่หมูแล้วครับ 4000 บาท.-
  • รับทราบคับผม
  • อยากเห็นเพรสซิเดนท์ตัวเป็นๆอ่ะครับเค้าว่ตัวจริงๆหนอกคอสวยมากกไม่รู้ว่ามารึป่าว
  • อยากเห็นเพรสซิเดนท์ ก็ไปดูสิครับ ไม่ยากๆ

***ประกาศ***
    สำหรับบูธที่ยังไม่โอนเงิน (สีเหลือง)...เราจะรอจนถึงคืนนี้...หากยังไม่โอน เราต้องขอขายบูธต่อให้ท่านอื่นครับ
    เพราะขณะนี้มีผู้ต้องการซื้อบูธอีกหลายค่าย...ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้ครับ

:o030:
    ปล.แผนผังมีทั้งแบบเล็ก และ ใหญ่ มาให้แล้ว (แบบใหญ่ดูใน ie ไม่เห็น แต่ดูใน firefox เห็นหมดเลย)
    ไฟล์แนบ
    แผนผังบูท(cr)4.jpg 39K
    แผนผังบูท(cr)_small.jpg 41K
  • แผนที่มาแล้ว...ไปไม่ยากครับ...
    ไฟล์แนบ
    Map_IndooStadium(cr).jpg 31K
  • ...ลพบุรีโอนเงินแล้วนะค่ะ...
    ...17/09/53 จำนวนเงิน 3000 บาท...
  • พิดโลกโอนเงินไปแล้วน่ะค่ะ
  • ขณะบูธต่างๆ ได้โอนเงินมาครบหมดแล้ว
    ขอบคุณทุกๆ ท่านมากครับ

ส่วนใครที่ต้องการโต๊ะจีนเพิ่ม สามารถโทรมาจองได้ก่อนงานเริ่ม 1 อาทิตย์ครับ

:o060:
  • เงียบจังค่ะพี่ๆ อีก 19 วันเองนะ พร้อมกันหรือยัง
    นครปฐมพร้อมแล้ว :o023: :o023: :o023:
  • ไม่เงียบหรอกครับ...ตอนนี้ผมกำลังง่วนอยู่กับการหล่อถ้วยรางวัล ลุ้นโคตรๆ :o008:

เดี๋ยวจะเปิดกระทู้ใหม่น่ะครับ วันสองวันนี้
  • เปิดกระทู้ใหม่กันแล้ว ไปลุยกันเลย เดี๋ยวตกข่าว

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17872&page=1#Item_31

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18057&page=1#Item_22

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18138&page=1#Item_4

UPDATE !!!
    ไฟล์แนบ
    04102010226_resize2.jpg 30K
  • รบกวนขอเบอร์โทรติดต่อได้มั้ยครับ พอดีว่า กลุ่มเมืองเลย จะถามเรื่องโต๊ะจีน ครับ:015:
  • นี่เบอร์ผม 080-1000981
  • :022: วันงานจะเอาน้องหมาไปประกวด แต่ไม่มีบล๊อคนะค่ะพี่ต้อม อย่างนี้พอมีสถานที่ให้มันอยู่มั๊ยค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ อยากไปร่วมงานมาก
  • น้องหมาที่จะเอามาประกวด ต้องอยู่ด้านนอก หรือ ในห้อง ที่ทางเราได้จัดไว้ให้

ถ้าอยู่ด้านนอก ก็ใส่สายจูงได้ ก็ดูแลกันไป
    ถ้าเอามาไว้ในห้อง ที่เก็บ ต้องหาหล๊อคมาใส่นะครับ

หน้างานมีบล๊อคมาขายด้วยนะ
    มีปัญหาปรึกษาได้ พี่ต้อม TNT 089-8263563
  • ขอบพระคุณมากค่ะพี่ต้อม ไว้เจอกันวันงานนะค่ะ
  • พี่ต้อมรบกวนอีกนึดส์นึงค่ะ บลูลี่อายุ 12 เดือน น้ำหนักโดยทั่วไป ความสูง และรอบหัว ประมาณเท่าไหร่ค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ และตอนนี้มันไม่ค่อยกินอาหารด้วยนะซิทำไงดีเนี่ย ขอบคุณค่ะ
  • อันนี้แล้วแต่สายเลือด พ่อ+แม่ สูงเท่าไหร่ หัวเท่าไหร่ ลูกก็ประมาณนั้น ไม่เกินพ่อแม่

บูลลี่มีหลายไซด์ Pocket, Compact, Big

ส่วนใหญ่น้ำหนักอยู่ประมาณ 33-45 กิโล
    หัวประมาณ 22-26 นิ้ว