ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • แต็กเอาเสื้อ5ตัวแจกเด็กๆหรอ พี่ว่าไม่พอมั้ง :o023::o023:
  • โห พี่แจ๊คว่าไปนั่น
    ที่ผมเลือก ไว้นี่ size M กับ L นะครับบบบบบ

สงสัยเด็ก ๆ ผมนี่ เป็นช้างน้ำกันหมดเลยหรอ ตัวใหญ่ ๆ ทั้งนั้น 5555555

ถ้าแจกเด็ก ๆ คงต้องเอาสักโหลอ่ะพี่ ถึงจะพอ
    555 ล้อเล่น ๆ นะครับ เดี๋ยวผีมาอีก กลัววววววแว้วววว

*** ที่จริงเอาไปให้ เพื่อน ๆ ที่บึงครับผม ***
  • ฝาก หั้ย คุณ พร!!! คัฟ...

พี่ น้อง ส้มเช้ง!!
    ไฟล์แนบ
    14092010991-small2.jpg 35K
  • แต๊กมันเอาไปแจกเด็กคงต้องเอา 2sสัก3โหล5555
  • สวัสดีครับคุณ Kao_tong

ตอนนี้ไม่รู้เจ๊พร หายไปไหนครับ หายเงียบไปนานแล้ว

แกคงลืม password ไปแล้วล่ะ ผมว่านะ

ถ้ายังเข้ามาอ่าน ช่วยโพสหน่อยนะเจ๊ ทุกคนเค้าคิดถึงครับ
  • ขำๆกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ATT0001212.jpg 34K
    ATT000099.jpg 41K
    ATT000011.jpg 33K
  • หวัดดีครับพี่น้อง

วันก่อนไปเจอพี่คล ด้วยแหะ ^ ^ อยู่อ่าวอุดมใกล้ๆกันนี้เอง

วันไหนแว๊บไปหานะพี่ ^ ^
  • :062::062:ผมขอ เบอร์ M,L อย่างละตัวนะคับ

พี่ปิ๊กรูปแรก ตำรวจจะกล้าค้นหมามั๊ยเนี่ย

หมาของคุณ woot มาอยู่ในบ้านของเรานี่เอง

ยินดีตอนรับคับ:029::029::029:
  • อ้าว คล มาทำอะไรอ่าวอุดมมาหลีสาวม.เกษตร หรือกลับมาจากเอสโซนาเกลือ 5555
  • เห้ยผิดคลป่าวพี่ไม่ได้ไปหลายนานละน๊า -*-เดี๋ยวคนอ่านเข้าใจผิด
  • ตกลงวันศุกร์ นัดเจอกัน กี่โมงครับ
    มี่ใครเอาน้องหมาไปบ้าง
  • แต๊กครับ ยังไงวันนี้ช่วงเย็นโทรคอนเฟิร์มอีกทีนะครับ
  • อ้าววว คล ไปทำอะไรแถว ๆ ที่นั่นครับ โมโหเลยเนี่ยะ
    โมโห ที่ไม่ยอมชวนกันเลย ไปคนเดียวเลย
    ทีหน้า ทีหลังโทรมาชวนด้วยนะครับ ไปคนเดียวมันอันตราย

ได้ครับ พี่ไฮ้ อยากไปมากๆครับ
    แต่ตอนนี้ ชักไม่แน่ใจแล้ว พี่ งานเพียบเลยที่บริษัท
    ยังไงผมจะโทรบอกพี่ตอนเย็น ๆ อีกทีนะครับ

อ้าวววว น้อง ๆ มาสรุปอีกทีสิ
    ว่าเราจะ อย่างไรกันบ้าง วันศุกร์
  • น่าจะไปนะคับ

จะได้ชวนคนอื่นไปด้วยกันเยอะๆๆๆๆ
  • :030::030:ศุกร์นี้ ไปแต่ตัว

รึเอาน้องหมาไปด้วยครับ

เอาน้องหมาไปกันเยอะๆจะได้มะเหงา

เรื่องเสื้อ ผมจอง 2 ตัวคับ M ขาว+ดำ:062:
  • วันศุกร์เหมือนครับพี่แต๊ก ผมคุย กับ คิง ต้น แล้วครับ
  • ศุกร์นี้เอาน้องหมาไปกันมั๊ยคับพี่

พี่แต็กวันศุกเอาเจ้าตัวเล็กไปด้วยนะคับพี่

เพือนผมมันอยากจะดูตัวจิงอ่ะคับพี่

พี่ปิ๊ก ผมสองตัวนะคับ

เสื้ออ่ะ ของ M,L ขาวดำคับพี่
  • ไนท์มันจำผิดที่จิงเป็นพี่แหย๋ววันนี้เพิ่งโทรไปคุยกะพี่เค้ามา5555+ เราก็ว่าเดี๋ยวเค้าเข้าใจผิดอิอิ
  • บอร์ดเงียบมากกกกก พี่แต๊กหายไปไหน
  • พรุ่งนี้เอายังไงกันครับ
    มีใครไปบ้าง
    แล้วเอาหมาไปกันป่าว
  • :061::061:สวัสดีคับศูนย์รวมคนหน้าตาดี

วันนี้บอร์ดเงียบแฮะ

พี่แต๊กไปไหนคับเนี่ย:012::012:

พรุ่งนี้ใครไป กันมั้งคับ

ขอเสียงหน่อยคับ:066::066:

แล้วเจอกันกี่โมงดีล่ะคับ:020::020:
  • เสื้อพี่เอาด้วยนะ แต๊ก สีอะไรแบบไหนก็ได้
    พรุ่งนี้ไปไหนกันอะ น่าสนรึเปล่า จะได้แว่บไป ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคน อิอิ
  • มารอการซาวเสียงว่าใครไปบ้าง

ประมาณ 5 โมงเย็น แหละครับ เก่ง
  • ช่วงนี้งานยุ่งมากมายเลยครับ เลยไม่ค่อยเข้ามาตอบ

ได้เลยครับ สำหรับ พี่ยุทธ เดี๋ยวผมทำให้ครับ

พรุ่งนี้ ที่ ม บูร ต่อด้วย แหลมแท่น ครับ
    รอบนี้ ให้น้องๆ เค้า เป็นคน ดำเนินการ

ส่วนใครคิดว่า พร้อมอยากเอาหมาก็เอามานะครับ
    ส่วนใครคิดว่า ไม่สะดวก ก็ไม่เป็นไร

ของผมเดี๋ยว เอาลูกหมาไปตัว นึง และ ก็เอามาเฟียไปเที่ยวด้วย

ปิ๊ก กำหนดเวลา มาเลยครับ
    จะได้มาพร้อม ๆ กัน พรุ่งนี้ พี่น่าจะไปได้ตั้งแต่บ่ายสาม เดี๋ยวดูงานอีกที
  • ประมาณสัก 5 ..โมงเย็นเย็นครับพี่แต๊ก มีน้องคิงรับอยู่แล้วครับ ผมเลิกงานตามไปที่หลัง
  • ขอพิกัดด้วยครับ จะแว่บไปครับ พี่แต๊ก 555 ขอเป็นน้องด้วยคนนะ อิอิ
  • :015::015::015:

สวัสดีคับศูนย์รวมคนหน้าตาดี

คอนเฟิร์ม เลยคับ ธี + พอใจ + เก่ง + นาโน

กะว่าพุ้งนี้เลิกเรียนจะรีบไปเลยครับ

ภาวนา:059::059:หวังว่า ฝนคงมะตกนะ:002::002::002:
  • คิงไปนะครับ

ยังไงคิง อยู่ ที่ สวนนันท์ อยู่แล้วนะครับ

5.30

คิงว่าจะเอา หมาไปด้วย

^^

เจอะกันครับ
  • แต๊ก พรุ่งนี้มากี่โมงยังไงโทรโอ๊ตหาด้วย 08-15896390
  • น่าสน น่าสน 55 เดี่ยวจะพา OMEGA ไปเที่ยวด้วยคน แต่ไม่รู้ว่าจะเวลาเดียวกันรึเปล่า 555
  • ไปกินเหล้าอย่างเดียวได้ป่าว พี่แจ๊คไปป่าว พี่แหย๋วนี่หายไปเลยดูอยู่ป่าวไปมะคับ
  • ไปเดินเล่นอย่างเดียวได้ปะ พอดีมีงานเลี้ยงส่งลูกพี่ตอนกลางคืน

ไปกินแหลมแท่นมีที่จอดเหรอแต็ก มีตลาดไม่ใช่เหรอ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5819.jpg 104K
  • ต้น จัดไว้ให้ 3 คัน ครับพี่แจ็ค

มาปาร์ตี้อย่างเดียวก็ได้ครับ พี่คล พี่แจ็ค
  • ไม่รู้ว่าฝนจะตกหรือเปล่าซิพี่แต๊ก ช่วงนี้ตกบ่อยอยู้ด้วย
  • เฮ้ย ไม่ตกหรอกปิ๊ก พี่ให้สาวๆ ไปปักตะไคร้ไว้แล้วครับ

แล้วแต่ พี่ ๆ น้อง ๆ สะดวกเลยครับ ใครอยากพามาเที่ยว ก็พามา

ใครอยากดื่ม อย่างเดียวก็ ดื่มอย่างเดียว ก็ได้ ครับ

แหม กันเอง ๆ ทั้งนั้น ตกลง ต้น ล็อกไว้ได้สามคัน

ถ้างั้น ก่อนจะย้ายไปแหลมแท่น เราจะเอารถไปหาที่จอดสักที่ นึงแล้วค่อยเข้าไปแค่สาม คัน

โอเคเนอะ
  • :o016:หวัดดีจร้าทุกคน ช่วงนี้หายเงียบไป ไม่ได้เข้าเน็ตเลย
    มาอ่านอีกที กระทู้คึกคักเชียว อิอิอิ

เออ แบบเสื้อสวยดีอ่ะ ตัวที่สองอ่ะ สั่งมั่งดิ่ ว่าแต่ราคาเท่าไหร่หว่า
    แล้วมีสีไรมั่งอ่ะ ทำหลายๆสีก้อดีนะ

ขอบคุณสำหรับคุณ KAO_TONG ค่ะที่อัพรูปพี่น้องส้มเช้งมาให้ดู
    ช่วงนี้ไม่ได้ถ่ายรูปกันเลย เอาไว้อาทิตย์นี้จะอัพรูปให้ดูนะคะ

:o001:
  • รายงานเพิ่มเติม ครับพี่แต๊ก เจอคุณต้นตอนเย็น ล็อคที่จอดรถได้ 4 คัน
    แผนสองถ้าฝนตกตอนเย็น..ก็เจอที่แหลมแ่ท่นเลยนะครับพี่แต๊กปาร์ตี้อย่างเดียว
    (อย่าลืมเอาคอมมานะพี่)

ส่วนเรื่องเสื้อเดี้ยวแก้ไขและแจ้งให้ทราบอีกนึงนะครับ พี่ๆและน้องๆ
  • :066::061:เจอกันคับ 5.00 เป็นต้นไป

เอาน้องหมามากันด้วยนะคับ(ถ้าสะดวก):015::015:

เด๋วเรียนเสร็จแล้วจะรีบไปเลย

แล้วเจอกันนะคับ:029:

ศูนย์รวมคนหน้าตาดี:019::019:
  • น้องแต็กงานนครถมเอาไง
    สงสัยต้องซื้อรถทัวร์ซะลาม้างงงงง
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
    พึ่งได้เข้ามาอ่าน เองวันนี้ งานโคตรเยอะเลย

ใจเย็นเจ๊ เสื้อ เดี๋ยวรอแบบสมบูรณ์ทีเดียวเนอะ

นั่นเด่ะ พี่ตาล สงสัยต้องหารถทัวร์ ซะแล้ว 55555

เจอกันครับ เย็นนี้
  • โทรหาต้นไม่ติด คลก็ปิดเครื่อง ตกลงเหมือนเดิมไหมครับวันนี้ ว่าจะถามอากาศแถวนั้นว่าฝนตกไหม
  • ถ้ามีล็อคที่จอดให้ด้วย 6โมงกว่าๆเจอกัน ขี้เกียจไปหาที่จอด
  • ยังไม่มีใครตื่น สงสัยเมื่อนคืนจะเมากันหมด
    :028::028::028:
  • อีเมล์ผมนะครับพี่แต๊ก neo1536@gmail.com
  • เฮฮาดีนะเมื่อคืน
    ว่าแต่ว่า เด็กบางแสน หลอกเราให้พาหมา ไปอะ

ตอนนี้ จำนวนเสื้อน่าจะประมาณ 30 ตัวแล้วครับ
  • โหววววววววว

ขอโทษจริงๆๆครับลูกพี่ แต๊ก

ได้ข่าวว่า ถ้ามา สวนนันท์

ไม่ทัน 5.30 จะลางานมาเลย

ขอโทษมากมายคราฟฟฟฟ

แต่อย่างน้อยๆๆมาครั้งนี้

ทำให้รู้ว่า

พี่แต๊ก นี้ CasaNova ตัวจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555+
  • 5555
    คิง อย่าไปเชื่อไอ้พวกนั้นมากครับบ :032::032:
    วันหลังรอดูได้ ไอ้พวกที่พูดนั่นแหละตัวดีเลยครับ บ :030::030:

วันนี้อากาศดี น่าออกไปท่องเที่ยวจริงๆ :020:
  • ตอนนี้ เลือกเป็นเสื้อสีดำ สกรีนสีขาวหน้าหลังนะครับ
    ส่วน แบบเดี๋ยวรอ สักวันจันทร์ เดี๋ยวให้ปิ๊กเอาแบบมาให้ชมกันนะครับ

ส่วนเรื่องราคา น่าจะตัวละไม่เกิน 250 บาท

เมื่อคืนขอบคุณ พี่ยุทธ และ พี่หนวด ที่มานั่งดื่มกันนะครับ
  • อากาศที่ว่าดีนี้ มันกี่โมงหรอครับพี่

21.00 เป็นต้นไปรึเปล่า

555+
  • จะ 5 โมงแล้ว

เตรียมตัว พา เฉาก๊วย ไปวิ่ง ดีกว่า

อากาศแจ่มใส

^^