ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :022:ตอนนี้ก็เป็นเวลาหลายวันแล้วที่บูบู๊หายไป ถามว่ายังคิดถึงเค้าอยู่มั้ย ก็คิดถึงทุกวันนั่นแหละ แต่คือไม่สามารถรู้ได้เลยว่าเค้ายังมีชีวิตอยู่หรือว่าตายไปแล้ว ก็คงต้องทำใจถึงมันจะยากแต่ก็ต้องทำคงไม่มีทางเลือกอื่นต่อไปนี้ไม่มีเค้าแล้วเวลากลับบ้าน จะทะเลาะกันไปตลอดทาง เวลาเค้าหลับก็นอนตกเบาะในรถทุกที เวลานั่งเรือข้ามฝั่งไปฝั่งสุราษฎร์ ก็ต้องอุ้มตลอดเพราะขี้กลัว
    ไฟล์แนบ
    IMG0186A2.jpg 15K
    IMG0183A2.jpg 16K
    IMG0182A2.jpg 15K
    IMG0181A2.jpg 17K
  • :062::062:เปนกำลังใจให้ครับ

สู้ ๆ ครับ
  • ลองติดประกาศ แล้วให้รางวัลดู ไม่ต้องเสียดายเงินครับ ซัก2000 ก็ได้

บางทีคนที่เก็บได้หละ เค้าไม่เลี้ยงเค้าก้เอามาคืน เค้าเอาตังดีกว่า

เราเสียตัง ถึงแม้จะไม่ได้อะไรใหม่ แต่ก็ได้ของรักกลับคืนมานะครับ ลองดูครับ

ลงทุนปริ้นสีก็ดี ราคาสูงหน่อย แต่ชัดเจนดีครับ .. แล้วนำไปติดตามร้านขายอาหารสัตว์ แล้วก็คลีนิครักษาสัตว์ครับ
  • นี้เห็นแว๊บๆ นึกว่า ผ้าขี้ลิ้ว นะเนี้ย ผมว่ามีคนเอาไปทิ้งแล้วแหละครับ มันดูไม่เหมือนหมาเลยอะ ผมเจอจะเตะให้ล้วงน้ำเลย ไม่น่ารักเลย
    คนที่เข้าใจคงไม่ว่าผมหลอก มันน่าเกียจจริงๆอะ จะอ้วก เลี้ยงไปใด้หมา ผ้าขี้ลิ้ว
  • เตะหน้าย่ามึงดิ มึงมาเตะกับกูนี่ มึงอย่าไปเตะหมา มันกำลังหาทางกลับบ้านอยู่
  • แหม่ ผี ปากจัดดีครับ เท่มาก น่าชิ่นชมมากครับ ยอมรับเลยครับ ไอดอลผมเลยผีตัวเนี๊ย
  • คนเข้ากำลังมีทุกแม้ง ชำเติมเข้าอีกไอ้ผีตัวบน:064:
  • ไม่สวยในสายตาคุณแต่ความผูกพันธ์มีค่ามากน่ะครับ

คิดถึงใจคนอื่นด้วย ถ้ามึงถีบกูก็ถีบมึงอีกต่อหนึ่งล่ะ
  • หมาของใครๆก็รักไม่ว่าจะเป็นพันธ์ูุใหนคับ คนมีความทุกกระรุณาอย่าสำเติมคับ ใจเขาใจเราคับ
  • :003:ขอให้หาเจอนะคับ:003: