ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ตอบคุณ JEEB นะครับ ลูก FAT BOY ที่ลงรูปเป็นชุดก่อนครับ ส่วนกับแม่ที่ลงรูปนี้(เทย่า)ใกล้คลอดแล้วน่าจะประมาณอีกวันสองวันนี้อ่ะครับ ต้องขอโทษที่ลงรายละเอียดน้อยไปหน่อย ตอนนี้ทั้งFAT BOY และเทย่า อยู่ที่ตะพานหินครับ ขอบคุณครับ
  • ท่านบูมเองก้อ(หลี) สุดยอดครับ.....5555......
  • ขอบคุนคับ ป๋าบาส ได้นิดๆหน่อยๆ ก็พอเป็นยากระสัยคับ:o027:

เมื่อคืนสนุกมากคับ ครั้งหน้า ไปเที่ยวไหนดีคับ

(แต่ขอมีเด็กนั่งตักด้วยนะคับ)
  • ตื่นนอนมาถอนกันยังหน่อ พี่ๆๆๆๆๆๆอิอิอิ
  • เหอะๆๆๆ.......

บูม.....คุนนี่ร๊ายกว่าที่ผมคิดเยอะเรื่องผู้หญิงนิร๊ายจริงๆๆๆๆ

ห้าๆๆๆๆ.......
  • เดี๋ยวต้องแอบไปหาพี่บาสซะแล้ว.......

ห้าๆๆๆ.....
  • ผมไม่รู้ครับคีไปเคลียกันเองในพิษโลก.....

แต่นายหล้ากะนายบูมนี่ดิ.....สงสัยต้องเคลียกะผมยาว.......
  • รอรูปอยู่จ้า....จัดมาให้ไว
  • คนใกล้ ย่อมได้เปรียบคนไกลคับ ป๋าบาส

เพื่อน คี ก็๋ชมเกินไป ที่ทำไปก็หนุกหนานคับ เพื่อน
  • มั้ย จิง....

เพิ่ล บูม โกหก....ฮาๆๆๆ
  • ก่อนกับ เลย น้องชายแวะมาเที่ยวหา
    ไฟล์แนบ
    0000000000.jpg 92K
  • พี่ๆ พานหินครับ
    ว่างๆมาหาไรกินที่พิดโลก พาน้องๆ..คนนั้นมาด้วยนะครับ อยากเจออีก ครับ.........:032::032:
  • อ้าว..นายหล้าไหนบอกว่าจะมาหาพี่ไง..
  • พี่ บอย แขน เปลื้อน อ่ะไร อ่ะ พี่.........ฮาๆ..........

พี่ เต้ ใส่ เสื้อ ตัว เดิม ป่าว อ่ะ คัฟ.........55+

คีย์.อาบ น้ำ ก่อน ปัย ก้อ ดั้ย....................

เรา รอ นาน นะ...........คริ๊ๆๆ
  • ใครที่ไม่ได้ไป.....สมน้ำหน้า.55555
    ไฟล์แนบ
    13110[1]2.jpg 92K
  • พี่ ศักดิ์.................ว่า น้อง ได้ งัย..........

รู้ นะ......ฮาๆๆ.....

เห็น รูป นี้ บอก ตรงๆๆๆ.......อิจฉาๆๆ...............ฮาๆ.

พลาด แร๊ว โต้ง เอ๋ย!!55+
  • คัฟบูม......แบบว่าเมียไปด้วยงานนี้ไห้บูมร่วงหน้าไปก่อน

งานหน้าเดวผมจะสกัดเมียและไม่ไห้เมียไป.....ห้าๆๆๆ

สงสารโต้งจัง..........แอบเสียดายสิมุงอ้ายโต้ง.......ห้าๆๆๆ
  • ตัวนี้คัฟพี่บอย......ที่ผมบอกมีชื่อว่าT-Backคัฟพี่

แล้วพรุ่งนี้เย็นๆๆๆๆจะเข้าไปเอากรงเน้อพี่บอย
    ไฟล์แนบ
    44444.jpg 36K
  • ข่าวด่วนครับพี่น้องทายาท FAT BOY เริ่มทยอยคลอดเมื่อ 5 ทุ่มนี่เอง....

แมร่ง....นั่งเฝ้าตั้งแต่เช้า...ทั้งวันไม่คลอด คลอดตอนนี้แล้วตรูจะได้นอนมั้ยเนี่ย....
    ไฟล์แนบ
    DSC03502_resize[1]2.jpg 110K
  • ดีใจด้วยน่ะค่ะพี่บาสสำหรับลูกหมาที่คลอดล่ะ..ว่างๆอย่าลืมลงรูปมาให้ดูบ้างน่ะค่ะอยากเห็นล่ะ
  • เต็มที่คับ เพื่อน คี เห็นเพื่อนมีความสุขเราก็สุขใจคับ:o019:

เพื่อนโต้งไม่ต้องเสียใจ เดียวเราไป เมืองซากังราว เดียวพี่ยศ จัดให้เพื่อนโต้งเลยคร้าบ:o034:

พี่สัก ภาพนี้ผมถ่ายให้ไม่ไช่หราคับ (เสือเงียบ พี่เรา):o040:
  • คุณ บาส จองสัก 1ตัว นะครับ ขอสวยๆมาไว้ เมือง เลย สักตัวหน่อย ตาเต้ แนะนำมาครับ:015::015::015:
  • มีเด็กนั่งตักด้วย.อิอิ
    ไฟล์แนบ
    1218[1].jpg 67K
  • คุณตั้มครับจริง ๆ ผมอยู่ห้องพานหินครับไม่ค่อยอยากเข้าห้องนี้เท่าไร....แบบเห็นรูปข้างบนแล้วมันแสลง

สรุปผลของการอดนอนทั้งคืน ผู้ 3 ด้องไป 1 เมีย 7 ครับ.....ยังงัยคุณตั้มลองโทรมาคุยกันก่อนก้อได้ครับ

ชุดนี้ตัวเมียเด็ดอ่ะ
  • ได้ๆครับ ตามนั้นครับ นี่เบอร์ผม 080-1000981
  • โหหหหหหหห พี่ศักดิ์ผมกลับแล้วแทงข้างหลังผมหรอพี่
  • http://www.youtube.com/watch?v=uSBPpTW7ZsY

มา ดู กัน เตรียม ตัว ให้ ดี นะ พี่ ๆ เดี๋ยว เป็น แบบ นี้ (อิ่ม แล้ว ห้าม ปี้ นะ คร๊าบ):m026::m026:
  • หวัดดีคับลุงบาส ผมบอลนะคับ
    ลูกหมาสวยมั๊กมากๆๆๆๆๆ
    น่ารักโคตรๆๆๆ
    ถอดแบบFAT BOY เลยอะคับ

ต้องรีบหาทุนก่อนแล้วถ้ามีลูกอีกครั้งหน้าไม่พลาด
  • ขอบอกว่าคนชื่อนายหล้าพิษโลก อย่างป๊อด........กลัวเมียนี่หว่าหนีกลับก่อน...

บอล.....ต้องรีบหน่อยนะเพราะครั้งหน้าคงไม่ทำซ้ำแล้ว.....ขออย่างดิอย่าเรียกลุงได้ป่าว....ฟังแล้วมันหดหู่งัยไม่รู้
  • 555555พี่บาสยังไม่แก่สักหน่อยน่ะน้อง..ยังหนุ่มแน่นเลยพี่ไปเจอตัวจริงแล้ว..5555
  • งั้นเรียกพี่บาสนะคับ
    แล้วครั้งหน้าจะทำอีกปล่าวคับ.....
    กะว่าจะคอยอีก..4เดือนทับเรดมูล..หาทุนหน่อยคับ
    พี่บาสคับถ้าสมมุติว่าทับเรดมูนได้ลูก...สมมุตินะคับถ้าขายเราจะขายที่ใหน...ตัวล่ะเท่าไหร่....อะคับ
    มีอะไรก็แนะนำผมทีนะคับ

พอดี4เดือนก็เรียนจบจะได้เลี้ยงจริงจังกันไปเลยคับ
  • เออ......ค่อยชื่นใจหน่อย เรื่องทับหมาเอาไว้ให้ถึงเวลาก่อนดีกว่าหรือถ้าใจร้อนก้อลองปรึกษาป๋าเจี๊ยบดูดิรายนั้นเค้าขาหมาแดงโดยตรง
  • พี่บาสคับ อยากรู้จังหมาแดงคือสายเรดโนสใช่ปะ
    แล้วสายโชว์อะคับ มันใช่สายบลูลี่ปะคับ

ถ้าผสมพันธ์ข้ามสายกันมันจะเป็นยังไง...อยากรู้จัง ช่วยบอกที
  • >>>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง โอกาศหน้าฮากันต่อ................................
  • >>>>>คำหล้าสายอ่อนอยู่ไหม............................................
  • ฝาก หั้ย พี่ บอย คัฟ~~

http://www.youtube.com/watch?v=vmj3YSkatOw
  • โต้ง...เสียดายจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    1218[1]2.jpg 67K
  • นายหล้า..ไปไหน.รายงานตัวด่วน

เพื่อนๆ เป็นห่วง...555
  • ขอบอก..ลูกเทย่า.แมร่งสุดตรีน...
  • พีศักดิ์....ตอก ย้ำ..น้อง อ่ะ นะ...

งาน หน้า เดี๋ยว ดู น้อง...มั้ย มี พลาด......ฮาๆๆ

เก็บ หมด ..55+
  • โอ๊วๆๆๆ......

มาวจังประชุมกับคุนโต้งหนักไปนิด.......

แทบจะเลื้อยกลับบ้านเลย......เหอะๆๆๆ

ขอบคุนพี่บอยคัฟ.....ที่มีสิ่งดีๆๆไห้น้องๆๆเสมอ(แอบยอนิดนุง)

ว่างๆๆๆจะหิ้วเบียไปหาเน้อพี่......ห้าๆๆๆ
  • คำ ว่า เลื้อย..มัน ไม่ เหมาะ สม กับ คีย์ รู้ มั้ย คัฟ...........

อย่าง คีย์ ต้อง เลื้อย คลาน......55+...........(ตัว เหี้ย งัย)....

รัก หรอก จัง หยอก เล่น..................อิอิอิ.....:o023:
  • >>>>>อย่าลืมคลองขอนแก่นแปลว่าอะไร อิ.....................ๆ
  • 55+

พี่ เต้ ก้อ ว่า ปัย เรื่อย!!

เดี๋ยว เค้า ก้อ รู้ กัล หมด หรอก......

ว่า เป็น...ตัว......(........???)...ฮาๆ
  • >>>>>โต้งพี่น้องเราไปไหนกันหมดวะ สงสัยนอนหมดแล้วเหลือเราสองคน ฮา......................ๆ
  • ผม อ่ะ ..

กลาง วัน นอน........

กลาง คืน...ยาวๆๆๆ.....

กลาง วัน มั้ย ยาก ปัย ไหน อ่ะ พี............กลัว ดำ!!...55+:o003:
  • วันเสาร์ ที่ 13 พฤศจิกายน 2553 นี้ พวกเราใครจะไปทำบุญกับผมบ้างที่ ลบบุรี เมื่อวาน เฮียใหญ่ โทรหาผมชวนไปทำบุญที่วัดพระบาตน้ำพุ ผมก็ตกปากรับคำไปแล้วว่าจะไป ใครอยากไปทำบุญด้วยกันก็บอกได้นะคับเพราะพวกเรารวมกันเป็นเจ้าภาพในครั้งนี้ด้วย ไปก็บอกกันล่วงหน้าเดอพี่น้อง และเป็นวันดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เพราะตรงกับวันเกิน เขาพอดีเลย
  • :o040::o040:เขาจะอายุคบ 18 พอดีอะคับ:o040::o040:
  • วันเกิดคับท่านประธาน ไม่ไช่วันเกิน:o001:

เดียวงานก็เข้าหรอก:o028:

ผมไปด้วยคนคับ:o019:
  • ก็ดีจะได้ไม่เหงา