ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ศรีสะเกษฝนตกหนัก มากกกกกกกกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    DSC06586.jpg 113K
  • วันนี้....วันศุขแห่งชาติ
  • วันนี้วันเสาร์โว้ย..วันศุกร์ผ่านไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC066162.jpg 122K
  • วันนี้อากาศดี ๆ พาหมาไปว่ายน้ำกันไหม
  • รอล้นนังนี่
    ไฟล์แนบ
    DSC06647.jpg 124K
  • รบกวนขอเบอร์โทรพี่PITBULLLIVEด้วยนะครับมีเรื่องขอคำปรึกษาหน่อยครับ ขอบมากคุณครับ
  • หวัดดีครับคุณ loko_korat ยินดีครับ 086-8682444
  • พี่โตครับ
    ช่วงนี้วุ้นวายมากมายครับ
    ส่วนงานนั้นพึ่งได้๑ครับหลือ๒
  • หวัดดี่โป๊ก เอาความวุ่นวายให้เสร็จก่อนแล้วกันนะ

จบไว ๆ นะ จะได้เลี้ยงต้อนรับบัณฑิตใหม่สะที

ส่วนงาน "นครปฐม " ว่าไงอาทิตย์ประชุมกันนะจ๊ะ

งานพัทยาก็ไปมาแล้ว นครปฐมปีที่แล้วก็ไปมาแล้ว

ปีนี้ถ้าไม่ไปก็ไม่รู้จะว่ายังไง ก๊ากกกก
    ไฟล์แนบ
    DSCF580.jpg 125K
  • งานพัทยาปีที่แล้ว ใครเป็นใครดูเอาครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-16.jpg 120K
  • กับคุณมาร์คพิท่บูลโซน
    ไฟล์แนบ
    IMG_8517.jpg 122K
  • สวัสดียามเช้าค่ะพี่ๆทุกท่านสบายดีน่ะค่ะ:019:
  • สบายดีครับคุณออน ที่โน้นเป็นไงครับ ที่นี่ตอนนีฝนตกครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06692.jpg 90K
  • หวัดดีสาย ๆ ครับเสาร์นี้คุยกันอีกเรื่อง " ผ้าป่า " ของเฮียใหญ่พระราม 3
    ไฟล์แนบ
    DSC066472.jpg 124K
  • เหร......................อ

ท่านอั...................ย

แฮ่.....................แฮ้
  • ไอ้ปัญญาอ่อน ทำได้แค่นีเหรอ

กะเมียไปถึงไหนแล้ววะ

เสาร์นี้ วาระที่จะต้องคุยกัน
    1. เลี้ยงต้อนรับสมาชิกใหม่ 3 คน หมา 3 ตัว
    2.งานนครปฐม (ปีที่แล้วก็ไป ปีนี้จะไม่ไปก็กระไรอยู่)
    3.งานทอดกฐินเฮียใหญ่ พระราม 3
    ไฟล์แนบ
    DSC064892.jpg 125K
  • อยากไปด้วยจัง
  • รู้สึกว่าบอร์ดจะเงียบๆนะเนี่ย

หายไปไหนกันหมดนะ
  • ท่านโต จีเอ็มฯ เจ๋งมากๆเลย จากเปี่ยม ครับ
  • โป๊ก ต้องคุยกันก่อนว่าจะได้ไปไหม

J_CopS บอร์ดเงียบหน่อยช่วงนี้พากันหลบฝน 555

ท่านเปี่ยม ลองดูครับ ได้ผมยังไงถ่ายรูปก่อนกินกับหลังกินไว้เปรียบเทียบก็ดีนะท่าน

เข้ามาเล่นบ่อย ๆ นะครับ
    ไฟล์แนบ
    SANY06172.jpg 110K
  • สวัสดีคับพี่ๆๆทุกคน ผมอยู่ ศรีรัตนะ อยากเลี้ยงหมาพิทบูลคับ ไม่ทราบว่าพี่ๆๆท่านไหนมีลูกบ้าง หรือกำลังจะมีคับ อยากได้มาเลี้ยงที่บ้านนะคับ ขอความกรุณาพี่ๆๆทุกท่านด้วยนะคับ
  • หวัดดีครับ คุณrukban ถ้าอยากเลี้ยงพิทบูล ไม่อยากครับ ต้องถามก่อนครับว่า

จะเอาไปใช้งานเฝ้าบ้านเฝ้าสวน หรือชอบแบบเตี้ย ๆ ล่ำ ตัน กระชับ

ซึ่งตอนนี้ กำหนดคลอดประมาณ วันที่ 10 ตุลา +- ไม่เกิน 3 วัน 1 คอก ตัวเมียเป็นลูก JESper ตัวผู้เป็นลูก Mojo

ส่วนอีกคอกหนึ่งกำลังลุ้นครับว่าจะท้องไหม ถ้าท้องก็ ประมาณวันที่ 8 พฤษจิกา +-ไม่เกิน 3 วัน อีก 1 คอกครับ ตัวเมียเป็นลูก Convick

ตัวผู้ก็ " ฟงหวิน "
    ไฟล์แนบ
    dsc06185h.jpg 114K
  • เนื่องจากมีท่านสมาชิกใหม่หลายท่านที่อยู่ในจังหวัดศรีสะเกษ

และได้มีความคิดที่จะเลี้ยงหรือเลี้ยงพิทบูลอยู่แล้ว

ได้เข้ามาเล่น ในบอร์ดนี้ ทางกลุ่มรุ้สึกดีใจเป็นอยากยิ่ง ที่มีสมาชิกใหม่เพิ่มขี้น มาอีกหลายท่าน

ฉะนั้นเพื่อความเป็นปึกแผ่น แน่นแฟ้น ทางกลุ่มเราจึงขอโอกาสกล่าวคำว่า " ยินดีต้อนรับ "

1.น้องแต๋ม
    2.โป๊ก
    3.คุณเปี่ยม
    4.คุณว่าน
    5.คุณrukban

และอีกหลายท่านที่เข้ามาเล่นในบอร์ดนี้ และต้องขออภัยหากบางคนไม่ได้เลยนาม ซึ่งอีกไม่นานนี้ทางกลุ่มคงอาจจะจัด

ให้มีการพบปะสังสรรค์ เพื่อประสานความสัมพันธ์ให้แน่น ๆ ยิ่งขึ้นไป ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    230105542.jpg 114K
  • สนใจที่เลี้ยงเฝ้าบ้านครับ ขอตัวใหญ่ๆครับ ชอบเลี้ยงหมาตัวใหญ่ดูขึงขังดีครับ
  • มีครับไม่ยากครับ

ผมอยากทราบชื่อคุณหน่อยครับจะได้เรียกถูกครับ

สนใจยังไงเข้ามาดูตัวเป็น ๆ ที่ศรีสะเกษได้ครับ
  • เห็นตัวจริง"ฟงหวิน"แล้วบอกได้ว่า หล่อ สมส่วน มากๆครับ
    คอนเฟิม!
  • ผม ไก่คับ อยู่ศรีรัตนะ
  • ขอบคุณมาก poknapok ..

คุณไก่ ศรีรัตน ว่าง ๆ แวะเข้ามาดูตัวจริงเสียงจริงได้นะครับ
  • **
    ไฟล์แนบ
    Untitled-8.jpg 125K
  • แถวไหนคับ ผมเข้าไปเรียนทุกเสา-อาทิต ตอนนี้รอดูรูปลุกหามคุณ ken อยู่คับ
  • คุณไก่ครับ ถ้าเข้ามาเสาร์-อาทิตย์ก็แวะมาได้ครับ ...

ตอนนี้หมาของผมกับของน้องในกลุ่มยังไม่คลอดลูกออกมาเลยครับ

แต่อีกไม่นานครับของผมประมาณ วันที่ 10 ต.ค. +- ไม่เกิน 3 วัน
    ไฟล์แนบ
    Fongwin-1.jpg 38K
  • ผมสนใจ บูลลี่นะครับ หุหุ
  • ผมสนใจ บูลี่นะท่านโต
  • ท่านใดเอย..
  • สวัสดีครับพี่โต ว่าน นะครับ ในบอร์ดนี้ใช้ชื่อว่า numvarn ครับ :D
  • ผมเปี่ยม งัยครับ
  • หวัดดีครับคุณว่าน ตอนนี้กำลังอ่าน Drupal อย่างหนักเลย...ท่านอาจรย์ รับทราบครับ

เป็นไงมั้งครับ คุณเปี่ยม หมากินดีไหม

ท่านทั้ง 2 แวะเข้ามาเล่นบ่อย ๆ นะครับ

ขอผมเช็คเวลาแต่ละท่านก่อนว่าจะว่างกันวันไหน

ตอนนี้ก็มีสมาชิกเก่าหลายท่านคับ ร่ำร้องอยากทำความรู้จักกับเพื่อนสมาชิกใหม่คับ

ยังผมจะโทรแจ้งแต่ละท่านอีกทีครับ
  • ครับท่าน อาหารมันก็สองวันแรก แต่หลังจากนั้น มันไม่กินแล้ว สงสัยมันคงเลือกมากหรือเรื่องมากนั่นเองครับ หุหุ
  • อย่างงี้ต้องดัดนิสัยสะแล้วคุณเปี่ยม ไม่งั้นหมาไม่สวยนะจ๊ะ ลองสูตร ที่ว่านั้นซิ
  • สูตรไหนหรือครับ
  • สบายดีไหมครับทุกคน
    นี่ก็สิ้นเดือนแล้ว
    (ฮา)
  • สิ้นเดือนแล้วทำไรต่อดีอะโป๊ก อยู๋ศรีเกดหรือสารคามละตอนนี้...
    ไฟล์แนบ
    LAYLOW-2.jpg 65K
  • หวัดดีคัฟพี่โต และพี่ๆที่ศรีเกดทุกท่านคัฟสบายดีไหมครับ
  • ทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 100K
  • หวัดี ใช่คิงส์ไหม แหม่ม Bio เนี้ยไม่ธรรมดาเลยนะ

เอามาโพสบ่อย ๆ ระวังนะ....จะไปขโมย

ฝากความคิดถึง ถึงออฟ เฮียตี๊ เจ หน่อยนะ

อยากให้ถึงมิตติ้งเร็ว ๆ
  • โอ้โห! พี่โตฟงหวินนี่เยี่ยวได้ใจจริงๆเลยครับใส่หัวเต่าเลย! ศรีเกดฝนตกไหมครับ
  • ขอฝากรูปRED BIO ไว้อีกซักรูปน่ะครับ ช่วงนี้กำลังฟิต BIO อยู่ครับ :013::013::030:
    ไฟล์แนบ
    162.jpg 100K
  • คุณไก่ครับ ถ้าเข้ามาเสาร์-อาทิตย์ก็แวะมาได้ครับ ...

ตอนนี้หมาของผมกับของน้องในกลุ่มยังไม่คลอดลูกออกมาเลยครับ

แต่อีกไม่นานครับของผมประมาณ วันที่ 10 ต.ค. +- ไม่เกิน 3 วัน

ผมจองสักตัวนะคับ พี่ PitBullLive อิอิอิิอิอิอิ คลอดวันไหนบอกด้วยนะคับ จะเข้าไปดูถึงที่เลย
  • อยู่สารคามครับพี่โต
    ช่วงนี้ลุ้นระทึก
  • หวัดดี " โป๊ก " ยังไงกลับมาศรีสะเกษพร้อมใบปริญญาเด้อ

ที่นี้เตรียมล้างท้องรอแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC06817.jpg 100K