ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมูหงษ์เบตงรายงานตัวค่ะหมอตั้ม
  • ได้ข่าวว่ามีคนใช้ชื่อhongป่วนกระทูขอบอกนะค่ะว่าไม่ใช่หมูหงษ์เบตงค่ะ 0822672673
  • ตามชื่อ คุรหงษ์อยู่เบตงรึเปล่าครับ?

ที่นั่นเป็นไงบ้างเอ่ย.... อากาศสดชื่นสบายไหม...

วันนี้เห็นภาพเบตงทางทีวี รู้สึกบรรยากาศแหล่มมากๆเลย

มีสถานที่สวยๆเยอะนะครับ
  • หิวไก่ต้มเบตงจัง ส่งมาให้หน่อยสิครับของเนื้อน่องน่ะ
  • หวัดดีครับคุณหมูหงษ์ สบายดีนะครับ
    เจ้าชีโร่เป็นยังไงบ้างครับ
  • ไม่เจอพี่หงษ์ ตั้งนาน สบายดีน่ะครับ
  • ผมก็เด็กเบตงคับเคยอยู่ที่นั่นมา16ปี
    ตอนนี้ย้ายแล้วคับจะกลับไปที่นั่นตอนหามเจ้าคับ
    กลับไปปีละครั้งถ้างัยว่างๆคงเจอกันนะคับ
  • CommentAuthorscubapit CommentTime19 ชั่วโมงก่อน | September 22, 2010, 11:16 pm
    หิวไก่ต้มเบตงจัง ส่งมาให้หน่อยสิครับของเนื้อน่องน่ะ
    .............................................................................................................
    ของดีเบตงต้องไก่เบตงสับกะหมี่เบตงคับอ้อเกือบลืมผัดผักน้ำอร่อยมากคับเฮียเหลียง
  • พี่หงส์ พาน้องบลูม่ามาเที่ยวบ้างจิ คิดถึงจัง