ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • วันนี้ต้องขอโทษ:o030: พี่บอย น้องบูม น้องอัฐ ด้วยนะครับ
    ที่ผมไม่สามารถ พาเจ้าตัวแสบไปจูงเดินเล่นกันได้
    สาเหตุเพราะว่า...กว่าจะได้รถ พาหมาไปมันก็มืดมากแล้ว
    เพราะแฟนเค้าเอารถไปทำงาน แล้วติดงานจึงกลับเย็น...ขอโทษด้วยครับ พี่ น้อง..........:o030:
  • ไม่ เป็น ไร ค๊าบ พี่ . .........!

วัน หน้า ฟ้า ใหม่ ยัง มี โอกาศ ได้ เดิน อีก เยอะ (อีก อย่าง วัน นี้ ฝน ตก ด้วย)

วัน นี้ ไม่ ใช่ งาน ใหญ่ เหมือน มิตติ้ง สัก หน่อย ยัง เลื่อน ไป เดิน วัน อื่น ได้ พี่

พรุ้ง นี้ หรือ ว่า วัน ลืน ก็ ได้ ค๊าบ ....แต่ ถ้า พร้อม วัน ไหน บอก ผม ด้วย ผม ไป ด้วย ค๊าบ

วัน นี้ โก้ ฟิต จิง ๆ ลาก ไม่ ถอย เลย ที่ มัน ฟิต มัน จะ ไป หา "ซันนี่". .....ไม่ ซ้อม กล้าม เนื้อ ขา หลัง

พี่ บอย กิน เบียร์ แก้ เซ็ง เมา ไป แล้ว มั้ง ไม่ มา โพต กระทู้ เลย อ่า

(มี เรื่อง อะไร จะ บอก วัน นี้ เข้า ไป บ้าน ประธาน มา ท่าน ประท่าน ใส่ ชุด ซูปเปอร์แมน ด้วย แหละ 555+)

บิน ออก มา รับ ผม เลย นะ ทุ่ม เท จริง ขนาด หา กางเกง ไม่ เจอ ยัง ออก มา รับ แขก 55555+

------------นาน ๆ เข้า มา ที ต้อง ยาว ๆ หน่อย --------------------------------------------------------
  • :015::015::015::065:
  • ไม่เป็นไรคนมันพาดกันได้ แค่คิดจะทำก็ดีแล้วเอาแบบชัวๆๆเลย หล้า วันไหนใครมาบ้างเอาไหม ต้องเตียมการหลายวันหน่อย
  • วัน อาทิตย์ นี้ เป็น งัย พี่.บอย..

พอ ดี แม่ กลับ มา..จาก ตจว. รถ ว่าง คัฟ..
  • ฝากให้ อัำฎ ดูคับไอ้น้อง นี้คือ เอสอาเอ็ก สี่ร้อยซีๆ ราคา สี่หมื่นกว่าๆคับ เก็บงานหมดแล้วนะ พร้อมขี่เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_55612.jpg 95K
    IMG_55642.jpg 80K
    IMG_55602.jpg 93K
  • :006::063::063::006:
    ไฟล์แนบ
    65522.jpg 94K
  • อืมมมมมมม...........วันอาทิตย์ นี้ก็ไม่เลวนะ..
    ทุกท่านว่างัย ครับ...........
    ถ้าเป็นวันอาทิตย์ ว่างกัน ชัวๆ..................

ถ้าโต้งมา อย่าลืมชวน คี กับ เป้ มาด้วยเด้อ....
  • ทำไงดี ผีตามหลอก ตั้งกระทู้ดีไม่ดีก็มี ผี ตลอดเลย หล้า เต้ บูม โต้ง อัฐ นัด จัก ช่วยครูด้วยตรูโดน ผี หลอกตัวนี้ถ้าจะเป็น เกย์ด้วยวะ
  • พี่ทำบุญต้องกวดน้ำด้วยพี่ แผ่เมตตาด้วย ผีจะเลิกตามหลอนไปเอง
  • >>>>ทำใจไงพี่บอย พี่ผีเค้าใจดีเป็นห่วงพี่อะ ฮา......................ๆ
  • >>>>นายคำหล้า วันจันทร์ อังคาร พุธ พฤหัส ศุกร์ เสาร์ เป็นวันเลวววววววววววววว..............ใช่ไหม ฮา..........ๆ
  • ko!....น้อง อัฐ เห็น ด้วย 1 เสียง ค๊าบ (วัน อาทิตย์)

แล้ว เรื่อง เวลา ล๊ ค๊าบ ....เย็น ๆ หน่อย ก็ ได้ พี่ เพราะ มัน ร้อน (พระอาทิตย์กำลังตก)

แล้ว เรื่อง เครื่อง ดื่ม นิ เป็น :042:...นม ร้อน ๆ หรือ ว่า :041:....เบียร์ เย็น ๆ ดี ค๊าบ ฮ่าฮาฮา

:m086::m053:....ส่วน เรื่อง รถ ก็ คง ต้อง ลำบาก พี่ หล้า แล้ว แหละ มั้ง (ขอ ไป ด้วย จิ นะ นะ นะ)

:m085::m085::m085::m085::m085:.........ฟิต รอ เลย ดี กร่า จะ ได้ ไม่ น้อย หน้า คน อื่น เขา:m019:

:m056::m015: ......คิด ไว้ ว่า คง สนุก มาก ๆ แน่ เลย เดิน เล่น ครั้ง เนี่ย ....อยู่ ใต้ ฟ้า อย่า กลัว ฝน(ไม่ กลัว ฝน กลัว เปียก)
  • :m005:...ใจ ผม ชอบ แนว เนี่ย ว่ะ พี่ บูม (มัน โหด ดี)"YAMAHA xjr400"
    ไฟล์แนบ
    IMG_5403[1].jpg 81K
    IMG_5402[1].jpg 105K
    IMG_5401[1].jpg 105K
    IMG_5400[1].jpg 108K
  • คัฟ.....พี่ๆๆ

วันอาทิตย์ก็ดีคัฟ ผมก็ว่างๆๆๆจร๊า....
  • รถสองคันนี้ มันก็อยู่ร้านเดียวกันไอ้น้อง ดี เจริญยนต์ คับไอ้น้องอัฎ
    แล้วแต่ใจเอ็ง ว่าชอบโหดแบบไหน รถมันโหดคนละแบบกัน ถ้าเอาแบบสะท้านบ้านเมืองก็ สี่ร้อยสูบเดียว
    หรือชอบกำลังขับล้นเหลือ ก็ต้อง สี่สูบ ละวะ แต่พี่ชอบแบบนี้วะ
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 11K
  • สรุป จะไปจูงกันวันไหนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4659_resize.jpg 120K
  • พี่เต้.....

อยากด้ายๆๆๆ.........ห้าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    1250563580.jpg 112K
  • อย่างนี้ก็อยาก...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0185.jpg 24K
  • เอาเป็นว่าเรานัดกัน วันอาทิตย์ นี้เลยนะครับ
    เวลาดี ประมาณ 5 โมงเย็น ทุกคนมีความคิดเห็นอย่างไร ครับ
  • เหย สัก 4 โมงดิเดียว 5 โมงฝนตกอีกแล้วเพื่อเวลาไอ้คนมาช้าด้วยดิ ถ้าจะมาพยามเอาหมามาให้ได้ทุกคนนะคับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรคับ
  • ใครเขาจะไปว่างเหมือน ท่านประธาน ละคับ หุหุหุหุ

พี่หล้า ถ้าไปมารับเขาด้วยนะ จะเอาหมาแดงไปฆ่า บูลี่ ที่เขาว่าเทพๆซะหน่อยคับ ฉึกฉึกๆๆ
    ไฟล์แนบ
    6d5307101803a01.jpg 30K
  • 4 โมงเย็น เลยรึพี่...โอเค

งั้นน้องๆ เตรียมตัวละกัน บูม+อัฐ เด๋วพี่เข้าไปรับเน้อออออออออ..........:o001:.
    โต้ง+คี +ตี๋ + เป้ คลองขอนแก่น ว่า งัย.........
    เรามาทำให้พี่เต้ อิจฉา ดีฝ่า....เพราะเขาอยู่ไกล มาลำบาก
    พวกเรามาครบ รับรองมันส์..............:o028:
  • ฝากให้แฟน แดงๆ ชมคับ และที่สำคัญลูกหมาชุดนี้เปิดไม่แรงคับ (เพื่อนโต้งเห็นคงชอบนะ ฝากให้เพื่อนโต้งคับ)
    เป็นลูกของ ไบเล่ย์ กับ จิ๋วลิ๋ว คับผม
    ไฟล์แนบ
    1082.jpg 99K
    1212.jpg 99K
    903.jpg 91K
  • ok..พี่...55+
    ไฟล์แนบ
    011020101013-small.jpg 27K
  • ค๊าบ ......ได้ เลย พี่ หล้า เดี๋ยว ผม เตรียม ตัว รอ พี่
    ไฟล์แนบ
    762762[1].jpg 36K
  • ตัวที่2 จากขวา หน้ากวน...แต่เด็กเลย สวยๆๆชุดนี้
  • อัปเดทรูปลูกสาวมาให้ดู ใครอยากเป็นลูกเขย เชิญสมัคได้เนอไอ้น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_8274.jpg 84K
  • วัน นี้ ว่าง ๆ นั่ง ถ่าย รูป (โก้) มา ฝาก ค๊าบ ......."อัป เดท"
    ไฟล์แนบ
    100_1627.JPG 106K
    100_1624.JPG 75K
    100_1622.JPG 92K
    100_1621.JPG 81K
    100_1620.JPG 80K
  • ยามเมื่อ เสือ พบ สิงห์
    ไฟล์แนบ
    IMG_8288.jpg 81K
  • .
    ไฟล์แนบ
    IMG_82252.jpg 86K
  • ตื่น แต่ เช้า เลย น๊ พี่ บอย . .......!

กิน ข้าว ด้วย นะ ค๊าบ .....

พี่ หล้า เป็น ยัง ไง บ้าง เอ๋ย เคลีย กับ ภรรยา เสร็จ หรือ ยัง น๊า (เมื่อ วาน เห็น บ่น อยู่)

พี่ บูม โทร มา ชวน อัฐ กิน ข้าว แต่ เช้า เลย น๊ เนี่ย (ขอบ คุณ ค๊าบ อัฐ เพิ่ง ตื่น)

พี่ ๆ ตะพาน หิน ไป ไหน กัน หมด น๊า ไม่ เข้า มา แจม กระทู้ พิษณุโลก เลย อ่า .......
  • สวยคับ พี่บอย หมาหูไม่ตรงวะพี่ หุหุหุ
    ผมว่าน่าจะเป็น หมูบ้่านเจอหมูป่ามากกว่านะ ไม่ไช่ เสือ กับ สิงห์
    ไฟล์แนบ
    11572.jpg 94K
    471.jpg 83K
  • ฝากให้พี่บอย เก็บภาพนี้ใว้นะพี่ ไอ้แบมมันน่ารักมากพี่ ผมโครตชอบภาพนี้มากๆเลยพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC_28702.jpg 70K
  • ชอบ อย่าง เดียว น๊ พี่ บูม. .......!

ไม่ ได้ แอบ รัก แต่ ไม่ กล้า บอก น้อง เค้า นะ 55+. ...

วัน นี้ ว่าง สิ ท่า ออนไลน์ ทั้ง วัน เลย อ่า ......(อัฐ ไป หอ สมุด เทศบาล ดี กว่า)
  • แหม..แอบชอบลูกสาวพี่เหรอ..พี่ขอประกาศไว้เลยน่ะ..ถ้าใครจะมาเป็นลูกเขย..ต้องหล่อ..รวย...เอาใจเก่ง...สิ่งสำคัญต้องรักหมาเหมือนพ่อแม่มันด้วยล่ะ5555...
  • นายบูมแกก็รีบผลิตลูกมาเสียทีซิ..
  • ให้ผมพ้น เบญจเพศ ก่อนคับ ปีนี้ พึ่งจะ ยี่สี่ เองคับ

เพื่อโต้ง เงียบๆ ไปนะช่วงนี้ เป็นเปล่าเพื่อน โต้งมีไรบอกบูมได้นะ เรามันเพื่อนกัน มีไรให้ช่วยเต็มที่เพื่อน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2413[1].jpg 124K
  • พี่ บอย เสื้อ คอ ปก ซื้อ ที่ ไหน ได้ เนี่ย ไซร์ อัฐ. ......

อยาก มี เสื้อ แก๊ง กับ เค้า บ้าง . ......

เดี๋ยว ไป เดิน ดู แถว ๆ ร้าน เสื้อ ที่ ไนท์ ดู ก่อน เอา โปโล .....

แต่ ที่ ปัก Big-c ใช่ ป่ะ ......จะ รีบ ทำ เสื้อ แก๊ง . .....
  • เอามาฝาก เมืองเลย สักตัวหน่อยครับ สวยน่ารักจัง หมาแดงเนี๊ยะ:015::015::015:
    ไฟล์แนบ
    red1.jpg 99K
  • ลูกหมาชุดนี้ สวยหว่ะ...:017::021::063:
    ย่นซ้า.............:013:
  • มั้ย ดั้ย เงียบ คัฟ...

ฉีดยา ฆ่าหญ้า ยู่ หลัง บ้าน อ่ะ...

มั้ย เชื่อ ดู ภาพ เพิ่ล บูม....55+
    ไฟล์แนบ
    011020101018-small.jpg 44K
  • เออของแท้เลยวะเพื่อน ทำไรก็ให้ระวังนะคับ
    ไฟล์แนบ
    SDC19794.jpg 79K
  • :m109: ประกาศ นะคับ

คืองาน นครปฐม ทางเจ้าภาพ เขาจะจัดแข่ง ชักกะเย่อ กัน และต้องแข่งทุก บูช นะคับ (ใช้จับฉลากเอาคับ)

ให้พี่น้อง พิทบูล พิษโลก ฟิตร่างกาย ให้พร้อมนะคับ

จึงขอประกาศ ให้ทราบมานะที่นี้คับ
  • BADBOY CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | October 1, 2010, 10:20 am
    แหม..แอบชอบลูกสาวพี่เหรอ..พี่ขอประกาศไว้เลยน่ะ..ถ้าใครจะมาเป็นลูกเขย..ต้องหล่อ..รวย...เอาใจเก่ง...สิ่งสำคัญต้องรักหมาเหมือนพ่อแม่มันด้วยล่ะ5555...

**ต้องหัวล้าน ลิ้นกระดาษทราย เป็นตุ๊ดด้วยรึป่าว
  • ใจเย็นคับ น้าผี แซวกันเล่นคับ

:o030::o030::o030:
  • ตามมาหลอกกูถึงบ้านเลยนะ อีตุด มรึงจับสำเนียงการพิมไม่รึไงไอ้ควายเอย เมียกรูเป็นคนพิม ไอ้ผีตุด กูไม่กลัวมรึงหลอกอีตุด กูชื่อความดีอย่างไงก็เอาชนะ ผีชั่วๆๆอย่างมรึงได้โว ใครจะกัวก็กัวไปผมไม่กัว ผีดีก็หน้าเคารบ ผีอย่างมรึงกูคนหนึ่งระที่ไม่คบ อีตุด แล้วที่มรึงไถเงินผู้หญิงไปซื้อหมานะ ดีตายห่าแล้ว อีตุด กูอารมดีๆๆอยู่ ไปอวยพรวันเกิดเฮียเหลียงมา กัมมาแม่งโดน อีตุดหลอกเลยเวณจิงๆๆ
  • :o015:ผมขอบอกไวเลยนะคับพี่น้อง ผีดีผมกัว แต่ผีชั่วๆๆผมไม่กัวคับ:o015:
  • เราไม่ได้ทำไรผิด ชมหมาคนอื่นก็บอกว่าเลีย แซวกับก็บอกไม่ มัวแต่กัวก็ไม่ต้องทำไรกินแล้ว ขออ่างอิงถึง ป๋ามาคหน่อยนะคับ ขนาดป๋าป็นเจ้าของเวป ยังโดนเลยนับประสาอะไรกับพวกเรา ทำดีไม่ต้องกัวใครว่า ชื่อพี่ ใครจะว่าเลียก็ปล่อยมันไป อารมดีก็เงียบไม่เห็นมันไป แต่อารมเสียก็ว่ากันไปคับพี่น้อง อย่างเฮียเหลียง หรือใครๆๆ ที่เป็นผู้ใหญ่ในวงการ เขายังไม่สนเลยแต่ที่สำคัณ ต้องทำด้วยใจคิดไรพูดไปอย่างนั้น ไม่จะอยู่สังคมไหนไม่มีใครชอบคน...โกหก...เอาเปลียบ....ตะรบตะแรง...หน้าว่ายหลังหลอก...หลอกลวง....หลอกใช่....
    ...และที่สำคัณมีสำมาคาระวะกับผู้ใหญ่....อยู่ที่ใน...สังคมไหน...ประเทศไร..ก็อยู่ได้
  • :m090:......สวัสดี ค๊าบ พี ๆ

วัน นี้ ฝน ตก อีก แล้ว เนาะ เปียก เลย วัน เนี่ย

วัน นี้ ผม ว่า เข้า ไป บ้าน พี่ บูม ไม่ ได้ แน่ เลย ....

พี่ โต้ง ฉีด ยา ฆ่า หย้า อยู่ หรา ค๊าบ เคื่อง แบบ เท่ ดี เนาะ ......