ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ผมพาไปหาหมอที่วัดไผ่ตันมาครับ หมาผมเปนขี้เรื้อน หนักเลยไม่รู้ว่าจะหายรึป่าว แย่จัง ส่วนใหญ่จะหายรึป่าวอ่ะครับ
  • ยังไงก็ขอให้หายไวไวนะครับ...เอาใจช่วยครับ
  • หายครับ 6 สัปดาห์ กินยาตามหมอสั่ง อาบน้ำด้วยแชมพูฆ่าไรเรื้อน หายแน่นอน ทนนิด
  • โทษที ส่วนตัวแนะนำว่ายากินนั้น ช้ามาก
    แนะนำใช้ยาฉีด Ivermac ดีกว่านะ เห็นผลเร็วกว่า
    อีกอย่าง ยาฉีดเหมาะสำหรับสุนัขที่ป้อนยายากด้วย
  • โทษนะครับ แชมพูของอะไรด๊อ่ะครับ แนะนำยี่ห้อหน่อยครับ ผมจะไปซื้อ ผมไม่รุ้ไช้ยี่ห้อไรดีครับ

ส่วนเออคนที่เคยพาน้องหมาไปหาหมอที่ ซ.วัดไผ่ตัน อาการน้องหมาหนักมั้ยครับแล้ว คือต้องไปทุกอาทิตเลยไช่มั้ยครับ ยังไงช่วยบอกทีครับ
  • หมาหนูพึ่งหายค่ะเป็นขี้เรื้อนเปียกอยู่บางซื่อนี่เองโทรมาได้
  • รูปก่อนหลังค่ะ เพียงแค่เวลา 1 เดือน
    ไฟล์แนบ
    01-04-09-022455.jpg 55K
    27-08-10-121128.jpg 50K
  • ทำยังไงอ่ะครับ ช่วยบอกทีหายอย่างงี้ก็น่ามีลุ้นแต่ของผมเปนเยอะอ่ะครับ อยู่แถวสุทธิสารครับ