ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • อ้ายโต้งชุดเท่วะไอ้เวง......

ห้าๆๆ...
  • พี่ บอย จัย เย็นๆๆ คัฟ พี่...

อัฐ พี่..ต้อง รัด กุม คัฟ...55+
  • ใจเย็นๆกันดีกว่านะคับ

ยังไงเราก็คนเลี้ยงพิทเหมือนกัน อาจจะมีการไม่พอใจกันบ้าง หรือไม่เข้าใจกันบ้าง

เรามาช่วยกัน พัฒนาพิทบูลของบ้านเราให้มันเทียบเท่าที่อื่นเขาดีกว่าคับ เราทะเลาะกันไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้นหรอกคับ พี่น้อง

ผมก็ขอโทดน้า ผี แทนพี่ชายผมด้วย พี่ชายผมก็ไม่ได้ไปด่าใคร ถ้าไปด่าเขาผมจะว่าพี่ผมเองคับ

พี่ผมมีเจตนาดีกับคนอื่น แต่อาจจะขวางหูขวางตา น้าผี อยู่บ้าง ก็ให้น้าผี ปล่อยผ่านนะคับ (เราคนไทยด้วยกันทั้งนั้นคับ)
  • >>>>>โต้ง ชุดนี้หรอวะที่ไปขโมยมะม่วงที่คลองขอนแก่น เค้าตามจับกันอยู่ รีบทำลายหลักฐานด้วยนะ ฮา.................ๆ
  • ลูกอาก้าแห้วไปแล้วครับพี่บอย ไว้รอแม่รายต่อไปเน้อ เสียดาย
  • มาฟิตกล้ามกันดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_8580_resize.jpg 124K
    IMG_8584_resize.jpg 124K
  • พี่บอย รมณ์เสียมัยว้า.........
    ปล่อยคุณผีไปเหอะ...........จิ๊บๆ
  • พี่ออม ลงรูปแต่บอมเบ ละ ชานิ ล่ะ.....
    งอลละนะ...ถ้าไม่ลงรูป
  • อรุณสวัสดิ์ ตอนตี ห้า ครึ่ง.............
    ไม่ใช่ว่าตื่นช้าวววววววววววว..............
    แต่ยังมะได้นอลลลลลลลลลลลลลล.............ฮิ้ววววววว.........
  • ปัย สภา มา หรา คัฟ พี่ หล้า.....คริ๊ๆๆ
  • เออวะโต้งพี่หล้าไปสภามา.....

ห้าๆๆๆ
  • ฮ่าฮาฮา.....พี่ หล้า ไป สภา มา กับ ใคร ?(ประธานยังไม่ตื่น)

กิน ข้าว ด้วย น๊ ค๊าบ พี่ ๆ เช้า แล้ว พรุ้ง นี้ อาบน้ำ เด็ก ๆ แต่ เช้า เลย เนอะ (มี นัด)

พี่ หล้า ไป ไหน๊ มา เล๊า ถึง ไม่ ได้ นอน อย่า บอก น๊ ที่ สภา มี มิตติ้ง ชมรม (คน รัก เมีย แห่ง ประ เทศ ไทย)
    ไฟล์แนบ
    HISTORY02545[1].jpg 52K
  • ไอ้เลว
    http://www.clipmass.com/movie/735527474243036
  • ชานิ....หมามีไขมัน
    พิดโลก น่าจะมีสถานที่พบปะแลกเปลี่ยนหรือรวมตัวกันสักวันใน1อาทิตย์ พาหมาออกกำลัง ทำกิจกรรมเช่น สปริงโพ ลากน้ำหนัก จะดีกว่าไหม? ยิ่งตอนนี้มีโครงการดีๆมานำเสนออยู่ด้วย จะได้เป็นตัวอย่างที่ดีสำหรับผู้ที่เริ่มสนใจต่อไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_8583_resize.jpg 110K
  • ก็น่าจะดีเหมือนกันนะครับ พี่ออม:063::063::063::063::063::063:
  • เพื่อนบ้าน พิดโลก พิทบลูเลย ไปล่องแพกันก่อนนะวันนี้ (เข้ามาทักให้พี่ๆน้องๆอิจฉาเล่น):013:
    ไฟล์แนบ
    H2.jpg 103K
  • >>>>>วันนี้ไครว่างๆมาได้เลยนะคราบพี่น้อง ห้วยกะทิง...............................
  • วันนี้ผมไปก่อเรื่องแล้วพี่น้องพร้องเรา

ไอ้เหี้ยที่มันโกงหมาพี่บัง มันเอาหมาลงผสมอีกแล้ว มันเสียชื่อคน พิษโลกคับ ผมยอมไม่ได้

เราทำกันมากว่าจะมีวันนี้ได้ ไม่ยองให้ไอ้เกรียนมันมาทำให้เราเสียแน่นอน

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น คนดีควรสรรเสริญ คนจัญไร เหยียบมันให้จม
  • เย็นไว้ ไอ้น้อง................
    อย่าเพิ่งวู่วาม.......................
    ใครทำไร เด๋ว มันก็ได้รับผลกรรมเองแหละ
    ตัวอย่างก็มีให้ดู..เย็นไว้ดีแล้ว
  • หรอ จ๊ะ
  • จร้า...........
  • อารมดีนะพี่แมท
  • พี่ศักดิ์นะไม่ใช่แมท
  • บูม จัย เย็นๆๆ เพื่อนๆ..

ซันนี่ แจ่ม มากๆๆ....
  • พี่ ศักดิ์.....

น้อง คิ ฮอด...
  • ไรกันพี่น้อง.......

ใครมาป่วงกระทู้อีกแล้วหราจ๊.......ใจเยนไว้

ห้าๆๆๆ.....
  • หมา แดง เจ๋ง สุด แร๊ว คัฟ...

ว่า ป่ะ....บูม!!

ซันนี่....สวย ว่ะ....

มั้ย รู้ ว่ะ.....สง สัย กรู จะ ชอบ....55+

ขอ น๊าๆๆ...
  • ได้เลยโต้ง ตามที่คุยกันเลย คับเพื่อน

ใจเย็นๆกันเพื่อนๆทั้งหลาย อีกไม่นานคับอีกไม่นาน

ได้มีแดงๆมาเล่นกันแน่คับ ของเรามันเป็นเลือดที่ชิดมากๆเพราะ เลือดของพ่อหมาชุดนี้ เป็น ลูกไทเกอร์ ของป๋ามาร์คับ คับ

หรือใครจะรอชุดเตี้ยๆก็อีกพักใหญ่ๆนะคับ (ไม่รู้จะรอกันได้เปล่านะ)
  • วันพรุ้งนี้แล้วนะคับพี่น้อง ที่พวกเรานัดเจอกันจำได้บ๋อ
  • งง
    ไฟล์แนบ
    31824_1430884325171_1024758887_31283894_1035081_n.jpg 55K
  • งง ไรอะ วันนี้พี่มีเครื่องฟิตหุ่นหมามาโชว์ เอาไว้ฟิตไอ้ แอล ขอบอกบึกแน่คับ น้ำหนัก 6 ก.ล คับแล้วก็ปล่อยมันวิ่งเล่นมันจะไม่รู้สึกถูกบังคับ เหมือนใสชุดลากคับคิดเอง ขำๆๆ
    ไฟล์แนบ
    147.jpg 97K
    26.jpg 95K
    3.jpg 87K
  • นายแบบ
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 56K
    02.jpg 74K
  • เข้าใจทำ สุดยอดเลยท่านบอย
  • ดูหน้า ไอ้แอล แล้วสงสารมันคับ

มันคงงงเอาอารายมาส่ายห้าย หนูวะ หุหุหุ

แจ่มพี่ เดียวขอยืมหน่อยนะ จะเอาหมาฟิตหมาแดง ที่บ้าน เพื่อจะได้เป็นนายแบบ ปฎิทิน กับเขาบ้าง

วันนี้สั่งยางรถไถ ฟอร์ด มาแล้ว เดียวให้หมาผมลากคับ ยางรถกระบะหรือสิบล้อมันจิ้บๆคับ (เล็กๆไม่ใหญ่ๆชอบ)
  • เฮ้ย พี่บอยระวังตำรวจ ค้นนะพี่ แม่งเหมือน แท่งยาบ้าฉิบหายเลยพี่

ประหารเลยนะพี่ ยาเยอะขนาดนั้น ฉึกฉึกๆ
    ไฟล์แนบ
    6d5307101803a012.jpg 30K
  • โอ้ยยยยย หิว....
  • TAK PITBULL CLUB แวะมาเยี่ยมเยือนพวกพี่ๆ พิทบลูพิษณุโลกค้าบ
  • เออ.....ใช่ เลย พี่ เหมือน มาก เลย

ปล่อย เท่า ไหร่ บอก น้อง มั่ง ดิ (แถว ละ 2000 ป่ะ ล่ะ)(เม็ด ละ 200 ไหม) รา คา กัน เอง

หรือ ว่า (แถว ละ 3000 บาท)(เม็ด ละ 300 ล่ะ)กำ ไร เกิน ถ้า ขาย ยัง เงี่ย

55555555555555555555555555+ พรุ้ง นี้ ผม ไม่ เดิน ใกล้ ไอ้ แอล แล้ว เดี่ยว โดน ค้น 55+....

ถ้า ไม่ มี สี น้ำ เงิน ค่อย ยัง เย็น นิด ๆ

อัน นี้ มี สี น้ำ เงิน แถม ยัง พัน สก๊อต เทป ขุ่น สี เหลือง อ่อน อีก ใช่ เลย (เอ เยี้ยน มัก รู้ ดี "พี่บูม")
  • ไอ้พวกนี้หาคุกมาให้พี่อีกแล้ว
  • 55+

จิงๆๆ พี่ บอย!!!

2200 พอ แร๊ว มั้ง....55+
  • :o003:ไอ้นี้อีกคนและ 1800 พอ:o003:
  • นอนแล้วเดอ พรุ่งนี้เจอกันคับน้องๆๆ
  • เล่นทำซะเหมือน หุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    red.jpg 119K
  • ยามเช้าแสนสดใส......

เย็นเจอกัลเน้อพี่น้อง.........
  • เข้ามาทักทายและขอบคุณ น้องบูมและท่านประธาน ที่ห่วงใย และรู้สึกโกรธแค้นเมื่อคนในจังหวัดของท่านมาคดโกงพี่น้องและผองเพื่อนของท่าน สำหรับผม เงิน 40000 มันคุ้มค่ามากๆ ถ้าแลกกับคนคนนึง ...... ทุกครั้งที่เสียอะไร ก็มักจะต้องได้อะไรมา ครั้งนี้ผมได้พวกคุณมา ถือว่ามีค่าที่สุดแล้วครับ

....................................................................................................................................

ป.ล. อยากจะออกความคิดเห็นกับอุปกรณ์ประดิษของท่านประธาน

ท่านเอาน้ำหนักไว้ใต้ท้องสุนัข โดยผ่านแรงยึดจากสายรัดอก ... สายรัดอก จะไปรัดที่บ่า และหลัง น้ำหนักของสิ่งที่ถ่วงอยู่ จะไปตึงที่สายสองเส้นบนหลัง

ถ้าสุนัขใส่นานๆ กระดูกสันหลัง และบ่า อาจจะมีปัญหาได้ เพราะน้ำหนักมันไม่กระจาย มันจะไปทิ้งที่กระดูกสันหลังและบ่ามากเกินไป

ถ้าท่านเปลี่ยนเอาน้ำหนัก มาใส่ขึ้นบนหลัง และกระกระจายน้ำหนัก เอาสายรัดที่อยู่ด้านบน ไปรัดใต้ท้องแทน จะดีกว่ามาก สุนัขจะได้ กล้ามเนื้อขาหน้า ขาหลัง บ่า มาครบครับ ใส่นานๆก็ไม่เป็นไร

ถ้าเปรียบกับคน เหมือนคนแบกกระสอบข้าวสาร เอาไว้บนหลัง สิ่งที่กรรมกรได้มา มีบ่าที่ใหญ่ กล้ามเนื้อขา และ แขน มาครบครับ

กลับกัน ถ้ากรรกร เอาข้าวสาร ร้อยเชือก มามัดไว้ที่หลังกับคอแล้วแล้วเดิน มันจะได้ความเจ็บมากกว่า เพราะน้ำหนักมันไปลงไว้ที่เชือกสองเส้น

แต่ที่สุดก็แล้วแต่ ขอคาราวะ สิ่งประดิษย์ของท่าน ผมเองเอาปัญญาแค่หางอึ่งมาแนะนำ ไม่รู้ว่าเอามะพร้าวขายสวนหรือปล่าว เคารพท่านเสมอ

BIGBUNG BUFFALOBLUE KENNEL:020:
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 74K
    013.jpg 56K
  • ป๋า บัง พูดสาระล้วนๆคับ

ขอบคุนคับที่ ป๋า บัง เข้าใจความรู้สึกของ ผมกับ พี่บอยคับ ขอแค่ ป๋า บอกคำเดียวถึงไหนถึงกันคับ
    ไฟล์แนบ
    31824_1430884325171_1024758887_31283894_1035081_n2.jpg 55K
  • ไอ้ แมก ปัจจุบัน แค่ 2-3 วันนะเนียดูบึกขึ้นเยาะเลยเดอ และเดียวจะลองเอาไปแก้ไขนะคับ ท่าน บัง
    ไฟล์แนบ
    00000000000000.jpg 93K
    แมก12.jpg 115K
    แมก22.jpg 115K
    แมก32.jpg 93K
  • เปลี่ยนสีแล้วคับ เดียวเขาจะหาว่าให้หมาส่งของ เสียวะ
  • คุนจะเปลี่ยน อย่างไร มันก็ไม่ได้หนีคำว่า หมาส่งยาเลยคับ

ผมว่า ป๋าบัง พูดถูกทุกประการคับ พี่บอย เปลี่ยนดีกว่านะคับ

:o001:พี่หล้า จะเข้ามารับกี่โมงคับพี
  • ขอบคุณท่าน บัง มากคับคนเราบ้างที่ก็ไม่ได้ชุกคิดคับ ต้องมีคนคอยเตือนสติบ้างคับ จะรองเอาไปทำดูคับบบ ท่าน