ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ที่พี่บัง บอกมามีเหตุและผล....ความน่าจะเป็น เยี่ยมมากครับ..:m001:.

.......................

พี่น้องพิดโลก วันนี้เรามีนัดกันเด้อ อย่าลืม ประมาณ 4.โมง ครึ่ง เราจะไปจูงหมาเดินเล่นกัน:o001:

คลองขอนแก่น รับปากแล้วต้องมาให้ได้นะ อย่า ป๊อดนะเว้ยยยยยยยยย........:o037:
    ..............
    วันนี้อย่าให้ฝนตกเลย สาธุ..........:o045:
  • ผมถาม คุนพี่หล้า ว่าจะมารับ พิทบูล คลองโคกช้าง กี่โมงคับ

กรุณาตอบอะไรให้มันตรงประเด็นคับ ฝากแค่นี้คับ ฉึกฉึก หุหุ
    ไฟล์แนบ
    151.jpg 36K
  • ตื่นมาคุนไม่ได้ดูท้องฟ้ากันมั่งหรือคับ

แม่งครึ้มแต่เช้า คิดในใจวันนี้จะไปได้หรือ พยายามดูข่าวบ้านเมืองกันมั่งนะคับ

เป็นห่วงจิงๆเลย ฝากแค่นี้คับ
    ไฟล์แนบ
    30080_110955038950235_100001072187943_71394_3335147_n.jpg 65K
  • 4 โมงเย็นพี่เข้าไปรับ กลุ่มคลองโคกช้างนะครับ
  • บูม+พี่บอย ผมรู้ละว่าบ้านคนชื่ออาร์ต อยู่ไหน
    ผมรู้จัก เคยไปคุยกะเขามานานละ
    มีหมาชื่อโคอี้ เขาบอกมาซื้อมานานแล้วยังไม่ได้ใบเลย
    แม่งโกงเขามานี่เอง
    แต่บ้านแมร่งรวยโคตรเลยนะ...ไม่น่าเป็นคนแบบนี้เลย

ที่รู้จักไม่ใช่อะไร เคยขับรถไปกินข้าวแถวชานเมือง เห็นบ้านหลังนึงเลี้ยงพิท
    เลยเข้าไปถามดู เลยรู้จัก ก่อนกลับยังขอเบอร์เขามาเลย
    เอางัยดีฟะ...เด๋วเย็นนี้คุยกันดีกว่า

...............
  • สวัสดีพี่ๆๆๆ พิทบูลพิทโลกครับ
  • ดีคับ เพื่อนเมืองเลย
    ไฟล์แนบ
    พี่ศักดิ์+คลอง.jpg 87K
  • จัดอย่างเดียว ใครเอากับผม ว่ามาเลย

มึงเจอกูแน่ ของขึ้นวะพี่ พาผมไปหามันเลยพี่ว่างวันไหนจัดให้หนัก

ไอ้อาร์ท มึงทำ พี่กู

พี่น้องเจ็บ ผมก็เจ็บ
  • ใจเย็นบูม.......ผมว่าบางครั้งการใช้กำลังมันก้อไม่มีผลกับคนบางประเภท.....

แต่ผมว่าการลงโทษทางสังคม....พูดง่ายคือไม่คบ ไม่คุย ไม่เสวนา ใครจะไปคบหาก้อให้ข้อมูลเค้าว่าหมาไม่มีใบ....

อย่างนี้น่าจะไม่ผลกว่า......เอาประสบการณ์ตัวเองเวลาเมียงอนอ่ะ....มันไม่พูดนี่โคตรอึดอัดเลย
  • ของขึ้นรึไงจ๊ะนายบูม..
  • ขอบคุน ป๋า บาส ที่เตือนสติคับ:o030:

พี่สัก ก็ ฮาได้ตลอด น้องกำลังจะไปออกศึกพี่:o051::o052:
  • >>>>สวัสดีคราบพี่น้อง คือผมขอเตือนน้องสักหน่อยเดี๊ยวจะไปกันใหญ่ เที่ยวบินมีไว้ฝึกหัดบิน ฝึกให้มากนะ ปืนมีไว้ยิงไม่ใช่ถือ จับ

แต่ระครั้งมันคือชีวิตคน แล้วคุณเตรียมรับผลกรรมที่คุณก่อขึ้นมา นั้นไม่ใช่คุกนะเด็กๆน้อง แต่เป็นกรรมที่ติดตัวคุณไปจนตาย จงสนุกกับ

ชีวิตทุกๆวันมันคือกำไรชีวิตคุณ...............................ขอบคุณคราบ.
  • ขอบคุน พี่เต้ มากๆคับ

ไอ้ผมก็พูดไปงั้นๆละคับ หุหุหุ

ถ้าพี่ๆ ว่าไม่ดีผมก็จะไม่ทำคับ แต่บางอย่างมันก็เหตุและผลคับ
    ไฟล์แนบ
    27982_2.jpg 50K
  • เวอชั่นใหม่ ปล.ขอบคุณที่ให้ขอคิด
    ไฟล์แนบ
    152.jpg 118K
    210.jpg 105K
  • ขอยืมให้ LEO ลองใช้หน่อยดิท่านบอย
    ไฟล์แนบ
    07072010019.jpg 100K
  • พี่แมคถ่ายรูปน้องของซาร่ามาให้ดูหน่อยนะอยากเห็นล่ะว่าโตขั้นหรือยัง
  • พี่ อ่าน ที่ พี่ หล้า พิมพ์ ไว้. ......!!~

(อย่างนี้น่าจะไม่ผลกว่า......เอาประสบการณ์ตัวเองเวลาเมียงอนอ่ะ....มันไม่พูดนี่โคตรอึดอัดเลย)

"อัฐตอบ":....เออ ว่ะ พี่ แม่ง โครต ๆ โดน เลย ชอบ ๆ ผม พึ่ง คิด ได้ เพราะ ประ โยค เนี่ย แหละ

เวลา ทะเลาะ กัน นะ แม่ง เรา ถาม อะไร ไป แม่ง ทำ เป็น หยิ่ง ไม่ คุย กับ เรา โห่ ความ รู้ สึก ตอน นั้น

แม่ง โครต ๆ อึด อัด ใจ เลย จะ ตบ จะ เตะ แม่ง ยัง ไง ก็ เมีย แต่ พูด กับ มัน มัน แม่ง ตอบ คำ เดียว (กูไม่รู้)

..........."อย่าง เนี่ย ใช่ เลย อาร์ท ตัว แม่ รอ อารมณ์ มัน เย็น ก่อน แล้ว ค่อย มา เคลีย กับ มัน"............

222พี่ หล้า เข้า มา รับ เด็ก โคกช้าง 16.00 น. ใช่ ป่ะ ล่ะ อัฐ ไป รอ บ้าน พี่บูม เนอะ222
  • จัดให้เลย
    ไฟล์แนบ
    03102010061.jpg 86K
    03102010060.jpg 83K
    03102010059.jpg 86K
  • อยากเห็นหน้าชัดๆๆน่ะได้มั๊ยค่ะ..
  • พี่แมคตั้งชื่อว่าอะไรค่ะ..จะเรียกถูกล่ะ..โตขึ้นเลยน่ะอีกหน่อยคงหล่อเท่าลีโอแน่ๆเลยล่ะ..ซาร่าก็กินน่ะแต่บางทีมันชอบหวงตัวไม่ให้ใครจับเลย..เลี้ยงง่ายมาก..แต่พอลล่า..หนูจะบอกพี่แมคเลยน่ะ..ตัวนี้สุดยอดแล้วกินได้ทั้งวัน..ไม่เลือกด้วย..2ตัวนี้ชอบนอนกอดกันทุกคืนเลยน่ะเห็นแล้วน่ารักทั้งคู่เลย..และแอลก็เหมือนกัน..เชื่อมั๊ยวันที่เอาแอลมาเลี้ยงวันแรก..แอลไม่ชอบเดินหรือวิ่งเลยน่ะดูเหมือนมันกลัวอะไรสักอย่างหนึ่งนะ..จนมาอยู่กับหนูได้เดือนหนึ่งแอลขยันวิ่งไปทั่วเลย..ฉลาดมาก..เชื่อเจ้าของได้อย่างดี..เวลาเรียกชื่อมันมันจะหันหาเจ้าของเลยนะ..เรื่องกินของแอลบอกได้คำเดียวก็เหมือนพอลล่านี้แหละ.
  • ถ่ายจากมือถือเลยได้แค่นี้
    เดี๋ยวหากล้องเจอจะจัดให้ใหม่ เข้ามีชื่อว่า CIVAS
    ดีแล้วที่เข้ารักกันดี แต่อีกหน่อยต้องแยกกันนะไม่งั้นหน้าตามันจะเละ
    ฟันขึ้นใหม่มันคมมากนะ
    ส่วนแอล จัดหนักได้เลยทั้งกินและออกกำลังขุนให้เยอะๆ
    งานนครปฐมจะได้มีถ้วยกลับพิดโลกหลายๆใบ
  • เอามาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    031020100622.jpg 59K
  • เฮ้อ.......ไม่มีหมาเด็กมาโชว์กะเค้าบ้างก้อแล้วไป.........
  • พี่บาส ไม่มีหมาเด็กไม่เป็นไร เอาเด็กมาโชว์ก็ได้พี่ คริ คริ......:o003:
  • ท่านประธาน มะไร จะลงรูปละคร้าบบบบบ......รออยู่นี่...
  • พี่เต้..คมได้อีกนะพี่.........:m001:..
    :m001:
  • เก็บกดมาจากไหนครับบอมเบย์......เอ้ยนายหล้า.....

ตอนนี้ปล่อยเค้าโชว์กันไปก่อนเดี๋ยวอีก 2 3 วันเราเอาของเราออกมาบ้าง.......

แล้วจะรู้ว่าความยับมันเป็นยังไง อิ อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    20092010045.jpg 104K
  • :017::017::017::013::013:
  • :m005:.....นั้น อ่ะ ดิ เมื่อ ไหร่ จะ ลง รูป น้อง ๆ เค้า รอ ดู กัน อยู่ เนี่ย ประธาน บอย

แล้ว อย่า ลืม รูป ผม ด้วย นะ อุส่า เก๊ก ซ๊ หล่อ เลย 55555....
    ไฟล์แนบ
    100_1624[1]2.jpg 75K
  • พี่ หล้า ขอบ ใจ มาก เลย พี่ อุส่า เป็น พา ละ เข้า มา รับ น้อง ๆ เด็ก โคกช้าง

สุโก๊ย เลย อ่า รถ พี่ หลุม ไหน๊ หลุม ไหน๊ เก็บ หมด เลย อ่า ตู้ม ตู้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ 555555+

ว่า แต่ ว่า รูป ใคร น้อย สุด น๊า ส่ง สัย จะ เป็น มือ กล้อง จาก ประเทศ นอก หรือ ป่าว ค๊าบ
  • จะไม่ให้รถพี่แป้กได้งัย
    นอกจากหมา 3 ตัว ยังมีช้างอีก 2 เชือกอีก..+ กับรถโหลด จะเหลือรึพี่น้องงงงงงงงง......
    พรุ่งนี้จะไปดีดขึ้น 1 นิ้วแล้ว ไม่งั้นไปไหนมาไหน ลำบาก (น้องๆ)หว่ะ สงสารตูดพวกเราน่ะ คริ คริ
  • >>>>น่าเสียดายไม่ได้ไปจูงสุนัขด้วย โอกาศหน้าเจอกันคราบพี่น้อง นายหล้าจัดรูปสวยๆมาซะดีๆ แต่คิดว่ารูปสวยๆจะอยู่กับพี่บอย

มากกว่า ฮา....................ๆ
  • พี่บอยตื่นแล้ว จัดรูปด่วน..........
  • อ้าวนายกมาไวแท้ๆๆ....

ห้าๆๆ......
  • เพื่อนคี ก็ไวไม่แพ้กันนะคับ หุหุ

ไม่เป็นไรคับ พี่เต้ อีกไม่นานเราก็จะรวมตัวกันครั้งใหญ่แล้วนะคับ คิดถึงเสมอคับ

เมื่อวานถือว่าเราทำสำเร็จไประดับหนึ่งคับ ขนาดวันทำมะดาคนยังสนใจหมาเราไม่น้อย (ดีใจคับ)

รักและคิดถึง พี่น้องเราทุกคนคับ
  • โอ้ย.....วัน นี้ ไป ไหน ดี เนี่ย ว่าง ๆ จัง เลย อ่า

จะ เข้า ไป หา ใคร ดี น๊า แต่ ตอน (13.00 น.) ต้อง ไป รับ แม่ ที่ เฉลิมขวัญ. ......!!~

ว่า แต่ เมื่อ คืน นี้ ไม่ มี ใคร เมา เนาะ เพราะ ว่า เบืยร์ แค่ นั้น เอา มา เกา คอ เฉย ๆ ฮ่าฮาฮา ......!!~

อืม พี่ บอย วัน นี้ อัฐ ว่า จะ เข้า ไป นั่ง เล่น กับ พี่ ประ มาณ (12.00 น.) ว่าง ป่ะ ล่ะ ถ้า ว่าง เดี๋ยว เข้า ไป ........!!~

เมื่อ วาน กลับ มา หลับ เป็น ตาย เลย อ่า (หมา) นะ ไม่ ใช่ อัฐ ฮ่าฮาฮา. ....!!~
    ไฟล์แนบ
    973[1].jpg 91K
  • ไปกินเหล้ากับพี่มั้ยไอ้น้อง..555
  • อ้าว แทนที่จะชวนกันไปทำบุญ ดันชวนไป....
  • พี่บอยคับตอนเย็นเจอกันคับ
    อยากได้หมามากๆๆ
    5555
  • ปัย ทำ บุญ ดี กว่า....

พี่ ศักดิ์ สบาย ดี มั้ย คัฟ..
  • ไปทำบุญนี่ปล่อยโค รึป่าวโต้ง..ถ้าใช่ก็ไปกะพี่มาร์คเลยดิ..ทางเดวกานนนนนนนน........คริคริ.....
  • พี่ศักดิ์...นี่เมาตาหรอดดดดด..........
  • เหอะๆๆ........

ผมว่าไปประชุมสมาคมเราดีกว่าพี่หล้า

ว่าที่ไหนดี ที่ไหนเด็ด.........จะด้ายชวนพี่ๆน้องๆ

ไปกระเราด้วย.......กร๊ากๆๆ(ท่านนายก):o023::o023::o023:
  • ฮ่าฮาฮา.....!!~

ปล่อย (โค) นี่ ใช่ (โคโยตี๋-KOYOTY) หรือ ป่ะ ค๊าบ :m045::m045::m045::m045:

:m055::m055::m055::m055: พี่ คี เมื่อ วาน เมา หรือ ป่าว น๊ เห็น ตึง ๆ

พี่ หล้า วัน นี้ ไม่ ไป ทัม งาน หรอ จร้า ท่าน ประธาน คน รัก เมีย .....:m046::m046::m046::m046::m046:

:m006::m006::m006::m006: พี่ บอย ว่า นี้ คึก จัง ลง รูป แต่ เช้า เลย นะ ค๊าบ

:m005::m005::m005::m005: ว่า แต่ วัน นี้ พี่บูม ไป ไหน เนี่ย ไม่ เห็น เข้า มา ใน กระทู้ เลย เนาะ

:m003::m003::m003::m003: พี่ โต้ง อย่า ลืม อีเมล HI5 ด้วย อัฐ ขอ (เมื่อ คืน กลับ บ้าน ดึก ป่ะ น่ะ ฮ่าฮาฮา"ตีหรี่ ป่าว:m102:")
  • ratchanajan@hotmail.com

จัด ปัย คัฟ น้อง อัฐ..
  • >>>>จูงสุนัขครั้งหน้า บูมพี่ขอมีสาวๆมากกว่านี้นะ.....................
  • >>>>คีเมียไม่มาทำหื่นเลยนะน้องรัก.....................55
  • มะ วาน สาว เยอะ มากๆๆ...

แต่ เรา มั้ย รู้ สึก สน จัย เลย..

เพราะ ถ้า สน..........เค้า ก้อ คง มั้ย สน เรา แน่..55+
  • :024:@ BADBOY ขอบคุณน่ะค่ะพี่บอยที่เปงธุระให้
  • จัดไปคับ พี่เต้ เมื่อวานถือว่าประสบความสำเร็จมากคับ

การที่เราพาหมาไปเดิน มันได้เปลี่ยนความคิดที่คน มีต่อพิทบูล ได้ดีเลยละคับ
    บางคนกลัวและเราบอกว่ามันไม่ดุอย่างที่คิดเขาก็กล้าที่จะเข้ามาถ่ายรูปเข้ามาพูดคุย คับ

มีพิท มีเพื่อนคับ