ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :016:REDJURGUAR COMETO THE RUNWAYPIT KINGKAEWZONE
    ไฟล์แนบ
    IMG0373A.jpg 23K
    IMG0371A.jpg 22K
    IMG0370A.jpg 20K
  • หมานอกหรือเปล่า พึ่งนำเข้ามาหรือไร หมาสวย แต่คงแก่แล้วนะ เท่าที่ดูหน้า ตา เตี้ย ลำ กร่างดีเลย
  • สวยโดนใจมาก:063: นานๆจะได้เห็นสักตัว:067:
  • สวย ดี น๊ ค๊าบ ......!!~

หมา เพิ่ง นำ เข้า มา หรือ ว่า ยัง ไง ค๊าบ (ไม่ เคย เห็น เลย).......!!~

แต่ ยัง ไง ก็ ช่าง เหอะ สวย น๊ ค๊าบ กร่าง ดี จิง ๆ เตี้ย ก็ พอ ใช้ ได้ เลย อ่า .........!!~
  • runwaypit อยู่แถวไหนอ่ะครับ
    หมาสวยดี