ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลวอีกแล้ว.....ดูมันทํา จับหมาแควนคอ
  • http://www.clipmass.com/movie/735527474243036

ไม่รู้หมามันไปทำอะไรมานะ ทำโหดเกิน เหมือนกับแควนคอประจาน

ไม่ จีน ก็ เวียดนาม ถ้าจะกินก็ว่าไปอย่าง แบบนี้มันทรมานสัตว์

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

อันนี้ลูกหมา น่าสงสารโดนเจ้าของใจร้ายนำมาปล่อย

http://www.clipmass.com/movie/148415877243004

:m000::m000::m000:
  • มีคลิปที่มันสร้างสรรค์กว่านี้มั้ย

พอดูแล้วก็สงสาร แล้วจะดูให้มันเกิดอะไรขึ้นมา

:m025: :m025:
  • ใช่เห็นในบอร์ดหลายครั้งแล้ว คน ๆ นี้ไม่รู้อะไรนักหนา โพสทีไรก็เห็นแต่หมาถูกทรมาน ถูกทำทารุณ

ถ้าเห็นชื่อนี้ตั้งกระทู้แล้ว ก็ไม่มีอะไรที่มันสร้างสรรคเลย จะทำไปเพื่ออะไร คนอื่นเข้ามาดูแล้วมันไม่ดีเลย

รกกระทู้ รกพื้นที่ ที่คนอื่นจะเอาหมามาโชว์เปล่า ถ้ารักหมาจริง ก็ไม่เห็นต้องแสดงออกด้วยวิธีนี้เลย

หรือว่าอยากดัง
  • ร้อยพ่อพันแม่ครับ แล้วแต่จะคิดครับ

ผมไปห้ามความคิดคุณไม่ได้

และคุณก็คงมาห้ามความคิดผมไม่ได้ เช่นกัน

สิ่งไหนไม่ดีก็ต้อง สื่อ มีคลิปมาแบบนี้อีก ผมก็จะเอามาลงอีก

ผมสงสัยนะ ถ้า พวกคุณ 2 คนข้างบน เจอคนทำกับหมาแบบโหดร้ายทารุน

ผมว่า คุณสองคน คงยืนดู หรือเดินผ่านไปเฉยๆ ใช่มั้ย

นี้แหละสิ่งที่กูสื่อ

ร่วมกันต่อต้านการทารุณสัตว์ทุกรูปแบบ(ทุกชนิด)

http://www.arunsawat.com/board/index.php?PHPSESSID=1ec6745d58eb4b5a867ebae9e4e00f59&topic=5991.0
  • เปิดโลกกว้างหน่อย
    อย่ามัวอยู่แต่ในรูแล้วไม่รู้อะไรเลย

เบื่อพวกขี้อิจฉา เฮ้อ~
  • เอาอีกแล้ว ว่านิดด่าหน่อย ความเห็นไม่ตรงกัน ก้อหาว่าขี้อิจฉา
    กูว่ามูลเหตุของความขี้อิจฉามันอยู่ตรงไหน มึงช่วยอธิบายหน่อย
  • ถ้าคิดไปในแนวทางสร้างสรรค์ ผมว่ามันก็สร้างสรรค์นะคับ ช้วยๆกันเอามาเผยแพร่ให้พวกเราได้รับรู้ของพฤติกรรมมนุษย์ที่ทารุนต่อสัตว์ และช้วยกันประนามรณรงค์ต่อต้านการทารุณสุนัก เอาหน้าไอ้คนที่ทำเรื่องประเภทนี้ออกมาประจารต่อสื่อ และก็มีหลายๆเคสที่เห็นเป็นข่าวว่าไอ้คนที่ทำเรื่องพวกนี้โดนจับขึ้นศาล ก็ซวยกันไปเพราะคริปที่ตัวเองถ่าย นี้งัยครับประโยชน์ที่ผมมองว่าสร้างสรรค์ ผมว่ามีประโยชน์กว่ากระทู้ที่ถามว่า ทำยังงัยให้พิทสู้ ทำยังงัยที่หมาดุ จิงใหมครับ ถ้าน้าผีว่ากระทู้แบบนี้มันชักจะมาลงเยอะขึ้นในเวป ผมก็มองว่าดีแล้วครับที่คนสนใจเรื่องการต่อต้านการทรมารสัตย์กันมากขึ้น
  • ใช่ผีตัวบน พูดถูกมากมาก
    ใครจะไปอิจฉา กูเห็นว่ามันน่าอิจฉาตรงไหนวะ
    หรือมึง 2 คนอยากดังวะทำอย่างอื่นที่จะดังกว่านี้ดีกว่าไหม
    โง่เสือกแล้วเสือกอยากดัง
  • ดูบ่อยๆ จะเกิดพฤติกรรมเลียนแบบ เป็นโรคจิต
  • ผมคงไม่อยากดังเพราะเรื่องแบบนี้หรอก ไม่รู้จะดังไปทำไม

บอร์ดนี้เป็น บอร์ดเสรีครับ ผมยังไม่เห็น เจ้าของบอร์ดเค้าบออกมาด่ามาห้ามผมเลย

ขอยืนยันนอนยันคำเดิมครับ

ร้อยพ่อพันแม่ครับ แล้วแต่จะคิดครับ

ผมไปห้ามความคิดคุณไม่ได้

ฉะนั้น คุณก็คงมาห้ามความคิดผมไม่ได้ เช่นกัน

ช่วยกันสร้างสรรสังคมที่ดี ต่อมนุษย์และสัตว์ร่วมโลกกันเถอะ

ปล.ขอบคุณ คุณ sorajin41 ที่เข้าใจเจตนาของผมครับ
  • อันนี้มาใหม่สดๆครับ

http://www.clipmass.com/movie/779641843243121

ดูมันทำกับแฟนมันดิ
  • ร้อยพ่อพันแม่ครับ แล้วแต่จะคิดครับ
  • ตีความหมายให้ออกสิครับ คำง่ายๆ คนเค้าพูดเยอะเยะ

ร้อยพ่อพันแม่ ความหมายคล้ายกับ ร้อยสีพันอย่าง ร้อยแปดพันเก้า เป็น ภาษาพูด หมายถึง หลากหลาย , ต่าง ๆ นานา

เคยฟังเพลงนี้ไหมครับ

เชียร์ขาดใจ

ส่งใจไปซ้อมฝากใจไปแข่ง
    ชีพจรเต้นแรง
    เชียร์คนเก่งคนไทย
    ***ร้อยพ่อพันแม่***แต่เพื่อเมืองไทย
    เพื่อความยิ่งใหญ่ผูกใจเป็นหนึ่ง
    หน้าที่อาจต่างร่วมทางกันได้
    พร้อมเชียร์ทีมไทย
    สายเลือดเดียวกัน
    ***ร้อยพ่อพันแม่***แต่เพื่อเมืองไทย
    เพื่อความยิ่งใหญ่ผูกใจเป็นหนึ่ง

งั้นสงสัย อัสนี-วสันต์ โชติกุล คงใจคำผิดเนอะ
  • อย่าด่วนสรุปสิ พวกเวรตะไล บั้งไฟ
    หมาตัวนี้ มันอาจจะไปทำผิดอะไรมา ไปกัด พ่อ กัดแม่ กัดลูกหลานเขา
    หรือกัด สัตว์เลี้ยง ทำลายข้าวของมา
    ......ถ้าเป็นอย่างนั้น โดนแค่นี้ยังน้อยไป
    ...
    ถามหน่อยเถอะ ถ้าหมาตัวนี้มากัด โคตะระ เหง้า สักกะหลาด มีง
    มีงจะทำยังงัย ?
    ...
    ทำเป็นมาสงสารน้องหมา รักสัตว์ ไอ่ๆๆๆๆๆ ไขควงเบอร์ 8 ไอ่ๆๆๆประแจเบอร์12
    ไอ่ๆๆๆนีอตเกลียวหวาน ไอ่สว่านหัวหัก
  • ละถ้าพิทบูลของคุณพี่ ไปกัดโครตๆๆ ของคุณละ

สงสัยคงทำแบบในคลิปใช่มั้ย หุๆ พี่เป็นคนรักหมาจริงๆ

ผมไม่อยากจะคิดเลยว่าสภาพหมาที่บ้านพี่ ผีจะเป็นยังไง นี้หรอคนรักสุนัข

ถ้าเป็นผม หมามันผิดจริง ผิดเรื่องร้ายแรง อย่างมากก็ โป้งเดียวให้ตายเลย ไม่ก็ฉีดยา

ไม่ใช่ว่าเอามาแขวนคอ ทรมานมันแบบนี้ หมานะ ไม่ใช่คน หมามันเป็น "สัตว์"

ถ้าคุณดูคลิปนี้แล้ว แล้วมีความรู้สึกตรงข้ามกับหลายๆคน ผมคงไม่จำเป็นต้องมาชี้แจงอะไรกับคุณผีอีกแล้ว

คงรู้ๆอยู่แล้วว่าคุณเป็นคนมีจิตใจแบบไหน

ลองตามเข้าไปดูแต่ละ link ที่ผมลงไว้ก็แล้วกัน

ปล.เชิญด่าตามสบาย ไม่ตอบละ อิอิ เต็มที่เลยพี่
  • อ้าวเพื่อน ผี ๆ ไอ้ห่านี้อยากลองของ มันเชิญด่า มาด่ามาหน่อยเร็ว

ดูซิต่อไปมันจะกล้าตั้งกระทู้อีกไหม

หมามันอยู่ของมันดี ๆ อยู่เสือกเอาพ่อแม่เอาโครตมาเล่น
  • ก็คุณผีตัวข้างบนเสือกไปพูด ถึงโครตเขาก่อนนิ โดนเอาคืนแค่นี้ทำเป็นรับไม่ได้ คนสื่อเขาแค่อยากสื่อให้รู้ว่าสังมของคนบางคนมันก็เลวกว่าหมาบางตัว มนุษย์ที่ได้ขึ้นชื่อว่าเป็นสัตว์ที่ประเสริฐที่สุด แต่ไอ้พวกที่ทำกับหมาอย่างนี้มันก็ขึ้นชื่อว่าเลวอย่างหาที่เปรียบไม่ได้
    ถ้ามันทำผิดร้ายแรงจริงถึงขั้นต้องฆ่าทิ้ง ก็ไม่เห็นต้องมาถ่ายคลิปนี่นา
  • ผมก็ว่าเค้าเอามาโพสมันก็ถูกแล้ว มันยังดีกว่าพวกที่อยู่เฉยๆแล้วไม่ทำอะไร คอยที่จะมาติคนอื่น ไม่ดูตัวเอง อย่างผีบางตัวแมร่ง อ่านยังไม่ทันจะครบเลยพิมพ์ด่ามาแล้วเค้าคงจะสื่อให้เห็นเหมือนพี่ผีข้างบนบอก อย่าลืมสิ พวกชั่วๆแบบนี้โดนจับทำโทษก็เพราะคลิปเลวๆแบบนี้แหละ เหมือนอีเด็กโยนหมาทิ้งแม่น้ำ คุณป้าเอาแมวทิ้งถังขยะ พวกมึงจำกันได้มั้ยหรือพวกมึงไม่เคยที่จะเสพข่าวสารเลย
  • ไอ้ sucker นี่หรือมึงรักหมา
    โป้งเดียว เอาให้ตาย
    ..
    กูว่าในคลิป เค้าอาจจะแค่สั่งสอน มีงดูดีๆ เท้าหมามันยังแตะพื้นได้ กุว่ามันไม่ตายหรอก
    ...
    อ่อ...โป้งเดียวที่มึงว่าอ่ะ มีงมีจริงป่าววะ หรือมีแค่คำคุย
    ...
    สมมุติ หมาตัวนั้นมันไปกัด เมียมีง มีงคงจะโบกแท๊คซี่ ให้เขาเอามันไปปล่อยสินะ เพราะว่ามีงรักหมา
  • โพสน่ะดีแล้ว หลายๆ กรณี คนที่ทำทารุณสัตว์ได้รับโทษก็เพราะ การเผยแพร่ แบบนี้แหละ บางทีอาจไปสะดุดตาผู้มีอำนาจหน้าที่ ที่พอจะจัดการกับไอ้พวกโรคจิตผู้นี้ได้
  • คุณSucKeRคะ โป้งเดียวจัดให้ผีตัวข้างบนได้ไหมคะ เกลียดจริงๆเลยไอ้พวกไม่มีสมองคิดถึงเจตนาของคนโพส มึงดูไม่ออกเหรอว่าหมามันเป็นยังตอนโดนแขวนคอ แม่งกูอยากสั่งสอนมึงแบบหมาตัวข้างบนบ้างเอาไหมล่ะ ไอ้สัตว์
  • นึกว่าใคร คุณที่ชื่อ SucKeR ที่เคยมาด่าเราว่า อีดอก ว่าเราตั้งกระทู้ไร้สาระ
    แต่ไม่ถือสาหรอกนะเพราะดูจากชื่อก็รู้ว่าเป็นคนยังไง
  • ได้อ่านเหมือนกันตอนด่าคุณsyn รู้สึกแย่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17603
  • ขอให้มึงตายวันตายคืนไอ้ครอบครัวจันไร

http://www.clipmass.com/movie/คลิป-พ่อแม่-เชียร์-ลูกให้ต่อยกัน---909736835215726
  • กูเข้าไปดูกระทู้ที่ลิ้งผีเค้าให้มา
    กูว่าก็คงสมควรแล้วแหละที่ให้เค้าด่าว่าอีดอก แมร่ง
    กระทู้เหรี้ยไรมีแค่ จุด .
    จะเอาคง เอาคลิปมาลงมันเสีย ก็ไม่รู้จักแก้ไข
  • CommentAuthorSucKeR CommentTimeSep 9th 2010 | September 9, 2010, 12:44 am
    ผีข้างบน ก่อนจะด่า หัดดูให้ครบ ทำความเข้าใจเจตนาคนอื่นก่อนนะคะ
    อยากจะขำแต่มาอารมเสียเพราะผีเซ้นซิทิฟอย่างคุณเนี่ยแหละค่ะ
    .....................................................................

กูเข้ามาก็ไม่เห็นอะไร ตกลงมึงจะสื่ออะไร อีดอก

เข้ามาไม่เห็นมีไร ยังมาด่าผีอีก

โทษทีนะครับ ใช้คำตรงไปหน่อย

ปล.จะตั้งกระทุ้ไร้สาระเห็นใจคนอื่นบ้าง คนที่เค้าขาย ลูกสุนัข ok ป่ะ ดอก
    .................
    สถุนได้ใจกุว่ะ กวยSucker กุเข้าใจนะที่มีงต้องสูญเสียครอบครัวตั้งแต่ยังเล็ก สันดานมีงเลยเป็นแบบนี้
  • ส่วนตัวผมว่าคำนี้มันแรงเกินไป ผุ้ชายจะด่าผู้หญิง ถ้าไม่ได้โดนอะไรเกินไปจิงๆก็ไม่หน้าด่ากันถึงขนาดนี้

ผมก็เล่นเวปมาหลายเวป สิ่งที่ผมรับไม่ได้ก็ยังรับไม่ได้อยู่วันยังค่ำ คือ นิตหน่อยก็ด่ากันแรงๆ

นิตหน่อยก็ทะเลาะกันแค่เรื่องไม่เป็นเรื่อง ผมคิดว่าการเปิดโลกอินเตอร์เนตผมว่าควรที่จะเอาสิ่งดีๆใส่หัวกันดีกว่า

เอาความรู้ เอามิตรภาพ เอาร้อยยิ้ม มาเพื่อครายเครียจหลัวจากเหนื่อยมาจากชีวิตประจำวันของแต่ระบุคคล
  • อย่าปิดหูปิดตา อย่าใช้อารมย์เป็นใหญ่ อย่าเอาแต่ใจเหมือนเด็ก เรื่องแต่ละเรื่องมันคงไม่ได้ดั่งใจไปซะทุกอย่างหรอกครับ
  • จริงมั้ยคุณผี
  • :m025:บอกตรงๆถ้าผมเห็นทำกะหมาแบบนี้น่ะ
    (แดกตีนอย่างเดียว)
  • CommentAuthorSucKeR CommentTime1 วันก่อน | October 2, 2010, 10:59 am [มีการแก้ไข]
    ตีความหมายให้ออกสิครับ คำง่ายๆ คนเค้าพูดเยอะเยะ

ร้อยพ่อพันแม่ ความหมายคล้ายกับ ร้อยสีพันอย่าง ร้อยแปดพันเก้า เป็น ภาษาพูด หมายถึง หลากหลาย , ต่าง ๆ นานา

เคยฟังเพลงนี้ไหมครับ

เชียร์ขาดใจ

หน้าที่อาจต่างร่วมทางกันได้
    พร้อมเชียร์ทีมไทย
    สายเลือดเดียวกัน

งั้นสงสัย อัสนี-วสันต์ โชติกุล คงใจคำผิดเนอะ

เพลงนี้ก็เพราะดีนะครับ ผมเคยฟังแต่เค้าเปรียบเทียบกับสิ่งดีๆๆนะครับถ้าจำไม่ผิด
    แล้วที่คุณแสดงออกก็บงบอกแล้วถึงอารมณ์ที่รุนแรง ดูอย่างกระทู้ที่คุณไปด่าผู้หญิงอะครับ เจตนาที่คุณเปรียบเทียบมันแอบแฝง

ปล.ขอโทษนะผมก็ไม่ได้คิดที่จะทะเลาะหรือจะมาหาเรื่องไดๆๆทั้งสินครับ
  • สมควรว่ะไอ้ Sucker สงสัยมันคงจะเป็นคนชอบรังแกผู้หญิง

ถึงได้เอ่ยวาจาหมาๆไปด่าผูหญิงเค้า

แล้วไอ้ที่มึงลงคลิปทุกๆครั้ง

หาที่มันดูแล้วสบายตาสบายใจหน่อย

คลิปหมาโดนทำร้ายวันหนึ่ง คลิปที่สร้างสรรค์วันหนึ่ง

ไม่ใช่จะลงด่ะ หมาโดนทำร้ายอย่างเดียว

เว็ปนี้เค้าก็รักหมาหมดทุกคนนั้นละ
  • ไม่รู้จะพูดยังไงดี นอกจากคำว่าไอ้หน้าเหี้ย
  • :013::013::013:คลิปแลกไม่ไหว คลิบ2 อย่างฮ่า 555555 วิ่งกันเกลื่อน อะ
  • โคตร สงสารหมาเลย คนใจร้าย ทำไปได้