ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • พี่บอย จำ พี่ออม ไม่ได้หรือคับ ที่ไปบ้าน เฮียโฟร์ค ก็เคยเจอกันไม่ไช่กหรือคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1249_resize2.jpg 71K
  • เออพึ้งนึกออก จำได้แต่จำชื่อที่โพดไม่ได้
  • >>>>นายหล้า กระเจี๊ยวเด็ก เอิ๊ก......................ๆ
  • พี่ บอย สบาย ดี ไหม ค๊าบ .........!!~:m008:

พี่ บูม ทุก วัน เอา หมา ออก มา เวลา ไหน ..............!!~:m022:

พี่ หล้า พี่ ขาย ที่ ไหน อ่า ใช่ ร้าน พี่ หรือ ป่าว นั้น............!!~:m028:

(เที่ยง แล้ว หา อาราย กิน ด้วย นะ ค๊าบ พี่ ๆ ......................!!~:m062:)
    ไฟล์แนบ
    189409[1].gif 64K
  • หมาเอาออกทุกวันคับไม่เคยขาด เวลา่น่าจะประมาณ สี่โมงครึ่ง ถึง หกโมงคับ เย็นนะคับ

นายถามเหมือนว่านายไม่เคยมาบ้านเราเลยนะ นายอัฎ :o018:

หนวกหูสักนัดดีเปล่า ถามกวนนี้หว่า
  • 55+ ผมเรียนอยุ่ ม.น.อ่า นานๆกลับบ้านทีคับ
  • ...ถึงคุณ บอย (BADBOY)...
    ...อย่าง ดอลล่า นิพอจะลงประกวด..
    ...ที่งานนครปฐมได้ป่าว...
    ..ลงประกวด red nose ...
    ...ยังไงฝากดอลล่าด้วยนะคะ...
    ไฟล์แนบ
    _DSC0508_resize.JPG 96K
    _DSC0488_resize2.JPG 119K
    _DSC0413_resize3.JPG 113K
    DSC04904_resize4.JPG 124K
  • :017::017::017::017:
  • พี่น้องชาวพิดโลกคร้าบบบบ....ใครมีเบอร์เพชรมั้งครับ ขอหน่อยจิ
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 80K
  • 081-4249022 เพชร

จัดไปคับ พี่เหน่ง
  • ยังหัวค่ำอยู่เลย หายไปไหนกันหมด
  • >>>>อยู่คราบ แต่หาทางเข้าบ้านไม่เจอ เปลี่ยนอันใหม่งงเลย เอิ๊ก.....................ๆ
  • :o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028:
  • ขอบใจมากบูม แต่เบอร์นี้ติดต่อไม่ได้แล้ว ใครเจอเพชรรบกวนให้ติดต่อกลับที่ผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • หรือคับพี่เหน่ง สงสัยมัปัญหาอะไรเปล่าคับ ปิดเครื่อง

:o028::o028::o028::o028:
  • งานเข้าเมื่อคืนคับ ถ่ายจากมือถือ เด็ก ม.น. คับ ฝากให้พี่น้องเราทุกๆท่านคับ
    ไฟล์แนบ
    ze914txw2.jpg 75K
    ebdlnuvl2.jpg 84K
  • อยากทราบว่านายบูมอยู่ในเหตุการณ์รึป่าวครับ........

แบบจะถามรายละเอียด......อิ อิ อิ :m001:
  • น้องบูมครับ..เอ่อ..คือว่า น้องเค้า...........:o006:

อยู่คณะไร ครับ สามารถ พบเห็นได้ที่ไหน น้องเค้าทานไรเป็นอาหาร ละที่สำคัญ

จะรู้จักน้องเค้าได้งัย...ได้โปรดดดดดดดดดดดด.............:o040::o040::o040:
  • พี่เต้..หาทางเข้าบ้านไม่ถูก จริง อ่ะ...........
  • พี่เหน่ง ครับ ทอมได้รับใบเรียบร้อยแล้วนะครับ
    ขอบคุณมากครับ.........
  • วันนี้งานเข้า ต้องขึ้นเขาไปทำไฟ อีก 4 วัน :o002:
    คิดถึงห้องนี้แย่แน่ๆเลย
    จะหาเวลามากวนพี่น้องทุกคนเน้อออออออออ.............:o014:
  • พอดีเอารถไปส่งลูกค้าที่ ม.น. คับ เลยได้เจอกันคับผม

เพื่อนๆเขาก็สวยทุกคนนะคับ ถ้าใครอยากได้เบอร์โทรเพื่อนๆเขา ผมไม่มีนะคับต้องไปขอเอง หุหุหุ

อยู่ด้วยกันสองคน พี่ๆจะให้ผมนั่งมองหรือคับ ผมก็จัดให้สาสมใจเลยทีเดียว
  • >>>>หล้า มันงงจริงๆหาทีไรเลยทุกที ฮา........ๆ บูมเดี๊ยวเจอเด็กเมืองเลย หนาวแน่ๆ อู๋จัดไปน้อง............................
  • พี่เต้ ก็ว่าบายยยยยยยยย อิอิ
  • แต่พูดไปนะสาวพิทโลกก็มีคนบอกว่ขาวสวยเหมือนกันนะ เพราะสาวพิทโลกมาอยู่ที่เลยก็เยอะแล้ว อิอิ
  • :016:สวัสดีครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ:016:
  • เอารถอะไรมาส่งอ่าคับ
  • :m008:สบายดี พิษณุโลก ..............................!!~
    ไฟล์แนบ
    56[1].jpg 114K
  • sakphanhin...

ขโมยคอมเค้าใช้อ่ะ..

อยากเจอสาวเมืองเลยจัง...

บูม.ระวังเจ้าของภาพเค้าฟ้องเอานะ..

เต้.เดือนหน้าจัดหนักให้ด้วยนะ..คิ.ฮอดหลาย.555
  • พี่สัก จับได้อีกแหละ

หน้าตาอย่างผมจะมีหรือคับแบบนี้ ไอ้ที่พูดไปนั้นโม้คับ ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่วันนั้นไปมีของดีแต่ดีน้อยกว่าในรูปคับ
  • ปะทาน เตรียมตัวไปเลี้ยงไก่ กับหมาบางแก้งได้เลย
    หมากล้ามไม่เวิร์คแน่ แวะมาเย้ย ฮ่าๆๆๆ
  • เมายังคับเนีย
  • เมาปลิ้นแล้วตอนนี้
  • เห็นแล้วเป็นไงมั่ง นี่แหละคือสิ่งที่พูดถึงถ้าเราไม่ค่อยมีเวลาและต้องทำเองทุกอย่าง มันก็ต้องใช้เวลาที่นานกว่าเท่านั้นเองแต่ทำได้แน่นอน เขาไม่ได้ประกวดหมาสวยที่สุดแต่ต้องการหมา12ตัว เพราะฉะนั้นอย่าถอดใจซะก่อน ยังไงก็ยังมีพื้นที่ว่างอีกหลายเดือน รอดูกันก่อน ว่าแต่พิดโลกไม่ค่อยมีใครสนใจแนวนี้กันบ้างรึ
  • อรุณสวัสดิ ครับทุกท่าน.....
    ไปทำงานก่อนนะ คร้าบบบบบบบบบบ............
  • แบดบอย..เมื่อคืนที่คุยกันลองดูนะครับ 2 ตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    MM32.jpg 114K
  • ลองดูว่าชุดเดียวในเมืองไทย ตัวไหนจะได้ไปประจำกลุ่ม...พิษณุโลก
    ตัวนี้อีกตัวครับ....
    ไฟล์แนบ
    22m.jpg 100K
    2m3.jpg 94K
  • ซันนี พร้อมทับแว้วววววคับ
    ไฟล์แนบ
    196.jpg 116K
    236.jpg 117K
  • ซันนี่ สวยมากครับ
  • :063::063::063::063::063:
  • ไปไหนกานหมดหว่า เงียบจาง
    ไฟล์แนบ
    19388_486570.jpg 37K
  • บ้านนี้ไม่มีคนอยู่รึงัยฟะ.....เงียบจัง
    เฮฮากันหน่อย พี่ น้องงงงงง.......:m024:
  • แล้วมีคนคุยว่าจะทำให้ถึงร้อยหน้าก่อนงาน นครปฐม :o001:

เงียบๆแบบนี้มันจะถึงหรือคับ :o018: ฝากนิดคับ

คึกคักกันหน่อยคับ

คลองขอนแก่น เงียบหายไปเลยนะ เพื่อนโต้ง เพื่อนคี
  • ป่านนี้ ตาเต้ มอมเหล้าไอ้สองคน :027:เมาหลับ พับ กลิ้ง ไปแล้ว ม้างงงง.............:013:
  • กราบขอประทานโทษ พี่หล้า เพิ้ลบูม และท่านประธานบอย

เนื่องจากกระผมได้ดื่มสุรามา 2 วันติดๆๆแล้วทำไห้กระผมไม่มีปัญญาตระเกียดตระกายมาเข้า

บอด ด้าย ความผิดครั้งนี้ ขอยกไห้แก่ พี่เต้เพราะ ผมดื่มเหล้ายุกับพี่เต้....ห้าๆๆ

ต่อไปนี้ กระผม จะเข้าบอร์ดวันละ 3 เวลาเลยคัฟ พี่น้องๆๆๆๆๆๆ
  • ว่าแต่

กระทู้เพิ้ลบูม sohot น่าดู.... ห้าๆๆๆๆ
  • ว่างๆ เลยมาเมาแถว วังทองมั่งเด้อ.....
  • แน่นอนพี่หล้าเดวผมจะหิ้วเบียไปกินที่บ้านพี่แน่....

เร็วๆๆนี้เตรียมรับมือ......ห้าๆๆๆ
  • จาด...............ปายยยยยยยยยยยยยยย.........