ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • หวัดดียาม ตี3 เด้อพี่น้อง พิดโลก
    คีคลองขอนแก่น ตื่นมายกแก้วด้วย ยุงไข่แล้ว
    :031:ปล.ฝันดีเด้อ
  • คลองขอนแก่นไม่แช่แก้วแล้วพี่ตั้ม.....

อรุนสวัสดิ์พี่ น้อง ........

ลุกขึ้นมาสูดอากาศยามเช้ากันเร็วๆๆๆ........หุๆๆ
  • วันนี้ วันหยุดพี่น้อง พิทบลู พิดโลก เราจะทำไรกันดี หว่า.............
  • วันนี้วันหยุด คุนก็น่าจะอยู่กับครอบครัวนะคับ รักครอบครัวกันมั่งนะคับ หุหุหุ

ให้อภัยกันได้คับ เพื่อนคี ขอบคุนมากๆนะ ที่ไปช่วยเชียร์ที่กระทู้นู้น

ว่าแต่ เพื่อนโต้ง ไปไหนคับ คิดถึงนะเพื่อน
  • >>>>>สวัสดีคราบทุกๆท่าน..... คีน้องรักมาเลยครั้งหน้าเอาให้รู้ว่าคลองขอนแก่นไม่ใช่แซ่แก้วนะพี่ เอิ๊ก.................ๆ กู้หน้ากลับ

มาคีไม่ต้องกลัวเมืองเลยก็มีสายอ่อนอะ พี่เห็นมาแล้ว ฮา..................ๆ
  • แหม น้องบูมมมมมมม.......คนรักครอบครัว
    พ่อคนชอบไป มน. ไปรักครอบครัวถึง มน.เลยเนอะ ฉึก ฉึก...

พี่เต้..ว่างๆ หน้าหนาวปีนี้ ผมมีโอกาสไปเยือนเมืองเลยสูงเลยพี่...อยากไปมานาน
    กะว่าจะไปนอนที่น้ำหนาวซะหน่อย เป็นไกด์ให้มั่งเน้อ
  • วันนี้ก็ไปเป็นกำลังใจ:o010:ให้badboy ฟิตกล้ามหมาซิ เหลืออีก14เดือน เดี๋ยวไม่ทันนะ เห็นตัวต้นแบบ:o071:แล้วมิใช่รึ :o008:แน่งานนี้
    555:o032:
  • พี่ออม ตอนนี้อยู่พิดโลก รึ คอนหวันครับ....
    ถ้าอยู่พิดโลก..พาไอ้สองแสบไปเล่นน้ำ กันมั้ยพี่:m029::m024:
  • บูม อย่าลืมค่าครู ในการถักสายจูง นะน้องงงงงงงงง...........:m054:
  • >>>>>ได้คราบหล้าขอให้มาจริงๆนะคิถึงพี่น้องพิโลกจัง เค้าว่าปีนี้หนาวมากๆมันแน่ๆพี่น้องเรา.........................
  • พรุ่งนี้กลับพิษณุโลก
  • >>>>สวัสดีคราบ ยังอยู่กันหรือปล่าว ถ้ายังหายใจส่งเสียงด้วยคราบ.. เอิ๊ก......................ๆ
  • ยุนี่จร๊าพี่ชาย......

ยังไม่หายไปไหน........อ๊ากๆๆๆ
  • >>>>>คีน้องรัก วันนี้ไม่ไปทำงานหรอคราบน้อง..........................
  • แล้ว พิทโซน เปิดให้ใช้ได้กี่โมงคับนี่

ไม่ได้เข้าแค่แปปเดียว ใจไม่ค่อยดีเลยคับ

คิดถึงทุกคนนะคับ
  • หวัดดีครับพี่น้องพิดโลกทำอะไรกันอยู่ครับ...?
  • สวัสดีๆๆชาวพิษโลกครับ พี่คีคิดถึงจัง ผมก็ตอนนี้คงเปนสายอ่อนของเมืองเลยอีกคนเราะมะวานไม่ได้ไปเจอกับพี่น้องที่นัดกัน เพราะเมาอาการหนักมาก อิอิอิ
  • ก๊อกๆๆ
    ไฟล์แนบ
    11102010072.jpg 101K
  • LEO ตัวจริง งานนครปฐมจะไปเก็บภาพไว้ซะหน่อย:015:
  • วันมะรืน (วันพุธ) ผมจะล่วงหน้า พี่น้องพิดโลกไปคอนถมก่อนนะครับ
    แบบว่ามีธุระเลยต้องรีบไปก่อน.....กะว่าจะไปดูสถานที่ด้วยครับ พี่น้องงงงงงง.........
  • ไปก่อนจัดไว้ให้ด้วยนะเว้ย!!
  • พอได้ปะคับพี่น้อง จะเอาไปชิมลางที่งาน
    ไฟล์แนบ
    IMG_99212.JPG 116K
    1101.jpg 74K
    241.jpg 89K
  • หน้ามันกวนติ่ง หน้าดูเลยคับ
  • ยิ่งเลี้ยงยิ่งรัก
  • พี่บอย ดูเรื่องเสื้อให้ ทอม เพื่อนผมด้วยนะพี่
    เด่วไม่ทันวันงาน.........

พี่แมทจะให้ผมจัดอะไรละพี่
    ไม่บอกเด๋วผมก็จัดผิด หรอก.........คริ คริ
  • ผมได้ข่าวว่า หอย นครปฐม มันอร่อยมากๆนะคับพี่ หล้า (ผมลองมาแว้ว):o036:

ไปซาวๆดูสิคับพี่เพื่อวันงานจะมี โคโยตี้ กับเขามั่ง หุุหุหุ:o028:
  • เงียบๆนะคับ บ้านเรา เงียบแบบนี้ มันจะถึง ร้อยหน้าหรือคับ

เร่งกันหน่อยนะคับ อีกสองหน้าเองนะคับ

(ฝากนิดนะคับ)
  • อ่าวๆๆๆมาๆๆช่วยกันคัฟ...

-พี่เต้....ทำคัฟแต่มาคอมเม้นตอนพักเที่ยงพี่ชาย

-อู๋......คิดถึงก็มาหาผมที่พิดโลกดิคัฟอู๋.....ห้าๆๆๆๆๆๆ

ว่าแต่บูม หอยนครปฐมอร่อยจริงหราอยากชิมๆๆ
  • จิงๆ เพื่อนคี (จะลองเปล่าละ) หุหุ

ว่าแต่ เพื่อนโต้ง ไปไหนคับเห็นเงียบๆไปนะช่วงนี้
  • โต้งมันจะไปแปดริ้วแล้วมั้งคัฟ........ไม่ค่อยด้ายคุยกันเหมือนกันช่วงนี้
  • สวัสดีพี่น้อง.......

ยังร๊ากกันยุรึเปล่า.....ถ้ารักมาปั่นกระทูไห้ครบ 100 เร็วๆๆ

ห้าๆๆๆ.......
  • :041:ให้เวลาอีกสองวัน ถ้าไม่ถึง 100 อดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:041:
  • นครปฐม นี่เขาเมืองส้มโอหวาน นะโว้ย ไม่ใช่สุราษณ์ จะได้มีหอย
    ไอ้บร้า พูดซะอยากเลยวู้............
  • ท่านประธานบอย ครับ ตอนบ่ายๆ ผมเอาร๔ไปเช็คเสร็จจะเลยเข้าไปหานะครับ
    จะไปดูเรื่องเสื้อให้พี่ที่บ้านนะครับ..............
  • หวัดดี คัฟ..พี่ๆๆ พิทบูล พิดโลก..

รักษาสุขภาพ ดั้ว นร้า คัฟ
  • ครบร้อยแล้วจะมีอะไรเหรอครับ หุหุ
  • ถ้ามีเลี้ยง พี่บอยจะมาเที่ยว พิษโลก เปล่าละคับ หุหุหุ

เพื่อน โต้ง เงียบไปนะช่วงนี้ แล้ววันงานจะได้ไปเปล่าคับ เพื่อนโต้ง

พี่หล้าก่อนไปถักสายจูงให่น้องได้เปล่าคับพี่
  • ได้เลยบูม พรุ่งนี้พี่มีไปธุระแถวบ้านคลองตอนเที่ยงๆ
    ซื้อเชือกไว้ละกัน...
    แต่ถ้าวันนี้ตอนบ่ายๆ..มีไปหาพี่บอยจะไปดูเสื้อ..ต้องการวันไหนโทรมาเด้อ..
    เด๋วพี่จัดให้...
  • เมืองเลย ว่าจะไป พิดโลกก่อนแล้วค่อยไป งานพร้อมกัน ว่าจะออก วันเสาร์สายๆ ครับ
  • ถ้าไม่ติดว่าต้องไปธุระก่อนเราคงได้มีโอกาสคุยกันก่อนไปคอนถมแน่เลยครับ
    เสียดายจังไม่ได้ออกเดินทางพร้อมกัน
  • ถ้าตรงวันว่างก็ไปสิครับ โห๊ะๆๆ
  • วัน นี้ ฝน ตก ทั้ง วัน เลย เนาะ เย็น ๆ สบาย จัง ..........!!~

เดี๋ยว เย็น นี้ อัฐ เอา ลูก น้อง เข้า ไป เล่น กับ ลูก น้อง พี่ บูม ด้วย นะ..........!!~

(วัน นี้ เงียบ ๆ จัง เลย เนาะ พี่ ๆ กิน ข้าว ด้วย น๊ ค๊าบ ..........!!~)
    ไฟล์แนบ
    121010-1439(001).jpg 34K
  • ผมได้ข่าวว่า หอย นครปฐม มันอร่อยมากๆนะคับ ตีน นครปฐม ก็อร่อยนะค่ะ พูดจาให้เกลียดผู้หญิงบ้างค่ะ
  • หือ.....!!~

น้า ผี ค๊าบ แรง เกิน ไป ไหม (พี่ บูม เค้า พูด ถึง หอย อะไร รู้ ไหม น๊า"หอยทอด หรือ อ้อส่วน" อ่า)....!!~

ผม ว่า น้า ผี เข้า ใจ ผิด อะไร หรือ ป่าว ค๊าบ (ก็ ยั่ง ว่า ว่าง จัด อ๊ มั้ง เลย เข้า มา ป่วน กระทู้ พิดโลก)....!!~
  • นั้น อีผีเหี้ย กูพูดกันเล่นๆ มันหนัก หัวมึงหราวะ

ไม่มีใครเขากลัวใครหรอก มึงแน่จิงมึงปลอมเป็น ผี ทามแสดอะไร

ญาติกู อยู่ นครปฐม โว้ย (รู้จักช่าง เปี้ยก เปล่าวะ)

แล้วมึงรู้ได้งัยว่ากูหมายถึง หอย อะำไรก่อนที่จะมาว่าคนอื่น มึงคิดให้ดีก่อน
  • เวงละ หอยเป็นเหตุ......
  • >>>>คำเตือนนะพี่น้อง ห้ามแดกหอยชั่วคราว หอยมีพิษ.. ฮา...................ๆ

>>>>บูม พี่เปี๊ยกไม่รู้จัก รู้จักแต่ช่างคีคลองขอนแก่น.. เอิ๊ก.................ๆ
  • >>>>ประธานคราบ ถ้าครบ 100 หน้าแล้วมีฉลองที่ไหนอะคราบ.............................
  • ช่าง คีย์ ซ่อม อ่ะรัย อ่ะ พี่ เต้...........55+

มีอ่ะรัย กะ หอย กัล ว่ะ นั้น..............

น้าผี บอก ตีน อร่อย....เคย แดก หรอ ว่ะ.............ฮาๆๆๆ

ปัย และ..ล้อ เล่น............
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | October 12, 2010, 3:42 pm
    ผมได้ข่าวว่า หอย นครปฐม มันอร่อยมากๆนะคับ ตีน นครปฐม ก็อร่อยนะค่ะ พูดจาให้เกลียดผู้หญิงบ้างค่ะ
    ........................................................................................................................................
    :o060:ไม่มีไรหลอกคับ พวกน้องๆๆมันก็คุณตามประสานะคับ ขำๆๆคับพวกผมไม่มีเจตนาหลอกคับ อย่าไปคิดมาก ผู้ชายคุณกัน ก็เหมือนกับผู้หญิงคุณกันและคับ อย่าไปซีเลียดคับ พวกผมให้เกียดผู้หญิงเสมอคับ แหย่กันเล่นคับคิดมาก ถ้าคิดว่าเป็นการไม่ให้เกลียดก็ต้องขออภัยมานะโอกาศนี้ด้วย :o030: