ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครพอมีแบบเครื่องวิ่งสุนัขบ้างครับขอหน่อยครับ อยากลองศึกษาและทำดูครับ
  • ใคร พอมีแบบเครื่องทำสุนัข และอุปกรณ์คราวๆบ้างไหมครับ ขอหน่อยสิครับ อยากลองทำ
  • คะเหมือนกัน อยากทาบเหมือนกันคะ
    มีของเกิบ ครบแล้ว เหลือแต่โครงเหล็ก กับลูกปืน อิอิ
    ใช้เยอะจัง
  • แอดมาคุยก็ได้นะครับ pae_pitbull@hotmail.com ครับ
  • ซื้อเอาดีกว่าครับ สะดวกง่าย ใช้ได้เลย
  • แบบครับ
    ไฟล์แนบ
    5_resize.jpg 31K
    4_resize.jpg 31K
    3_resize.jpg 32K
    2_resize.jpg 32K
    1_resize.jpg 70K
  • ตัวลูกล้อหรือมูเล่หาซื้อได้ที่ใหนครับ ราคาเท่าไร ขอบคุณครับ
  • แถวโอเดียนวัดไตรมิตรเยอะแยะ
    มู่เล 8นิ้วตัว@600 บาท4ตัว
    ตุ๊กตา ตัว@70บาท
    ลูกปืน 25บาท มือสอง
    น็อตตัวล่ะ11บาท
    ค่าเหล็ก+ค่าแรงอีก2พัน
    ลองจิ้มดูครับราคาเท่าไหร ของผมทำไปประมาณ5,500 บาท
  • ออลืมสายพานกับไม้ ก็หลายอยู่น่ะครับสำหรับต้นทุนพอดีของผมได้ไม้มาฟรี
  • :013:ขอบคุณคะ แต่วัดไตรมิตร อยู่แถวใหนคะ
    ขอความรู้ด้วยคะ:013::013:
  • ขอบคุณคับ

ว่าจะลองทำเองดูอยู่

เพราะถ้าซื้อเอาก็ไกล-*-