ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาสายเก่า....เก่า ดั้งเดิม
  • เป็นเพื่อนที่สุภาพ เป็นการ์ดที่น่าเกรง
    ไฟล์แนบ
    12-10-10-065112.jpg 97K
  • ยิ้มหน่อย
    ไฟล์แนบ
    12-10-10-065046.jpg 93K
  • สวยครับพี่นก กี่โลครับตัวนี้ พี่น่าจะเอาหมาทั้งหมดของพี่มาโชว์นะครับ อยากเห็น พี่มีสีเม็ดมะขามบ้างมั๊ยครับ ขอเมลล์หน่อยซิครับ อีกซักสองสามปีอยากหาอีกซักตัว จะขอแบ่งลูกหมาจากพี่ซักตัว นี่เมลล์ผมครับ visutsak@hotmail.com
  • สายเก่าสายไหนครับ สวยดีครับชอบจังหมาสไตล์นี้
  • ตัวนี้ประมาน 18 โล ยังไม่รู้น้ำหนักจริงหมาปีกว่า สายเลือดก็เป็นพวก อันเดอร์ เสือน้อย ที่คนไม่ค่อยสนใจเป็นความชอบส่วนตัวฃะมากกว่าหมาพี่มันอยู่หลายที่ เพราะเมียพี่เป็นคนเลี้ยงบ้านนึงก็ 3-4 ตัว บ้างบ้านก็มากกว่านั้น
    ไฟล์แนบ
    20070121212801_SA400634_resize.jpg 56K
  • สวยครับ หมาสวยในสายตาผมคือแบบนี้ครับ
  • ชอบครับ สวยจริงๆ เห็นแล้วคิดถึง จ่าหิน
  • สวยครับ
    แนวผมเลย
    อยู่จังหวัดไหนครับ
  • ผมชอบโครงสร้างหมาของพี่ครับไม่ได้เล่นในเกมครับ
  • ชอบมากครับ ช่วยลงบ่อยๆครับท่าน
  • มี เสน่ห์ จัง แนว นี้...ชอบๆๆ
  • หวังทำสายกัดสักคลอกเอาให้ไดอย่างนี้
    ไฟล์แนบ
    Z9LDKACATJ3V80CAR14ESGCAQZ5VPSCAO4UMUUCAHKQVZLCAJDE3AWCAWB8C2FCAQ25H2BCAC3MD9KCAKGU9PXCAB0WCU4CA2KAVGACAA5BUCRCA5WBS43CA7SPEXCCA1CM880CA9GYI69CA0S4PPR.jpg 10K
  • เป็นเพื่อนที่สุภาพ เป็นการ์ดที่น่าเกรง ชอบคำนี้จังครับ
  • :021:ชอบแนวนี้ครับ + สีด้วย
  • ตัวนี้ก็สาย อันเดอร์
    ไฟล์แนบ
    SA400092.jpg 45K
  • ตัวล่างสาย รูเกอร์ ส่วนตัวบนของผมเอง ตัวที่ 6
    ไฟล์แนบ
    06-08-10-185220.jpg 89K
  • หมาอยู่ตลาดทุ่งใหญ่ นครศรีฯใช่มั๊ยพี่ ผมเคยไปดูหลายปีก่อน พอจำแบคกราวน์ในรูปได้ เลี้ยงไว้หลังบ้านหลายตัวอยู่ ยังเหนียวแน่นดีนะ
  • ใครหว่า....จำไม่ได้ไม่ยอมบอกชื่อ ตอนนี้ก็ยังหลายตัวและหลายที่ด้วย ตัวนี้ยังไม่สมบูรณ์เลี้ยงอยู่ที่สมุทรปราการ
    ไฟล์แนบ
    SA400011.JPG 90K
  • เอามาลงให้ชมกันเรื่อยๆนะครับพี่หมาสวยๆแบบนี้หาชมยากครับ
  • หมามีลูกยังครับ สวยมาก
  • อย่างนี้สร้างความสุขให้มันหรือสนองความต้องการของเรา.......เหตุเกิดไม่นานมีผลงานแล้วจะบอก
    ไฟล์แนบ
    06-08-10-073258.jpg 98K
  • สวยงามมากครับ ส่วนตัวผมชอบแนวนี้มากเป็นพิเศษครับ แล้วก็ไม่ได้แอนตี้สายไหนด้วย ลงรูปให้ดูเยอะๆนะ ชอบจริงๆ
  • ที่เอามาลงก็เป็นหมาผมเองมีบ้างตัวไม่ได้ถ่ายรูปไว้ แล้วจะถ่ายมาเพิ่มครับขอบคุณที่ชอบเหมือนๆกัน
  • พั้ แบ่งขายมั้ยครับผม ถ้าราคาไม่เเรงบอกกันมั่งนะ ผมอยากได้ มาเพิ่มเปงการด์อีกซักตัว อิอิ
  • พิตบูล เทอร์เรีย!!!!!
  • ุขอจองไว้ก่อนเลยนะครับ ขอตัวผู้ ตัวแรกของผม หลังศึกษาใน pitbull zone มา 3ปี หุ่นถูกใจจริง ๆ ครับ
  • ขอบคุณครับไม่ว่าคุณจะชอบเพราะมันเป็น พิทบูล หรือจะเล่นในเกมส์ก็ตามแต่เราก็ชอบในสิ่งคล้ายๆกัน
    ไฟล์แนบ
    SA400114.JPG 98K
  • เอาอีกพี่นกอย่าหมดเม็ดสวยๆทั้วนั้นเลยเอาออกมาให้หมด จะเข้ามาดูเรื่อยๆนะครับ สวยชอบๆ ว่าแต่ไอ้พวกที่พี่เลี้ยงนี่มันดุกับคนแปลกหน้ารึเปล่าครับ
  • ของผมก็เลี้ยงเหมือนกันคับ
    อยากได้คำแนะนำในการเลี้ยงฟิตๆแบบนี้จัง
    ผมอยู่ที่ เชียงใหม่คับ
    หมายังไม่ถึง1ปีเลย ก็เลยไม่ได้ลดอาหาร แต่ก็กินพอดีคับ ไม่มากเกิน
  • ของผมคับ ลูก เรดซีซ่า เชียงใหม่ คับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00548_resize_resize_resize.JPG 40K
  • พี่ Mark สมัยก่อนอยู่ Florida ชอบเล่นแข่ง Greyhound แน่นอนเลยถึงชอบหมาทรงนี้...:020:
  • ลูก เรดฃีฃ่า(หมาสวยใช้ได้เลย)ไหนครับของคุณสุทัศน์ หรือเปล่า ถ้าใช่เจ้าของก็เป็นผู้รู้คนหนึ่งเลยครับ หมายังไม่ถึง 18 เดือนโครงสร้างกำลังพัฒนาไม่จำเป็นต้องทำอะไรเลยพาจูงออกกำลังก็น่าจะพอ และอย่าให้มันน้ำหนัก(อ้วน)มากเกินก็ใช้ได้แล้ว
  • พลูโต ถ่ายเมื่อตอนเย็นนี้(15-10-53)อายุ 18 เดือน
    ไฟล์แนบ
    CIMG0003.JPG 98K
  • รบกวน tel number ของคุณ saitron ได้ไหมครับ เอาไว้เช็ค ลูกสุนัขว่าคลอดแล้วหรือยัง หุ่นถูกใจจริงๆ ครับ
  • ชอบในสิ่งเหมือนๆกันคุยกันได้ 084-154-3663
    ไฟล์แนบ
    SA400071.jpg 94K
  • สวยงามมาครับ ชอบในแนวนี้จริงๆ แต่ก็ยอมรับได้กับแนวอื่นเช่นกันครับ