ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ขอดูพ่อแม่หมาหน่อยครับ เอาตอนผสมนะครับ สนใจลูกหมา พ่อแม่สายทางไหนครับ
  • ยินดีด้วยครับ เดี๋ยววันนี้ผมจะเข้าไปเอาอาหารนะครับ
  • หวัดดีครับ ไก่ ศรีรัตน สีขาวคงต้องใช้สีพ่นเอานะ 555 เพราะในคอกนี้หาขาวยังไม่เจอเลยครับ

ขอบคุณครับตุ๋ย ลูกหมาหมดยังครับ เข้ามาได้เลยครับ...
  • หมดแล้วครับ บ่ายๆเข้าไปครับ
  • ดีใจด้วยนะครับอุ๋ย

ไปอยู่ไหนมั้งละครับ

ตาม ๆ ดูหน่อยนะจะได้รู้ว่าเป็นยังไงกันมั้ง
  • ขอบคุณมากค่ะพี่โต ช่วงนี้ไม่ได้ถ่ายรูปชีต้าเลยค่ะ เค้าดื้อมากไม่ค่อยอยู่เฉยๆแต่เดี๋ยวจะถ่ายมาให้ดูค่ะ Kaho น่ารักดีค่ะแต่ดูหน้าโหดกว่าชีต้าอีก ไม่รู้ว่าดื้อมั้ยเพราะชีต้าดื้อมากค่ะ ช่วงนี้กำลังดุด้วย เห็นหมาตัวอื่นเป็นไม่ได้เลย ของพี่โตถ้าสะดวกเมื่อไหร่บอกนะคะ
  • หวัดดีน้องบี ตอนที่ถ่าย Kaho ตอนนั้นเจ้าของไม่อยู่ พี่แอบเข้าบ้านมัน

หน้าตาเลยเป็นแบบนี้ ซีด้าต้องเอาให้อยู่นะ เพราะมันจะใหญ๋อีกเยอะ

น้องบีของเมล์ด้วยนะ
  • พี่ผีครับ หมายถึงพ่อหมาแม่หมาตัวไหนครับ
  • ขอบคุณมากคับ สำหรับคำแนะนำและข้อมูลต่าง ๆ ตอนนี้กำลังจะขึ้นไปดูกับคุณเก่งที่ยโสธร คับ เดวถ้ายังไงผมจะลองติดต่อคุณมดด้วยคับ ขอบคุณคับ
  • หวัดดีครับคุณ GutOrz ไม่ทราบว่าชื่อเล่นชื่อไรครับเข้ามาเล่นบ่อย ๆ นะครับ
  • ชื่อ ต่อ คับ กำลังหาข้อมูลอยู่คับ

กำลังพยายามหาคอกที่อุบลด้วย แต่ยังไม่เจอ - -
  • พี่โต คับ ย้อมขนให้สักตัวนะคับ เอาสีชมพูเลย อิอิอิอ ล้อเล่นคับ เดียววันเสาร์-อาทิตจะเข้าไปดูนะคับ

( ปล.จะรอดูพิทบูล สีชมพูนะคับ )
  • คับคุณต่อหาดูไปเรื่อย ๆ ครับ

ไก่ คงย้อมอยากอะนะ เพราต้องกัดสีดำออกก่อนถึงจะย้อมชมพู พอดีหมาตายก่อน

ตอนนี้ยังดูไม่ได้เลยครับไก่ เพราะลูกหมาตอนนี้ไวกับโรคต่าง ๆ มากครับ

ตอนนี้อยู่ห้องคลอดพักฟื้นทั้งแม่ทั้งลูกอยู่ครับ

จะดูได้ก็ประมาณ 1 เดือนครับ
  • ชุดที่โชก่อนหน้านี้ ที่สีบลู 2 ตัว ไม่รู้ว่าไปไหนแล้ว พอดีสนใจลูกหมา ไม่ทราบว่าพอแม่ตัวไหนสายอะไรครับ หมดยังครับเอาพ่อแม่มาดูบ้างครับ
  • ชุดนั้น Not for Sale ครับ เก็บบบบบ เก็บอย่างเดียวครับ
  • พ่อแม่ตัวไหนครับ จะทำอีกไหม มีรูปพ่อแม่ไหม ถ้าถูกใจจะรอ
  • อันนี้ไม่รู้ครับ ไม่ทราบจริง ๆ
  • rukban ที่เคยโทรมาปะ อยู่ศรีรัตนะ ถ้าไม่ใช่ก็โทษทีครับ
    ทั้งหมด 7 ตัว สีขาวออกมา 4 ตัว ผู้ 3 เมีย 1 ตัวผู้หมดแล้ว เหลือสีขาวตัวเมียตัว
  • ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน..
  • นั่งนับเงินอยู่เหรอต้น

มาเล่นบ่อย ๆ หน่อยนะ อย่าหายไปนาน
  • ไช่ครับ คุณ ken ผมเห็นรูปน้องหมาแล้วคับ ตัวที่ชอบก็มีคนจองหมดแล้ว

ผมเลยอกหัก จองมะทันคนอื่น คราวนี้เลยจองตั้งแต่ยังไม่คลอดเลย

อิอิอิอิิอิอิิ ผมไม่เลือกมากหรอกคับ ผมเจอที่ชอบ ผมก็อยากเลี้ยงคับ
  • พี่โตคับ มีตัวไหนที่ขาวที่สุดในคอก ถ่ายรูปมาลงหน่อยนะคับ
    ไม่อยากรอให้ถึง 1 เืดือน ในจะขาดๆๆๆๆๆ

ใจจิงก็ชอบหมาดำนะ แต่แม่ทัก เลี่ยงหมาดำไม่รุ่ง เลี้ยงสีดำมาสามตัวแล้ว
    มีอันว่าอยู่ด้วยกันได้ไม่นาน
  • :o027:ต้องเลือกตัวที่เราชอบครับ จะได้รักเขามากๆ พอโตมาจะได้ไม่มีปัญหา ขอให้เจอตัวที่ชอบครับ
    แล้วเราจะรักเขา
  • Kahoไม่ดื้อครับเพราะมันน่ารัก แต่โหดมากเวลาKahoล่าผมชอบครับลูกบอลนะ
  • แล้ว พบกันนะชีต้า Kahoอยากเห็นพี่ครับ
  • ยินดีค่ะ แต่ชีต้าอยู่อุบลคงจะเจอกันลำบากหน่อยนะคะ เพราะตอนนี้เอาขึ้นรถไม่ได้เลยค่ะ ขึ้นปุ๊บทั้งวิ่งทั้งกัดเบาะค่ะ ห้ามยากเพราะเราก็ขับรถ เดี๋ยวจะถ่ายรูปปัจจุบันมาให้ดูนะคะ
    ฝากเมลล์ให้พี่โตด้วยค่ะ kodomo-b@hotmail.com พี่โตตัวผู้กี่ตัวคะ ดูท่าแม่เค้าคงหวงน่าดู อยากเห็นเร็วๆจัง
  • เฮียโตครับอาหารมายังครับ
  • ไก่ถ้าหาขาวยากหน่อยครับ โดนบลูกดซะมิดเลยครับ

เก่งพูดได้ดีครับ Breeder ไม่ใช่สักแต่ว่าขาย เก่งทำถูกแล้วครับ เยี่ยม :063::063:

หนึ่งเข้ามาเล่นบ่อย ๆ หน่อยนะครับ

น้องบี ถ้าเป็นยังงั้น อย่างที่ว่า เดียวว่าง ๆ ถ้าได้มีเวลาจัดมิตติ้งกัน มีวิธีที่จะเอาซีต้ามาเดียวบอก อิ ๆ

Hana หวงสุด ๆ ครับ และผมต้องขอโทษเพื่อน ๆ ที่จะมาดูลูก Hana ด้วยนะครับ ตอนนี้ผมเฝ้าประคบประง่มอย่างมากเลยครับ

เพราะกลัวแม่มันระแวง จะคาบลูกหนี อีกอย่างมันดุด้วยครับตอนนี้ เอาเป็นว่าสัก 1 เดือนกว่า ๆ คงได้ดูกันครับ เลยใช้วิธีถ่ายรูปมาให้ทุก

ท่านชมครับ

อุ๋ย ยังเลยครับ ถ้ามาเดียวโทรบอกครับ อุ๋ยอย่าเรียก " เฮีย " เลยครับ ผมเขินครับ " เรียกพี่ได้ไหม " ดีกว่าครับ ถ้าเรียก " เฮียมันดู

ห่าง ๆ ไปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07304.jpg 122K
  • Meeitng ครั้งใหม่ใหญ่กว่าเดิม

ขอเชิญเพื่อน ๆ ชาวพิทบูลทั่วประเทศ

ร่วมงาน

มิตติ้ง ลพบุรี 2010 (ครั้งที่ 2 )
    (Meeting lopburi 2010)

วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคน 2010
    เวลา 16.00 น.-22.00 น.
    ณ ลายเอนกประสงค์ ห้างโลตัส ลพบุรี
    พบกลับฟาร์พิทบูลขั้นนำทั่วประเทศ
    และกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย
    พลาดไม่ได้กับโคโยตี้สาวสวย
    พบกับ Hi light ในงานกับ รางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    และร่วมรับประทานอาหาร
    รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ด้วยคะ

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

พี่เดช 085-9405552
    พี่เอ 083-9101517
    เป๋า 086-1333585
    bobby 084-5240870
  • กลุ่ม Spirit Of Pits Sisaket ต้องขอขอบคุณ คุณ tatdy ด้วยนะครับสำหรับคำเชิญชวนร่วมงานมิตติ้งที่ลพบุรี ถ้าหากว่าเพื่อนๆ ในกลุ่มมี

วันเวลาว่างต้องตรงกัน คงได้ไปร่วมงานแน่นอนคร้บขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ
  • 4 วันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07297.jpg 124K
  • สวัสดีครับ พี่โต ขอแนะนำชื่อนะครับ
    ผมเอกวัฒน์ครับ
  • หวัดดีครับ คุณเอกวัฒน์ยินดีที่ได้รุ้จักครับ

ไม่ทราบว่าคุณเอกวัฒน์ชื่อเล่นชื่ออะไรครับ

แวะเข้าเล่นในนี้บ่อย ๆ หน่อยนะครับ

คุณหนึ่งกะ Kaho หายไปเลยนะครับ

BadPit รีเทินร์มาหน่อย อย่าซุ่ม มีของดีแล้วเก็บไว้คนเดียวเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    Nok-with-Hana-2.jpg 76K
  • อาหารหมามาแล้วนะคะพร้อมหนังสือมารับได้ค่ะ
  • วันนี้...วันจันทร์ ที่ 18 พ.ศ.2553

คราบ...
    ไฟล์แนบ
    20091117024953_IMG_9732s.jpg 76K
    20091116223845_8680.jpg 114K
  • วันเกิดครายวะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8465.jpg 118K
  • รูปชีต้าค่ะ ไม่ค่อยอยู่นิ่งให้ถ่ายเลยได้มาแค่นี้ค่ะ
  • ขออภัยค่ะแนบรูปไม่ได้มะรู้เป้นไร
  • ขอบคุณพี่เก่งมากนะครับ ที่ช่วยสนับสนุน ตอนนี้ก็ได้มาแล้ว ชื่อ EddGa เดวจะลงรูปไห้ดูนะคับ(ดื้อสุด ๆ)
  • ดีใจด้วยนะครับต่อ ด้วยเค้าให้ดีนะครับ

จากนั้นก็อัพโชว์โล้ด ลุย ๆ ๆ ๆ
  • ^^
    ไฟล์แนบ
    P1000369ก.JPG 69K
    P1000367ก.JPG 94K
    P1000357ก.JPG 122K
    P1000351ก.JPG 85K
    P1000327ก.JPG 98K
  • แถวคับแถม
    ไฟล์แนบ
    P1000370ก.JPG 66K
  • ปลอกคอสวย...จังเลย
    ตัวนี้อกสวยมาก(ความคิดผม) รูปนั่งสวยมาก...
    อีกหนึ่งปี ผมว่า EddGa สวยนะ ถ้าไม่สวยส่งคืนได้นะครับ
    เห็นแววตา EddGa แล้วคิดถึง...
    อยู่ใกล้ๆ ผมขอไปเยี่ยมบ้างนะ อย่าคิดว่าผมไปวุ่นวายละ (คิดถึง):o070:
  • หูกางอย่างงี้ ตัดหูไปสวยแน่ครับ

กระดูกใหญ่ด้วยนะ ปั้นดูครับต่อ คนบรีด ๆ มาแล้วอยู่ที่เราแล้วละ

สายเลือด 40 การเลี้ยงดู สิ่งแวดล้อม 60
  • :063:สายเลือด 40 การเลี้ยงดู สิ่งแวดล้อม 60:063:
    เห็นด้วยครับ พี่โต
  • ขาใหญ่ดีจัง
  • ชีต้าคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0348.jpg 68K
    ภาพ0337.jpg 64K
  • แฮ่ แฮ่
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0340.jpg 71K
    ภาพ0332.jpg 76K
  • ใช่แล้วเก่ง ถ้าทำอย่างงี้ได้หมาสวยครับ

โอ้โห้ ไม่ได้เห็นตั้งนาน เป็นหนุ่มแล้วนะ ซีต้า กระดูกเบ้อเร่อเลย

ใช่สปิทตัวนั้นไหมที่โดน
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC07363.jpg 125K