ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การพัฒนาสายพันธุ์
  • พิทบุลสายกัดฟารม์ไหนที่น่าเชื่อถือได้บ้างครับ สายกัดผสมสายโชว์ได้ไหมครับและจะมีข้อดีข้อเสียอะไรบ้างครับขอข้อมูลด้วยครับ
  • ถ้าจะพูดว่าเป็นฟารม์คงพูดยาก น่าจะเรียกว่าค่ายดีกว่า และที่บอกว่าน่าเชื่อถือได้นั้นหมายความว่าอย่างไง สายกัดแท้ หรือกัดแล้วจะชนะ ถ้าสายกัดแท้ก็ลองเข้าไปดูเวปสายกัดดู หรือติดตามอ่านในเวปนี้ก็มีอยู่ แต่ถ้าที่กัดแล้วต้องชนะ ตัวละ ล้านก็มีคนฃื้อ สายกัดผสมสายโชว์คุณต้องการอะไรและเพื่ออะไร โอกาสใจเต็ม 100 ก็อยาก รูปร่างใหญ่หนาก็น้อย ในแต่ละสายคนเราก็ใช้เวลาพํฒนามาพอสมควรแล้วจะมาสมบูรณ์แบบเพราะเราคงยาก
    ไฟล์แนบ
    Z9LDKACATJ3V80CAR14ESGCAQZ5VPSCAO4UMUUCAHKQVZLCAJDE3AWCAWB8C2FCAQ25H2BCAC3MD9KCAKGU9PXCAB0WCU4CA2KAVGACAA5BUCRCA5WBS43CA7SPEXCCA1CM880CA9GYI69CA0S4PPR2.jpg 97K
  • อย่าทำเลยครับขอร้อง จริงๆ
  • :012::017:" บ้า" ข้าม สาย เลยหรือ หึหึ:025::025:
  • ลองเลยครับ ไม่เสียหาย ลูกออกมาได้ pit แท้ๆๆแน่นอนครับ แต่ได้ตามวัตถุประสงค์ของคน บรีดหรือเปล่านั้นไม่รู้ครับ
    ถ้าผมต้องการลูกหมาที่ผอมเพรียว เหมือนสายกัด แต่ต้องการนิสัยแบบสายโชว์ ผมจับบวกกันเลยครับ ผมคิดว่าคงต้องได้ลูกแบบที่ต้องการ ยกตัวอย่างแบบนี้ เสียหายมั้ยครับ สำหรับ การข้ามสาย เป็นวิธีที่ผิดหรือเปล่าครับ ช่วยตอบด้วยครับ

มือใหม่ในนี้เยอะครับ ระวังข้อมูลหน้อยครับระวัง คนอ่านจะได้ความรู้ผิดๆๆ นะครับ