ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • พี่แต๊กblockเมล์ผมทำไมอ่า
  • ไม่เป็นไรพี่ เดี๋ยวคราวหน้าเอาใหม่ จะเอารางวัลใหญ่ๆเลย555
  • เดี๋ยวจัดหนักเลย 555
    ไฟล์แนบ
    37170_126165914103591_100001305498647_125009_6513236_n.jpg 31K
  • ทอมไหนกล้ามาเหยีบหน้าตาต้นเราวะ ช่างกล้าจิงๆ[สงสัยจีบสาวคนเดียวกัน]5555
  • น้องต้นผู้หญิงเอาไป

ทอมโยนมาให้พี่เดี๋ยวพี่จัดหนักให้ชอบ:021::065:
  • พี่ม่อนอยู่แผนกแก้ทอมหรอครับเฮ้อชีวิต
    แล้วนี่พี่แต๊กไปไหนหว่าหายเลย
    สงสัยยังไม่สร่างแหงเลย
  • เฮ้ย หายแล้วเว้ยยยยต้น วันนี้ซ้ำไหมล่ะครับ

กระทู้บ้านเรา ปาไป 2000 กระทู้แล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆ

อย่างนี้มันต้องฉลอง (เกี่ยวป่าวไม่รู้ แต่หาเรื่องไว้ก่อน 5555 )

หยุดสามวันนี้ เพื่อนๆ ไปเที่ยวไหนกันคราบบบบบบ
  • PLAY GIRL , เฮอเมส , นัว 3 วันพอดี ถ้ามีเวลาเหลือก็นากาตะ 555555
  • แหมๆพี่แจ๊คพูดมาได้
    อยากไปแก้ตัวที่หนองรีจังเลย
  • 5555+ สงัสยหนองรีจานองไปด้วยน้ำวะต้น มันยังตกต่อเนื่องเลยแถวนั้น
  • แล้วไปไหนดีตามโปรแกรมพี่แจ๊คไหมครับว้า555555555+
  • วันนี้ที่หน้าศาลเค้าวิ่งควายกัน

ใครจะเอาหมาไปไล่กันควายกันมั้ง

ขอเสียงหน่อย

ใครจะไปควรจะใส่เสื้อของกลุ่มไปนะคับ

เพื่อจะได้แวะไปเที่ยวกันที่อื่นต่อ
  • เขาวิ่งกันกี่โมงหว่า

อยากไปแต่ร้อนน่าดู

เอาไปไหนๆพี่แต๊กอะหายไปไหน
  • ไปไหนกันหมดละคร๊าบพี่น้องันนี้ว่าไงครับ
    นั่งเฝ้ามา3 ชม. เงียบเลยเหงานะนี่
  • คุณต้นแอบเหงาอีกแล้ว
  • หนุ่มขี้เหงา เอาอีกแล้ว
    พอดีวันนี้ ออกไปหาลูกค้าข้างนอกมาครับ

กำลังจะกลับบ้านและ ต้น เดี๋ยวพี่แวะเอาเงินไปคืนนะครับ
  • มาเช็คชื่อแล้วคับ ดีคับคุณเพื่อน
    พี่พี่น้องน้อง ทั้งหลายวันนี้วันศุกร์
    ไปไหนกันดี 555 ไปเมาเปล่าเนีย
  • อาทิตย์นี้ขอต้ว เปื่อยทั้งบ้าน เซ็งจิงๆ :o025:
  • วางโปรแกรมซะโหด
    ป่วยซะแล้วพี่เรา
    พรุ่งนี้ออกพรรษาร้านไหนเปิดบ้างน้อ
  • นานๆเข้ามาที บ้านเราทำไมมีแต่ขี้เมาว๊า..................:o004:
  • วันนี้แวะมารายงานตัวคร๊
    ไฟล์แนบ
    16102010214.jpg 23K
  • หวัดดีคับ..
    .
    ...นอนกันหมดยังอ่ะ...
    แวะมาทักทาย...เพื่อนๆ..
  • เงียบเหงากันอีกวันหนึ่งสำหรับค่ำคืนนี้

ไม่ได้ออกไปไหนเลย

น้องต้น...จัดหน่อย(ความลับน่ะ):024:

แล้วไหนบอกว่าพรุ่งนี้ไง..ตลอดดดดดดดดด

อืมแล้วพรุ่งนี้ร้านเหล้าปิดแล้วพวกเราจะไปกินที่ไหนกันเนี้ย:022:
  • อาทิตยืนี้พัก ไข้แดกเจ็บคออยู่เลยY_Y
  • ป่วยกันไปตามๆกัน พี่คลดูแลสุขภาพหน่อย อย่าออกเที่ยวกลางคืนเยอะ

แซวๆเล่นๆนะพี่
  • เงียบว่ะ
    พี่แจ็กหายเร็วๆนะพี่ (จะได้กินเหล้ากันต่อ)5555
    ไฟล์แนบ
    4grxop.jpg 47K
  • ได้เลยโอ๊ด ไม่รู้จะทันนัดกลางสัปดาห์หรือป่าว 55555555

สงสัยต้องกินน้ำผลไม้มั่งล่ะ :o022:
    ไฟล์แนบ
    UCAQPXA1OCAHIIKWPCAQ02HO9CA65B36KCA27E1AVCAOQ5RYVCAA2VWHWCAED27SHCA5Y9Y2ICA58VB1PCAXT9G0WCAIGGKO2CA8YPCR9CAJTCERICAIG2T72CAWOA1WLCA76DZUXCACGNAXSCAYXXP75CAYFXU1W.jpg 86K
  • บ้านเราเงียบเหงาจังเลยครับ

วันนี้ ไปเที่ยวเกาะล้านมา น้ำทะเลใสมากๆ ไว้จะเอาภาพมาให้ชมกันนะครับ
  • เริ่มจากท่าเรือก่อนเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_02802.jpg 100K
  • ท้องฟ้าและน้ำทะเล

น้ำทะเล ใสมากเลยทีเดียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_02914.jpg 121K
    IMG_0285.jpg 62K
    IMG_0283.jpg 65K
  • และก็รูปนายแบบ กับ วิวทะเล 5555

อนุญาติให้อ๊วกได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02943.jpg 91K
  • คิดว่านายแบบที่ไหน..คราสโนว์ว่าของบอร์ดนี่เอง

หายเร็วๆนะครับพี่แจ็ค....

คุณต้น..แอบเหงาอยู่ไหนหว่า
  • สมาชิกครับ คืนนี้ไปไหนกันดีหว่า

ใครสนใจ โทรมาได้เลยนะครับ สงสัยจะออกแน่เลย คืนนี้
  • วันนี้ได้มีโอกาสไปเยี่ยมเจ้ากระจงมาครับ ตอนนี้ใช้ชื่อตามใบคือ ฮาเดส

ถือว่ามันโชคดีมากๆครับ ได้ไปอยู่กับเจ้าของที่ดีคนนึง เลี้ยงดี อยู่ดี

ผมชอบตรงที่ว่า หมาตัวนี้ทำให้เจ้าของมีกิจกรรมได้ทำร่วมกับมัน

และความรักที่ต่างฝ่ายต่างมอบให้แก่กัน

เห็นแล้วมีความสุขมาก ๆ ครับ ถึงแม้มันจะไม่ได้สวยก็ตามที

ขอบคุณ เจ็ทมากครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0400.jpg 83K
    IMG_03953.jpg 84K
  • ผมมีพิทบูล2ตัว ตัวผู้อายุ9เดือน ตัวเมียอายุ10เดือน
  • เห็นรูปเกาะล้าน แล้วนึกถึงสมัย มาอยู่ชลบุรีใหม่ๆ น้ำยังใสเหมือนเดิม แต่เจริญขึ้นเยอะ

เมื่อ10ปีที่แล้วจำได้เคยกินส้มตำที่แพงที่สุดเท่าที่เคยกินมา จานละ 200 ไอศรีมโคน 90 :o007:

เริ่มกลับมาฟิตแล้วครับพี่น้อง หลังจากพักมาหลายวัน 555555
    ไฟล์แนบ
    kohlan_map.jpg 44K
  • โครตโหดส้มตำจานละ 200 :017::017::017:
  • ไปคนเดียวเลยหรอพี่แต็ก

จะคลาสไปถึงไหน

เจ้ากระจงสวยดีแฮะ

โตมาคงหล่อไม่น้อย

เก่งมาเรายงานตัวแล้วนะคับพี่ ๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อวานไปทำบุญมา

เอาบุญมาฝากคับ
  • ขอบคุณ แต๊ก ที่แวะมาทักทาย

วันหลังเอาขนมมาฝากด้วยจะดีมาก :063:

มิตตี้งหน้า ไปจัดที่เกาะล้านดีกว่า แต๊กไปสำรวจมาแล้วไม่ใช่เหรอ (ไปกับใครหว่า):021:

ขอบคุณคุณเก่ง ที่ชมกระจงน้อย ยังไงโตขึ้นจะถ่ายรูปอัฟเดตให้ดูครับ
  • จะบอกว่าเกาะล้านตอนนี้ อย่างที่พี่แจ๊คว่าเลย

น้ำใสมากๆ ไม่น่าเชื่อ

แต่อาหารที่นี่ก็แพงมาก ๆ อาหารตามสั่ง ราดข้าว ซัดไปจานละ 50 บาท
    ไอติมแม๊กนั่ม ของวอลล์ 90 บาท แพง_ิบ หายเลย

ว่าแต่ว่า ใครเข้ามาเป็นผีหว่า กระทู้ด้านบนเนี่ยะ
  • เอารูปมาฝากนะครับ
    น้องเค้าชื่อน้องกิ่ง ครั้งหน้าถ้ามีงานอีกเมื่อไหร่

น้องเค้าจะไปเป็นสีสันให้กับทางเรานะครับ
    ปล ม่อนออกตัวเป็นผู้รับผิดชอบค่าเสียหายให้น้องเค้าเอง 5555
    ไฟล์แนบ
    CIMG5307.jpg 80K
  • สมาชิก หายไปไหนกันหมดนะ

วันว่าง ๆ เลยถ่ายรูป เล่นซะหน่อย มาเฟียสุดหล่อ

กับท่าประจำของเค้าเลยล่ะ ไม่รู้มันจะยืนท่าอย่างนี้ทำไม :013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0374.jpg 68K
  • และก็รู้จนได้ สงสัยมันจะซ้อมไว้ ซอย
    ดูหน้ามันสิ ได้อารมณ์มากๆ :017::017:
    ไฟล์แนบ
    IMG_03762.jpg 75K
  • หวัดดีคับ พี่แจ๊ค,พี่แต๊ก,พี่แย่ว,พี่ม่อน,พี่คล,พี่โอ๊ด,พี่ต้น
    และที่ไม่ได้เอ๋ยชื่ออีเพียบ สบายดีกันเปล่า เงียบไปนะผลอะ555
    แต็กคลที่ชื่อ เจ็ท บ้านอยู่หัวกุณแจหรืเปล่าคับ
  • ใช่แล้วครับ กอล์ฟ เห็นเจ๊ทบอกรู้จักกอล์ฟอยู่เหมือนกันนะ
    แหม ไม่เข้ามาเอง ส่งน้องจอยมาแทนนะ

เจ๊พร เข้ามาแค่นี้เอง หรอ

ขอบคุณนะเก่ง ที่เอาบุญมาฝาก พี่น้องเรา thank you คราบบบบ

พี่แจ๊ค หายดีรึยังพี่ สงสัยพวกเราต้องไปเยี่ยมพี่เค้าถึงถิ่นซะแล้ว
    ป่ะ รวมพลไปแถวนู้น กันดีม่ะ
  • ท่าน tb ครับ ท่านใช้กล้องอะไรเลนส์อะไรครับรูปสวยดีครับ
  • เป็นไงกันบ้างครับพี่ๆ มารายงานตัวครับผม มีมิดติ้งเมื่อไหล่อีกก็บอกกันด้วยนะครับ..........................มาย
  • หวัดดีครับคุณ king

ที่ใช้ถ่าย คือ canon 450D +50mm. f1.8 ครับผม กล้องบ้านๆ นี่ล่ะครับบบบบบ
  • โอเคครับ มาย
    ช่วงนี้ต่างคนต้องต่างกลับไปฟิตหมาของตัวเองนะ

ไว้มาเจอกันงานมิตติ้งเรา คราวหน้าพาเจ้ามาคูมาอวดโฉมด้วยนะ
  • พี่แต๊กคร้าบบ บีบี้กี่เดือนแล้วครับกำลังอ้วนบึกไว้ผมย้ายบ้านใหม่เดียวจะเอารูปมาลง ไม่อยู่หล่ะคอนโด