ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายลูกสุนัขบูลลี่ครับ
  • โชว์พ่อกับแม่ หน่อยครับ
  • ส่งเครื่องได้ป่าวครับ ขอรูปพ่อแม่ด้วยครับ kunchamp@hotmail.com
  • noname_za17@hotmail.com ขอดูหน้าพ่อแม่หน่อย หล่อ สวยขนาดไหนหล่ะครับ
  • อ้าว ตอนแรกตั้งกระทู้ขายหมาไม่ใช้เหรอครับ
    มีคนขอดูพ่อกะแม่หมาทำมั้ยลบรูปลูกหมาออกหมดเลยแล้วเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น หมาขี้ตาเยอะทำไงดีครับ
    -------------------------------------------------------------
  • นั่นนะชี
  • ถาม.."หมาขี้ตาเยอะทำไงดีคับ"

ตอบ.."ก้อ เช็ด ซิคับ มันจะไปยากอะไรคับ" 555555

ล้อเล่นนะคับ อย่าคิดมากกกกกก ฮุฮุ.....................
  • ตัว บนสุด เป้นตัวผู้ เหลือตัวเดียวครับ
  • ไอ้ สัส ถามมึงจริงๆๆ กูว่ากระทู้ขายหมามึงมันยังไง ยังไงอยู่
    ตอนแรกมึงขายหมาต่อมามีคนโพสขอดูพ่อแม่หมา มึงบอกทิ้งเมลไว้จะส่งไปให้ดูแล้วรูปลูกหมายังลงแล้วพ่อแม่จะลงให้ดูมั้ยได้ไง
    ต่อหมามึงเปลี่ยนชื่อกระทู้ใหม่ เป็นหมาขี้ตาเยอะแล้วลบรูปลูกหมาทิ้งหมด แล้วมึงก็มาโพสขายหมาเหมือนเดิมแต่บอกที่เปลี่ยนกระทู้เพราะมีคน จองลูกหมาแล้วแล้วมึงก็บอกยกเลิกการจองแต่ถามจริงจะยกเลิกหมดเลยเหรอ แล้วรูปพ่อแม่หมา
    ทำมั้ยเอาลงให้ดูไม่ได้ว่ะ หรือพ่อเป็นพิทบูลแม่ไทย
    ตกลงมึงยังไงกันแน่ว่ะ เอาให้กระจ่างหน่อย

บอกก่อนนะครับถ้ามันไม่กล้าเอาพ่อแม่หมามาลงอย่าไปซื้อเลยครับ
    แล้วใครทีให้เมลมันส่งพ่อแม่หมาให้ดูก็เซิฟรูปมาลงไว้ในเวปก็ได้ครับพวกพี่ๆๆในเวปเค้าจะได้ช่วยดูว่ารูปหมามันจริงมั้ย
  • ผม เพื่อน เล่นคุณหรอครับ มากวนตีนผมอ่ะ อย่ามาตลก กะผมนะครับ ไม่ช่ายเพื่อนเล่น อย่าทะลึ้ง ครับ
  • ตี ให้ ดิ้น ไอ้ สัสป่วนจัง ไปทำไรให้
  • ถ้าพอใจก็ซื้อ ไม่พอใจ ก็ ไม่ต้องซื้อครับ พูดมากปากเหม็น ครับ
  • ตั้งกะทู้ทีไร เจอ แต่หมา กัด ตลอด อ่ะ เซ้ง สู้อยู่เงียบๆ ดี กว่า ถ้าเงียบปากได้สังคมอาจจะดี ขึ้นนะครับ มีการศึกษากันแล้ว ถ้าคิดจะกัด คนอื่น ไปโดดน้ามตายซะครับ แผ่นดินจะได้เจริญขึ้น อยู่ไป ก็เสียข้าวสุก นะ ครับ

ถ้าไม่พอใจอะไรพูดดีๆก็ได้ครับแนะนำได้ครับ ผมมีการศึกษาครับ อย่ามาเป้นหมาแบบนี้ ระวังปากแตกนะครับถ้าเจอตัว อ่ะนะ
  • ขอร้องอย่าเป้นแค่นังเลงคีบอท ครับ
  • เจอได้
  • มึงก็ลงรูปพ่อแม่หมาสิไอ้ควาย
  • เมิงสิควาย 5555+ มาว่าเค้ามั่ว
  • ซน นะเมิง อ่ะ
  • เกรียน แดกกะ บาล หรอสาส 555+
  • ไม่ใช้นักเลงหลอกนะแต่ถามมึงจริงๆๆๆ

มึงโชว์พ่อแม่หมาดิสัส กูไม่ได้อยากซื้อแต่อยากเห็นความกระจ่าง

CommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | October 22, 2010, 1:42 pm
    ไอ้ สัส ถามมึงจริงๆๆ กูว่ากระทู้ขายหมามึงมันยังไง ยังไงอยู่
    ตอนแรกมึงขายหมาต่อมามีคนโพสขอดูพ่อแม่หมา มึงบอกทิ้งเมลไว้จะส่งไปให้ดูแล้วรูปลูกหมายังลงแล้วพ่อแม่จะลงให้ดูมั้ยได้ไง
    ต่อหมามึงเปลี่ยนชื่อกระทู้ใหม่ เป็นหมาขี้ตาเยอะแล้วลบรูปลูกหมาทิ้งหมด แล้วมึงก็มาโพสขายหมาเหมือนเดิมแต่บอกที่เปลี่ยนกระทู้เพราะมีคน จองลูกหมาแล้วแล้วมึงก็บอกยกเลิกการจองแต่ถามจริงจะยกเลิกหมดเลยเหรอ แล้วรูปพ่อแม่หมา
    ทำมั้ยเอาลงให้ดูไม่ได้ว่ะ หรือพ่อเป็นพิทบูลแม่ไทย
    ตกลงมึงยังไงกันแน่ว่ะ เอาให้กระจ่างหน่อย

บอกก่อนนะครับถ้ามันไม่กล้าเอาพ่อแม่หมามาลงอย่าไปซื้อเลยครับ
    แล้วใครทีให้เมลมันส่งพ่อแม่หมาให้ดูก็เซิฟรูปมาลงไว้ในเวปก็ได้ครับพวกพี่ๆๆในเวปเค้าจะได้ช่วยดูว่ารูปหมามันจริงมั้ย

---ใครพึงเข้ามาอ่านนี้ก่อนครับจะได้เข้าใจ เรื่องลาว
    เพราะมันเปลี่ยนชื่อกระทู้บ่อยมันจะงง555+
    แค่ขอดูพ่อแม่หมาแมร่งกลัวขนาดนี้เลยเหรอว่ะ555+
  • สรุป กูไม่ขาย มึง แล้ว มึงจะทำไม กูป่ะ ไปซื้อคนอื่นไป ถ้าไปกวนตีนกูลงให้ไปนานและ แสด กูไม่อยากได้เงิน มึง เก้บไว้ ซื้อแบนด์กินเหอะไอ้ความจะได้มีความคิด มีการศึกษามั้ง ไอ้ สัส
  • CommentAuthorpaeonline CommentTime41 นาทีก่อน | October 22, 2010, 4:28 pm
    ตั้งกะทู้ทีไร เจอ แต่หมา กัด ตลอด อ่ะ เซ้ง สู้อยู่เงียบๆ ดี กว่า ถ้าเงียบปากได้สังคมอาจจะดี ขึ้นนะครับ มีการศึกษากันแล้ว ถ้าคิดจะกัด คนอื่น ไปโดดน้ามตายซะครับ แผ่นดินจะได้เจริญขึ้น อยู่ไป ก็เสียข้าวสุก นะ ครับ

ถ้าไม่พอใจอะไรพูดดีๆก็ได้ครับแนะนำได้ครับ ผมมีการศึกษาครับ อย่ามาเป้นหมาแบบนี้ ระวังปากแตกนะครับถ้าเจอตัว อ่ะนะ

-----------------------------------------------------------------------------
    ไอ้สัส ใครเค้ากลัวมึง ก็มึงทำตัวมึงเองไม่ใช้เหรอว่ะ แน่จริงเอาพ่อแม่หมามาโชว์หน่อย
    มึงมันทำตัวเองต้องแต่แรกเปลี่ยนชื่อกระทู้บ้างขอดูพ่อหมาแม่หมาต้องทิ้งเมลไว้
    ไอ้ควายรูปลูกหมายังลงได้แค่พ่อแม่หมามึงลงให้ดูไม่ได้ไง
    หรือพ่อพิทบูลแม่หมาไทยว่ะสัส
    55555+ มึงอยากขายของมึงไม่จริงใจกะลูกค้ามึงบ้าป่าวสัส
  • ไอ้ สัส กู อยู่ ภาค กลาง มึงไป ส่งไหมละ ไอ้สัส ภาคใต้ ภาค อิ สาน ก็ รถไฟเค้าไม่รับ ส่ง อ่ะ ไอ้เห้ย มึงให้กูทำไงเล่า ไอ้เหี้ย มึงคิดมั้งดิ
  • เอานี่ ไปดูให้เต็มๆ กุให้เมิง 555+
    ไฟล์แนบ
    imagesCABCO4ZC.jpg 4K
  • ขอโทด ผมไม่ได้คิดจะซื้อนะครับ แล้วบอกไว้ด้วยผมแค่เข้ามาอ่านแล้วก็ติดตามกระทู้คุณ

แล้วคุณก็ทำเองทั้งหมดคุณอย่างแสดงว่าผมไปข้อซื้อหมาคุณ

ไอ้พวกขายหมาพ่อแม่หมาไม่แสดงให้ชมกูไม่ซื้ออยู่แล้ว

ว่าแต่กล้าโชว์พ่อแม่หมารึป่าว555555555555+นี้แหละทีพวกกูอยากเห็น5555+
  • กูจิงใจกะ ทุกคน มึงอ่ะ เคยจิงจัยกะคนอื่นหรือปล่าว มึงให้คำแนะนำเค้าสิ ไม่ช่ายมาด่า เค้า ไอ้ควาย วันๆ จ้องแต่จะด่าเค้า จะแควะเค้า ไอ้สัสไม่ซื้ออย่าแควะในทางเสียๆ แต่อนะนำได้ หัดมองใจเค้ามาใส่ใจเรามั้ง ไอ้สาส โตๆกันแล้วคุยกันลูกเรื่องคนอื่นเค้ากินข้าวไม่ได้กินหญิงเหมือนเมิง เข้าจัยนะ สาส
  • ผม ก็ ไมได้ว่า คุณจะซื้อ ถ้ามึงซื้อกูก็ไม่ขาย หมากู กูขายใครก็ได้เข้าใจ
  • กูถามหน่อย มึงเป้นใครว่ะมาบังคับ กูไม่เคยมีใครบังคับกูได้เลยตั้งแต่เกิดเนี่ย ใหญ่มาจากไหนว่ะ

รูปพ่อ+แม่หมา กูอ่ะมี ให้ดูได้ทุกคน แต่ มึงจาดูกุให้ไม่ กูกวนตีนมึงมีไรป่ะ
  • อ่ะกูขอโทดก็ได้จริงใจมั้ย

แล้วช่วยเอาพ่อแม่หมามาลงหน่อยครับ อย่าเปลี่ยนชื่อกระทู้แล้วลบรูปลูกหมาทิ้งอีกแหละมันไม่ดี555+
    ถ้ายังหาพ่อแม่หมาไม่ได้แนะนำ google แล้วหารูปทีคนอื่นจำไม่ได้นะ55+
  • ประเทศไทยเสรีก็จิง ไม่ได้ จะด่าเค้าไป ทั่วไอ้ สัส เรียนจบไรมาว่ะ มาอวดดีกะกูเนี่ย
  • ขอโทษ กูให้ อภัย เสมอ แต่ตอนนี้ ก็ไม่อยากคุยกะ มึงมีไรไหม
  • เดียว กู จาปิดกะทู้ไม่ขาย และ มึงยังดีนะที่ยังคิดได้ อาจจะหน้าไหว้หลังหลอก

แต่กุอยากให้มึงคิดใจเค้าใจเรา คนบ้างคน อาจมีเหตุผลของตัวเอง ถึงไม่ โชอะไรบ้างอย่าง

ที่กูไม่โช กูอยากให้ คนที่สนใจ ได้มาคุยกะ กู เพราะกูจาไปเยี่ยม ดุลูกหมาเรื่อยๆ และก็ส่งรูป พ่อ+แม่หมา ไปให้เค้าดูแล้วถ้ากูขายของ แล้วทำ แบบนี้มันผิด กูก็ขอโทษ

กูไม่มีเหตุผลอะไร ที่จะไปหลอกใคร

อยากให้เมิงลองคิดดูอย่าไปด่าเค้ามั่ว คนเค้ามีความรู้จัก ใจเค้าใจเราโว้ย ยังไงก้คนไทย เพื่อนกันทั้งหมด จบ...
  • เรียนจบอะไรไม่สำคัญ สำคัญ ว่ากูพิมด่ากะมึงเนียไม่ได้เพื่อความมันแต่กูสงสัยต้องแต่มึงตั้งกระทู้ขายหมาแล้วเปลี่ยน
    เป็นหมาขี้ตาเยอะแล้วลบรูปลูกหมาทิ้ง แล้วมีคนมาโพสทักมึง มึงก็เอามาลงใหม่แล้วเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็นขออนุญาติขายลูกสุนัขบูลลี่ครับแล้วทำมั้ยตอนเค้าจองมึงหมดแล้วมึงทำมั้ยไม่บอกจองหมดแล้วเปลี่ยนชื่อกระทู้ทำมั้ย แล้วพอคนถามพ่อแม่หมามึงทำมั้ยต้องให้เมล
    แล้วทำมั้ยไม่เอาให้ดูว่ะ ในเวปนี้ก็ได้นะ
  • ก็ขายต่อไปดิ
    แต่ขายออกรึป่าวไม่รู้นะ
  • ไม่ขาย และพ ถ้าเมิงอยาก ดูมากมาดุที่บ้าน เลย รออยู่
  • เดียวไป รอที่บ้านนะ ยังไง มาและกัน
  • 555555555+
    ลบรูปลูกหมาออกอีกแล้ว
    แค่ขอดูพ่อแม่หมา แมร่งกลัวขนาดนี้เลยเหรอว่ะ
    5555+ อะไรถ้าหมามันเป็นพิทบูลจริง ก็ลงๆมาเถอะไม่สวยราคามันก็ลดลงไปเองแหละ555+

มันลบอีกแล้วครับ งงกระชีวิตมันกระทู้มึงนี่เป็นหลายชื่อแล้วนะเนีย
    มันกลัวกะแต่ขอดูพ่อแม่หมา
  • พ่อ+แม่ หมา พร้อมกู มาดูได้ที่บ้านเลย ครับ รออยู่ ผี
  • ไม่ช่าย ไอ้ แกะ ไอ้ เปีย นะครับ ถึงไม่รู้จักพิทบูลอ่ะครับ เลี้ยงมาเป้น 10 ปีและ
  • สรุปหมาวัด+บลูลี่ มึงต้องบอกว่าต้องการขายลูกสุนัขวัดลี่
  • ไม่ช่าย ไอ้ แกะ ไอ้ เปีย นะครับ ถึงไม่รู้จักพิทบูลอ่ะครับ เลี้ยงมาเป้น 10 ปีและ

คุณเลี้ยงมาเป็น10ปี แล้วหรอ ใช่หรอออออ ฉันเคยเห็นคุณลงรูปหมาคุณ ไม่น่า จะ เกิน 4 ปี อะ
  • ถ้าหมาไม่มีปัญหาก็ทำให้มันโปร่งใสสิจะได้ขายได้ไวไว
  • มาอีกคน และ น่าเบื่อ
  • หน้าเบื่อทำมั้ย ก็หมาคุยเอากะหมาวัดจริงๆๆ555+
    เค้าพูดความจริงกันรับไม่ได้ แล้วอยากขายหมา
    แต่ไม่กล้าโชว์พ่อแม่หมา555+
  • เห็นไล่ติหมาคนอื่นไปทั่ว ไม่ดูสภาพหมามึงมั่งเล๊ย รูปพ่อแม่ยังปิดบัง ไปหลอกขายเด็กอนุบาลเหอะมึง
  • ได้ครับ มาดูที่บ้านเลย ครับ หมาผมมีพ่อแม่อยู่แล้ว อยาก ดูมา ดูเลย ครับ
  • วันนี้ไม่อยากตอบอะไรมากครับ กำลังเครียดๆ ครับ พึ่งยิง คนตายไป อ่ะ
  • ขอโทษนะครับ
  • มาโชว์เกรียนไรเนีย ยิงคนตาย555+ไปหลอกเด็กไป555+โตยังว่ะเนีย
    555+
    สงสัยหมามึงเต็มบ้านแน่เลย ขายไม่ออก พ่อพิทบูล แม่หมาวัด555+
  • "ที่กูไม่โช กูอยากให้ คนที่สนใจ ได้มาคุยกะ กู เพราะกูจาไปเยี่ยม ดุลูกหมาเรื่อยๆ และก็ส่งรูป พ่อ+แม่หมา ไปให้เค้าดูแล้วถ้ากูขายของ แล้วทำ แบบนี้มันผิด กูก็ขอโทษ"
    ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
    ผมสรุป... ขายลูกหมา รับเงิน แล้วก็ส่งลูกหมาถึงที่ ไปเยี่ยมดูลูกหมา แล้วค่อยส่งรูปพ่อ-แม่หมาให้คนที่ซื้อดู
    ที่ผมเข้าใจ คือ ถ้าผมซื้อลูกหมาคุณ ผมจ่ายเงินเสร็จ คุณก็มาส่งลูกหมา วันไหนคุณว่างๆก็อาจจะมาเยี่ยมลูกหมาเรื่อยๆ แล้วค่อยส่งรูป พ่อ-แม่ให้ผมดู แล้วถ้าเกิดว่าผมไม่ชอบสไตส์ พ่อ-แม่หมาคุณ ผมจะคืนลูกหมา-เอาเงินคืน ได้ใหม...
    ทำไมลงรูปให้ดูไม่ได้ละ ไม่ใช่แต่น้าผีที่สังสัย ผมก็สงสัย หรืออาจจะทุกคน
    ลงรูป พ่อ-แม่หมา ก็จบแล้วครับ
  • น้ำร้อนมีมั้ยครับ ช่วยสาดให้หน่อย จะเป้นพระคุณเลย