ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน****
  • :001:ผ่านไปเกือบ 2 เดือน

ลืมสนิท!!!ว่าเบอร์ที่เคยลงไว้ในบอร์ดเป็นเบอร์เก่า

ตอนนี้ เปลี่ยนเบอร์ใหม่แล้วนะจ๊ะ >>> 086-896-0101 สำหรับลูกค้า F1 คงต้องรบกวนมาเอาเองที่ร้านนะครับ

ร้านอยู่ หมู่บ้านภาณุรังษี แถว สน.บางพลัด ทางที่จะทะลุออกเส้น บางกรวย-ไทรน้อย

:015: :062:

ปล.ถึงมาเฟีย : พี่ สติ๊กเกอร์นี่ไปรับลำดับเลขได้ที่ไหนเนี่ยะ !!~ ไม่ได้เข้า ตกข่าว เอาแผ่นนึงนะ ไม่รีบแต่อย่านาน 5555:013:
    ไฟล์แนบ
    PC084651-00.jpg 68K
    DSC_0025-01.jpg 72K
  • ร้านสวยจังน่าเข้าถ้าอยู่แถวบ้านนะ
  • ขออภัย สติกเกอร์มีไว้สำหรับคนเข้าทุกวัน อย่างน้อยวันละครั้งก็ยังดี จะได้ไม่ตกข่าว
    ท่านที่พลาดก็ยังไม่ใช่แฟนพันธ์แท้ของบอร์ดครับ ฮิ้วๆๆๆๆ

รอหมายเลขชุดสอง 0101-0200 นะครับ อาจจะ ปลายปีนี้หรือต้นปีหน้า ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับคุณ Cantona7

พี่มาร์ค ก็ ที่ร้านมันไม่มี วิฟิ (wifi) เอางี้ผมขอใช้สิทธิ์ "คนสักน้องชาย" จองเลขนะ เอา หมายเลข 0101 นะพี่ จะได้เหมือนเลขโทรสับ ล็อคเลขไว้เลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ 555
  • เค้าเรียก " ไวไฟ " ไม่ใช่หรอตาโอ๊ค ฮ่าๆๆ :015::015::015:
  • อย่างนี้เค้าเรียกว่าขี้ลืมมากกว่า
    เลขยังไม่ออกเลยอ่ะ จองเสียแล้ว
    พ่วงด้วยได้ไหมเนี่ย 176 กับ 200
  • พอมีมันก็ไม่สนใจ พอหมดมันก็จะเอา
  • หนูก่จาอาวววววว พี่มาเฟีย ฮือๆๆๆๆ