ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวสินใจใด้แล้ว
  • จากสี่ปีก่อนที่ผมมีความคิดอยากอยากจะเลี้ยงหมาสักตัว ผมพยามศึกษาหลายสายพันธุ่ครับ ผมเข้ามาเล่นเว็ปนี้ใด้สองปีกว่าแล้ว ใด้ความรู้เยอะดีครับ วันนี้ผมตัดสินใจใด้แล้ว เพิ่งใด้มาไม่กี่วันน้อง หมาของผมมีอายุใด้ 60วันเองครับ ติชมใด้ครับ(ตามสบาย) อ้อผมลืมแนะนำตัว ผมชื่อหนุ่ยครับ เป็นแฟนคลับเว็ปนี้ ผมมาอยู่เมืองนอกตั้งแต่อายุ 14ปี ตอนนี้ผมอายุ 25อยู่เมือง perth Australia
  • ยินดีด้วยครับ เอารูปมาชมบ้างน่ะ
  • ติชมใด้ครับ
    ไฟล์แนบ
    1153.jpg 119K
  • อยากมีเพื่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    777.jpg 113K
    885.jpg 74K
    2216.jpg 25K
    3311.jpg 93K
    4410.jpg 106K
  • ตัวแรกในชีวิต..
    ไฟล์แนบ
    558.jpg 107K
    IMG00250-20101023-1604.jpg 122K
  • อิ่มเป็นหลับครับ..
    ไฟล์แนบ
    dd.jpg 66K
    819.jpg 47K
  • :m001::m001:สวยงาม มากครับ
  • น่ารักๆ สีคล้ายๆกันเลย ให้กินF1เลยครับ อ้วนตั๊บๆๆ
    ไฟล์แนบ
    388.jpg 106K
  • :015: ดีใจและยินดีด้วยครับ ได้ลูกน้องเสียที

:063: เก็บภาพตอนนี้ไว้ดีๆนะครับ เดี๋ยวหน้าเปลี่ยนเค้าคงจะดูอีกแบบเลย อิอิ

นำเรื่องดีๆมาเล่าบ้างนะครับคุณ simpson :065:
  • อันนี้ไม่รู้เหมือนกันนะครับแต่เค้าว่าที่ลูกคุณกินอยู่มันไม่ค่อยเวริคนะครับแต่ในบ้านเรานะ

พวกนี้ชอบลงทุนทางโฆษนาแล้วไปลดต้นทุนการผลิต ผมว่าเอฟ1เวริคครับค่ายใหญ่ๆก็ใช้กันผมด้วย
  • ดูตามรูปอย่าให้กินเพ็ดดีกรีเลยครับ เดี๋ยวหมาที่เรารักจะอยู่กับเราได้ไม่นานอย่างที่คิดไว้ ยิ่งลูกหมาช่วง 1-5เดือน ควรจะให้กินของดีๆแล้วมันโตขึ้นจะแข็งแรงและสวยมาก แตกต่างอย่างเห็นได้ชัด กับการที่ให้กินของเกรดต่ำ ลองดูนะครับ
  • เห็นด้วยครับเรื่องอาหาร รีบเปลี่ยนดีกว่าครับ มันจะได้อยู่กัยเรานานๆ
  • :063::063::063:..............
  • สวัสดีคับหนุ่ย เราชื่อก๊อบนะ เราก้อเป็นคนหนึ่งที่เป็นแฟนคลับเว๊ปนี้คับ เข้าเว๊ปนี้แล้วได้ความรู้ดีคับ
    เราก้อเลี้ยง staffy เหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักคับ ไว้เดียวจะลงรู้ลูกชายให้ดีวันหลังนะคับ (รูปอยู่ในเครื่องแฟน)
    ว่าแต่น้องหมามีใบเพ็ดอะไรหรือปว่าคับ
  • ที่นี่เขานิยม Staffy กันเยอะพอใช้ใด้ครับ ที่แรกผมว่าจะเอา English Staffy แต่พอเห็นพ่อแม่ของเจ้าตัวนี้แล้วเลยเปลี่ยนใจมาเป็น American staffy พ่อแม่สูงใหญ่ครับ ส่วนเรื่องอาหารผมให้กินปลาไซม่อนกระป๋องกับขนมปัง อาหารของมันผมใด้มาจากในห้างครับ ไม่รู้ว่าจะให้อะไรมันกินดี ผมก็ไปเลือกเอาตรง Puppy food ก็เลยหยิบมาครับ ยังไงก็ยินดีที่ใด้รู้จักทุกคนนะครับ....
  • ยินดีต้อนรับครับ

ที่นี่มีทุกสิ่งที่คุณต้องการ (และไม่ต้องการด้วย) เย้ๆๆๆๆ
  • ยินดีต้อนรับครับผม ลูกน้องโตขึ้นงามแน่นอน ^^ มีไรคุยกันได้ครับ ออน msn ค่อนข้างบ่อย holdmydamnown@hotmail.com
  • ต่อ พักนี้ไม่ค่อยเห็นเลย หายไปไหนมา
  • australia มี พิทบูลขายด้วยหรอ? หรือนั่นคือ สเต๊ฟฟี่ครับ
  • ติชมตามสาบยคับ
    American staffy รูปตอนเด็กๆๆคับ
    สองเดือนนิดๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    phpo3mLByAM.jpg 34K
    php5pvhEnAM.jpg 42K
  • สามเดือนนิดๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    php5H8hydAM.jpg 63K
    phpKW2NRSAM.jpg 58K
  • สี่เดือนกว่าๆๆๆคับ ปัจุบัน หนึ่งปีเต็มคับ
    ไฟล์แนบ
    phpmayMpRAM.jpg 26K
    phprn6Yb5AM.jpg 33K
  • รูปมีแค่นี้ที่เหลืออยู่คอมแฟนไว้จะลงให้ดูคับ
  • พี่มาร์คสวัสดีครับ ^/|\^ ไม่รู้จะกลับมาอ่านป่าว ผมทำงานครับผม เลยไม่ค่อยมีเวลา เป็นเชฟขนมอยู่ที่ข้าวสาร ชื่อร้าน The Fabulous มีกาแฟ(illy), ขนม home made, cocktail, beer, เหล้า กับบรรยากาศชิลๆ เพื่อนๆพี่ๆท่านไหนสะดวก เชิญนะครับ ลองเข้าไปดูรูป ดูแผนที่กันได้เลยคร้าบบบบ แวะมาหาผม ลด 10% ไปเลยจ้า

http://www.facebook.com/home.php?#!/group.php?gid=355998190022
  • กฎหมายที่นี่ครุมมากครับ ถ้าใครจะมีพิตบลูใด้ต้องมี licence สองรั้วบ้านต้อง สูง6ฟุตขึ้นไปถึงจะเป็นเจ้าของพิตบลูใด้ ..