ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมายเลข NO.0085 ใครต้องการบ้าง ?
  • คุณพ่อของน้องตูน ผู้ที่ประมูลได้หมายเลข 0009 และ 0055 ได้คืนหมายเลข 0085 ที่จองไว้มาให้
    เพื่อนำกลับมาประมูล หาเงินเข้าสมทบกองทุนกฐินพิตบูล สร้างโรงพระบาทวัดพระบาทน้ำพุ

ท่านที่สนใจ เสนอราคามาได้เลยครับ และก็ขอสนับสนุนความคิดที่ว่า อยากให้หมายเลขแต่ละหมายเลขมีคุณค่า
    และผู้ครอบครองมีความภาคภูมิใจ ไม่ต้องการให้ติดกันมั่วอยากเห็นสมาชิกที่ติดสติกเกอร์นี้เป็นสมาชิกประเภทคุณภาพ
    และหากหมายเลขนี้ไม่มีใครสนใจประมูลเข้ามา ก็ยินดีที่จะประมูลคืน ที่ราคา 999 บาท เพื่อสมทบทุนกับเราต่อไปครับ

ท่านที่สนใจเสนอราคามาได้เลยครับ ปิดการประมูล 9.00 น เช่นเดิมครับ
  • สติกเกอร์ชุดนี้ไม่ธรรมดาครับ คุณบอยได้นำไปให้หลวงพ่อที่วัดพระศรีมหาธาติ อธิฐานจิตปลุกเสก เพื่อความเป็นสริริมงคลให้ด้วยครับ
  • 1,500 ครับ
  • ว้าวววว นึกว่าจะไม่มีใครสนใจเลขนี้เสียแล้ว

แวะเอาความหมายมาฝาก
    ตามตำรา 85 กับ 58 ชาวจีน ถือว่า โชคดีมีความสุข ครับ
  • ปิดการประมูล 9.00 น เช่นเดิมครับ
    No.0013 ครั้งก่อนปิดการประมูล 9.00 pm.
    ปิด 9 โมง หรือ 3 ทุ่ม ครับ
  • โทษที สามทุ่มครับ
    คาดว่าราคานี้ก็สูงแล้ว คงไม่มีใครแข่งแน่ๆ
    ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับ
  • พี่มาร์ค
    หนันขอ 2000 ค่ะ
    อยากได้รุ่นแรก ( รุ่นปลุกเสกซะด้วย )
  • โว๊วๆๆๆ ไม่น่าเชื่อ สติกเกอร์ชุดนี้กลายเป็นสิ่งมีมูลค่าไปแล้ว
    ต้นทุนการผลิต โดยคุณบอย พิษณุโลก 3,000 บาท
    แต่สามารถหาทุนสร้างโรงพยาบาลได้เกินครึ่งแสน

ต้องขอขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
  • :o014:ขอลุ้นสู้ No.0016 (ถ้าเจ้าของปล่อย)
    และจะรอ No.0114 กับ No.0387 ครับ:o066:
  • สรุปหมายเลข 0085 เป็นของคุณปาหนันนะครับ
    และคุณปาหนันแจ้งมาว่า จะโอนมา 3,000 บาท
    ผมถือว่าคุณปาหนันประมูลไปในราคานี้นะครับ

ขอบคุณที่ร่วมกันสร้างมันจนมีมูลค่าเพิ่มมากขึ้นขนาดนี้
    คาดว่าเงินกฐินพิตบูลปีนี้ คงไม่น้อยกว่าปีที่แล้วนะครับ
  • อยากได้เลข 0069 ไม่รู้ว่ามีประมูลหรือป่าวครับผม
  • โทษทีนะครับพี่มาร์คพี่มีการติดตามหรือไม่ว่าคนที่เอาเลขไปหลายๆเบอร์เขาได้เอาไปให้ใครบ้างอ่ะครับ

อาจเป็นความคิดเล็กน้อยแต่หวังดีครับ....

ผีปริมลฑณ
  • 0069 มีเจ้าของแล้ว คุณ JJ ครับ

บางท่านมีรถหลายคัน บางท่านจองไปเผื่อเพื่อน อันนี้เราก็ไม่ว่ากันครับ
    เราถึงให้มาลงประวัติข้อมูลไว้
  • :062: ขอบคุณมากค่ะพี่มาร์ค

*******0085******
    ........**.........

โชคดีมีความสุข จริง ๆ
  • พี่มาร์ค

รายละเอียดกับรูป หนันขอลงหลังจากติดสติ๊กเกอร์ที่รถเรียบร้อยแล้วนะคะ
  • ได้เลยครับ
  • พี่มาร์คขอเบอร์ 8888 พอจะมีทางไหมครับ
  • 0029มีคนเอาไปยังพี่มาร์ค
  • อิอิอิ No.0069 เป็นของข้าพเจ้า :m077:
    ดูท่าทางคงต้องจัดขึ้นทะเบียนเลข สวยแล้วมั้งป๋า
    เดี๋ยวขอสิ้นเดือน โอนเพิ่มให้อีก 1,500.- นะป๋านะ:m032:
    หรือไม่งั้นก็รับเงินสดบ้านเอเอฟ
    เงินในบัตรไม่พอโอน มีแต่เงินสดในมือ

ขอได้ชื่อว่าเป็นเลขสวยรวยทรัพย์ เลขดีมีราคากะเค้าบ้าง:m072:
  • เลข 69 และ 96 เป็นเลขมงคล หากไม่ได้คิดในเชิงลามก
    เป็นเลขหยินหยาง มีความหมายว่า ชายหญิง เติมเต็มกันและกัน เป็นความสมบูรณ์ของชีวิต

เสี่ยกล้าไปตาม ตาปูมาประมูลด่วน เปิดเลขชุดสองให้แล้ว
    เลขรอบนี้ที่กำลังมาแรง 111 ราคาล่าสุด 3500 โดยเฮียใหญ่
  • :018: อิอิ 69 และ 96
    พอพี่มาร์คชี้นำปุ๊ป ทำให้คิดในเชิงลามกทันที

555 ให้มันได้อย่างนี้สิสมองฉัน
  • มีใครได้เบอร์ 0026 ไปหรือยังคับป๋า
  • มันจะหลือหรือท่าน ตอนนี้เขาเปิดเลขชุดสองกันแล้ว
  • เอา "0101" ครับพี่มาร์คมีคนจองยัง
  • :022::022::022: เสียดายไม่ทัน พอดีทะเบียนรถเลข 69 :030::030::030: