ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูลตัวผู้ อายุ 2เดือนครึ่ง
  • ขอโทษทุกคนที่สนใจนะครับ..ทำใจไม่ได้จริงๆ ขอดูแลเจ้านำโชคด้วยตัวเองต่อไปนะครับ
    ไฟล์แนบ
    1112.JPG 53K
  • บอกราคามาเลยดีกว่า ขอแบบท่ายืนด้วย อยู่ระยองสนใจ ฮิ
  • อืม น่ารักดีครับ

อยู่แถวไหนรบกวนแจ้งด้วยครับ
  • สนใจครับ.thanong212@hotmail.com ..
  • ขาย 4000 ครับผม
  • ขอยกเลิกการขายครับ...ทำใจไม่ได้จริงๆ ขอโทดทุกคนที่ติดต่อเข้ามานะครับ:002::002::002:
  • ดีเเล้วล่ะคับ
  • :006:

หลงเสน่ห์มานเข้าแล้ว

ตัดใจไม่ลง ดีใจแทนเจ้านำโชคครับ:063: