ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• JAMROCK (BIZ MARKIE x EZ MONEY)
    3 MONTHS OLD (ขวา)

BUFFALO SOLDIER (BIZ MARKIE x LADY GOTTI)
    2 MONTHS OLD (ซ้าย)
    ไฟล์แนบ
    jamrock_3months1.jpg 114K
  • 2 รูปนี้ถ่ายจากมือถือ ภาพไม่ค่อยชัด
    ไฟล์แนบ
    jamrock_buffalo2_small2.jpg 120K
    jamrock_buffalo_small1.jpg 119K
  • ตัวนี้ชื่อ BUFFALO SOLDIER

BIZ MARKIE x LADY GOTTI (LEGEND DAUGHTER)
    ไฟล์แนบ
    buffalo_2months1.jpg 120K
  • สวดยอดมากกกกกกกกกกกก ..*
  • น่ารัก ครับ
  • โอ้วววว แพ้ลูกหมาน่ารักค่า จ้องหน้าแล้วแทบละลาย:033::033::033:
  • :063::021:

ใครสนใจติดต่อป๋ามาร์คเลยครับบบ... :) ป๋าช่วยได้
  • โอ้วววววววววว....บร๊ะจ้าวววววววววว............
  • สวยครับ คุณโอครับขอสอบถามหน่อยได้ไหมครับ คุณโอมีdouble t.i.ป่าวครับ หรือไม่ก็ลูกt.i.ที่แม่ไม่ใช่banshee

แล้วสุดท้ายครับเจ้าt.i.นี่ยังอยู่รึป่าวครับ แล้วเค้าเปิดทับไหมครับ ถ้ายังไงผมโทรไปปรึกษาละกันนะครับ ขอบคุณครับ
  • :o040: สักวันหนึ่งผมจะต้องเก็บเงินซื่อลูกหมาชุดนี้ให้ได้ครับ 555+

พี่ครับผมขอบอกจากใจจิงว่าลูกหมาพี่สุดๆจิงๆครับ '' อยากได้มากๆๆๆๆๆ ''
  • อู้ แม่เจ้า งามจิงทรงนี้
  • ตัวเล็กหน้าขาวกระดูกให่ญสะใจจริง
  • สวยเหนือคำบรรยาย อยากได้ซักตัว
  • BUFFALO SOLDIER

โดนซะ :o027:
    ไฟล์แนบ
    826.jpg 120K
  • ยังมีในสต๊อคอีกเพียบ นี่แค่น้ำจิ้ม ฮ่าๆๆๆ
  • ตัว ซ้ายขาวเหมือนลูกหมีควายเลยครับ
    สู๊ดดหยอดด -_-!!
  • โอ้ ว้าว!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • :027:WTF !!!!!!!!!!!!!!!
  • พี่มาร์คจัดเจ้านี่มาให้หน่อยสิพี่

ดูยังไงก็โดนนนนนนนนนนนนนนน :o036:
    ไฟล์แนบ
    304.jpg 120K
  • เอาจิงเป่าว่ะ มีคนถามหลายคนแล้ว ให้ใครดีว่ะเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • ป๋า ขอดูที่ไม่ใช่น้ำจิ้มหน่อยดิ อิอิ
  • สวยมาก กระดูกใหญ่มั่กมาก :063:
  • เอาจริงจัดจริงไม่ได้โม้พี่

เเต่จะเอามาให้ได้ป่าว :o040:
  • สายเลือดบิส ซื้อได้เลยครับ 6 หลักคืนทุนได้เร็ว เหมือนได้หมามาฟรีๆ ครับ
  • ยีนเอาตัวซ้ายมือ สีขาว โคตรๆเลยยีน
  • น้องโอไอ้ตัวขาวคอกนี้มีตัวเมียหรือเปล่าครับอยากเลี้ยงไว้รอผสมกับไอ้ตุ่นจังเลย รับรองได้โคตรตุ่นแน่นนอน555
  • ซื้อหมาอย่าคิดเรื่องทุนเลยพี่หมอ เดี๋ยวจะซื้อไม่ลง 5 5 5

ชอบก็ซื้อพอเเล้วบวกลบมากเดี๋ยวเครียด เเต่โดนตัวเดียวกันเลยนะเนี่ยตัวขาวอะ

หน้ามันให้จริงๆ เเต่มีกูรูในนี้เเนะมาว่าตัวสีบลูสิของจริงอะพี่หมอเลยชักลังเลเเล้วเนี่ย

พูดเหมือนเค้าจะขายให้เลยเนอะ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    4510.jpg 95K
  • ชอบสีบลูเหมือนกันค่ะ หน้างอเหมือนงอนใครอยู่เลยอะ 555:013: