ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ พี่น้องชาวพิตบูล ร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ เสาร์ที่ 27 พฤศจิกายนนี้
  • เป็นประจำทุกทุกปี กับงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ของพวกเรา ปีนี้จัดไวหน่อย เพื่อจะได้ไม่ชนกับใคร

วันเสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2553
    เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป

กิจกรรม
    เป็นงานเลี้ยง สังสรรค์ทั่วไป มีการแลกของขวัญระหว่างกัน
    มีการแจกของชำร่วยเล็กๆ น้อยๆ และจับรางวัลใหญ่
    มีการแสดงดนตรี คาราโอเกะ เหมือนทุกปี อาจจะมีรายการพิเศษแถม

สถานที่ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวีน ซอยกรุงเทพกรีฑา 33 ศรีนครินทร์

จึงเรียนเชิญทุกท่านมา ณ. ที่นี้ครับ

หมายเหตุ
    งานครั้งนี้จัดวันเสาร์ เพื่อให้ท่านสนุกกันเต็มที่ไม่ต้องห่วงวันรุ่งขึ้นต้องไปทำงาน
    เราไม่เน้นโชว์สุนัข เพื่อให้ท่านไม่ต้องพะวง จะไดมีเวลาพบปะพูดคุยกันได้อย่างเต็มที่
    งานนี้เน้นให้แต่ละทานได้มีเวลาพูดคุยทำความรู้จักกันครับ
  • สิ่งแรกเลยอยากทราบมากที่สุดคือจำนวนคนที่จะมาร่วมงาน จะได้จัดเตรียมสถานที่และอาหารได้ถูกครับ
    กลุ่ม ชมรม คอก หรือแม้แต่ในนามบุคคล รบกวนลงชื่อยืนยันมาร่วมงานด้วยครับ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ
  • กิจกรรมสนุกๆอีกแล้ววววว
  • เตรียมซุ่มซ้อมเสียงไว้ให้ดี เพราะงานนี้เรามีงานประกวดร้องเพลงด้วย จริงไม๊ป๋า..??
    ขณะกรรมการระดับ ซุปตาเดอะสตาร์5กะโหลก...เตรียมตัวให้พร้อมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC08549.jpg 75K
  • บิกชิว เครื่องเสียง และเวทีคอนเฟิร์มไว้เลย ปีนี้หนาวมากด้วย คงมีสว่างคาตาแน่
  • :o003:ผมไปด้วยได้ปะคับป๋า (สเริ่อดากคนแรกเลยตรู เขาให้ไปปล่าวก็ไม่รุ แต่ถ้าไม่ให้ไป ผมก็จะหน้าด้านไป) :o008:
    :o030:...............................อาจจะพูดจาไม่สุภาพแต่จิงใจนะคับบบบบ................................................:o030:
    ...................................................ช้าง 2 ลัง ไก่ทอด 1 ทัง...........มีไรเพิ่มเติมจะเรียนมาเพื่อสาปอีกรอบ..........
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ช่วยคอนเฟิร์มจำนวนคนหน่อยจะขอบพระคุณมาก กลัวอาหารไม่พอครับทั่น

งานนี้มีบังคับมาด้วย ขาใหญ่ ขาโจ๋ ขาฮา ขาเมา เรดโน๊ส บูลลี่ เรมี เรเซอร ก๊อตติ หมาด่าง หมาไม่มีก็มาได้ครับ
    ใครจะเอาอะไรมาช่วยก็แจ้งความจำนงค์ไว้แต่เนิ่นๆนะครับ อาหาร เหล้า เบียร์ เครื่องดื่ม ขนม ของแจก ของขวัญ การแสดง
    ผมจะได้รู้ว่าอะไรขาดบ้างจะได้เสริมเข้าไป และเตรียมสถานที่ได้ถูก อยากให้พวกเราสนุกกันได้เต็มที่ครับ

ขอบคุณหลายๆเด้อ
  • ได้เวลาสนุกกันอีกแล้ว:005:
  • หวัดดีปีใหม่ทุกคนนะเราไม่ได้ไป
  • ไปแน่นอนครับบบพี่
  • อยากไปเหมือนกันแต่ไม่รู้จะได้ไปป่าว แต่ไม่แน่อาจได้ไปเพราะไปเยี่ยมลูกชายที่จะพาไปฝากไว้
  • ฮุๆ หาทางรวมตัวก่อน คร้าบ.... แล้วจะแจ้งอีกที ครับ
  • ประธาน พิษโลก เสนอคนแรกเลยเชียว ดีๆคับ

:063::063::063::062:
  • คอนเฟิร์ม แต่เนิ่นๆนะพี่น้อง สงสารคนเตรียมงาน
  • ขาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง
    งานนี้ช่วยๆมากันเยอะๆนะครับ มาถล่มมาเฟียกันหน่อย
    ปีนี้เราจัดกันให้ตรงกับวันเสาร์ เอาแบบว่าทิ้งตัวไปเลย ไปร่วมสังสรรค์เฮฮา ภาษาพี่น้อง
    เราหยอกล้อ หนักเบาในเว็บบอร์ดแห่งนี้มาครบอีกปี ก็มาเช็คชื่อหาความสุขใส่ร่างกายกันหน่อยเป็นไร
    ไฟล์แนบ
    IMG_9497.jpg 84K
    IMG_9500.jpg 108K
    IMG_9519.jpg 80K
    IMG_9527.jpg 116K
    IMG_9537.jpg 83K
  • :o028:เจ๊ฟ้า เต้นลืมแก่เลยเดอ เดียวเจอเจ๊ดาแน่นอนงานนี้มันๆๆๆๆๆ:o023:
  • ผิดคนละ badboy 555
  • :o008:จิดิ อ่าวไม่ใช่เจ๊ฟ้ารึ เวณกำ:o008:
    งวดที่แล้วไปงาน พิทบลูคาเฟ่ ยังไม่ทันได้มันเลยเมียลูกน้องดันจะออกลูกเลยต้องกับยังเสียดายไม่หายงวดนี้ขอแก้ผ้า เอยไม่ใช่แก้ตัวสักหน่อย ขอเป็นนอนที่ D1 เลยละกันคับป๋า ตื่นเมื่อไรคอยกับได้ปะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • หารูปฮาๆ เก่าๆ ไม่เจอว่ะ ไม่รู้กระทู้หายไปไหนแล้ว
  • จัดให้ครับป๋า ....ว่าแต่ ปีนี้ ตุ๊กกี่มามั้ย?????
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 47K
    11.jpg 42K
    122.jpg 46K
    53.jpg 26K
    6.jpg 28K
    7.jpg 26K
    8.jpg 36K
    9.jpg 31K
  • ต่อๆๆๆ.....ปีนี้ก็ยังคงจะไปร่วมกิจกรรมเช่นเคยคร้า
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 28K
    311.jpg 26K
    4.jpg 33K
    54.jpg 26K
    62.jpg 28K
  • 1. งานนี้ ปีนี้เค้าว่ามันหนาวกว่าปกติ ขอให้ทุกคนแต่งกายอย่าง มิดชิด..!!
    2. ขาใหญ่มาเพียบ
    3. ขวัญใจ มาเฟีย ตัวจริง(มาไม๊หล่ะงานนี้)
    ไฟล์แนบ
    IMG_26042.JPG 97K
    IMG_9445.jpg 122K
    IMG_95102.jpg 117K
  • :o007:น้าประทับใจดีแท้ มิดชิด แล้วถ้าอีแบบนั้นมันจะหายใจปะนะ:o028:
  • มิดไปป่าวพี่บิว?
    ที่สุดของความประทับใจเลยท่านแบดบอย:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0408.jpg 125K
  • อยากไปจังพี่ แต่โดนภาคกองร้อยอีกแล้ว ไรว่ะชีวิต ไม่ตรงซักที เด๋วส่งเหล้าไปช่วยแทนนะพี่ โคตรอยากไปเลย ใกล้บ้านด้วย

ทำไงดีพี่เซ็งงงงงงงงงงงงง :016::016::016::016::016:
  • ไปด้วย ที่รัก:o024::o024::o024: :o065::o065::o065:
  • หมวดเป๋ต้องลามาแล้วละครับ ปีละครั้ง ปีนี้ขอบอกมีทีเด็ดเพียบ เมื่อคืนไปวางแผนกับบิ๊กชิวมาแล้ว
    คาดว่าไม่สว่างไม่เลิกจริงๆด้วย
  • ถูกต้องครับ...งานนี้ได้หัวเราะกันขี้แตกแน่ สตรีที่กำลังตั้งครรภ์ผมแนะนำว่าอย่าไป..!!
    งานนี้ยิ่งใหญ่กว่าทุกปีจริงๆผม คอนเฟริ์ม เพราะมาเฟียจะกลับมาทวงความยุติธรรม 55555+
  • เวที แสง สี เสียง การแสดง แบบนี้ไม่เคยทำมาก่อนจริงๆว่ะ
    งานนี้ยกความดีให้เป็นผลงานบิกชิวเขา ส่วนข้อบกพร่องช่วยกันรับหน่อยนะ ฮ่าๆๆ

งานจะสนุกไม่สนุก กร่อยไม่กร่อย อยู่ที่พวกเราทุกคนเด้ออออออ
  • คี้ นักร้องพันหน้า(เวทีดันดารา) ราคาค่าตัว 5000 บาท
    ร๊อคข้าวปุ้น ราคาค่าโชว์ 8000 บาท
    Super Joke ราคาค่าตัว 5000 บาท

เฮียใหญ่ จัดอะไรก็ว่าไป
    พี่โฟล์คจัดกลุ่มไหนว่ามา
    งานนี้จะไม่ดีดังกล่าวมา
    ถ้าป๋าๆ2คนไม่จุนเจือ.....สวัสดีครับ
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 69K
  • เนื่องจากงานนี้เป็นงานแบบยืดเยื้อ ไม่ไล่ไม่เลิก โต๊ะจีนจึงไม่เหมาะด้วยประการทั้งพวง
    เพราะมันจำกัดเรื่องเวลา อาหารออกมาเป็นรอบ นั่งโต๊ะไหนก็ต้องปักหลักอยู่ตรงนี้ อาหารออกหมดเขาก็เก็บโต๊ะแล้ว
    เราจึงจัดเลี้ยงแบบบุบเฟ่ต์ครับ เพื่อเสริฟกันได้ทั้งคืน และสมาชิกก็ย้ายโต๊ะนั่งไปได้เรื่อยๆ จะได้คุยกันอย่างทั่วถึง

ใครจะเอาอะไรมาสมทบ กรุณาแจ้งล่วงหน้าจะได้ไม่ซ้ำกันครับ ผมจะได้จัดเตรียมเฉพาะของที่ขาด
    ส่วนเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ คงมีเตรียมไว้บางส่วน หากท่านใดจะนำอะไรมาสมทบ ก็รบกวนแจ้งด้วยครับ

งานนี้มีการจับของขวัญ งบประมาณ 300 บาท ใครจะเกินกว่านี้ก็ไม่ผิดกติกาครับ มาสนุกร่วมกันนะครับ
  • อยากไปจัด เมื่อวานไปเลขายบัตร
    winter love song ที่สวนผึ้ง ราชบุรี
  • วันงานอากาศเย็นๆ แบบนี้ถ้ามี บารากู่ ให้เช่าในงานอารมณ์จะพริ้วไหวกว่านี้อีกเยอะ

รบกวน พี่บิว จัดมาด่วน:005:
  • เออ...เข้าท่าแฮะ
  • งานดีๆแบบนี้อย่าพลาดกันนะคับ พลาดไปแล้วอาจต้องรอกันอีกเป็นปีเลยทีเดียว จัดงานวันเสาร์อีกด้วย เอาใจขาdanceทั้งหลาย เต้นดีอาจมีรางวัล ใครแพ้ยุงเตรียมยากันยุงมาด้วยก็ดีนะ ยาหอม ยาลม ยาดม ยาหม่อง จัดมาให้เต็ม เตรียมร่างกายของคุณไว้ให้พร้อม แล้วเจอกัน ปล. แม่อ้อยบอกว่าปีนี้ท้าเต้น555 :m042:
  • กลุ่มประชาชื่นขอไปร่วมด้วยนะคับ ถ้ารวมจำนวนสมาชิกได้จะแจ้งป๋าให้ทราบอีกครั้งนะครับ :o046:
  • นี่มันงานของปีไหนคะพี่
  • จะไปดูพี่มาร์ค ร้อง hotel california hahaha
  • พี่บิว มันจะมิดและชิดไปไหนวะนั่น ก้ากกกกกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    IMG_2596.jpg 57K
  • และแล้วมิดชิด ก็โดนกระชากหน้ากาก..5555+
  • +1ให้คุณDNATRICOLOR

อากาศแบบนี้ต้องกุครับ^^
  • มันคืออะไร ไม่เข้าใจว่ะ
  • กลุ่มประชาชื่น จะไปร่วมด้วยประมาณ 14 คน ครับ :o002:

ส่วนเรื่องอาหารจะนำไปร่วมด้วย 3 อย่างครับ มี กุ้งเค็ม กุ้งหวาน และ ปลาจุก ครับ :o001:

:o010::o010::o010:
  • ขอบคุณครับ คาดว่าเก้าอี้ 300 ตัว คงไม่พอ
    ท่านที่มาคนเดียวก็แจ้งความจำนงค์ได้นะครับ

งานนี้ เตรียมของขวัญมูลค่าสามร้อยบาทขึ้นไป มาจับรางวัลกับเพื่อนๆด้วยครับ
    ผมกำลังหาของขวัญเหมาะๆ มาจับด้วยครับ ใครได้ของ เฮียใหญ่ เฮียโฟล์ค น่าจะเป็นรางวัลใหญ่ รอลุ่นกันเอาเองนะครับ
  • ไปด้วยพี่มาร์ค 2 ที่ ผมกะคนเลี้ยงหมาผม 555+
  • มากันเยอะๆ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
  • อยากไป อยากไป ทามมายเพิ่งเข้ามาดูอ่ะ อดเรยยย