ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันเครียด หาอะไรทำขำๆ Sticker Hunting
  • ตอนนี้คาดว่าสติกเกอร์น่าจะถึงมือสมาชิกเกินครึ่งแล้ว เรามาเล่นเกมส์ขำๆคลายเครียดกันดีกว่า

เขาเรียกเกมส์นี้ว่า สติกเกอร์ ฮันติ้ง ครับ

กติกา ใครสามารถถ่ายภาพเพื่อนๆ รถที่ติดสติกเกอร์นี้ได้ เอามาลงบอร์ด เจ้าของรถคันที่โดนถ่ายจะต้องส่งของขวัญเล็กๆน้อยๆ เช่นการ์ดอวยพรให้เพื่อนคนที่ถ่ายท่านได้ แต่มีข้อแม้ว่าต้องถ่ายขณะที่วิ่งอยู่บนถนนนะครับ ไม่เอาภาพตอนจอด ป้องกันการเมคภาพครับ

ส่วนผมจะพิจารณาดูว่า หากภาพนั้นเป็นภาพประทับใจ ผมจะมีของรางวัลเล็กๆน้อยๆ ส่งไปให้แก่ทั้งผู้ถ่ายและผู้ถูกแอบถ่ายอีกด้วยครับ

เกมส์นี้ไม่ทราบว่าสนใจไหมกันไหม หาไรทำเล่นขำๆครับ
  • ดีครับป๋า แต่สติกเกอร์ยังไม่ถึงเลยนะซิป๋า แล้วใครจะถ่ายรถผมละ.......5555
  • เสียดายครับ ไม่มีสติกเกอร์กับเขา ช้าไปหน่อย
  • หนับหนุน เกมส์มันส์ ๆ แถมเสริมสร้างมิตรภาพของสมาชิกเว็ปอีก
  • เอาไว้ถ้าผมเห็นรถที่มีสติ๊กเกอร์กำลังเลี้ยวเข้าหรือออก อาบ อบ นวด ผมจะรีบถ่ายมาลงเวปทันทีเลยครับผม:020:
  • ฮ่าๆๆ ผมถึงตั้งกติกา เฉพาะบนถนนหลวง กลัวโดนถ่ายตนจอดในที่ห้ามจอดงัยละครับ ฮิ้วๆๆๆ
  • เมื่อวานส่งหมายเลข 101-200 และเก็บตก 100 หมายเลขแรกไปเกือบหมดแล้วครับ วันนี้มีส่งที่เหลือเพิ่มอีก 25 ซอง
    สติกเกอร์มีตกค้างอยู่ ประมาณ 20 เลขหมาย เพราะไม่รู้จะส่งที่ไหน ไม่ได้แจ้งที่อยู่ไว้ให้ครับ
  • ดีครับ หนุกหนานแก้เซ้ง
  • อยากรู้เหมือนกันใครจะโดนเป็นคนแรก ฮ่าๆๆ
  • ตั้ว สติกเกอร์ตั้วอยู่กับผมที่ ด๊อกฟันพาร์ค นะ
    แวะมาเอาสติกเกอร์ด้วย จะได้ร่วมเล่นเกมส์กัน
  • โทรสับถ่ายรูปไม่ได้ 555
  • ซวยละ ถ้าคันเดียวโดนถ่าย 10 คนนี้จบข่าว 5555
  • แสดงว่า เป็นซูเปอร์สตาร์ ฮ่าๆๆ
  • เอาด้วยครับป๋า...........:032:
  • ได้รับ สติ๊กเกอร์ แล้วครับ เด่วล้างรถตอนเย้นแล้วจะติด...:015:
  • สติ๊กเกอร์ของผมยางม่ายด้ายเลย
    อยู่เชียงราย ไกลหน่อย
    สงสัยมายังไม่ถึง
  • จัดไปเลยคับป๋า
  • อยากเล่นด้วย พี่มาร์ค แต่ยังไม่มีรถขับเลย :o009:
  • VP 5388 ทางหลวง โดนคันแรกแน่ๆงานนี้ :m086:
    เนื่องจาก ชอบ ขับ ปาดหน้าสาวๆ บนทางด่วนนนน :m048:
  • มาอีกเรื่องแระพี่เรา

5 5 5
  • หางานให้ทำ หาเรื่องให้ปวดหัว เป็นหน่วยงานสร้างงานให้พี่น้องครับ ฮ่าๆๆ

ประธานชมรมคนว่างงานและสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • :m025: พี่มาร์คหาเรื่องอีกละ ถ่ายตอนรถวิ่งพอดีกัน อาจไม่ได้ภาพเอามาอวดแน่ะ อันตรายไปเปล่าเฮีย

หนูว่าเอางี้ดีกว่า ถ้าบังเอิญเจอจอดอยู่ ก็ถ่ายรูปตัวเองไปยืนกับรถละกัน หนูว่าดีกว่าเยอะเลย
  • วันนี้ได้รับติ๊กเกอร์แล้วคับป๋า พรุ่งนี้จะติดโชว์คับ
  • ถ่ายตอนจอด อันตรายกว่าว่ะ
  • มีไอเดียใหม่อีกแล้วว่ะ

ลงขันคนละ 100 เลขใครตรงเลขท้าย 3 ตัว เอาเงินไปครึ่งหนึ่ง อีกครึ่งหนึ่งทำบุญ ฮิฮิฮิ

แต่ถ้าไม่ตรงใครเลย เข้าวัดหมด ฮ่าๆๆ สนไหม
  • :o003:ถ้าเลขท้าย 3 ตัว คงจะเข้าวัดหมดครับ...
  • เราก็ดูแค่เลข สามตัวท้ายดิ อาจจะมีคนได้รางวัล 200 คน แต่โอกาสเข้าวัดมี 800 ฮิฮิฮิ