ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประมูลเลขสวยช่วยน้ำท่วม
  • เนื่องจากเพื่อนๆเราโดนน้ำท่วมต้องการความช่วยเหลือ ด่วน เพื่อนก็โทรมาล๊อบบี้ ขอเปิดหมายเลขอีกรอบ
    ตอนนี้เพื่อนลิงค์เรา มือยังขยับไม่ได้เลยครับ กำลังทำกายภาพบำบัดอยู่ หลังจากเกาะเสาไฟฟ้าแช่น้ำอยู่สองวันสองคืน
    ที่น่าสงสารคือ ต้องมองดูหมาของตัวเองเกือบ70 ตัว ว่ายน้ำจนหมดแรง และค่อยจมน้ำตายไปต่อหน้าต่อตาที่ละตัว
    โดยที่ไม่สามารถช่วยอะไรได้ หลังน้ำลดต้องเอารถแบคโฮ ไปขุดหลุมเพื่อฝังหวากว่าครึ่งร้อยเลยทีเดียวครับ
    พ่อพันธ์แม่พันธ์ตัวดังจบชีวิตหมด ส่วนคุณโจ หลีเป๊ะ น้องชายเราอีกท่านหนึ่ง ก็ข่าวแว่วมาว่าคุณพ่อเสียจากเหตุการณ์นี้ด้วย

ผมขอเปิดประมูลหมายเลข
    0222
    0333
    0444
    0555
    0666
    0777
    0888
    0999

เพื่อนำเงินไปช่วยเพื่อนเรานะครับ

ขอบคุณพี่น้องสกูบ้าพิต กลุ่ม BB และหลายๆท่านที่โทรมาช่วยล๊อบบี้ครับ

ขอรวบรวมกระทู้ที่เกี่ยวข้องมาลงไว้ที่เดียวกันนะครับ จะได้ติดตามได้ง่ายขึ้น
    กระทู้แรก ส่งกำลังใจโดย บิ๊กบัง อันนี้ ฮ๊อตมาก
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18697&page=1

อันนี้กระทู้แรกที่เปิดรับบริจาค
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18748&page=1
  • และเปิดให้จองสติกเกอร์อีก 100 เลขหมาย
    บริจาคได้ตามแต่ศรัทธา หมายเลข 0201-0300 ครับ

ใครทำบุญกฐิน โอนธนาคารกสิกรไทย
    718 2345 932 สาขารัชดาภิเษกพระรามสี่

ช่วยน้ำท่วม ธนาคารกรุงเทพ
    218 0505 360 สาขาสุนทรโกษา

อย่าโอนมั่วนะครับ เดี๋ยว งง โอนแล้วรบกวนโทรบอกด้วยครับ
  • :039:ขอบคุณพี่มาร์คและทีมงานทุกคนมากครับ ผมไม่รู้จะกลั่นออกมาเป็นคำพูดอย่างไร ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ช่วยกัน พิทบูลโซน สังคม แห่งนี้ ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว สู้ๆ:063:
  • ใจหนึ่งก็กลัวโดนด่า เอาสติกเกอร์มาขายอีกแล้ว แต่ไม่ช่วยกันตอนนี้ก็ไม่รู้จะช่วยตอนไหนครับ ยิ่งฟังยิ่งเศร้าครับ
    กินเหล้าแมร่งทุกวันยังกินได้ ขายหมากันทุกเดือนก็ยังขายได้ เพื่อนฝูงเดือดร้อน ไม่ออกมาช่วย กรูก็ไม่รู้จะพูดอะไรแล้ว เช็ดเข้

วันนี้วันศุกร์คนเล่นบอร์ดน้อย ช่วยๆกระจายข่าวกันหน่อยนะครับ
  • คุณชายอุบล โทรมาประเดิมประมูล หมายเลข 888 ที่ 5,000 บาทครับ
  • ร่วมมือร่วมใจกันนะครับถ้าพวกเราไม่ช่วยกันเองแล้วหมาที่ไหนมันจะมาช่วยเรา วันนี้อยากให้พี่น้อง

ส่งเงินตามกำลังที่จะช่วยเงินนะครับกำลังใจช่วยไม่ได้ โดยเฉพาะพี่น้องที่เป็นคอกหมาวันนี้คุณมีเพื่อน

มีรายได้จากสุนัขพันธุ์นี้วันนี้ถึงเวลาแล้วครับ มาช่วยกันซับน้ำตาเพื่อนพี่น้องของเราช่วยกันครับ
  • ทำดี ใครจะด่า ให้มันด่าไปป๋า อย่าได้แคร์ :063::063::063:
    อยากเห็นคุณตู่ EPK ประมูลเลขสวยเพื่อเพื่อนพิตบลู จัง
    ไม่รู้จะได้เห็นเป็นบุญตามั้ย คนที่ยอมเสียสละเพื่อวงการ :003:
  • ตู่มีคนอยากเห็นตู่ทำเพื่อวงการอีกสักครั้งจัดให้เค้าหน่อยครับตู่

ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียวงการหมาพิทบูล ผมมีแต่เพื่อนและพี่น้องผมช่วยซับน้ำตาเพื่อน 2000

หวังว่าท่านที่มีคอกกิจการอาหารเสริมอาหารสุขัขกรงปลอกคอเครื่องวิ่งและอีกมากมายคงไม่ยอม

ให้คนไม่ได้เสียอย่างผมได้หน้ามากกว่านะครับ 55ช่วยกันแร้ววววว น้องๆท่านไหนมีน้อยก็ให้น้อย

นะครับเรารวมๆกันเดี๋ยวก็ได้ก้อนใหญ่ถ้าเราอายเราก็จะไม่ได้อะไรเลยโอนเข้า บัญชีกันเลยครับ

สองมือล้องกระเป๋าสองเท้าก้าวเข้ามา ความลังเลใจคือบ่อเกิดแห่งความผิดและพลาดหวัง

ไม่มีสายธารไหนจะยิ่งใหญ่ได้เท่ากับสายธารน้ำใจ ช่วยกันครับ
  • คุณหมู คอกเอส พีเจ้าของพ่อพันธ์ตัวดัง The Hitman ขอประมูลหมายเลข 888 เช่นกัน ที่ 9,000 บาท
  • ขอให้เจริญๆครับพี่หมู

ขอให้รวยๆครับ ท่านชาย อุบล
  • *** งานนี้คงได้บุญกานทั่วหน้าๆๆๆจิงๆๆๆๆๆ ***
  • คุณหนึ่ง นิวไลน์เจ้าของพ่อพันธุ์ตัวดัง ฮัมตี้ ว่าไงครับเอาเลขตองเบอร์ไหนจัดเลยครับ
  • สุดยอดน้ำใจครับ ช่วยๆกันครับ พี่น้องเราเดือดร้อนมากๆ ลิ๊งหมดสิ้นเนื้อประดาตัว ร่างกายและจิตใจบอบช้ำเป็นที่สุด!!!!...

ส่วนเรื่องตู่ บอร์ดนี้สร้างรายได้ให้กับคุณ รายได้จากการที่คุณเอาหมาของคุณ มาลงขายที่บอร์ดนี้เท่าไหร่แล้ว(ทั้งๆที่บอกว่าไม่ได้ทำธุรกิจกับหมา) ตอนนี้เพื่อนเดือดร้อน คุณจะไม่คืนรายได้ที่คุณโกบโกยไปให้กับสังคมบ้างเลยหรือพ่อคนดี ศรีสังคม!!!!!!!!...

เมื่อวานป๋าจักรจอมโจรไอเลิฟยูโทรมาบอก บังมึงลบรูปคนดีวีรบุรุษย์ออกเหอะ อย่าเอาเค้ามาเปื้อนกระทู้บุญเราเลย ......

.......................พอจบ!.. นึกแล้วก็ขึ้น เข้าเรื่องบุญต่อ.........................................................
  • สุดยอดน้ำใจครับคุณหมู .... และคุณชาย ขอบคุณอย่างสูง แทนเพื่อนลิ๊งอีกสักครั้งครับ ...
  • พี่เอก รัตน์ภูมิรบกวนช่วยเช็คพี่น้องเราว่ามีใครได้รับความเดือดร้อนมากน้อยแค่ไหนอยากให้สายธารน้ำใจ

สายเล็กๆนี้ได้ช่วยชำระความรู้สึกบอบช้ำทางใจและร่างกายไม่มากก็น้อยให้กับทุกคนครับเช็คได้ติดต่อป๋ามารค์

เลยน่ะครับ เราจะได้ร่วมกันคิดว่าจะดำเนินการอย่างไรต่อไปครับ
  • เปิดให้จองสติกเกอร์อีก 100 เลขหมาย ที่กระทู้ไหนครับ
  • กลุ่มนครปฐมกำลังรวบรวมเงินอยู่นะครับ

พี่น้องชาวพิทบูลด้วยกัน ช่วยๆ กันด้วยครับบบบบ :o030:
  • ป๋า รบกวนสรุป รวบยอดตั้งแต่แรกด้วยครับ ป๋า
    เริ่มเห็นน้ำใจเป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาแล้ว ป๋า ขอบคุณมากพี่หมู และคุณชายอุบล

ขอให้สิ่งดีๆของพวกเราทุกคนที่ได้ร่วมกันช่วยเหลือซึ่งกันและกันในครั้งนี้ สะท้อนกลับไปยังทุกท่าน ร้อยเท่าพันทวี
  • เปลี่ยนใจครับป๋า ช่วยอย่างเดียวคับ ไม่เอาเบอร์ 1000
  • มีหลายสายโทรมาถามว่าช่วยเฉพาะป๋าลิงค์คนเดียวหรือ

ขอตอบว่าไม่ใช่ครับ ตั้งใจจะช่วยทุกคน ทุกคนที่เป็นเพื่อนเราและเล่นอยู่ในบอร์ดนี้ และดูง่ายมาก แค่บอกล๊อคอินมาก็รู้แล้ว
    ใครที่พบเห็นเพื่อนของเราที่เดือดร้อน บอกชื้อล๊อคอินได้ ก็ไปสำรวจให้หน่อยว่าเพื่อนเราต้องการความช่วยเหลืออะไร
    เราช่วยเพื่อนเราได้ครับ ไปสำรวจมาให้หน่อย ในแต่ละพื้นที่ ผมเชื่อว่าทุกท่านรู้จักกันเป็นอย่างดีอยู่แล้ว
    ลพบุรี สุพรรณ อ่างทอง นครสวรรค์ อยูธยา ฯลฯ

ผมจะพยายามปันส่วนไปให้ตามความเสียหายครับ มันอาจจะชดเชยไม่ได้ทั้งหมด แต่อย่างน้อยก็ช่วยบรรเทาครับ
  • :o040:ผมช่วยอีก 1,000 คับป๋าเดียวหักจากค่าสติ๊กเกอร์ผมเลยนะคับ ไม่รู้จะช่วยอย่างไงคับสงสารมากๆๆ แต่อยู่ไกลกันเหลือเกิน สติ๊กเกอร์ชุด 3 อีกประมาณ 2-3 วันนะคับ ป๋ามันช้าตอนประกอบบนสติ๊กเกอร์ใสคับ สงสารพี่ โจ มากเลยคับทำใจให้สบายคับคิดว่าเขาไปดีแล้วคับ พ่อผมก็เสียไปนานแล้วเหมือนกันคับ แต่อย่างไงทุกคนก็ให้กำลังใจพี่นะคับ สู้ๆๆคับพี่:o061:
  • พี่มาร์ค ประมูได้ที่นี้เลยไมครับ
  • CASTLE'S KING THAILAND & PITBULLPOWER ร่วมประมูลหมายเลข 666

ได้ไม่ได้ร่วมทำบุญ 3,000 บาทครับ

086-4903823
  • ผมขอประเดิม 999 ที่ 9000 ครับ
    เวลานี้กำลังใจสำคัญที่สุด ใครที่กำลังเผชิญ ปัญหา และมรสุม ชีวิตอยู่ในขณะนี้
    ผมขอเป็นกำลังใจ และขอเอาใจช่วยให้ผ่านพ้นมันไปให้ได้นะครับ
    เชื่อว่า เพื่อนๆที่เข้ามาในเว็บนี้ทุกคน ก็เอาใจช่วย และพร้อมจะเป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ
    ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอนะครับ สู้สู้ครับ
  • ป๋าผมขอ333 ที่3000ครับ
  • :019:ผมขอจองหมายเลข0222คับ
    โอนแล้วคับ
    โอนในบัญชีทำบุญกฐินคับ
    1000บาทครับ
    :009:084-5975566บรีสHOTMAN
  • :o030:คนเลี้ยงหมา พิทบลู สุดยอดทุกคนเลยผมขอคาราวะ:o030:
  • ผมร่วมบริจาค 1000 บาทไม่เอาเบอร์ครับเดี๋ยวโอนให้ครับ
  • หมายเลข555 ที่5,000บาทครับ
  • สุดยอดจริงๆครับ สังคมคนพิตบูล คุณภาพของคนในกลุ่มเราพัฒนาไปไกลจนเกินกว่าใครจะตามทันแล้วครับ

มีพิต มีเพื่อน มีความสุข
  • .......................:063:แวะมาดูคับ ยังสุดยอดและยอดสุดจิงๆๆ คนเลี้ยง พิท:063:.........................
    :m113:...............................(ไปเลี้ยงหมาก่อนนะคับ )................................:m113:
  • พี่มาร์คครับ ได้รับสติ๊กเกอร์แล้วครับ
  • ขอสรุปผู้ประมูลหมายเลขแต่ละหมายเลขดังนี้ครับ

0222 คุณเบส ฮ๊อทแมน 1,000 บาท
    0333 คุณดิษฐ์ เสี่ยโรงสีชุมแสง 3,000 บาท
    0444 ยังไม่มีผู้ประมูล
    0555 คอกทศกัณฑ์บูลลี่ 5,000 บาท
    0666 คุณเต๊ะ 3,000 บาท
    0777 ยังไม่มีผู้ประมูล
    0888 คุณหมู 9,000 บาท
    0999 คุณชายอุบล 9,000 บาท

ขอปิดประมูลวันจันทร์นะครับ
  • CASTLE'S KING THAILAND & PITBULLPOWER ร่วมประมูลหมายเลข 777

ร่วมทำบุญ 3,000 บาท

086-4903823
  • ไม่ค่อยชอบเลข4แต่ถ้าไม่มีใครเอาผมขอช่วย 1000 ครับ
    081-996-2058
  • ร่วมทำบุญน้ำท่วมชอบหมายเลข0222 2000บาทเบอร์โทร0894398881ครับ
  • เลขประมูลหรือเลขอะไรก้อได้ครับ 2000บาท (ชลบุรี) Tel.086-3106904
  • ผมให้0444เป็น2000ครับป๋า ช่วยๆกันครับท้าไม่ช่วยกันเวลานี้ก็ไม่รู้จะไปช่วยกันเวลาไหน
  • ขอสรุปผู้ประมูลหมายเลขแต่ละหมายเลขอีกครั้งดังนี้ครับ

0222 คุณวิตตา บูล 2,000 บาท
    0333 คุณดิษฐ์ เสี่ยโรงสีชุมแสง 3,000 บาท
    0444 คุณดิษฐ์ 2,000 บาท
    0555 คอกทศกัณฑ์บูลลี่ 5,000 บาท
    0666 คุณเต๊ะ 3,000 บาท
    0777 คุณคิงส์ 3,000 บาท
    0888 คุณหมู 9,000 บาท
    0999 คุณชายอุบล 9,000 บาท

ท่านที่ไม่ประสงค์จะประมูลแต่บริจาคมาแล้ว โทรมาเลือกหมายเลขได้เลยครับ
    T.089 4999 888

คุณจามร กับคุณเบส และคุณ Bullmaster
  • เสี่ยดิษฐ์จะเอาเบอร์ตองสองเบอร์แบ่งผมเบอร์นึงดิ 0444 Yamato 2,500บาทช่วยกันครับ
  • ผมให้0222เป็น2500ครับ ช่วยกันครับช่วยกัน
  • vitta bull อดเลยเสียดายจัง 0222 มันเลขสวยและแรงนะ:016::016::016::016:
  • :063:โอโฮ...สุดยอดเลยพี่ดิษ เอาเบอร์ตองที3เบอร์เลย :033:งานนี้ได้บุญเต็มๆ:033::063::063::063::063:
  • คนละเบอร์กัน ไม่ถูกไปหน่อยเหรอ 0444เป็นของผมมีใครบิดสู้ไหมท่านดิษฐ์
  • 0222 จัดไป 2600 ครับ พี่ดิษเอาไหม
  • ผมเลือกเบอร์ 0299ครับ เดี๋ยวโอนเงินเข้าบัญชีน้ำท่วม 2000บาทครับ ผมจะโทรไปแจ้งอีกทีนะครับ
  • เอาครับ0222เป็น2999 ครับ
  • เอากันแล้วแล้ว สนุกกันใหญ่แล้ว อิ่มบุญกันทุกๆท่านนะครับ ..... ทุกท่านสุดยอดครับ คาราวะจากใจจริงครับ:020:
  • รอบแรกเขาเลขไม่สวยขนาดนี้ยังได้เกือบแสน อย่าให้แพ้นะ
  • :061:เอาเลยครับพี่ดิษผมมีเลขเด็ดอยู่แล้ว
    :030:แหย่นึดเดียวขึ้นเลยนะ
    :063:จะเลขไหนก็ได้บุญเหมือนกัน
    :005:อย่างไงก็ได้ทำบุญร่วมกันอยู่แล้ว

พี่มาร์คงั้นผมเอาเลขที่บอกพี่ไปเอาตามนั้นเลยครับขอบคุณครับพี่มาร์ค:065: