ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CASTLE'S KING THAILAND 'THE REDVOLUTION"
  • The ReDvolution
    http://s1178.photobucket.com/home/CastleKingThailand/allalbums
    ไฟล์แนบ
    welcomee3.jpg 86K
  • CASTLEKING THAILAND HEFFEA X PENNY
    2XSTUMP 3XLIL DUKE 3XTHE DUKE 1X TONKA
    ไฟล์แนบ
    heffea x penny.jpg 112K
  • CASTLEKING THAILAND HEFFEA X GIN GIN
    3XSTUMP 2XLIL DUKE 1XTONKA 1XGRIM REAPER 1X MUPHY LAW'S BUDDHA
    ไฟล์แนบ
    HEFFA PED X GIN GIN.jpg 116K
  • CASTLEKING THAILAND HEFFEA X REDLION BAMBI THE NEXT GENERATION FOR THE RED GAME
    2XSTUMP 2XLIL DUKE 2XTONKA 2XTHE DUKE
    ไฟล์แนบ
    HEFF XBAMBI.jpg 112K
  • มันเป็นเหี้..อะไรของมันนี่ ฝรั่งจ๋าเลย
  • คนกำลังเดือดร้อน เรื่องน้ำท่วมกานอยู่ เหลือมากก็ช่วยกันบริจาคด้วยดิ
  • เรื่องน้ำท่วมที่บ้านผมก็โดนครับ เรื่องพิทผมทำเพราะชอบครับ ใบเพดก็มาจากนอกครับ ไว้จะแปลให้ครับ
  • ไม่เข้าใจน้ำท่วมมาเกี่ยวอะไรกัน

ช่วยส่วนช่วยครับแยกแยะหน่อย

แพลนบรีดแค่นี้ทำงง

ฝรั่ง กว่านี้ไม่เห็นบ่น
  • พี่ผีครับผมงง พี่ผีทำแบบนี้หมายความว่าไงมันไม่แฟร์เลยครับ พี่ผีรู้ได้ไงว่าไม่ช่วยเหลือเพื่อนๆพี่ๆน้องเราเลี้ยงพิทเหมือนกันนะครับ555 ผมกำลังงงและคิดอยู่ว่าอะไรที่ทำให้พี่ผีเอามาปนกัน ทบทวนหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับที่ทำให้รู้ยังมีผีที่ดีและไม่ดีอยู่ ผีความรู้ไม่ดีอ่านภาษาไม่ออก และก็ไม่มีสติแยกแยะอะไรไม่ออก ชอบว่าทั้งที่ตัวเองไม่รู้ ผิดให้ยอมรับนะครับ เรารักในสิ่งเดียวกัน
  • คุณผีไม่เข้าใจหรือข้องใจบางประการโทรหาผมนะครับ 086-4903823

แค่เอา Breeding Plan มาให้ดูก็อิจฉากันเสียแล้ว

ส่วนเรื่องบริจาคกลุ่มผมเรียบร้อยแล้วครับไม่ต้องห่วงครับคุณผี กลุ่มผมยินดีครับ ว่าแต่คุณผีเถอะ
  • เต๊ะ ลงรูปให้ดูหน่อยครับอยากเห็น นานๆจะมีแดงๆออกมาป่วนวงการบ้าง
  • อืม สายเลือด..เดอะดุ้ก ตองก้า สตั้ม แค่สามตัวนี้ก็มันส์แล้ว:065:
    ปูเสื่อรอชมเลย:m057:

เต้ะ อยากเห็นตัวจริงตัวนี้วะ BAMBI
    ไฟล์แนบ
    IMG_1811.jpg 76K
  • HEFFEA AKA ONEPIECE 1 YEAR OLD 25 INCH HEAD
    ไฟล์แนบ
    HEFF.jpg 120K
  • RED PENNY 5 X THE DUKE
    ไฟล์แนบ
    penny.jpg 59K
  • GIN GIN
    ไฟล์แนบ
    GIN.jpg 37K
  • CASTLEKING THAILAND X REDLION THAILAND???????????
  • THE REDVOLUTION เปิดตัวออกมา ทำให้ผีขี้อิจฉาตัวจริงเสียงจริงดิ้นพล่านเลยวุ๊ย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สงสัยน้าผี จะเก็บกดหรือไม่ก็คงตาร้อนอยู่ 5555555

HEFFEA X PENNY เห็นตัวเป็นๆมาแล้วขอบอกสวยกร่างสุดๆทั้งคู่ครับ

ปีหน้าสีแดงๆระอุแน่ๆ 5555555
  • โอ๊ย........... ความดันขึ้น ต่อมแต๋วแตกในร่างกายเริ่มทำงาน
    ความรู้สึกขี้อิจฉาเริ่มเก็บไม่อยู่

...... จากผีขี้อิจฉาตัวบน
  • ตัวนี้ก็จะเอาเข้ามาด้วยใช่มั๊ยครับ ชอบจัง หมาอยู่ไชยาใช่มั๊ยครับ ยังไม่มีปัญญาซื้อเวลาไปบ้านยายที่ชุมพรผมขอแวะชมได้มั๊ยครับพี่ เวปทำเป็นภาษาไทยด้วยก็ดีนะครับคือผมโง่อังกฤษครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2535[1]_resize.jpg 113K
  • GOOGLE TRANSLATE
    http://translate.google.co.th/#en|th|
  • เอาให้สุดๆเลยพี่เต๊ะ
    ฝากบอกต่ออีกทีว่า HEFFEA - PENNY ตัวจิงแม่งงง.....สุดตรีนอ่าค้าบบ
  • ขอบคุณมากครับคิง เชษ แจ็ค อ้น ที่เป็นกำลังใจให้ครับ
  • มีแต่หมาแดงสุดยอดๆๆทั้งนั้น เจ๋งจิงๆพี่เต๊ะ:063::063:
  • ยินดีด้วยที่เมืองไทย มีหมาแดงแจร่มๆมาอีกเพียบเลย ต่อไปเราคงได้เล่นกันไม่มีวันจบ สบายไปเลย.....

แต่ตัวไหนเป็นตัวไหนบ้างนี่ ท่าน เยอะจัด ขอรูปแบบเต็มๆชมหน่อยจิ
    :063:
  • ผมมือใหม่ครับ ลองดูที่นี่ดูครับคุณยุทธ
    http://s1178.photobucket.com/home/CastleKingThailand/allalbums
  • :063::063:แดงๆๆ แรงๆๆ ทั้ง นั้น :006::006:
  • :063::063::063:.............RED....................
  • มีลูกหมาเตี้ยๆ สั้นๆ แจ้งข่าวด้วยน่ะจะรอ
  • พี่เต๊ะครับ PHOTOBUCKET ล่มบ่อยมากครับผมเข้าแล้วต้องคอย refech ตลอดเลยครับ
  • จัดให้หนักเลยเต๊ะ นี่แค่ Breeding Plan ให้ผีอิจฉาเล่น
    เป็นไปได้ redlion thailand ทำให้ได้ สนับสนุน