ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิป ทำมาใหม่ หล่าว
  • ทำมาให้ดุต่อ หนุกดีคับเวลาทำ ติชมได้นะคับ

http://www.youtube.com/watch?v=Frc_ERrHCtk
  • เพลงหรอยแรงสุดยอด
  • :o008:สุดยอดครับ ของผมดันว่ายน้ำไม่เปนเซ็งเลย
  • ลองหัดไปเรื่อยๆๆคับ
  • หมาของผมกลัวน้ำคับ:o008:

แต่คลิปของพี่ดีจริงๆ:063::063::063:
  • ดีจังเลยครับมีที่ให้ออกกำลังกายเยอะดี
    :063::063::063::063:
  • ดีขึ้นเยอะมากๆๆพี่ตี้ อ้นโครตชอบ เพราะฝึกหมาอยู่เช่นกัน ใครไม่ลองไม่รู้เนอะ ว่ามันสนุก เหนื่อยและมีความสุขในเวลาเดียวกันเป็นเช่นไร 555+
    คลิปนี้ดูเป็นเรื่องราวมากขึ้นครับ ส่วนเรื่องย้อมสีภาพ อ้นว่าก็OK ดูไปทางด้านศิลปะ ด๊ครับแปลกๆดี ต่อมาเรื่อยๆรอชมๆ
    ขอบคุณที่ไปโพสที่ กระทู้ ปทุม คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    227.jpg 96K
  • ดีครับ พี่ตี้ ที่บ้านเป็นไงบ้าง น้ำเข้ามั้ย....:022:

คลิป พัฒนาไปมากมายเลย :063:
  • ดูแล้วหรอยจัง...คลิปนี้ เท่ ทั้งคนทั้งหมาเลย... อยากทำเป็นมั่งจัง
  • ดีครับ เห็นแล้วนึกถึงหมาที่เลี้ยงเลย
    ไฟล์แนบ
    SDC10011.jpg 36K
  • ขอบคุณทุกคำติชมคับ

อ้น เดี๋ยว พี่ ซื้อกล้องใหม่ ก่อน แล้ว อ้นได้ตามดู จนเบื่อแน่55555
    สนุกดี เวลา ฝึกสุนัข ท้าทายและ ยากดี
    จิวยี่พี่ ฝึกได้บางอย่าง อยุ่ เพราะไม่ค่อยมีเวลาในช่วงที่ผ่านมา
    ........................................................
    เอ็ก มีไรให้พี่ช่วยบอกได้นะ น้อง พ่อกับแม่สบายดีนะ
    เอ็กหาได้แล้ว เอ็ก
    .....................................................
    CommentAuthorbenz_707

ลงไปด้วยเลย คับ พามันไปกับเราไปเลย เพราะ เชื่อในมือเจ้าของมันคับมันเห็นเราไปมันก็ เชื่อว่ามันก็ต้องได้เหมือนกัน เหมือนนก หัด ลูกมันบินอ่ะ ต้องโชว์ หน่อย 555

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    MF5
    ขอบคุณคับ ท่าน แต่ครั้งหน้าจะทำให้ มันๆๆๆ เก็บภาพสวยให้ได้มากกว่านี้ เพราะตอนอุปกรณืไม่พร้อมเลยคับ
  • ดูแล้วเพลินดี
  • พี่ตี้ อ้นใช้ D90ถ่ายเลยอะพี่ ถ่ายแต่รูปครับ ส่วนด้านVDO บอกตามตรงมือใหม่เลยพี่ ยังคงต้องขอคำชี้แนะแน่ นอน 555
    ใช้โปรแกรมอะไรดีพี่ ที่มันไม่ยากมาก ถ่ายรูปไม่เคยหวั่น ถ่ายVDoนี่ งงไปเลยค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    235.jpg 91K
  • อ้น เรื่องนี้ ต้องถามพี่เต็ก ห้องเชียงใหม่ ดีกว่า พี่เค้ามืออาชีพ พี่มีอะไร พี่ถาม เค้าตลอด แหละ

พี่ ว่าพี่เต็ก แนะนำ ได้ดีกว่าพี่ นะ

พี่เต็ก เค้า เขียน หนังสืออาณาจักร สัตว์เลี้ยง เคยอ่าวเปล่า

ลองคุยดู นะ พี่ว่า ชัดเจนกว่าพี่เยอะคับ:013:
  • พี่ตี๋ ครับ ใช้โปรแกรมอะไรทำอะครับพี่ แนะนำน้องหน่อยจะได้หัดทำบ้างครับพี่
  • movie maker ตัวใหม่ล่าสุดคับ ลูกเล่น ดีกว่า สวยกว่า เล่นง่ายกว่า

ลองดูคับ :006:
  • ที่มี ใน window7 ใช่ป่าวครับพี่ จะได้ซุ่มทำมาอวด กันบ้าง อคิอคิ
  • ของพี่ ต้องโหลดมาใหม่ พี่ไม่แน่ใจว่าใช้เปล่า

พี่ ก็window7 แต่ มันมีมาให้

ลอง ดู ถ้าลูกเล่นคล้ายๆๆกันก็แน่นอน

ว่าน้องชื่อเล่นว่าไรคับ
  • หวัดดีพี่ตี้ พอดีแฟนเข้าโรงบาลเลยไมได้เข้ามาอ่านเลยฮ่าๆ มีอะไรเด๋วอ้นคงต้องขอคำปรึกษา พี่ก่อนแหละฮาๆๆ อ้นมือใหม่เลยย
  • อ้าวเป็นอะไรมากเปล่า อ่ะ แฟน อ้น

ได้คับ ด้วยความ ยินดี
  • เป็นไข้เลือด ออกครับพี่ อาการเพิ่งดีขึ้นครับ กินไรไม่ได้เลย อ้วกอยากเด่วววว
    ไฟล์แนบ
    logo22.jpg 99K
  • หายไวๆๆ คับ .........

ภาพ สวย มากคับอ้น ฝีมือเยี่ยม นะพี่ว่า