ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปงานทอดกฐินที่วัดพระบาทน้ำพุ ครั้งที่ 3ของพวกเรา ยอด3แสนกว่า เย้..
  • อิมบุญกันทุกท่านเลยครับ
  • สวัสดีครับ โจ
    ทางนั้นเป็นไงบ้าง เรียบร้อยแล้ว วันงานปีใหม่ของเราก็ขึ้นมาหาเพื่อนๆบ้างนะ ท่าน

ส่วนคนนี้ BOBBY บอกตรงๆตอนเห็นรูปนี้ แมร่ง ฮ่องกง ชัดๆ ใครเอาดาราฮ่องกงมายืนใส่แว่น วะนั้น เท่ห์โคตร
    จัดหน้าดิสเพลย์ MSN สาวๆตรูม เชื่อเค้า 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_79742.jpg 64K
  • แต่หน้าอีตาคนแจ๊คเก็ตดำ ทำไมดูทุกข์จังว่ะ เหมือนกับกำลังจะโดนย้ายลง 3 จังหวัดภาคใต้ แววออกแระ ฮ่าๆๆ
  • คราวนี้ 3 แสนกว่าๆ

เห็นได้ชัดว่า

สังคมเราชาวพิทบูล

มีแนวโน้มทางเศรษฐกิจ

เติบโต...ขึ้นมากๆ

คราวหน้าต้องมี 4 แสนขึ้นแน่ๆ

:o060:
  • แค่นี้ก็เหนื่อยแว้ววววววววววว
  • ขอให้ทุกคนที่ร่วมทำบุญครั้งนี้เจริญๆยิ่งๆขึ้นไปครับ
  • โว๊ะ ... ขอบคุนคับท่านพี่ บอกเหมือนดาราฮ่องกง ...

แล้วผมจะเถียงยังไงดีคับ หลักฐานมันมัดตัวแบบนี้ 55 ล้อเล่นนะคับ ...

ท่านพี่ก็ใช่ย่อยที่ใหนละคับ"เกาหลี"แท้ๆเลย ...

เอ้า!! ชมกันไปชมกันมา 55 เรื่องจริงทั้งนั้นแหระคับ ใช่รึป่าวคับคุนพี่ ...

กลับบ้านไป อิ่มทั้งบุญ อิ่มทั้งกาย อิ่มทั้งใจ สบายตัวไปเลยคับ ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_7985[1].jpg 60K
  • :m076:
    ไฟล์แนบ
    look.jpg 61K
  • ดีมาก BOBBY นี่หละการอยู่ในสังคมได้อย่างดีเยี่ยม
    เมื่อเราโดนปาดแล้ว จงอย่าลืมปาดเค้ากลับ จะได้เคลิ้มโดยถ้วนหน้ากัน 5555
  • กรูว่าอนาคตเพื่อนกรู คงจบอยู่แค่สารวัตรนี่ละ
    โอกาสขึ้นผู้กินกับคงยากกกกกกกกกกว่ะ
    หน้าไม่รับแขกจริงๆ ไม่รู้ทุกข์อะไรหนักหนา ฮิ้ววๆๆๆๆๆๆ

แซวตำหนวดจะโดนฟ้องไหมว่ะ