ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พวกเนื้อบดปนตับที่ขายตามโลตัสถุงละสิบก่าบาทดีไหมครับ
  • พวกเนื้อบดปนตับที่ขายตามโลตัสถุงละสิบก่าบาทดีไหมครับ
  • ไม่เคยใช้แบบ10กว่าบาท ใช้แต่ dr.dog 40บาท
  • คิดว่าเศษเนื้อที่เขาทิ้งมันดีหรือเปล่าล่ะผมไม่ได้ดูถูกอาหารน่ะแต่คุณลองคิดดู
    ว่ามันมีอะไรผสมอยู่บ้างคุณรู้ไหมก็ไม่รู้โชคดีได้แจ็กพอร์ขึ้นมาจะเสียใจผายหลัง
    ยอมเสียเงินแพงหน่อยโลไม่กี่บาทดีกว่าต้องมาลุ้น
  • ที่โลตัส มันมีขายด้วยเหรอ 10 กว่าบาท แต่ถ้าที่ แม็คโครอะมี คราบ ลายไทย 3 สี 3 รศ
  • ถูก ก็ จิง อย่าไปใช้นะครับ ไม่แนะนำ ผมเคยลองแล้ว หมาไม่กิน อ่ะ 555555+
  • ขอบคุณครับ ดีที่ไม่ซื้อเพราะคิดว่าไม่น่าจะมีคุณภาพ