ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออนุญาตินำข่าวมาบอกต่อนะครับ
    ..เนื่องจากพี่ชายผมเข้าไปทำงานที่กองบิน จ.สุราษธานี มาเดือนกว่าแล้ว
    พี่ชายได้พาสุนัขพิทบูลไปด้วย 1 ตัว แต่วันนี้พี่ชายโทรมาหา บอกว่า
    พิทบูลโดนขโมยไป โดยทหารที่เข้าเวรใกล้บริเวณที่พี่ชายผมทำงาน เป็นคนเอาไป...
    ซึ่งตอนที่เค้าขโมยไป สุนัขก็ถูกล่ามอยู่....
    แต่ตอนนี้ได้กลับคืนมาแล้วครับ สุนัขเป็นเพศผู้ อายุ 1 ขวบ 1 เดือน..
    .....จึงนำข่าวมาบอกกล่าวกันไว้นะครับ ขอบคุณเฮียมาร์คสำหรับพื้นที่ครับ
  • โหมันใจกล้ามากเลยไอ้โจรคนนี้ เล่นของสูง
  • โดนทหารขโมย เฮ้ออออ
  • ทหาร = โจร
    รึว่าทหาร สันดานโจร

เฮ้ออออออออ
  • 1 ขวบ มันยังกล้าขโมย ไม่ธรรมดาครับไอ้เจ้าขโมยคนนี้ มันกล้าเล่นกับพิทบูลเลย
  • ขโมย ถ้ามันเอาไปเลี้ยงก็ไม่เจ็บใจ

แต่ถ้ามันเอาไปกิน แค้นแทนเจ้าของครับ
  • มีชื่อ ทหาร คนที่ขโมย ไปมัย ขอหน่อยครับ ผมจะได้เอามันไปขังซะ ขอยศ ชื่อด้วยครับ เสียชื่อ ทหารดี ๆ หมด

ไอ้ ทหารเลว...น่ากระทืบนัก...
  • มีครับ แต่อย่ารู้เลยว่าใคร กลัวเค้าจะเสียชื่อเสียงน่ะครับ
    อีกอย่าง ได้สุนัขคืนมาแล้วก็ดีใจครับ แล้วก็แล้วกันไปครับผม
    ...ขอบคุณมากนะครับสำหรับน้ำใจงามๆของพี่น้อง ขอบคุณครับ
  • โจรในคราบทหาร...สมัยนี้ไว้ใจไม่ได้
    ทางเเก้คือ ต้องหาหมาโต อายุซัก 2-3 ปีขึ้นไป ไปผูก ต้องเอาเเบบดุๆนะ เเล้วก็ให้มันไปโขมย 555+
    รับรองเข็ด....หายขี้หายเยี่ยว..555+
    อย่าบอกนะว่าเป็นทหารอากาศ..เสียชื่อทหารอากาศหมด ผมอยู่ กองบิน 5 ประจวบฯ ไม่ไกลกันเลย..
    ถ้าสุราดก็กอง บิน 7 เป็นทหารเเล้วยังจะเป็นขโมยอีก จะทำ2อาชีพเลยรึไง เลือกเอาซักอาชีพเหอะ...
    เฮ้อ.....ผมล่ะอายเเทน..
  • อยากให้มาขโมยหมาผมจังใครเอาไปได้นำถือ ข้างบ้านโดนขโมยเข้า 2 ครั้งแล้ว แต่ไม่กล้าเข้าบ้านผมคิดดูแล้วกัน ไม่ได้ดุแต่หน้าของจริง