ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธ์ Gotti 100 นำเข้า
  • ..............ขออนุญาตขายแม่พันธ์นำเข้าสายเลือด Gotti................
    ........แม่หมาเคยให้ลูกแล้ว 1 คอก ........ขายพร้อมStud กับพ่อพันธ์ Gotti มีชื่อในประเทศไทย.........
    ปัจจูปันฮีทมาเป็นวันที่ 7 แล้วครับ......ดูมาได้ที่ อำภอบางปลาม้า จังหวัดสุพรรณครับ.....
    .....ติดต่อสอบถามได้ที่ผม ช่างวี หมายเลข 089-214-5727.....
    ไฟล์แนบ
    DSC02080.JPG 115K
  • สายเลือดอีกเพิ่มเติมครับ
    ไฟล์แนบ
    FUCK.jpg 93K
  • เรื่องราคาสามารถจับต้องได้แน่นอนครับบบบบบบบ......หากสนใจฝากเมลล์ไว้ได้ครับ....
    ........แต่ถ้าจะให้ดีโทรมาดีที่สุดครับ.........
  • :004:ผม อยาก รู้ ราคา แบบ ประ มาน ก่อน อ่ะ ครับ :004:
  • ขอราคา 1****-2**** ครับ
  • WeeSu1000 you have a your e mail? i like medusa~!!
  • ขอราคาเลยได้ไหมครับเพื่อเป็นการตัดสินใจสู้ได้ไม่ได้จะได้ติดต่อไปขอบคุณครับ
  • แม่หมา ถ้าให้ลูกดี สวย เจ้าของจะขายทิ้งทำไม แถมขายพร้อมออฟชั่นหลายอย่าง ไปคิดดูเอา
  • อยากได้เหมือนกันแต่ไม่มีเวลาเลี้ยงเหมือนกันครับช่างวี ให้ได้เจ้าของใหม่ไว ๆ นะครับ
  • Hi! sizzle.My e-mail is pey1982@hotmail.com
    thanks for interested my dog(medusa~!! ).
  • ใจเย็นๆน้าผี หมาเขานะจ่ายลูกดีแต่ที่เขาขายเพราะช่างวีเขากำลังจะมีช่างวีJR.(ลูก)ครับเลยต้องเตรียมเวลาและความพร้อมเพื่อลูกคนแรกของเขาครับ หวังว่าคงเข้าใจกันนะครับ
  • จริงๆแล้วผมไม่อยากจะต่อล้อต่อเถียงหรอกครับพี่ผี...น้าผีทุกท่าน..................
    ..........ทุกคนมีความจำเป็นกันทั้งนั้นแล้วแต่เหตุผลกันครับ.......
    ส่วนเรื่องการจ่ายลูกนั้นอย่าไปโทษเจ้าเมเลยครับ.....เพราะมันไม่ได้เลือกคู่ของมันเอง.....เป็นเราต่างหากที่เลือกคู่ให้มันต้องโทษ
    ตัวเราเองถึงถูกครับ.............................
    แล้วเรื่องออฟชั่นต่างๆ(Stud)นั้นมันอาจเกิดจากหลายสาเหตุครับคนที่ไม่ใช่เจ้าของอย่างผมคงไม่มีทางรู้หรอก...........
    .................อาจจากสาเหตุว่าพ่อพันธุ์อยู่ไกลหรือไม่สะดวกที่จะไปผสมก็ได้นิครับ........ทำไม่ไม่คิดในแง้นี้บ้างละครับ.......
    ...........................แล้วอีกอย่างผมไม่ใช่พวกที่ฮีทมาเมื่อไรก็จ้องที่จะผสมอยู่แล้ว...........
    ....การเว้นฮีทในการผสมผมก็เว้นแล้ว นี้คือฮีทที่สองหลังจากทำคอกแรกครับ..............
    มีเพื่อนๆบอกว่าให้ทำต่อเลย ผมก็บอกว่าสงสารเจ้าเมมันให้มันพักร่างกายและทำให้ร่างกายสมบูรณ์.....แบบว่าสงสารเจ้าเมครับ....
    .....................ขอบคุณสำหรับพี่ๆทุกท่านที่โทรเข้ามาสอบถามกันและให้ความสนใจ....ทุกท่านครับ
  • ผีตัวบน(ล่าง สท.เอก)เป็นผมเองครับ..............พอดีลืมล็อคอิน....
    ........ขอบคุณสท.เพื่อนผมแจ้งเหตุผลให้ครับ.....
    .......ราคาแบบว่าถ้าอยากได้ให้คุยกันแบบเปิดอกเลย....ลำดับแรกที่จะขายให้คือ
    1. มีสถานที่เรื่องที่เหมาะสมหรือปล่าว..(เพราะสถานที่ผมมันคับแคบนะครับเลยสงสารนางเมมัน)
    2. อีกอย่างเรื่องความรับผิดชอบครับอยากให้มันได้เจ้าของที่รักมันจริงๆไม่ใช่แค่ธุรกิจครับ...........
    .............. ขอบคุณอีกทีครับสำหรับพื้นที่แห่งนี้.........
  • ขายไปยังคับถ้ายังขอดูรูปลำตัวกับหางด้วยคับ
    พร้อมราคาด้วยคับถ้าขายไปแล้วก็ขออภัยด้วยคับ
    pong_ae2525@hotmail.com