ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสาร์นี้แล้วนะพี่น้อง พร้อมกันแล้วหรือยัง งานสังสรรค์ของพวกเรา
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18696&page=
    กระทู้เรียนเชิญ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19012&page=
    อันนี้กระทุ้งเอ๊ยกระตุ้น

ยกมาตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่า เสาร์นี้แล้วเด้ออย่าลืม เตรียมพร้อมทั้งสภาพร่างกายและจิตใจ
    ถนอมสุขภาพไว้ งานนี้มีสว่างครับ

วงดนตรีแสดงสดบนเวทีขนาดหกเมตร สูงสองเมตร ตลกดังสองคณะ จับรางวัลของขวัญอีกมากมาย
    ไฟล์แนบ
    a377711.jpg 73K
  • อย่าลืมเตรียมของขวัญมาจับกันด้วยนะครับ รีบเตรียมเสียแต่ตอนนี้
    จะได้มีเวลาเลือกเยอะๆ อย่ารอจนนาทีสุดท้ายเลยนะครับ เดี๋ยวจะเตรียมกันไม่ทัน
  • ป๋า ไอ่หนวดได้ไปละนะ มันกราบเมีย สามที ด้วยท่า เบญจางคประดิษถ์ เมียยอมใจอ่อน
    มันเลยได้ไปละ เมียเห็นในความกตัญญูกตเวทีของมัน ป๋า ผมดีใจกะมันด้วยจริงๆ คราวนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_7413.jpg 59K
  • กลุ่มไหนมากันคณะใหญ่ แล้วเตรียมเครื่องดื่มแอลกอฮอลล์มาเองบ้างรบกวนแจ้งหให้ทราบด้วยครับ
    ขอความร่วมมือหน่อย รู้แต่ว่าท่านบอยเอาเบียร์มาหนึ่งลัง

ใครดื่มเครื่องดื่มอะไรเป็นพิเศษรบกวนพกมาเองด้วยนะครับ
    แต่มิกซ์เซอร์ โซดา น้ำอัดลม น้ำเปล่าสำหรับดื่ม น้ำแข็งเรามีเตรียมไว้ให้แล้ว

เตรียมมาเองให้พอเลยไม่อยากให้ขับรถออกไปซื้อตอนกลางคืนมันอันตรายครับ
  • ก็ตั้งใจไว้ถ้าขนาดกราบแทบเท้าแล้ว เมียมันยังไม่ให้มาก็จะบอกให้มันหาเมียใหม่อยู่พอดี ฮ่าๆๆ
  • อะไรกัน เพื่อนยุทธ กะ ป๋า อย่ามามั่ว

เมียผมอะ อยู่ในโอวาท

ผมตะคอก เค้าทุกวันอะ เวลา จะซักผ้าอะ

ตะคอกว่า........."ไหนแฟ้บ" เดี๋ยวจะซักให้ 55555
  • ขั้นต่ำเท่าไรอ่ะคับป๋าของรางวัล
  • โปรโมตงานอีกครั้ง........
    เครื่องเสียง เวที ดนตรีชุดใหญ่ ไฟครบเซ็ท..โดยป๋า มาร์ค มาเฟีย
    ดอกกระโดน ฟีเวอร์ ตลกที่มีฝีมือโชว์บนเวทีดีที่สุดของเมืองไทยในเวลานี้..โดย พี่โฟล์ค แพททิออท
    เดอะคี้ ตีสิบ...นักร้องร้อยเสียงจนคุณต้อง อึ้ง ทึ่ง..!!...โดย บัฟฟาโร่ โบน
    และ เครื่องดื่ม-อาหารหลายหลาย สไตล์บุฟเฟ่มีบริการตลอดงาน ฟรี..!!

สถานที่จัดงาน : ศูนย์ฝึกสุนัข D1 ซ.กรุงเทพกรีฑา 33
    เวลาเริ่มงานตั้งแต่ : 15.00 น - เช้า

งานแบบนี้มีเพียงปีละครั้ง และงานนี้เป็นงานใหญ่ที่ตั้งใจทำหวังว่าทุกคนคงไม่พลาดนะครับ(ขอร้อง)

ปล.ท่านที่ต้องการร่ำในรสชาดสุรา กรุณาเอามาเองนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01537.jpg 50K
  • พร้อมตั้งแต่เกิดแล้วคับ (เบีย 1 ลัง ตีนนนไก่ 5 โล หมูเต๊ะ 1,500 ไม้ คับ) ปลว่าจะไปแอบดูกิ๊กไอ้ดามีคนบอกว่าหล่อมาก
    ไฟล์แนบ
    0232.jpg 82K
  • :005::006::006::006::005::008::008::008::036::036::036::063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_03772.jpg 110K
  • อย่าไปจังเลย มาร์ค แต่ว่ามันไกลจังเลย น่าสนุกดีนะ จากพิบูลอุบลครับ
    ไฟล์แนบ
    SDC100802.jpg 91K
    SDC10162.jpg 74K
  • เฮ้ย...พี่มาร์ค ผมว่างานนี้เช่าเครื่องบินเหมาลำ รับ-ส่ง กันไปเลยดีกว่าไม๊..?? มีแต่คนบอกว่าไกล..

งานนี้ถ้าผมอยู่อินเดีย ก็ต้องมาครับ..!!
  • ผมอยู่เมืองไทย ผมยังไปเลย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_63652.jpg 93K
  • แค่อุบลบอกว่าไกล แล้วงานหาดใหญ่ด่านนอกจะไปได้หรือ
    เฮียสอง อย่าจัดงานมั่งนะ จะบอกสมาชิกไม่ให้ไปบ้าง ฮ่าๆๆ
  • ผมออกจากที่หาดใหญ่ เที่ยงครึ่ง ถึง กทม. บ่ายสอง

confirm ครับ
  • ไปด้วย 2 คนครับ แล้วเริ่มจับของขวัญกี่โมง จะไปถึงประมาณ 4 ทุ่ม (เอาลูกเข้านอนก่อน) จะทันไหมเนี่ย
  • จัดที่เผื่อผมด้วยนะครับพี่มาร์ค พี่บิว ผมขอจอง 2 ที่ ผมกะคนใช้ผมครับ มีหมูเวลไปฝาก อร่อยสุดในนครปฐมแล้วพี่
  • แล้วคนใช้ที่มาด้วยน่ะ ต้องนั่งโต๊ะเดียวกันไม๊จะได้จัดถูก..!!
    ขอบคุณสำหรับหมูเวล วางให้มันถูกโต๊ะแล้วกัน(พี่นั่งอยู่หลังเวที)
  • คนใช้สงสัยต้องแยกโต๊ะว่ะ จ้าวนายไปนั่งกับพริตตี้ คนใช้เดี๋ยวพี่ให้คนรับมาดูแล ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์ค นู๋ยังไม่พร้อม

น้ำหนักตัวมันเกินพิกัดจิตใจนู๋มากเลยค่ะ

เลื่อนไปซักเดือนนึงน่าจะลดทันนะพี่

555
  • มาเลยกำลังอินเทรนด์ แนวบูลลี่
  • ไปด้วย...เค้าอยากนั่งหลังเวทีจิบชา กะบิ๊กชิวอะ..อิอิ:m054:

งานนี้ได้ข่าวว่า Jaguar Pit Family Full House เลยน้า
    โอ๊ค สมิท ฝากบอกมาว่า ยันหว่าง จัดเต็มเลยพี่ๆๆ:m072:
  • มีแบบนี้อะปล่าวคับ

http://www.youtube.com/watch?v=UYxXZH6NzFo
  • ขอเรียนชี้แจง เรื่องการแลกของขวัญนะครับ

กติกาและวิธีการ
    ของขวัญต้องมีมูลค่าตั้งแต่ 300 บาทขึ้นไป ใครจะให้ 3 พันบาทก็ไม่ว่าครับ
    ใครที่นำของขวัญมา ก็เขียนชื่อของตัวเองใส่ลงในกล่อง

ผมจะเป็นคนแรกที่หยิบชื่อจากในกล่องขึ้นมา ได้ชื่อใคร ผมก็จะนำของขวัญที่ผมเตรียมมามอบให้
    ท่านที่รับของจากผมไปก็จะจับชื่อท่านต่อไป แล้วเอาของๆตัวเองมอบให้ไปเรื่อย ของชิ้นสุดท้ายก็จะเป็นของที่ผมได้รับครับ

จากนั้นชื่อทั้งหมดที่นำมาจับของขวัญก็จะนำมาใส่ลงไปในกล่องใหม่ เพื่อจับรางวัลที่บรรดาสปอนเซอร์นำมามอบให้

ผมอาจจะเริ่มจับแต่หัวค่ำประมาณ 1 ทุ่มครึ่ง เพื่อคั่นเวลา และก่อนสมาชิกจะเมา ดังนั้นใครจแลกของขวัญกับเพื่อนอย่ามาช้านะครับ
  • ไปด้วย...เค้าอยากนั่งหลังเวทีจิบชา กะบิ๊กชิวอะ..อิอิ
    .......................................................

งานนี้เค้าควงไปหลายคน..เจเจ หวังว่าคงเข้าใจเค้านะ คืนนั้นเวลาน้อยจริงๆ
  • เมื่อวานเดินทั้งเซนทรัลเพื่อหาของขวัญที่ถูกใจสักหนึ่งชิ้น แต่ยังไม่ได้เลย
  • สร้อยทองเลยป๋า ถูกใจผู้รับแน่ อิอิ ถ้าให้ดี มีสลักพิทบูลโซน ล่ะ จ๊าบบบบบเลย
  • F1สักกระสอบเลยพี่มาร์ค555
  • วันนี้ต้องไปเดินห้างอีกรอบ หาของโดนๆไปแลกกับเขา

ไม่ทราบว่าสภาพร่างกายท่านพร้อมกันแล้วหรือยังครับ มีหลายท่านโทรสอบถามทางมาจากต่างจังหวัด
    ถ้าอย่างไรมาตั้งแต่หัววันประมาณห้าโมงเย็นก็จะดีครับ พอมืดแล้วหลงมันจะบอกทางลำบากครับ
    มาถึงสักห้าโมงเย็นก็ไม่เป็นไรครับ ห้าโมงเย็นที่ดีวันอากาศดีมากครับ ไม่ร้อนแล้วครับ
  • หวัดดีครับพี่มาร์ค มาช้ายังกว่าไม่มา กลุ่ม พิทบลูปทุม ไปแน่นอนครับ เจอกันวันเสาร์เลยจร้าาา
    ไฟล์แนบ
    DSC00846.jpg 27K
  • ท่านที่มาคนเดียวไม่รู้จักใครก็อย่าเขินนะครับ

เข้ามาในงานแล้วมาหาผมก่อนก็ได้ครับ มาถึงประตูบอกเจ้าหน้าที่ด้านหน้าเลยว่ามาคนเดียว ไม่มีเพื่อน
    ผมจะพาไปนั่งร่วมวงกับเพื่อนๆ ท่านอื่นๆ ที่มาคนเดียวเหมือนๆกัน เราจะได้มีเพื่อนมากขึ้นครับ
    ไฟล์แนบ
    741974192.jpg 42K
  • งานปีใหม่ปีนี้ ผมมีของรางวัลให้เป็นของสะสมสุดรักสุดหวงปีนี้ว่าจะให้ แจ็คเก็ต HALEY-DAVISON ให้กับผู้ที่มาร่วมงาน

มูลค่าทางใจไม่ต้องพูดถึงของสะสม มูลค่าเป็นเงินไม่บอกครับแต่หลายพัน พี่น้องคนไหนอยากได้มาเอาไปเลยผมให้ฟรี

เจอกันที่ D1 คืนนี้จะถ่ายรูปมาลงให้ดู
    ไฟล์แนบ
    IMG_0937.jpg 109K
  • สวัสดีครับ เฮียเหลียง น้องคนนี้อยากได้เสื้อแจ็คเก็ต HALEY-DAVISON

เพราะรู้ว่ามันควรอยู่คู่กับ BIKER ผู้ที่รักการขับขี่สองล้อเป็นชีวิตจิตใจ

แต่ผมจะมางานหลังเที่ยงคืนนะ เพราะจะขี่สองล้อไปงานไบค์ที่บางแสนก่อนแล้วค่อยมางาน อยู่ยันเช้า:005:

สุดท้ายแล้วแต่ เฮียเหลียง เห็นสมควรครับ ถ้าได้มาจะติดอาร์มกลุ่มออกงานทุกทริปเลย:005:
    ไฟล์แนบ
    อ่างเก็บน้ำกระเสียว.jpg2.jpg 74K
  • หนึ่งปี ผมจะจัดงานให้เพื่อนฝูงพี่น้องได้มาเจอกัน หลังจากพูดคุย โต้เถียง ผ่านบอร์ดกันมาทั้งปี วันนี้จะได้เจอตัวจริงกันเสียที
    การจัดงานแต่ละครั้ง หลายท่านต่างก็ต้อง ต้องทุ่มเทแรงกาย แรงใจ และทุนทรัพย์ เพื่อสร้างความสุขแก่ทุกคนที่มางาน
    งานนี้ไม่มีการประกวด ไม่มีการแข่งขัน ไม่มีการขายของ มีแต่บรรยากาศของความสนุกสนานและความเป็นกันเอง

มาแลกเปลี่ยนของขวัญกัน มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน มาแลกเปลี่ยนมิตรภาพระหว่างกัน ฯลฯ
    ใครไม่มาถือว่าขาดเช็คชื่อ โปรดอย่ามาบ่นทีหลังว่าเสียดาย เพราะไม่ว่าง ติดงาน งานนี้บอกล่วงหน้ามาหลายเดือนแล้วครับ

ผมจึงหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้เจอกับทุกๆท่านนะครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    724.jpg 76K
  • เพื่อนเราบางท่าน อุตส่าห์เตรียมของขวัญชิ้นพิเศษ เพื่อเอามาแจก
    ดังนั้นอย่าให้เขาเสียน้ำใจเด้ออออออ พี่น้อง
  • ปีที่แล้วพี่น้องจากตะพานหินนำพระหลวงพ่อเงินมาฝาก

ปีนี้เฮียเหลียง สละเสื้อฮาร์เล่ย์ตัวเก่ง คุณมุไปกวาดตุกตาหมามาหมดร้านเตรียมแจก และอีกหลายๆท่านที่ยังไม่ยอดเปิดเผย
    เฮียใหญ่ เฮีย โฟก สกูบ้าพิต บีบี คูลแค้มป์ แต่ละท่าน จะมีอะไรมารอลุ้นกัน
    แค่นี้ก็สนุกแล้วครับ วันนี้ผมเปิดกรุสมบัติหาดูซิว่าอะไรจะไปเซอร์ไพส์เพื่อนๆได้บ้าง วันนี้ก็ไปเดินห้าง หาของกำนัล

ใครไม่มาคงต้องบอกได้คำเดียวว่าเสียใจด้วย
  • วันนี้ขับรถ เพิ่งจะได้ฟังเพลงนี้เป็นครั้งที่ 2

หลังจากที่เคยฟังครั้งแรกโดยมีนักร้องเสียงดีท่านนึงร้องให้ฟัง

http://www.youtube.com/watch?v=FWhJOc6tHgg

ชอบ.....:063:
  • ยังไม่ได้ลงรูปเลยเอาเป็นว่าเสื้อตัวนี้ ผมใช้ขี่ออกทริประยะหลังเก็บใส่ตู้ไว้โชว์เลยมีความคิดว่า

อยากให้มันอยู่กับคนที่เห็นค่าและเอามันมาใช้ให้เป็นประโยชน์และยิ่งเป็นเพื่อนๆน้องๆเต็มใจให้

เสื้อตัวนี้ขออณุญาติให้กับคนที่ผมควรคิดว่าจะให้ในงานไม่มีการจับเพื่อแลกของคนที่ได้ไปจะได้

ไม่รู้สึกว่า ฟลุ๊กได้ของฟรีครับไบเกอร์ไปกันเยอะๆนะครับ

ของดีมันต้องผ่านด่านกันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3288.jpg 90K
  • หวัดดีค่ะพี่เฮียเหลียง

พี่โพสต์ท่านี้ ดูเหมือนตั๊กแตนปาทังก้าที่โดนทอดแล้วเลยพี่ 555
  • โจครับ....ขอคลิปฮา R&B หน่อยผมหาไม่เจอ
    ขอบคุณครับ...:005:
  • bigchill เพลงที่แต่ง ได้ยัง !!!!

เสาร์นี้เจอกันครับพี่น้อง !!!!!!!!!!!!!!
  • ว๊าววว...ผมสยายไปในสายลม ฮาร์เล่ย์ เดวิสัน
  • บิ๊กชิว ฝากใส่กำหนดการคร่าวๆให้หน่อย
    เปิดงานกี่โมง ในงานมีพิธีการอะไรบ้าง เชิญใครขึ้นพูดกี่คน
    หัวข้อที่เราจะประกาศให้สมาชิกทราบ เช่นการจัดตั้งสมาคม การออกใบเพ็ด
    เริ่มเสริฟอาหารกี่โมง จับของขวัญกี่โมง การแสดงช่วงไหนบ้าง
    รอบดึกมีอะไร พี่น้องเขาจะได้เตรียมตัวถูกครับ

ขอแบบมืออาชีพนะท่าน ห้ามมั่วเด็ดขาด พีธีการต่างๆ ขอเป็นช่วงหัวค่ำนะครับ
    อยากให้สนุกทุกคน ไม่อยากให้กลายเป็น เราคุยกันเองแต่สมาชิกที่มาใหม่ๆตามไม่ทัน
    เดี๋ยวเขาจะเบื่อ จัดช่วงเวลาให้ดีนะท่าน ฝากหน่อย ในฐานะ Organizer มือโปร
  • ผมเอาคลิปนี้มาฝากผู้ที่จะไปร่วมงานเสาร์นี้ไว้ก่อนนะครับ

คิดให้ดีนะครับว่า จะไปร่วมงานในฐานะ "พี่น้อง" หรือ "ผองเพื่อน" ฮา....

http://www.youtube.com/watch?v=Ideh7v6IcCo
  • งานนี้ยิ่งใหญ่เจงๆครับพี่ เรื่องกินเหล้านี่ไม่ต้องห่วงทุกคนพร้อมมมมมมมมมม เต็มที่ 555
  • เช็คสภาพอากาศมาแล้ว คืนนั้นอุณหภูมิต่ำสุด 21 องศาครับ
  • ป๋ามาร์คค่ะ.เดี๊ยววันงานจะถึงนี้หนูจะรินเหล้าให้ป๋ามาร์คเองน่ะค่ะ..งานนี้ป๋ามาร์คเมาแน่ๆๆ5555:m024::m024::m024::m024:
  • ขอคนโสดมารินดีกว่าไหม ฮ่าๆๆ

น้องดาแค่ยกขวดมาก็เมาแล้ว ถ้าสาวๆละก็ถึงไหนถึงกันยันสว่าง ฮิ้วๆๆๆ
  • อะ ตี๋ ล เอาของสะสม จากฮาเล่ย์ เดวิดสัน มาฝากเพื่อนๆพี่ๆน้อง 1ชิ้น เป็นเสื้อแจ็คเก็ต
    ตัวผมเองก็สาวก ฮาเล่ย์ เดวิดสันเช่นกัน ก็อยากจะหาของสะสมเจ๋งๆมาฝากเป็นของขวัญให้กับเพื่อนๆ
    แต่จะเอาของจากฮาเล่ย์ เดวิดสัน มาฝาก ก็กลัวจะซ้ำๆกัน

เอาวะ.........ปีนี้ ป๋าจัดยิ่งใหญ่มา เฮียเหลียงลงทุนมอบแจ๊กเก็ตฮาเล่ย์ตัวโปรด

แล้วยุสสส จะยอมได้ไง
    ผมของัดเอาของรัก ของหวง ที่ผมสะสมมานาน มามอบเป็นของขวัญให้กับพี่ๆน้องๆในงานปีใหม่ ปีนี้ ของเรากัน

ของสะสมของผมชิ้นนี้ ก็หวังว่า จะมีเพื่อนๆที่เป็นคอ ฟุตบอล เหมือนเช่นกันกับผม
    ผมขอเอาเสื้อแข่งของสโมสร ฟุตบอล ของจริง ของแท้ จากประเทศอังกฤษเลยนะครับ
    (ขอย้ำนะครับ ว่าของแท้ จากสโมสรจริงๆ ) ผมซื้อมาตัวนึง ไม่ต่ำกว่าสองพันบาท
    เป็นของแฟนๆสาวกชาวปีศาจแดง แมนยู สามตัว ที้งทีมเหย้า สีแดง และทีมเยือน สีขาว และสีน้ำเงิน
    เป็นเสื้อแข่งฤดูกาล 97-98 นะครับ
    ผมให้รางวัลเดียว สามตัวเลย เอาใจแฟนปีศาจแดงกันไปเลย
    สภาพใหม่ ไม่เคยใช้ เป็นของสะสมของผมมานานแล้ว หวังว่าน่าจะมีคนที่ชอบฟุตบอลเหมือนกันกับผมมากอยู่ทีเดียวในบอร์ดของเรา

ส่วนกติกา เดี๋ยวขอคิดก่อน ถูกใจ ให้เลย ไม่ต้องจับรางวัล ไม่ต้องวัดดวง.....
    ไฟล์แนบ
    1156624.jpg 41K
    ManUtdASS9697.jpg 23K
    manunited96blueboys.jpg 87K
  • กำๆๆๆๆ พี่ยุสสสสสสุดหล่อ อันนี้โดนอย่างแรงงงงงงงง 555

ขอยินดีกับผู้โชคดีล่วงหน้าด้วยครับ :062:
  • ที่งานมีไอนี่ด้วยป่าวเอามาฝากอ้นซักเตา น่ะพี่มาร์ค ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    aon24.JPG 99K