ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@ ขายเรดโน๊ส "โทนี่" ลูก ZOLO x M&M @@
  • มีความจำเป็นครับ กำลังสนุกกับเจ้าโทนี่..เสียดาย ..อยากได้โทรมาคุยครับ มีออฟชั่นให้ด้วย
    ไฟล์แนบ
    100_47522.jpg 108K
    100_4751.jpg 116K
    100_4603.jpg 117K
    r22.jpg 84K
    r12.jpg 111K
  • 081-8787557 คุณศุภโชค อยู่โคราช
    ไฟล์แนบ
    100_46084.jpg 110K
  • เกิดวันที่ 20 เม.ย 53 7 เดือนนิด ๆ ครับผม
    ไฟล์แนบ
    100_47033.jpg 124K
  • ขอเหตุผลในการขาย
  • ผมต้องพาลูกชาย มารักษาตัว ที่ กทม ทุก ๆ สามอาทิตย์ มารักษาตัวแต่ละครั้งต้องพักที่ รพ. 4-6 วัน ไม่มีเวลาดูแล ต้องฝากเขาไว้ บ่อย ๆ ก็เกรงใจครับ...ตัดใจขายเลยดีกว่า...สนใจโทรมาได้ครับ หรืออยากทราบข้อมุล โทรได้
  • ถ่ายภาพเมื่อกี้เลยครับ...17.50 น
    ไฟล์แนบ
    100_4759.jpg 106K
    100_4760.jpg 116K
    100_4755.jpg 112K
  • ขายเท่าไหร่ครับขอราคาคร่าวๆเพื่อจะได้ตัดสินใจโทรครับ
  • 5000 ขายเปล่า
    ที่ให้เท่านี้เพราะมันโตแล้วครับ
  • -ขอให้น้องหายไวๆๆ นะครับพี่ เห็นโทนี่และอืมมมมมมมมมมมมมมมม อยากได้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ตั้งราคาเท่าไรครับ อยากรู้จังเผื่อสอยถึงครับ
  • ขอให้ลูกชายพี่หายเร็วๆ น่ะครับอยากได้จังครับ แต่เงินไม่ถึงจริงๆครับพี่
  • ขอให้น้องหายเร็วๆนะครับพี่โก๋เป็นกำลังใจให้ครับไว้น้องหายดีค่อยกลับมาเลี้ยงใหม่ก็ได้ครับ
  • ผมว่าน่าจะเลข 5หลักนะครับ สำหรับโทนี่
  • พี่โก๋ เพื่อนยีนเค้าสนใจอะยังไงพรุ่งนี้โทรไปหานะครับ

อย่าพึ่งหลุดไปกอนเน้อ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    455.jpg 98K
  • ขอให้ น้องเค้าหายไวๆนะครับ
  • หมากำลังสูงยาว แหลม พอดี

น่าเสียดายครับที่ไม่ได้เลี้ยงมันต่อ
  • ขอให้ลูกหายไวไวนะครับ
  • ขอให้น้องเค้าขายไว ๆ นะคะ
    และโทนี่ถ้าต้องย้ายบ้านจริง ๆ
    ก็ขอให้เจอคนเลี้ยงดี ๆ ค่ะ
    ส่วนตัวชอบโทนี่มาก ดูสง่างาม
    ตั้งใจจะเลี้ยงลูกชายโดยเอาโทนี่เป็นต้นแบบค่ะ
    (เมื่อวานแฟนโทรไปคุยกับเจ้าของโทนี่แล้ว ขอบคุณมากค่ะ สำหรับเคล็ดลับ ว่าทำไมโทนนี่ถึงสง่างามได้แบบนี้)
  • โทนี่ สวยมาก ครับ แต่ก็ให้ได้เจ้าใหม่ ดีๆๆ นะคับ

และขอให้ลูกชายหายไวๆๆ นะคับ
  • ขอให้ลูกของคุณพี่แข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ อย่าให้โรคภัยมาย้ามกราย ครับผม จากใจของคนมีลูกเหมือนกันครับ
  • ขอให้ลูกพี่หายเป็นปกติไวๆ เดี๋ยวเย็นวันนี้คุยกันต่อครับ
  • ท่านตั้ว ฝึกสุนัขไปถึงไหนแล้วคับ เอาคลิปมาให้ชมหน่อบซิคับ