ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

----------หมาแดง ระยอง 58 วันครับ-------------
  • ลูกหมาอายุ 58 วัน เกิด 1/10/10

พ่อหมาเปงลูกของชิว ชิว กะ จากัวส์

แม่หมาเป็นลูกของไอ้บี้สายหมาแดงของพี่วีระ

ราคา 12,000 - 15,000 บาทคับ

ราคาต่อรองได้ครับผม

080-6350909 ติ่ง ป่าแดง อยู่ เมืองระยองครับผม

#ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ#
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy (Large) (Medium)3.jpg 91K
  • M 1 เตี้ยๆ ล่ำๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9625.JPG 91K
    IMG_9620.JPG 80K
    IMG_9677.JPG 85K
    IMG_9675.JPG 101K
  • ชิว ชิว นะ....ไม่เกี่ยวกะ บิ๊กชิว ชิมิ..??
  • ง่ะ รอชมอยู่นะครับ
  • F 1 มาแบบยับๆเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9619.JPG 90K
    DSC_1101 (Large).JPG 88K
    DSC_1100 (Large).JPG 88K
  • M 2
    ไฟล์แนบ
    IMG_9633.JPG 97K
    IMG_9632.JPG 96K
    IMG_9628.JPG 89K
  • F 2
    ไฟล์แนบ
    IMG_9665.JPG 82K
    IMG_9663.JPG 84K
    IMG_9650.JPG 99K
  • M 3
    ไฟล์แนบ
    IMG_9320 (Small).JPG 61K
    IMG_9627.JPG 96K
    IMG_9626.JPG 97K
    IMG_9615.JPG 61K
  • M 4
    ไฟล์แนบ
    IMG_9645.JPG 81K
    IMG_9643.JPG 96K
    IMG_9640.JPG 102K
    IMG_9651.JPG 104K
  • :063::063:ว่าไงท่านบิ๊กชิว ได้ข่าวว่าวันงานเสียงท่านเนี่ยหวานจับใจเลยช่ายปะ อิอิ
  • ตกลง35หรือ58วันครับ
  • ขอบคุณครับผมที่บอกนะ ลงผิดไปต้องขอโทษด้วยครับ
  • มีรูปพ่อ-แม่ ชัดๆไหมครับ
  • แม่หมาครับ
    ไฟล์แนบ
    cara22.jpg 79K
    cara1.jpg 72K
  • พ่อหมา ไอ้โทนครับ
    ไฟล์แนบ
    tone33.jpg 65K
    tone12.jpg 79K
  • แวะมาเชียร์ M3 ครับ พี่
    สบายดีนะครับ พี่ติ่ง
  • งามครับพี่ติ่ง หมดไวไว นะพี่
  • มาดีเลยนะเพื่อนติ่ง M3 สวยเลย
    ไฟล์แนบ
    PADANG2.jpg 68K
  • กล้าขายหมาราคานี้นะครับ ใครจะซื้อคิดดีดีครับ made in thailand
  • ขอโทษนะครับที่พูดตรงๆ
  • ทำมัยของไทยขายแพงไม่ได้วะ ของแพงต้องเป็นของนอกเท่านั้นหรอ
    ขายถูกก็ว่าขายแพงก็ด่า คนที่เค้าชอบเค้าซื้อจะถูกจะแพงเค้าไม่สนหรอก
  • แพงก็อย่าไปซื้อซิ เอาคอกอื่นก็มี 3000 มีออกเยอะ

ทำเป็นนักเรียนนอกไปได้ หัวสูงต้องแบรนแนมของนอกเท่านั้น

ลองดูที่ตัวหมาซิ ว่ามันสมราคาไหม ข้องใจโทรหาเจ้าของเลยเบอร์มีอยู่
  • ผมชื่นชมที่เขากล้าครับ เขามั่นใจคุณภาพหมาเขา เขาจึงกล้าตั้งราคาขายแบบนี้
    หมาทุกตัวในไทยโคตรเง้ามันก็มาจากนอกทั้งนั้น อย่าดูถูกคนไทยด้วยกันเองเลยครับ
    แค่นี้วงการมันก็แย่เต็มที่แล้ว หากจะวิจารณ์ ก็พูดไปเลยว่าหมามันไม่ดี ไม่สมราคาตรงไหน

ไม่ใช่ ของไทยจะต้องถูกกดหัวไว้เสมอนะครับ

และผมก็เกลียดอีแอบที่แอบด่าหมาเขาด้วยครับ
    หมาพิตบูลตกต่ำก็เพราะคนแบบคุณนี่ละ
    ทำได้ดีกว่าเขาก็ทำออกมา ไม่ใช่ด่าแบบไม่มีหลักการ
  • การด่า คือการใช้คำพูดหยาบคายครับ เเต่ผมยังไม่ได้ด่าเลย เเละที่ไม่แสดงตัวเพราะไม่อยากมีปัญหากับใคร ดูดีดีผมไม่ได้บอกสักคำว่าแพง
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ นานาจิตตังนะสำหรับเรื่องราคา

ราคาที่ตั้งอาจจะแพงในสายตาบางคน แต่ก็ลงไว้แล้วนะว่าต่อรองกันได้(ถ้าสนใจจริง)

แล้วก็ขอปิดการขาย M 1 ครับ ขอบคุณพี่มาร์คอีกทีที่เอื้อพื้นที่ในการขายครั้งนี้
  • ก็แพงอย่างที่เขาว่าจริงๆ
  • ผมว่าน่าจะสัก 5000-7000 น่าจะประมาณนี้
    ผมวิจารณ์ตามฟอร์มสุนัขนะครับ
    แต่ยังไงก็ขอให้หมดไวๆๆ นะครับ
  • ราคานี้ผมว่าเหมาะสมแล้วคับ คัยจะพูดยังไงก้อไม่ต้องไปสนใจคับท่าน ของมันมีคุนค่า มีราคา ในตัวของมันเองคับ

ของปลอมๆขายได้ตัวละเกือบแสนก้อมี แต่ของจิงๆใช้งานได้จิงๆ ขายราคาแค่นี้ยังมีคนบ่น ไม่เข้าใจจิงๆ

รู้กันใช่มั้ยคับว่าผมหมายถึงอะไร ผมหมายถึงหมาประหลาด ตัวอ้วนๆ เตี้ยๆ กินแล้วก้อนอน แค่เดินก้อยังเหนื่อย ถ้าวิ่งสงสัยช็อคตายแน่ๆ

*ผมก้อคนรักหมาแดงคนนึงคับ*
  • เชียร์ๆหมดไวๆเสี่ยติ่ง แดงๆๆๆๆๆ
  • CommentAuthorGhost CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | November 29, 2010, 1:29 pm
    กล้าขายหมาราคานี้นะครับ ใครจะซื้อคิดดีดีครับ made in thailand

...........................................

เพราะบางคนที่ไม่มีจิตชาตินิยมแบบนี้แหละ คนไทยเราถึงเสียดุลต่างชาติ........
  • เอามาให้เลี้ยงซักตัวดิ 55555555555555555 ชอบของฟรี
  • แหม ๆ ใอ้ผีขี้อิจฉา หมาเขาขายราคานี้ก็ดีแล้วนิหรือจะให้ วงการพิทบลูตกต่ำไปกว่านี้เหรอ แสดดดด เอาเลยครับหมาแดง อย่าให้ต่ำกว่าหมื่นเลยน่ะต่อไปน่ะ
  • :063::063: :063:................. หวัดดีครับพี่ติ่ง หนับหนุน ๆ ๆ ๆ :065:
  • ตามสายตาลูกหมาสวยมากครับ ยับย่นกระดูกแบบนี้อนาคตไกลแน่นอน ราคานี้ซื้อได้ครับ ไม่ได้สองสามสี่ห้าหกเจ็ดหมื่นซะหน่อย

ผีที่เฝ้าดูจากบนท้องฟ้า
  • เออ ไม่ได้ด่าก็ไม่ได่ ขอเปลี่ยนเป็นปัดแข้งปัดขากันก็ได้ครับ
  • สุนัขสวยมาก พ่อสุนัขแม่สุนัขอายุเท่าไรแล้วอะคับ
  • พ่อหมาน่าจะอายุตอนผสมซัก 8-9 เดือน
  • สวยก็บอกสวย ไม่สวยก็บอกไม่สวย ไม่เกี่ยวกับราคา หรือ หมาแดง หรือ บลูลี่
    ยอมรับกันหน่อย จะได้ไปพัฒนา
    บอกตรงๆๆ แม่หมาไม่สวย จบ
  • :065:สวยๆๆทั้งนั้นทั้งย่นทั้งใหญ่ โตมาสวยแน่ๆๆฟันธง
    หมดไวๆๆเด้อ(แอบเชียร)
  • :063:ชอบ M3 M4 พี่ ติ่ง เห็นแล้วโดนใจๆๆๆ:063:
  • CommentAuthorMafia CommentTime1 วันก่อน | November 29, 2010, 3:49 pm
    ผมชื่นชมที่เขากล้าครับ เขามั่นใจคุณภาพหมาเขา เขาจึงกล้าตั้งราคาขายแบบนี้
    หมาทุกตัวในไทยโคตรเง้ามันก็มาจากนอกทั้งนั้น อย่าดูถูกคนไทยด้วยกันเองเลยครับ
    แค่นี้วงการมันก็แย่เต็มที่แล้ว หากจะวิจารณ์ ก็พูดไปเลยว่าหมามันไม่ดี ไม่สมราคาตรงไหน

ไม่ใช่ ของไทยจะต้องถูกกดหัวไว้เสมอนะครับ

และผมก็เกลียดอีแอบที่แอบด่าหมาเขาด้วยครับ
    หมาพิตบูลตกต่ำก็เพราะคนแบบคุณนี่ละ
    ทำได้ดีกว่าเขาก็ทำออกมา ไม่ใช่ด่าแบบไม่มีหลักการ

ลูกพี่แหม่!!เข้าข้างไปป่าว ของดีจริงเหรอ!!! ลูกพี่รู้ได้ไง อิอิ (แซวขำๆนะครับ)
  • ดีไม่ดีก็ไม่รู้หรอกครับ ขายแพงดีกว่าขายถูกครับ

ขายแพง ของไม่ดีก็ไม่มีใครซื้อ แต่ขายถูกใครก็ซื้อได้

แต่เห็นประจำ ใครตั้งราคาไม่โดนใจก็ไปด่าเขา ไม่เข้าใจจริงๆครับ

กระทู้นี้ มันไม่เกี่ยวว่าหมาดีหรือไม่ดีครับ
  • ขอถามเจ้าของหน่อยครับ ตอนผสมอายุพ่อหมากี่เดือนครับ

.... ด้วยความเคารพ
  • ของดีๆราคาถูกกว่ามีมาแล้วครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19343&page=1#Item_0
    ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ แค่แนะนำคนที่กำลังมองหาของดีราคายุติธรรม
  • Ghost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | November 30, 2010, 7:24 pm
    ขอถามเจ้าของหน่อยครับ ตอนผสมอายุพ่อหมากี่เดือนครับ

.... ด้วยความเคารพ

*****************************************************************************
    น้าผีจัดให้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11245&page=1#Item_0

- ณ.ปัจจุบันนี้ พ่อหมาตัวนี้อายุครบ 12 เดือนพอดี
    - แม่หมาท้อง 2 เดือน
    - ตอนนี้ ลูกหมามีอายุ 2 เดือน

เท่ากับ 12 - 2 -2 = ไอ้ติ่งจับหมาผสมตอนอายุ 8 เดือนครับ
  • :063:น้าผี กุกลี
  • พี่ครับ M1 โดนสุดเลยครับ

ผมซื้อมาแล้วไม่สนหรอกหรอกครับ ผมดูที่ตัวหมามากกว่า

อย่าไปสนใจเสียงหมาเห่าเลยครับ หมาสวยยังไงก็ขายได้
  • พ่อหมาสวยกว่าชิว ชิวอีกนี่(เท่าที่ดูจากรูป)

เปิดผสมหรือป่าวครับ สนใจนะถ้าเปิดไม่แรง

ชิว ชิว เปิด25000 ตัวนี้เปิดเท่าไหร่เหรอครับ สวยกว่ากันเยอะ
  • 8 เดือนแล้วหำหมาแข็งไหมวะ กูเที่ยวซ่องมาแต่อายุ 12 น้ำแรกมันจะตาย

กูชื่นชมมึงนะติ่ง ที่มึงกล้าทำ กล้าเอามาขาย ที่เหลือให้ตัวลูกหมามันตัดสินตัวมันเอง