ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเจอแล้วครับคลิปลูกหมาน้อยโดนฝูงเห็บรุมกินเลือด
  • http://www.youtube.com/watch?v=3eJZDL9dNcU
  • ดีใจจังที่ลูกหมาปลอดภัยคับ
  • :063::063::063:..............หน่วยนี้ โค - ตะ-ระ เก่งและเยี่ยมมากๆคับ :031:
  • สุดยอดคับ
  • สวดยอด:063::063::063:
  • เห็นเห็บเยอะขนาดนั้น ขนลุกเลยครับ:o042:
  • ขนลุก น่าขยะเเขงจัง อี๋ๆๆๆ เกียจจิงๆพวกเห็บหมับ..:017:
  • หย๋า...... ไม่ไหวอ่ะ อ๊ากกกกกกกก อยากล้างหัวล้างหูแทน กิ๊สๆๆๆ
  • น้องหมาจะสวยไม่สวย ขึ้นอยู่กับการดูแล จิงๆ :062:
  • น่าสงสาร ดีใจด้วยนะ
  • อ่อๆๆทันได้ดูช่องแอนิมอลแพลนเน็ท หมาน้อยน่าสงสารมากเลยอะ
  • หมอน่า จะ ฉีดยา ให้เห็บ หมัด มัน ร่วงก่อน เนอะ สงสารหมาวุ้ย
  • เป็นแบบนี้เองที่เขาเรียกกันว่า ประเทศที่พัฒนาแล้ว
  • ถูกครับ พัฒนาทั้งคุณภาพชีวิตคน และสัตว์ ยอดเยี่ยมจริง ๆ
    สุดteen :m001:

:m110::m110::m110:
  • แค่นึกภาพก็ไม่กล้าดูแล้ว
  • พอรักษาแล้ว มันสวยมากเลยครับ........เยี่ยมมาก AJ :063::063::063::010:
  • พี่มาร์คครับ .. ทำไมต่างประเทศเค้ามีระบบจัดการตรงนี้ดีจังเลย?

ผมเห็นหลายข่าว หลายหน่วยงานแล้วนะครับ พวกเราเองก็น่าจะเห็นบ่อยๆ

การช่วยชีวิตสัตว์เล็กๆตัวนึง เค้าทำเปรียบเหมือน ชีวิต คน หนึ่งชีวิตเลยครับ สุดยอดมากๆ

เคยเห็นแม้กระทั่งเอาค๊อปเตอร์มาช่วยแมวกลางน้ำหนะ

หลักการอย่างนี้มันมาจากภาษีเค้าดีรึเปล่า?

หรอือะไรก็แล้วแต่ถ้าใครมีความรู้ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยสิครับ

นอกจากจรรยาบรรที่ดีของพวกเค้าแล้ว ส่วนอื่นมีหลักการไงบ้าง?

แล้วทำไงเมืองไทยถึงจะทำตรงนี้ได้บ้างอะคับ? ผมว่าจิตใจคนไทย ขี้สงสารและอยากช่วยเหลือไม่แพ้ชาติใดในโลกหรอก

ใครว่าง..ช่วยเล่าให้ฟังทีเถอะครับ

นะพี่เต๊ก นะพี่มาร์ค
  • เมืองไทยเราน่าจะมีแบบนี้บ้างคงจะดีไม่น้อยเลยครับ
  • ทำไมเห็บเยอะขนาดนั้น
  • สยองเลยครับ /
  • ดูรายการนี้มากๆแล้วอยากไปเป็นแอนนิมอลคอปส์กะเค้ามั่เลยอะ ชีวิตคงมีความสุขได้ช่วยเหลือสัตว์555
  • น่าสงสาร