ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านก็รัก
  • ลูกสาววัย 2 เดือนครับ มีแต่คนบอกว่าเหมือนหมาบ้าน แต่ก็ไม่เป็นไรรักมันเหมือนเดิม รูปตอน 45 วัน ครั้งแรกที่เจอกัน
    ไฟล์แนบ
    454.jpg 51K
    453.jpg 74K
    452.jpg 120K
  • อ้าวรูปใหญ่ไป เหรอ ขอเวลาแก็รูปก่อนนะครับ
  • ลองใหม่อีกรอบ
    ไฟล์แนบ
    4542.jpg 27K
    4532.jpg 38K
    4522.jpg 50K
  • ตอนนี้ 60 วันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    602.jpg 33K
    608.jpg 28K
    605.jpg 34K
    604.jpg 31K
    603.jpg 28K
  • จะบินแว้ววววววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    607.jpg 27K
    606.jpg 30K
    601.jpg 30K
  • น่ารักจะตาย หมาบ้านที่ไหน
  • หวัดดีครับ พี่มาร์ค ครับ (ขอเรียกพี่นะครับ) ผมเข้ามาอ่านบอร์ดนี้มานานแล้ว พิตบูลตัวแรกที่รู้จักก็ไทเกอร์ครับ อยากเลี้ยงมานานแล้วแต่ไม่พร้อมตอนนี้พร้อมแล้วครับ แต่พอไปเอามาเลี้ยงเหมือนหมาบ้านเลย 55555 แต่ไม่เป็นไรครับ รักเหมือนเดิม แต่ก็เห็นพอกับแม่หมานะครับมันก็พิทบูลนะครับตัวโตด้วย ตอนนี้สองเดือนแล้วหนักสี่กิโลกว่าๆ ครับ จะเลี้ยงดูอย่างดีเลย พาเดินเล่นทุกวันครับ
  • น่าจักจิงด้วยๆ
  • สวยดีครับ โตมาเท่ส์ไม่เบา
  • น่ารักไม่เบาเลยนะครับเนี่ย
  • เด๋วตัดหูก้อสวยเองน่า....น่ารักจะตายไป
  • ตัดหู งามแน่............
  • หมาบ้านหนู ไม่ได้เป็นหมาบ้านน่ะค่ะ แต่เป็นหมาวัด เลยดีก่า
    ลองดูค่ะ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19144&page=1#Item_22
  • พิตบูล คุณค่ามันมีอยู่แล้วในสายเลือดครับ อย่าไปสนใจรูปลักษณ์มันเลย
  • ไผว่าบ่งาม เฮาก็ว่างามที่สุด

ไผว่าขี้ เฮาก็ว่าทองคำ

เห่อๆๆ หมาใคร ใครก็รักเนอะ สวยออก ผมว่า
  • ขอบคุณครับ ข้าวเหนียวเป็นพิทตัวแรกนะครับ จะเลี้ยงให้ดีเหมือนตัวก่อนที่เคยเลี้ยงมาครับ ส่วนหูผมคงไม่ตัดหรอกครับให้เค้าเป็นแบบนั้นละครับ แต่ตอนนี้ต้นไม้ที่บ้านโดนกัดขาดไปเยอะแล้ว 555
  • พี่ไห้กัดกระดูกสันหลังหมูลวกซิช่วยได้มากเลยละรับรอง